Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sis_wanabe
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[EVENT] ♥ HAPPY BIRTHDAY BINNIE 25/9/2012 ♥LENG KENG LENG KENG!!!!

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 25-9-2012 09:40:27 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là ngày trọng đại này cũng đã đến, có rất nhiều điều muốn nói mà sao giờ lại ko thốt nên lời, sáng giờ chỉ ngồi ngắm anh nên chẳng làm được việc gì Bin à.
Tặng oppa những chiếc bánh kem nhỏ xinh nhưng vô cùng ngọt ngào nè

Chúc anh tuổi mới thành công và hạnh phúc nhé. Hãy thổi nến nào...

Em sẽ nhờ gió mang đến bên anh trái tim và tình yêu của em...

Anh đừng nhăn nhó thế chứ, càng nhăn nhó e lại càng yêu anh hơn đó

Luôn nở nụ cười tươi vui và hạnh phúc như thế này anh nhé

Và anh à, dù anh lựa chọn đi trên con đường đầy chông gai hay trải thảm hoa hồng thì em vẫn luôn bên anh, luôn dõi theo và dành trọn trái tim, dành trọn tình cảm này cho anh!!!!!

Mãi yêu......

Bình luận

:x:x  Đăng lúc 25-9-2012 01:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 25-9-2012 09:55:12 | Chỉ xem của tác giả
Anh à, tới sinh nhật anh rồi mà em vẫn chẳng chuẩn bị được quà gì
tới sinh nhật anh rồi, nên hôm nay, em trốn việc ngồi đây lảm nhảm =))
nói gì nhỉ, vậy là anh trai của em đã 30 tuổi rồi, tính theo tuổi Hàn đã là 31.
với đứa con gái đang tuổi 25 như em, 30 tuổi là 1 mốc đáng sợ nhưng tự nhiên lại nhớ tới mấy câu hát "Remember when, 30 seems so old. Now, looking back, it's just a stepping stone :)", lại thấy vững tin hơn.
Khi nghĩ về anh, em cảm thấy tuổi 30 hình như hợp với anh hơn tuổi 20. Vì sự chững chạc của tuổi 30 có lẽ sẽ hợp với anh nhiều hơn, hợp với người con trai Kim Tae Pyung mà em vẫn biết. Thế nên em lại mừng, vì anh trai em giờ đã 30 rồi :)).

Anh à, chúc mừng sinh nhật anh. Sinh nhật trong quân ngũ chắc chẳng được tưng bừng như những lần sinh nhật kèm fan meeting, chắc sẽ chẳng ấm cúng như những khi ngồi bên gia đình, bạn bè, bố mẹ. Nhưng từng năm trôi qua, từng ngày sinh nhật lại mang tới những trải nghiệm riêng. Và năm nay, mong ngày 25/9 này sẽ là 1 ngày ấm áp và ý nghĩa đối với anh và với tất cả những người đã, đang và sẽ mãi mãi yêu quý anh.

Anh à, chúc anh hạnh phúc, chúc anh vui vẻ, chúc anh thành công. Chúc anh đạt được tất cả những điều anh xứng đáng đạt được. Bởi vì anh, bây giờ và mãi mãi, vẫn luôn là my amazing namja. Yêu anh rất nhiều

Bình luận

♥♥♥  Đăng lúc 25-9-2012 04:17 PM
:X yêu quá ss ơi  Đăng lúc 25-9-2012 03:14 PM
:x  Đăng lúc 25-9-2012 01:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 25-9-2012 13:32:18 | Chỉ xem của tác giả
Mấy ngày trước thấy 1 vài bạn để sign sinh nhật Bin, cũng nhớ nhớ là đầu ngày sẽ chạy vào nhà để chúc mừng anh nhưng lại quên mất :"> lên enews thấy news sn Bin liền chạy vào :)
Thật ra mình cũng mới thích xem drama 1 vài tháng trc đây, bắt đầu thích và tìm hiểu Bin :d
Cũng chả biết nói gì cả, vì đọc những lời chúc của mn thấy đầy đủ và cũng đúng ý mình rồi :d
Chúc anh có 1 ngày sinh nhật thật ý nghĩa, vui vẻ và hạnh phúc :)
Chờ ngày anh xuất ngũ và comeback thôi

Bình luận

@kẹo: bạn thật là thô lỗ :"> heo xinh :"> mấy hôm nai bạn ở đâu ế :">  Đăng lúc 25-9-2012 08:24 PM
con nhợn :))  Đăng lúc 25-9-2012 08:00 PM
@jin: đố biết đấy :"> ta đấy :">  Đăng lúc 25-9-2012 04:32 PM
lâu lắm mới gặp:D*chỉ chỉ cái áo*ai ở sau lưng TY vậy n?  Đăng lúc 25-9-2012 03:21 PM
Heheh >:D< >:D< chào nàng :D  Đăng lúc 25-9-2012 03:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 25-9-2012 13:53:25 | Chỉ xem của tác giả
Binnie à, vậy là em được 2 lần đón chào sn anh rồi đấy:"> Năm ngoái thì vẫn e dè chưa dám vào nhà đâu nên năm nay mới ló mặt vô để chúc sn anh nhé:XXX
Tình cảm thật là thứ mơ hồ đến đáng sợ=)))) Em còn nhớ trước kia em còn chẳng coi anh ra ji=))) Người đâu mà xấu thế, người đâu mà cằm nhọn thế, mông móp thế ----> Chả thích (ngoảnh mặt làm ngơ). Vậy mà chớp một cái em thay đổi 180 độ, nhìn anh bằng con mắt khác:> Cứ thấy anh là mỉm cười, cứ thấy ảnh là phải save ngay:XXXX. Sao mà em yêu cái lúm đồng tiền ấy thế, sao mà em thích đôi mắt biết nói ấy đến thế:"> Giờ thì ko dứt ra được nữa rồi:">>>>>>>>>>>>>>
Hum nay sn:"> Hum nay em mới dám vào để nói những lời này:"> Quà thì trong tâm:)) khi nào anh có mặt tại VN, tại nơi này:"> em sẽ trao tận tay quà sn năm nay cho anh nhé:XX Binnie của lòng em:"> Anh hãy giữ gìn sức khỏe cho những ngày sắp tới nhé! Dù gì thì cũng chỉ còn mấy chục ngày nữa thôi. Ôi thời gian ơi! Nhanh lên giùm tôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 25-9-2012 14:34:15 | Chỉ xem của tác giả

Từ bao giờ con số 25/9 lại trở nên thân quen thế này, có thể khiến người ta bất giác mỉm cười, bất giác nghĩ đến ai đó khi vô tình nhìn thấy những con số đó trên điện thoại, cuốn lịch, màn hình máy tính… Từ lâu rồi e có thói quen nhớ số đt và sinh nhật của ng khác, dù có ng chẳng thân thiết gì. E có thể nhớ hết số đt nhà và ngày sinh của tất cả những người bạn chung lớp cấp 2, cấp 3. Lại vô tình nhớ đến họ khi thấy một con số thân quen, chắc hôm nay nó ko buồn, ko than thở, chắc nó ko xấu tính như mọi hôm, cười nhiều hơn, hôm nay với nó đặc biệt hơn, sẽ có nhiều người nhớ đến nó.

Và e cũng nghĩ về anh như vậy khi thấy con số 25/9 quen thuộc. À, phải nói là cách đây 4 năm rồi, khi mà e đang phát cuồng về chàng Tae Woong ấy. Rồi e lại nhớ, hôm nay là sinh nhật anh chàng Hyun Bin ấy đây mà, hay lại tặc lưỡi khi biết chiều cao của một đứa con trai “Phải cao m84 như Hyun Bin mới đúng chuẩn chứ” =)). Đó là trước đây, còn bây giờ, với e 25/9 thân thuộc vô cùng, ko chỉ là sn của anh chàng đóng vai Tae Woong e phát cuồng năm nào. Ngày này chắc chàng lính Hải quân Kim Tae Pyung phải được mấy ae trong trại tổ chức một bữa tiệc nho nhỏ chứ nhỉ. Mấy ông lính với nhau thì chỉ có đĩa kẹo chim chim với bánh quy nước chè, anh e tặng cho bao thuốc thôi chứ có nhiều nhặn gì đâu, hehe :)). À, chắc còn đang hí hứng đọc thư với thiệp của các fan nữ nữa chứ, chắc nhiều phải biết. Bố mẹ với anh trai ở nhà hôm nay chắc nhớ anh lắm đây, mọi năm dù có bận anh cũng tranh thủ về với gia đình, chứ 2 năm nay đón sinh nhật trong trại, chỉ còn biết gọi điện về nhà tủi tủi sụt sùi “mẹ ơi con nhớ mẹ lắm” :((. Bây giờ sinh nhật anh cũng đặc biệt hơn với e rất nhiều. E được đón sinh nhật anh, hồi hộp chờ chuẩn bị cho cái ngày đặc biệt ấy cùng nhà Bin, lại được đọc những bài viết sến rện và xem clip fanmade thỏa thê của ce ta.

À, anh biết ko, có ng quên mất sinh nhật anh đấy, người đấy dạo này đang chết chìm trong hố ngôn tình, bị các anh soái ca giam cầm dưới đó giữ lại làm cung nữ rồi, nghe nói phải người trần mắt thịt như anh đến giải cứu thì mới thoát khỏi kiếp nạn. Haha, ng đó hắt xì cái coi cho hết tội lỗi nào :)) Nói vậy thôi chứ em và người đấy mỗi lần chat chit, than thở la hét gào thét hết chuyện nọ chuyện kia rồi kiểu gì cũng phải “thôi, mệt quá, nói chuyện Bin đi” “dạo này Bin có gì mới ko nhỉ?”… Và nói về anh lại thấy rất buồn cười, cũng dìm hàng anh khủng khiếp đó :)).

Bin à, anh cũng sắp xuất ngũ rồi, 2 tháng nữa thôi, chắc anh cũng đang rất trăn trở cho những dự định sắp tới đúng ko? Nhưng đừng lo lắng quá nhé, trước tiên hãy nhìn lại chặng đường anh đã đi qua trong 2 năm quân ngũ, hãy nhìn lại những điều đáng tự hào anh đã làm được. Hôm nay e biết tin anh Rain được xuất ngũ sớm vì bị đau lưng, và e nghĩ, Bin lính Hải quân còn vất vả hơn nhiều, anh đã phải tập luyện gian khổ hơn nhiều thì liệu anh có bị chấn thương nặng gì ko?? Nhưng e sẽ ko lo nữa, vì e lại cảm ơn sự rèn rũa trong 2 năm quân ngũ ấy, chắc chắn đã giúp anh trưởng thành và rắn rỏi hơn rất nhiều. Chắc chắn Bin e sẽ trở về là một chàng trai còn tuyệt vời hơn phải ko? Mong ngày 6/12 đến thật nhanh và chúc mừng sinh nhật chàng trai yêu dấu của tôi nhé :xxx

1 ngày có rất nhiều tâm trạng...cầu mong cho anh, cho những thành viên thân yêu của Hyun Bin House mọi điều tốt lành, mọi sự bình an…

Bình luận

Lại còn như này nữa ;))  Đăng lúc 25-9-2012 10:26 PM
:x :x :x  Đăng lúc 25-9-2012 10:19 PM
:x:x  Đăng lúc 25-9-2012 08:15 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 25-9-2012 14:58:44 | Chỉ xem của tác giả

25/9
Cuối cùng ngày đặc biệt ấy đã đến rồi, nhanh quá, cảm thấy mọi thứ như 1 giấc mơ vậy
Liệu có khi nào, vào 1 buổi sáng 25/9 nào đó, tỉnh dậy, rồi ko nhớ gì về 1 anh chàng Kim Tae Pyung, ko nhớ đến cái nơi gọi là "nhà" này nữa, có lẽ sẽ trống trải và hụt hẫng lắm, ngay trong tim
Chắc ko bao giờ có ngày đó đâu, vì môt khi đã ghi dấu trong tim em, thì rất khó quên Bin ạ, ngày mà anh lính của em tròn 31 tuổi, trước đây e cứ nghĩ cái tuổi 30 là già lắm rồi, nhưng nhìn anh em lại thấy, à ko, tuổi này mới đúng là tuổi của 1 người đàn ông trưởng thành
Nhớ năm ngoái, lần đầu tiên em được đón sinh nhật anh với cả nhà, rồi hồ hởi chơi game, viết bài, BTC còn cầm chổi dọa đánh, cạo đầu bôi vôi, vậy mà cũng được 1 năm rồi đấy
Nhớ lần đầu tiên đi ọp với cả nhà, ngày đó em cũng mới vào nhà thôi, nhưng thật vinh dự vì là lần đầu tiên mem hà nội gặp gỡ nhau, vui vui nhưng hồi hộp vì ko biết ọp như thế nào, nói chuyện j nhỉ? vậy mà đến giờ cũng đã được mười mấy cái ọp rồi ko biết :))
Em dạo quanh các box hàng xóm, thấy đầy rẫy tin tức, hình ảnh, sự kiện nọ kia, tự hỏi sao nhà người ta bận rộn thế, tin tức suốt thế kia thì ai theo dõi hết, ai đảm nhận hết được... vì từ khi em vào nhà mình, thì anh đã đi nghĩa vụ rồi
Giờ em lại lo lo, ko biết khi anh về thì sẽ ra sao, anh có đóng nhiều phim ko? phim của anh mà ko hot bằng SG thì người ta có so sánh này nọ, rồi anh lại suy nghĩ hay ko? showbiz phức tạp lắm, nên càng nhớ về anh, em lại càng muốn anh được yên ổn, sống an bình, ko scandals, ko chỉ trích, ko ầm ầm trên báo chí... Cũng chỉ còn hơn 2 tháng nữa thôi, em tin chắc ngày anh về sẽ là ngày nhà Bin tràn ngập tiếng cười, tràn ngập ảnh với tin, em cũng tin là anh sẽ đủ sức mạnh, đủ tự tin, đủ bản lĩnh để bước tiếp chặng đường của tuổi 31
Dù khó khăn, nhưng anh vẫn luôn nỗ lực, cố gắng phấn đấu phải ko? Em sẽ luôn tự hào vì những gì anh đã làm Hyun Bin ạ
Cảm ơn anh, đã xuất hiện trên cuộc đời này, để em có thêm động lực cố gắng
Cảm ơn anh đã đưa em đến với gia đình này
Chúc mừng sinh nhật anh

Bình luận

:x:x:x  Đăng lúc 25-9-2012 08:15 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
violetrose + 5 Hình đẹp quá em ơi ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 25-9-2012 15:11:45 | Chỉ xem của tác giả

Sinh nhật Bin - không phải một ngày gì quá to lớn đối với nhiều người - nhưng lại là cột mốc yêu thương của cả nhà. Mỗi lần gọi tên Nhà Bin, thấy thân thương ấm áp lắm, cảm giác về lại cả quãng thời gian làm SR nhìn mọi người tám chuyện với nhau rồi reg nick để được làm 1 thành viên trong nhà :D
Nhớ nhất là *áo tù* cũng là ấn tượng nhất :)) ngắm mãi ko chán í à :D

Em cũng thích Bin đủ để em ngồi đọc hết các bài viết của nhà mình về Bin,hóng từng tin tức của Bin, chờ ngày Bin về, đi tìm hình Bin về để trong máy, và cứ đến dịp thì lại ngồi kiếm quà và tham dự với mọi người :D

Kỉ niệm của 1 fan girl với thần tượng ko chỉ đơn giản là những xúc cảm khi xem phim, khi hóng tin, khi buồn vui và nỗi nhớ. Kỉ niệm của em còn gắn liền với những bài viết, chia sẻ của nhà mình :D và cả sự đợi chờ dành cho anh lính nữa :x sao mà yêu lắm lắm.

Nhớ nụ cười ấy, nhớ ánh mắt ấy, cả cái lúm xinh xinh luôn >v< nhớ ko đến độ điên dại mất ăn mất ngủ - vì còn quá nhiều tình yêu khác đang vẫy gọi. Chúc mừng sinh nhật Bin nhé, cảm ơn anh thật nhiều:X nhanh nhanh về với em đi nhé :X vì nếu ko có zai thì,nắng vẫn bị nhạt màu...

Bình luận

hế hế :"> helo nàng :d  Đăng lúc 25-9-2012 04:31 PM
"vì nếu ko có zai thì,nắng vẫn bị nhạt màu"=>lãng mạn quá;))  Đăng lúc 25-9-2012 03:24 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 25-9-2012 16:08:01 | Chỉ xem của tác giả
*gõ cửa*
*đạp cửa lao vào*
*ngó ngang ngó dọc*
*xoè váy nhún chào*

Hàng thế kỉ rồi mí vào hông biết còn ai nhớ mềnh hem
Vừa le te ngoài cồng K-actor thấy banner mừng sinh nhật anh chủ nhà
Chúc anh chủ nhà sinh nhựt vui vẻ, béo khoẻ, thích ăn kem que, lúc nào cũng cười toe, tóc màu vàng hoe {:311:}
Sắp xuất ngũ rồi làm 1 cái pạt ty với 1 màn cơm bát hoành tráng nhoé ^^
Của ít lòng nhiều mong cả nhà không chê {:310:}

Bánh nè

Quà nè

Từ khi lang bạt địa hồ mềnh rành thích những thứ động đậy với lấp lánh. hí hí.

P/S: Chị Sell cán chổi ơi, em có được làm người thứ 3 không ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 25-9-2012 16:55:13 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay là sinh nhật anh, và là lần đầu em được đón sinh nhật anh cùng cả nhà. 1 năm trước, em còn chưa biết đến anh nhiều, chưa xem phim nào anh đóng (thực ra có lướt qua vài tập WW trên VTV3 nhưng chả có tí ấn tượng nào thế mà thật lạ, giờ đây em lại thích nhất bộ đó trong số những phim anh từng đóng) Em chẳng reg nick ở kites dù suốt ngày đọc tin tức ở đây, vậy mà từ khi trót sa vào SG, xem 1 lèo 20 tập, lần đầu em nảy sinh cảm giác lạ đến thế, yêu quý chàng trai này, ngưỡng mộ chàng trai này. Rồi càng đi tìm đọc thông tin về anh, cảm giác đó lại càng lớn hơn. Tình cảm em dành cho anh không cuồng nhiệt quá, chỉ như tình cảm đứa em gái nhỏ dành cho ông anh trai, như dòng suối lặng lẽ chảy mãi không ngừng...
Hôm nay là sinh nhật lần thứ 30 của anh, em ở nơi xa xôi mà anh còn chưa biết tới, gửi tới anh những lời cầu chúc tốt đẹp nhất, mong anh giữ gìn sức khỏe, 3 tháng nữa hoàn thành nghĩa vụ về nhà nghỉ ngơi 1 thời gian rồi đưa ra những quyết định đúng đắn nhất cho sự nghiệp của mình anh nhé. Dù sắp tới anh làm gì, phim anh đóng có hot được như SG hay không... thì điều em quan tâm nhất vẫn là anh có được bình an hay không, hạnh phúc hay không mà thôi. Em mong mãi được nhìn thấy nụ cười má lúm dễ thương của anh, để biết Kim Tae Pyung của em vẫn mạnh khỏe {:418:} {:418:} {:418:}

Rate

violetrose + 5 Mừng SN nào :xxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 25-9-2012 17:46:55 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY BIRTHDAY TO BINNIE {:418:}
Chúc anh sinh nhật vui vẻ, lúc nào cũng hoàn thành tốt nhiệm vụ, luôn là ngôi sao khiêm tốn và nỗ lực như anh đã từng cố gắng
Em đợi anh về {:418:}
Waiting for 6th Dec 2012 {:408:}  

Bình luận

???  Đăng lúc 26-9-2012 07:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách