Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HyunBinHouse
Thu gọn cột thông tin

[Event] Happy Birthday Hyun Bin's House 12/06/2014

Đóng [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-6-2014 00:20:14 | Xem tất
TỔNG KẾT VÀ TRAO GIẢI

Sau nhiều ngày chây lười, BTC đã phải lê lết đi tổng kết và trao giải, lần này khốn khó, ko tìm được thư ký nào, ai phát hiện BTC có sai xót xin cứ báo

Tổng kết câu hỏi chơi TAG:

Câu 1: Hjp
Câu 2: Hjp
Câu 3: Hjp
Câu 4: Sao
Câu 5: Hjp
Câu 6: Sao
Câu 7: Sao
Câu 8: Sao
Câu 9: Hjp (gần đúng nhất)
Câu 10:
=> Hjp được 50 kít xừ, Sao được 40 kít xừ

Tổng hợp bài bình chọn vote:

- Ko ai đạt giải, BTC ko thấy bài nào cảm động hơn bài nào cả chắc vì ko vote cho BTC đây mà

Tổng kết Bình Chọn:

HẠNG MỤC: BỰA

1. Tồ  (5 vote) và  Mót Si đa (5 vote)
2. Sol đại ca  (2 vote)
3. Sao xẹt (1 vote)
( c Tồ và c Si đồng giải nhất, nên mỗi người chia nhau 50 kít xừ)

HẠNG MỤC: NGƠ

1. Nấm ngố (7 vote)
2. Vịt đại gia (5 vote)
3. Thủy kiwi (1 vote)

HẠNG MỤC: NÉM ĐÁ

1. Sol đại gia (6 vote)
2. Jin hâm (4 vote)
3. Shin Tồ (2 vote)
4. Si đa (1 vote)

HẠNG MỤC: TO MỒM

1. Po Ú (10 vote)
2. Tồ tẹt (1 vote)
3. Mót si đa (1 vote)

HẠNG MỤC: TẬN TỤY

1. Tồ tẹt (12 vote)
2. Sel (1 vote)

=> Tồ tẹt: (150 kít xừ), Mót Si đa (50 kít xừ), Nấm Ngố (100 kít xừ), c Sol (100 kít xừ), c Po (100 kít xừ)

Tổng kết toàn bộ:

01 Giải nhất : thuộc về chị Tồ với 150 kít xừ

Giải thưởng nhận được: Được chỉ định bất kỳ 1 người trong nhà Bin viết cho mình 1 lá thư tay + 1 bịch cơm cháy chà bông + 3 móc khóa hình Bin

03 Giải nhì: thuộc về Chị Sol, chị Po và Nấm ngố với 100 kít xừ mỗi người

Giải thưởng nhận được: Mỗi người được tự chọn 1 trong 2 giải sau, vui lòng xác nhận với BTC là muốn nhận giải thưởng nào

giải nhì 1: Được chỉ định bất kỳ 1 ng trong nhà Bin thay quần / hoặc áo theo ý mình trong 1 tháng + 1 gói cá cơm khô lai rai trời mưa + 3 móc khóa hình Bin
giải nhì 2: Được chỉ định bất kỳ 1 người trong nhà Bin trans cho mình 800 xèng Kite$ + 1 cây kẹo mút + 3 móc khóa hình Bin.

Ngoài ra còn có 03 Giải khuyến khích thuộc về chị Si, Hjp và Sao. Phần thưởng của mỗi người là được BTC kít xừ vài phát. Khi nào gặp nhau, nhớ đòi

Mời mọi người hãy cho 1 tráng pháo tay pháo chân để chúc mừng những người chiến thắng của giải thưởng năm nay. Bây giờ chúng ta cùng hồi hộp và chắp tay cầu nguyện xem ai sẽ là người xui xẻo bị chỉ định .

BTC

Bình luận

để tối em về nghĩ xem thế nào =)))))))))))  Đăng lúc 26-6-2014 02:04 PM
Khổ,thấy có ăn là qên hết thế đấy =)) e iu có cái cuồn nào thiệt bựa k?Cho c xin để c mời c Tồ mặc nhá :P  Đăng lúc 26-6-2014 12:05 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Vikky + 5 hồi hộp ghê =))
redapple + 5 BTC kít xử đến sưng vù cả môi =).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2014 01:18:15 | Xem tất
Selly gửi lúc 22-6-2014 12:20 AM
TỔNG KẾT VÀ TRAO GIẢI  

Sau nhiều ngày chây lười, BTC đã phải lê lết  ...

Ố zề
Chị đã biết là sẽ có ngày này mà BTC ơi
Cảm ơn cả nhà đã ủng hộ Tồ nhé
Nhân dịp này Tồ cũng xin trích một phần nhỏ trong số 150 kít xừ mà mình nhận đc để chia cho cả nhà mỗi người một cái coi như là xóa đói giảm nghèo
Còn đâu cơm cháy có mỗi một miếng mình xin phép xơi cả, xơi xong mình sẽ bố trí một bài phát biểu cảm nghĩ  kiểu "[Review]Trong miệng miếng cơm cháy" cho cả nhà cùng sẻ chia cảm xúc nha

Cảm ơn BTC Cán chổi siêu nhân đã vất vả tổ chức buổi sinh nhật thật là vui và đặc biệt này nhé
Chị rất rất rất muốn được nhận thêm một bức thư tay nữa từ em,
bởi vì mấy lần trc thư em gửi cho chị đều là những lời tốt đẹp ngọt ngào, đọc mà như rót mật vào lỗ tai sướng ko chịu được :-*
Chữ viết lại đúng kiểu nét chữ nét người, tròn tròn ngắn ngắn yêu chết đi được í
Nên thôi em đã cực thì cực luôn thể đi, cố mà nặn cho chị một bức thư dài dài một chút nhé e iu <3
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn cả nhà xx

Bình luận

rồi xong BTC ôm xô luôn =))  Đăng lúc 23-6-2014 09:29 AM
Không biết đâu BTC mà xù là GHP này sẽ đi ăn vạ =)))))))))  Đăng lúc 22-6-2014 01:24 PM
xao chị nỡ nàm vậy với em? :(( lại còn ngắn ngắn tròn tròn :((  Đăng lúc 22-6-2014 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2014 10:29:52 Từ di động | Xem tất
hihihihi. em xin chân thành cảm ơn BTC. đầu tiên em xin cảm ơn người đã đề cử e dzo hạng mục này ) . thứ 2 e xin cảm on đến các vote của mọi người. tiếp theo e xin chân thành cảm ơn món quà của BTC .nhug BTC ơi 100 kít xừ thì cũng mệt phết ") kít xog 100 cái chắc 2 bên gọi 115 quá. ^^  giải thuơng lớn quá BTC ơi. để e xem nên chọn món cá cơm khô hay là kẹo mút. hihih
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2014 10:33:29 Từ di động | Xem tất
à thui BTC ới. e chọn giải thuơng 1.giai thuởng có cá cơm khô ^^. và quan trọng là đc chỉ đinh mặc quần theo ý thik. có khi nào ta vs quản gia ôn lại kỷ niệm cũ 1 chuyến ko nhở.heheheh

Bình luận

nếu nàng đã nhất quyết thì vào lựa quần đưa ta mặc đi :))  Đăng lúc 23-6-2014 11:02 PM
hự! ứ đâu nàng ơi, ta ko muốn ôn lại kỷ niệm xưa đâu, ta đã phải viết thư cho chị Tồ rồi, hônggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg  Đăng lúc 22-6-2014 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-6-2014 23:39:06 | Xem tất
Selly gửi lúc 22-6-2014 12:20 AM
TỔNG KẾT VÀ TRAO GIẢI  

Sau nhiều ngày chây lười, BTC đã phải lê lết  ...

Thiệt là vinh dự khi "tự dưng" lại được mang tiếng TO MỒM như này! Cảm ơn các chị em đã "tin yêu" và bình chọn cho em *xúc-động-đậy-ing* :'(
Báo cáo BTC, báo cáo cả nhà, thôi thì em xin vào mục đích chính là cho em chọn giải thưởng nhé! Em là em nhắm cái giải nhì 1 í, nghe có cá cơm là thích và phải nhích luôn rồi
Một lần nữa, xin chân thành cảm ơn cả nhà đã ủng hộ em trong cái hạng mục "để đời + oan uổng" này :'( Em sẽ cố gắng phát huy hết sức có thể để lần tới nếu có cuộc bình chọn như này nữa thì em lại kính xin cả nhà tiếp tục vote cho em ạh

Bình luận

còn cái vụ chỉ định mặc quần, chị ko lấy vụ đó hở?  Đăng lúc 25-6-2014 10:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách