Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HyunBinHouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event] Happy Birthday Hyun Bin's House 12/06/2014

Đóng [Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 13-6-2014 08:23:51 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 12-6-2014 10:41 PM
THÔNG BÁO KẾT THÚC GAME:

Tình hình kites giật lắc liên tục, lag quá nên chúng ta đàn ...

tranh thủ vào đề cử hoa hậu

HẠNG MỤC: BỰA -> Tồ tẹt
Thực ra thì em đắn đo giữa si đa và Tồ tẹt, nhưng em nhớ đến câu nói của Tồ với jin h*m mà Tồ mới đào lên hôm nọ nên quyết định vote 1 phiếu cho c

HẠNG MỤC: NGƠ -> Nấm ngố
chị Vịt thì mới chỉ lên chức sau vụ Thái Nguyên thôi nên chưa đủ để soán ngôi Nấm

HẠNG MỤC: NÉM ĐÁ -> Jin h*m
tôi ko thể nào nhịn cười trước những câu gạch đá klq của e

HẠNG MỤC: TO MỒM -> Po Ú
ko cần giải thích gì thêm

HẠNG MỤC: TẬN TỤY -> Tồ tẹt
như mọi ng nói, em no còm men
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 13-6-2014 08:41:22 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 12-6-2014 09:04 PM
Mở đầu đêm tiệc, BTC xin công bố Danh sách để cử giải thưởng Kít xừ năm nay

HẠNG MỤC: BỰA
Đề cử:
1. Tồ Tẹt
Này nhất Tồ rồi, Si đa thì lâu lâu chọt vào thôi, chệ Sol thì bựa đẳng cấp quá, em thích kiểu bựa dễ thương của tối thôi

HẠNG MỤC: NGƠ
Đề cử:
2. Nấm ngố
Này thì sao có miềng dc, đập zai lai láng thông minh tuyệt đỉnh cơ mà. Còn vì sao là Nấm thì là vì "Thấy ai cũng chọn nên chọn theo "

HẠNG MỤC: NÉM ĐÁ
Đề cử:
3. Sol đại gia
Còn ai có thể vượt qua người già này sao, chuyên gia phá rối hội nghị

HẠNG MỤC: TO MỒM
Đề cử:
4. Po Ú
Choa em nài vợi, Tồ với si đa thì mình không nghĩ là to mồm, còn 2 đối tượng po ú với shin tồ thì chốt mắm ú ù kia ngay và luông cái tội dám ngồi sỉ vả mình zụ "gắp lửa bỏ tay người"  

HẠNG MỤC: TẬN TỤY
3. Tồ tẹt
Không có gì bàn cãi về người gây ấn tượng cho mình trong hạng mục này :">

Done nha, thứ 6 ngày 13

Bình luận

điệu cười của em làm anh sợ quá nấm ợ :'(  Đăng lúc 13-6-2014 10:28 AM
HỜ HỜ HỜ HỜ HỜ  Đăng lúc 13-6-2014 10:27 AM
đã nói là tau thông minh tuyệt đỉnh thì làm qué gì mà tranh giành với chả trốn chức danh với Nấm ngố dc *nhún vai* hí hí :">  Đăng lúc 13-6-2014 09:58 AM
khai thật xem. mày thấy 2 đối tượng tiềm năng là mày với nấm ngố, nên mày vote cho nấm ngố để trốn chức danh ba ngơ đúng ko :v  Đăng lúc 13-6-2014 09:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 13-6-2014 08:52:10 | Chỉ xem của tác giả

Đề cử:
2. Mót Si đa

Chắc là bựa đã đến cảnh giới nên thân hắn mới bệnh tật triền miên, thân xác tàn tạ hom hem như kia

Đề cử:
1. Vịt đại gia
Nghe giang hồ đồn đã lâu, sau chuyển đi Nam tiến vừa qua, em đã được mục kích sở thị và kết quả đã chứng minh rằng các cụ nói quả không sai "Người làm sao của chiêm bao làm vậy" => không phải ai cũng gắn liền với nick name VỊT CỒ được Và em đã phát hiện 1 HBH có nhà địa lý tài năng ẩn dật lâu nay khi đã đặt Thái Nguyên cao nguyên đồi chè ở phía Nam trung Bộ, thế này chẳng mấy mà Việt Nam mở mang bờ cõi

Đề cử:
3. Sol đại gia

Đại gia tẩm ngẩm tầm ngầm chiều các em ghê gớm nhưng mỗi khi lên tiếng là đám chân rết vừa ngắn vừa to đều im thin thít cả lũ

Đề cử:
3. Po Ú

Eo ơi nghe cái giọng nó sao mà sang sảng, cao vút, thảo mai ghê gớm. Ai động chạm có mà nó lườm cho rách quần rách áo

1. Tồ tẹt

Đảm bảo chị Tồ đoat giải này luôn đấy. Chị mà không đoạt giải này thì xin từ chức đi, ứ thèm làm nữa chị ơi @pronto

Bình luận

@ a Vịt: một phút huy hoàng rồi chợt tối - còn hơn buồn le lói suốt trăm năm :)))))  Đăng lúc 13-6-2014 11:48 AM
HÍ HÍ HÍ =)))  Đăng lúc 13-6-2014 10:27 AM
em ạ, hạng mục kia em nên xem xét lại đi, anh chỉ trót dại có 1 lần thôi, 1 lần thôi ko để khẳng định dc điều gì đâu em :(((((((((  Đăng lúc 13-6-2014 09:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 13-6-2014 10:21:39 | Chỉ xem của tác giả

"Tôi quí Tồ, tôi thích Tồ". Nghĩ đến Tồ cái là em muốn thốt ra vậy đấy. Dù trên mạng hay ngoài đời, đọc bài trên mạng hay nói chuyện với Tồ đều thấy đáng mến, muốn ghét 1 tí cũng không được. Chịu thương chịu khó, nhiệt tình thân thiện, chu đáo đảm đang, bựa lại càng là ưu thế Có Tồ, mỗi lần về Hải Phòng em thấy thân thương lắm luôn. Em sẽ không nói đến đồ ăn để giang hồ khỏi dị nghị, em cũng không nói biển Đồ Sơn đẹp, bởi hơn cả là em thấy thích mỗi lần về HP chơi với Tồ. Có Tồ ở Hải Phòng chờ, có chị Táo đi cùng quán xuyến chỉn chu, nghe em po em Kiwi em kẹo bô lô ba la chuyện trò, cái cụm từ "đi chơi với nhà Bin" trở nên thân thuộc.
Vì vậy em xin tặng Tồ 2 chữ Tận tụy như món quà xinh xinh nhân ngày Sn chung của cả nhà.

VÌ nói vote em thấy khó cho em lắm. Vì yêu quí nhà mình, bỏ công bỏ sức cho nhà mình, theo cách của riêng mình, ai cũng thế, chẳng có ai hơn ai hết.
Nếu là thích, là quí em lại càng thích chị Táo, vì những điều thư tình e đã viết, vì cả những điều thư tình không thể viết hết.
Em thích mỗi  lần nói chuyện với chị Trùm, chia sẻ đàm đạo tâm tình, muốn đem nhiều nhiều thứ ra nói hết 1 lượt.
Em thương con bé bệnh tật mà ý chí phi thường, thân lay lắt mà hũ tiền cấm có lay. Nhà Bin có em nó có gì phải lo.
Em ưng con bé bụng chửa với mớ từ chuyên môn đặc sắc của em nó, chị em khỏe mạnh, hậu phương vững chắc luôn.

Các hạng mục còn lại thì dễ xơi hơn, xin được phép Liệt kê như bên dưới, và xin miễn giải thích vì lại có cái trò Quyền lợi được hành hạ người khác kèm theo giải thưởng thế kia, càng nói nhiều càng dễ thiệt thân. Xin kiếu =

Mót Si đa

Nấm ngố

Sol đại gia

Po Ú

Bình luận

hụ hụ, quần lanh nhũn sao lại ko có trong hạng mục đề cử nhể  Đăng lúc 13-6-2014 10:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 13-6-2014 10:24:07 | Chỉ xem của tác giả

tối qua ko hú hí đc với chị em , sáng nay phi ngay vô thớt tìm tìm mãi mới thấy post này, hihii,
em xin bình chọn cho DANH SÁCH ĐỀ CỬ GIẢI THƯỞNG KÍT XỪ
( Cái tên giải thường lạ hoắc lần đầu được tham dự ,
và e  cũng  rất vui mừng khi được là ứng cử viên sáng giá hụ hụ ,
Được nằm trong top 5 là mơ ước bao lâu nay cụa e kể từ khi vào nhà,
tuy nhiên giải thưởng có hơi phũ )
HẠNG MỤC BỰA => Sol đại ca
Có thể là giải thưởng thường niên, nên e nghĩ 5 ứng cứ viên trên đều rất rất  xứng đáng với giải thưởng, tuy nhiên vào thời điểm này, thời điểm mà tài năng BỰA ngày càng có đất được phát huy thì e xin dành 1 phiếu cho Sol đại ca cụa em <3
HẠNG MỤC NGƠ =>>>>>>>>>>>>>>>>>>> Vịt Đại dza
Tất nhiên ai cũng muốn là NO.1 nhưng riêng giải thưởng này em xin BTC trao cho Vịt Đại dza ạ,
Vì đơn giản là Thái Nguyên ở ngoài miền bắc này cơ, ko có gần ĐÀ LẠT ạ.
Và em khẳng định rằng " chỉ cần một khoảnh khắc tỏa sáng thì bạn sẽ giành được cúp vô địch ạ :^^)
HẠNG MỤC NÉM ĐÁ =>>>>>>>>>>>>>> Shin Tồ ssi ^^^
Hạng mục này thực sự rất khó vote, và em còn chưa hiểu là "bị ném đá hay  ném đá" ,
Nên qua thời gian suy nghĩ, em chọn người mà em cho là có khả năng chiến thắng :v
HẠNG MỤC TO MỒM  =>>>>>>>>>>>>>> Mót Si đa
BTC ko sợ được nhận gạch về xây nhà hay sao mà dám xây dựng hạng mục này trong list giải thưởng  cơ chứ
nhưng sao lại có 4 nhân tố thôi ạ, có lẽ là vì quá trình chọn lựa ko có ai xứng đáng hơn nữa "
Thực ra e ko định chọn người này đâu, nhưng trong top 4 thì là xứng đáng nhất roài
HẠNG MỤC TẬN TỤY=>>>>>>>>>>>>>>> TỒ TẸT )
" No comment "

EM XIN HẾT Ạ

Bình luận

em à, cái chân lý kia của em chỉ áp dụng dc cho banh bóng thôi, ko thể áp dụng vào trường hợp của anh đâu, em xem xét lại koi sao nha =))))))))  Đăng lúc 13-6-2014 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 13-6-2014 11:06:15 | Chỉ xem của tác giả

He he sáng giờ e bận nên chưa có thời gian lội kỹ, vừa mới đọc sơ sơ bài vote của mn và thấy tên mình đc nhắc tới nhiều quá lòng em phấn khởi như mở hội nhà ơi
Thế là e sắp đc ăn cơm cháy hoặc sắp đc ăn cá khô rồi
Cảm ơn cả nhà đã thương yêu em nó nhé :-*
Dù thế nào thì em cũng sẽ cố gắng hết sức mình để bảo vệ tình yêu và niềm tự hào của em với nhà ta và với Binnie <3

Chổi ơi chị vote đây:

Hạng mục bựa: Sao xẹt - với tuyệt chiêu "nửa đêm xuất hiện, dùng cái miệng khiến ng khác mất thể diện", tôi thật sự ko muốn em để tuột mất danh hiệu này đâu Sao ơi )

Hạng mục ngơ: Về độ ngơ thì ko ai đọ đc với Nấm ngố nhà chị cả . Cơ mà ko đc thay đổi đâu đấy, phải ngơ thì chị mới yêu nha

Hạng mục ném đá: Jin hâm - em ko cần phải quá cảm động đâu, e xứng đáng được nhận danh hiệu này mờ

Hạng mục to mồm: vote cho Po Ú vì e ấy rất có"năng khiếu" trong lĩnh vực ẩm thực  

Hạng mục tận tụy: Tuy cả nhà đều nghĩ tới chị ở hạng mục này làm chị cảm ơn lắm í, nhưng riêng chị thì chị dành một phiếu cho Quản gia yêu quý của nhà chúng ta
Những việc em làm, những tình cảm và sự cố gắng của em để giữ gìn sự gắn kết giữa mn trong nhà, nó không phải thể hiện ra hàng ngày, nhưng chị luôn nhớ và cảm ơn em lắm.
Chị sẽ giữ gìn cẩn thận nhưng tấm thiệp, lá thư e gửi, và những cả món quà dù đã bị tiêu hóa hết nhưng chị sẽ ko bao giờ quên
Thậm chí cả trong ngày sinh nhật của chúng ta, nếu không vì có em thì chắc nó cũng sẽ trôi qua như một ngày bình thường nào đó
Và mn cũng chẳng có thời gian mà ngồi lại với nhau suy nghĩ về nhau như thế này.

À mà chắc e sẽ ko đc giải đâu, lại còn phải mất tiền mua cơm cháy rồi cá khô rồi gửi đi nữa
Đó chính là lý do vì sao đối với chị, em hoàn toàn xứng đáng với danh hiệu này, một ng Quản gia tận tụy với những cố gắng thầm lặng xx
Cảm ơn em nha :-*

Bình luận

ơ thế là có ng vote cho em rồi này =)) em có nên tự đi sửa bài vote cho mình ko nhỉ? =))  Đăng lúc 13-6-2014 11:15 AM
cơm cháy vs cá khô liệu có gửi về địa chỉ nhà em nữa ko đây =))))  Đăng lúc 13-6-2014 11:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 13-6-2014 11:08:38 | Chỉ xem của tác giả

Em cũng tranh thủ vào vote ạ

HẠNG MỤC: TẬN TỤY - chị TỒ
Nói đến ngôi sao của nhà mình trong năm vừa rồi em nghĩ ngay đến chị Tồ Lúc nào chị cũng chu đáo, ân cần từ chuyện chăm lo cho fb nhà mình, nhà cũ nhà mới, sản phẩm sub, lúc nào cũng quan tâm đến tất cả thành viên trong nhà, lâu lâu lại nhớ cái giọng hơi lúa lúa trong điện thoại ghê nói chung là em chỉ biết diễn tả là em yêu Tồ, em thương Tồ và em quý Tồ lắm ý
Đấy, thế nên là cái danh hiệu TẬN TỤY chắc chắn fai là chị Tồ rồi, 3T cơ mà
Năm sau chị nhớ giật cái giải Tồ Tinh Tế nữa đi nhá

HẠNG MỤC: BỰA - Si đa
Cái này khó chọn lựa quá, nhất là lại có tên mình trong danh sách một cách rất bất ngờ
độ bựa của con người đầy bệnh tật kia em đã chứng kiến vài năm nay rồi, tượng đài vững chắc k thể nào mà sụp đổ được bựa từ trong ra ngoài từ trên xuống dưới luôn nhất là thỉnh thoảng hắn ta lại lên cơn tự ảo tưởng về bản thân, khổ tâm anh chị em nhà mình quá đi

HẠNG MỤC: NGƠ - Vịt cồ
E nghĩ có lẽ Nấm nên chuyển lại danh hiệu cho Vịt đại gia đi thôi
Bao h đạt giải nhớ mua cái bản đồ Việt Nam, thêm quyển thành ngữ VN nữa chị nha

HẠNG MỤC: TO MỒM - Thị Bô Ú
Cái này còn fai vote nữa sao cứ ném cả túi kít xừ cho chị ấy là xong ý làm sao mà quên được mỗi lần gặp gỡ là cái mặt lại cười 1 cách rất ngọt xong lườm cho 1 phát rách cả mặt ng ta ra =))
Đi kèm là giọng (hét?) muốn nổ quán rồi =))

HẠNG MỤC: NÉM ĐÁ - chị Sol
Jin hâm nó chỉ anh hùng bàn phím thôi ạ =)) gặp ngoài đời cậy răng chả nó được câu nào, lủi thủi đăm chiêu như đứa tự kỷ lâu ngày được khai sáng =))
Còn chị Sol thì nhiều lúc ném đá hội nghị theo 1 cách rất văn minh mà cũng rất chợ búa =)) k biết diễn tả sao nữa =)) túm lại là em vote cho chị Sol khìn nhà em

Nếu còn tiếp, Sao sẽ vote cho Sel giải Đảm Đang này, vote cho chị Táo giải Thông Thái, vote cho chị shin giải Đanh Đá (cơ mà nhiều lúc cũng thấy dịu dàng 1 cách rất bí ẩn ý) =)) vote cho Miu già giải Dở Hơi (thông cảm nhé, giải Hâm có cái Jin rồi em), giải Dịu dàng cho chị Kiwi, giải...
xin phép em k thể liệt kê đc hết =)) thôi gửi tới mỗi chị em nhà mình 1 cái kít xừ thật thắm thiết nhé

*xòe váy* *cúi chào*

Bình luận

ảo tưởng sức mạnh đây =)))))))  Đăng lúc 13-6-2014 12:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 13-6-2014 11:53:27 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 12-6-2014 10:41 PM
THÔNG BÁO KẾT THÚC GAME:

Tình hình kites giật lắc liên tục, lag quá nên chúng ta đàn ...

hehe, em xin vote các hạng mục của nhà mình nhé
2. Mót Si đa
cái này thì khỏi phải nói rồi, cái bựa của chị thì kể cả cây số cũng chả hết nữa là

2. Nấm ngố
thôi rồi ấy, cái này chả ai dành lại cái Nấm đâu, những câu hỏi chẳng thể lẫn vào đâu được nữa )))

3. Sol đại gia
chuyên gia ném đá hội nghị

3. Po Ú
cái này có cả nghĩa đen và nghĩa bóng luôn ấy

1. Tồ tẹt
cái này thì k có gì để nói
có điều em muốn chọn tất cả các chị nhà mình: chị Sabina, chị Táo, chị Aloha!! và cả sel cán chổi mọi người luôn tận tụy, chăm sóc mái nhà HBH theo cách của mình
Iu nhà mình nhiều nhiều lắm

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 13-6-2014 12:06:17 | Chỉ xem của tác giả
=Chốt bình chọn =

p/s: thêm cho đủ ký tự thêm cho đủ ký tự thêm cho đủ ký tự thêm cho đủ ký tự

Bình luận

đã 4 ngày trôi qua, liệu có phải BTC đã quên rồi ko =))  Đăng lúc 17-6-2014 09:05 PM
PS mới sợ chứ =))  Đăng lúc 13-6-2014 03:19 PM
phải làm vậy chứ biết nàm xao =))  Đăng lúc 13-6-2014 01:26 PM
câu cuối vô duyên =)))))  Đăng lúc 13-6-2014 12:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 14-6-2014 20:35:58 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 13-6-2014 12:06 PM
=Chốt bình chọn =

p/s: thêm cho đủ ký tự thêm cho đủ ký tự thêm cho đủ ký tự thê ...

Tuy Quản gia đã kết sổ, tui vẫn ngồi lóc cóc gõ cái bình chọn của riêng mình!!!

Chẳng lẽ tự mình bình chọn cho mình thì "phô" quá, nhưng nếu lỡ cho tui xếp hạng A thì tui thấy những "nhân" sau đây cũng xứng đáng xếp hạng A' hay A" và thậm chí là A'"
1. Tồ Tẹt: tui không thể nào nhịn được cười, thậm chí đã từng phun nước vào màn hình không chỉ một lần mà thậm chí là rất nhiều lần mỗi khi mớ CHIP của Tồ xuất hiện!!!
2. Mót Si đa: em này thì bựa không địch thủ, nhất thế giới nhì Đông Dương rồi!!!
3. Sao xẹt: Em bựa thật sao Sao ơi? Bựa từ khi em được bao tuổi vậy???

5 đề cử này, em nào cũng ngơ, mỗi nàng một kiểu, thật vô đối và rất khó chọn ra ai nhất ai nhì!!!
1. Vịt đại gia: khả năng ngơ của Vịt có khả năng làm người điềm tĩnh nhất cũng phải phát rồ, có khả năng làm người bộc lộ bản chất thật của họ để rủa xả cái sự ba ngơ của hắn. Bằng chứng là cái stt thú nhận của Hắn sau chuyến đi Dalat về!
2. Nấm ngố: Ngố đã thành thương hiệu của nàng cùng những câu hỏi "W" không chỉ khi nàng đến một vùng đất lạ mà cả khi ở ngay địa bàn của nàng! Đỉnh điểm là sự việc nằng nặc đòi đi xe khuya từ Hồ Cốc lúc 2h sáng để về Saigon mà thậm chí nàng ấy không biết rõ khoảng cách, địa điểm của nơi đến ra sao!!!
3. Maya Ba ngơ: Có lẽ khả năng tiềm ẩn này tui chưa khai thác được, tuy rằng đôi khi tui có cảm giác "Em đến từ vì sao"!!!
4. Thủy kiwi: Vẻ ngơ ngơ của nàng khi tu lon Budweiser đã quyến rũ tui!!!
5. Jin Hâm: đúng thật là thiên hạ đệ nhất ngơ khi suốt cả đêm ăn nằm cùng tui nhưng lại chẳng hề có một tấm giấy tờ tuỳ thân!!!
Dường như danh sách đề cử này còn thiếu một vài nhân vật rất quan trọng của nhà mình như Nu, Ếch và cả Shin tồ nữa!!!

Coi sơ qua thì mình nắm chắc mình giật giải này rồi! Nhưng tui xin được chia sẻ giải này cho cạ cứng trong các âm mưu ném đá và phá thúi hội nghị: SHIN TỒ
Bằng chứng thì khi nào được giải sẽ trưng ra (hên xui nữa!!!)

Giải này nên chia đều cho 2 nàng Shin tồ và Po ú! Vì sao thì cứ hỏi những ai có mặt buổi sáng ngày hôm ấy, khi chúng ta đi city tour Saigon thì rõ!

Về hạng mục này, tui thấy ai cũng xứng đáng hết!
1. Tồ tệt ngày ngày cặm cụi update trang nhà, có tin gì mới của Dzai thì y như rằng cả thế giới đều biết! Lắm khi làm tui đến lo lắng cho em nó vì nếu cứ chăm chăm vào anh má lún đồng tiền kia mãi, thì chẳng có thời gian mà ngó ngàng đến anh nào khác ngoài đời thật nữa đấy Tồ ơi!
2. Mót si đa: không ai thấu hiểu sự tận tuỵ của Mót cho bằng tui! Nhất là mỗi khi tui lên cơn "túng tiền", cứ nghĩ cảnh mót ngồi cờ-lích giải quyết rì-pọt để chuyển cho tui 3 xèng đến khi tui có khoảng 1000 xèng thì hiểu sự tận tuỵ của mót đến mức nào!
3. chị Trùm: tuy chưa gặp nàng, nhưng làm tui nhớ tới hình ảnh của chính mình trên trang Nhạc Trịnh TTVNOnline ngày xưa, luôn hiện diện trong mỗi "xó xỉnh" của nhà, cứ gặp "rác sạn" là quét ngay, ai sai phạm là tuýt còi ngay lập tức!
4. chị Táo: nàng Táo thì ăn chơi luôn đầu trò, chuyện học hành cũng thế! không những tận tuỵ mà còn phải tận tâm mới làm được như vậy!
5. Aloha bụng chửa: thử hỏi đang đi chơi mà bị anh Tào dzí, hay chỉ cần bị gì cũng ới dược sĩ thì được gọi là gì???
Nhưng lẽ ra BTC nên có thêm đề cử chị Hậu vào nữa chứ, làm gì chị ấy cũng nhớ tới đám em út lít nhít này mà!!!

Bình luận

(y)  Đăng lúc 14-6-2014 11:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách