Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 4755|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event - Game] 10 lý do khiến bạn phát điên vì "Dad, Where Are We Going?&qu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

"Bố, bố là tất cả, bố ơi bố ơi"

Vâng, bố là tất cả, bố là cội nguồn của sức mạnh trong con, bố là người khơi dậy cho con sức sống tiềm tàng mạnh mẽ, ngay cả khi đặt chân lên những vùng đất xa lạ không tên tuổi

Bạn đã từng không-thể-bấn-hơn giọng nói ngọng nghịu của các nhóc tì đáng yêu trong "Dad, Where are we going?" ?
Bạn đã từng cười hô hố vì loạt ảnh trẻ con "đáng yêu, dại khờ" của các bé???

Bạn đã từng té ghế khi thấy dáng điệu "phản bội bố" của các "cool boy, cool girl" này? Hay sự vụng về của các ông bố khi dỗ "bé con" của mình???  
Hay một vài phút "điên điên" chỉ vì ep mới ra lò???

Vậy thì còn chần chờ gì nữa, hãy mau mau tham gia game show của đội ngũ PRTeam để rinh xèng đầy túi, trải nghiệm cảm xúc của bản thân với show "Dad, where are we going?" , với cái tên vô cùng "đẹp đẽ" và "quý phái"

10 LÝ DO KHIẾN BẠN PHÁT ĐIÊN VÌ SHOW "DAD, WHERE ARE WE  GOING"

Hãy mau mau tham gia để nhận những phần thưởng giá trị, thời gian có hạn, zô zô zô

Link Fanpage Kites.vn
http://www.facebook.com/kites.vn
Link Fanpage Dad, Where Are We Going?
http://www.facebook.com/DadWhereAreWeGoingFanpage

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +35 Thu lại Lý do
sit_gold + 5 Ủng hộ 1 cái!
missfox_134 + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^
uyenluong232 + 5 Ủng hộ 1 cái!
sarahlee_95 + 5 ^^
-Fang- + 5 Ủng hộ 1 cái!
nhoxsongngu + 5 Ủng hộ 1 cái!
cooro_vt + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 4-5-2013 13:48:00 | Chỉ xem của tác giả
★Thể lệ ★

★ ĐỐI TƯỢNG

1/ Tất cả thành viên của Kites.

2/ Tất cả thành viên đã Like Facebook  Kites.vn và Dad, Where Are We/You Going đều có thể tham gia.

★ THỜI GIAN

Thời gian diễn ra cuộc thi:

Thời gian gửi bài dự thi: từ 04/05/2013 đến hết ngày 18/05/2013
Thời gian bình chọn: từ 19/05/2013 đến hết ngày 25/05/2013

★ NỘI DUNG THI

Các bạn gửi cho BTC 10 lý do vì sao bạn thích show "Dad, where are we going?" Có thể là bài thi viết, clip, bài thi ảnh.
Số lượng bài tham gia: không giới hạn

Càng thể hiện nhìu tình cảm, càng sáng tạo, cơ hội chiến thắng càng cao

MẪU BÀI DỰ THI (bắt buộc)

Bài tham gia Cuộc thi “10 lý do khiến bạn yêu thích Dad, where are we going?”
Nick Kites:  
Năm sinh:  

★ CÁCH NỘP BÀI DỰ THI

Các bạn lựa chọn 1 trong 2 cách sau:

-  Gửi bài dự thi tại Theard [Bài dự thi] 10 lý do khiến bạn phát điên vì "Dad, Where Are We Going?" tại  Kites.vn. Thành viên khi tham gia cuộc thi cần gửi kèm thêm thông tin cá nhân đầy đủ và chính xác về cho BTC theo mẫu trên.
-  Gửi email theo Mẫu bài dự thi phía trên đến hộp thư [email protected]

BTC sau khi nhận tác phẩm của các bạn sẽ đánh số báo danh và đến hôm hết hạn nộp bài dự thi BTC sẽ đồng loạt đưa lên Kites và Facebook để các thành viên bình chọn và BGK chấm điểm.

CÁCH CHẤM THI

BTC sẽ dựa vào kết quả bình chọn trên Kites, Facebook và số điểm từ BGK để xác định người thắng cuộc trong mỗi phần thi.
Cơ cấu tính điểm như sau: Kites (25%), Fanpage Dad, where are we going? (25%) và số điểm từ BGK (50%).
Cụ thể:
- Thí sinh có lượng vote nhiều nhất tại mỗi nơi sẽ dành được 50 điểm, nhì được 45 điểm, ba được 40 điểm.
-  Tổng điểm của BGK là 100 điểm.

GIẢI THƯỞNG
Cuộc thi sẽ có những giải thưởng như sau:

1/ 01 Giải Nhất: 1000 Kite$
2/ 01 Giải Nhì:  500 Kite$
3/ 02 Giải Khuyến khích: 100 Kite$/giải
4/ 01 Giải Được yêu thích nhất (Tổng số bình chọn cao nhất) 300 Kite$

★ NOTE ★

1.  BTC có quyền sử dụng các ảnh, thông tin của các cá nhân đoạt giải để phục vụ cho chương trình quảng cáo cho Kites.

2.  BTC giữ quyền chính được tạm dừng hay thay đổi nội dung chương trình, hay điều chỉnh thể lệ vào bất kì thời điểm nào trước khi kết thúc chương trình bằng cách đăng tải thể lệ đã chỉnh sửa trên Kites.vn.

3.  Quyết định của BTC là quyết định cuối cùng.

Ngoài ra, sẽ có giải thưởng phụ cho 1 bạn dự đoán chính xác nhất người thắng chung cuộc.
Giải thưởng phụ: 100 Kite$.

Để mọi người biết đến bài dự thi của bạn và tham gia bình chọn, bạn hãy kêu gọi bạn bè hưởng ứng nhé

BẢN QUYỀN GAME THUỘC VỀ [email protected]. MỌI SAO CHÉP PHẢI XIN PHÉP TÁC GIẢ.

Bình luận

sẽ mần cái clip về em HOO và mối tình đầu của ẻm...hế hế, chờ nhé  Đăng lúc 6-5-2013 10:19 PM
oài oài, game hay, ủng hộ 1 phát =))  Đăng lúc 4-5-2013 11:01 PM
Gào ~ cũng mún tham gia qá ~ =] hay làm 1 cú nhỉ =]  Đăng lúc 4-5-2013 10:47 PM
có iem cũng dốt văn đây ^^! chỉ có 2 từ daebak thui!love this show! hú hú  Đăng lúc 4-5-2013 10:23 PM
Ủng hộ game, em chỉ hóng thôi chứ dốt văn chả chơi đc T^T  Đăng lúc 4-5-2013 02:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-5-2013 14:57:58 | Chỉ xem của tác giả
Há há phải hóng hớt thôi...Văn kém cũng phải cố. Yêu mấy nhóc quá đi mất thôi.Mỗi em một vẻ chắc phải vài chục điều ấy.hê hê. Cảm ơn subteam nhà mình nhiều lắm nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-5-2013 23:43:36 | Chỉ xem của tác giả
Hóng xem các bạn dự thi thế nào, và dự định lội page đọc bài thôi, chứ mình văn chương chả ra cái gì, clip thì k biết quay, k dám tham gia chỉ sợ k kịp đến vòng gửi xe đã out sớm mất thoai :)
Xem show này lý do lớn nhất là mình cực thích trẻ con, hehe, mà mấy bé ở đây đáng iu chết đi dc ý, xem chỉ muốn nhặt luôn về nhà mình thôi
Hi vọng sẽ có nhiều bài viết hay và chất lượng cho những đứa lười như mềnh dc chia sẻ sự yêu thích đối với các bé, và có thể là các ông bố nữa :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-5-2013 10:13:31 | Chỉ xem của tác giả
Cực khoái mấy nhóc tì với mấy ông bố vụng về này.
Định viết 1 bài nhưng điểm văn từ trước đến giờ trên 6,5 là may nên không dám ham hố :)))))
Mong có nhiều bài hay, tình cảm, mong lại cảm xúc cho người đọc bọn mình <3
Hwaiting !!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-5-2013 10:21:05 | Chỉ xem của tác giả
Ư ử, xin hàng luôn, tình yêu với các nhóc tỳ cute và handsome pa pa rất chi la sâu đậm có điều biến thành lời văn thì quả thực là không tưởng đối với mình hu hu, thôi thì không viết được thì đi đọc của các văn sĩ khác vây, bít đâu lại truyền tải cảm hừng cho mềnh thì seo he he, ủng hộ game nhá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-5-2013 10:53:02 | Chỉ xem của tác giả
{:398:} nói thật nhìn hoo đã thấy yêu , lúc hoo gọi ji ah cứ gọi là {:408:} , hoo đã chứng minh tình yêu không phân biệt tuổi tác {:425:} , cái cách hoo chăm sóc ji ah chắc hẳn hoo là người đàn ông gala {:445:}nt , romantic nhât quả đất {:443:}

Bình luận

nhưng không biết cái tên JiAh nói với bố là ai nhỉ, tò mò quá  Đăng lúc 6-5-2013 07:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-5-2013 14:36:02 | Chỉ xem của tác giả
Bấn loạn vì show này. Nếu nói lý do thì có cả đống, nhưng bảo viết thành một bài thì {:152:}
Văn chương có hạn khổ thế đấy. Đành ủng hộ mọi người tham gia vậy.
Xem bài nào hay nhất, có cùng lý do với mình nhiều nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-5-2013 15:01:33 | Chỉ xem của tác giả
xem show mà tim bau tứ tung vì mấy nhóc <3 <3 <3 dễ thương mà cực kỳ sâu sắc {:171:} cơ mà nhắc đến văn chương thì dốt đặc cán mai thật {:152:} sẽ tích cực tham gia like ủng hộ các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-5-2013 17:02:46 | Chỉ xem của tác giả
lý do mình hâm mộ show này {:308:}
joon lạnh lùng, băng giá, siêu đẹp zai {:286:}  {:286:}
và tềnh yêu HOO béo, nếu không có HOO béo thì sức hấp dẫn sẽ giảm đi rất nhiều, ko hiểu tại sao lại có nhóc con galang, đáng yêu béo mũm mĩm như thế chứ {:267:}  {:267:}  {:267:}

Bình luận

mình cũng thích Hoo lắm, thích tính cách và vẻ ngoài tròn tròn cái miệng chúm chím đó ghê cơ  Đăng lúc 6-5-2013 07:24 PM
mình cũng yêu Hoo <3  Đăng lúc 6-5-2013 06:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách