Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lehuong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event 2013] Yoon Eun Hye đến Hà Nội tham dự khai trương gian hàng Burberry tại Tràng Tiền Plaza tháng 04/2013

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 12-5-2013 15:27:32 | Chỉ xem của tác giả
    Thành thực mà nói mình biết Yoon hơi muộn, mình cũng ngại xuất hiện ở các diễn đàn, nên chỉ vào đọc mọi tin tức mà thôi.những ngày Yoon ở VN, đọc báo mình cũng thấy vô cùng bức xúc. tuy nhiên có một điều mình thấy là báo chí VN vốn dĩ hay cẩu thả, tùy tiện từ trước tới giờ. có khi chả xem một bộ phim nào của diễn viên nhưng cũng phán như đúng rồi vậy(chẳng hạn như khen Kim Tae Hee là một trong những diễn viên diễn xuất bằng ánh mắt có hồn nhất! trong khi đấy lại là điểm tệ hại nhất của cô ấy). vậy nên mọi thứ viết ra cũng chẳng có giá trị là bao.
   Mình vô cùng thích cách thể hiện tình yêu đối với Yoon của mọi người. cách mọi người chuẩn bị quà, ra sân bay đón,...thực sự rất văn minh, lịch sự. không phải kiểu mê muội giống như một số người lúc đón sao Kpop. bởi thế mình nghĩ đấy là món quà ý nghĩa nhất đối với Yoon rồi
   Với lại có rất nhiều người yêu quý Yoon nhưng k có điều kiện ra HN, lượng Fan của Yoon không nhỏ một chút nào đâu.
  Yoon đã về nước rồi, không biết tâm trạng thực sự của Yoon là thế nào, nhưng mình vẫn muốn một ngày không xa sẽ trở lại VN

Bình luận

Cám ơn bạn, hjhj đây cũng chính là suy nghĩ của mình đó ^^  Đăng lúc 14-5-2013 05:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 14-11-2013 09:56:10 | Chỉ xem của tác giả
Tiếc quá không được nhìn thấy Yoon tận mắt. Nụ cười của Yoon thật làm ta mê muội.
Sau này mong là có thể yoon quay lại một lần nữa.
Vẫn mong có một ngày Yoon tham gia Running man
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 4-1-2014 22:44:24 | Chỉ xem của tác giả
@@ Uồi, bây giờ mình mới biết là Yoon Eun Hye đã từng đến Việt Nam từ hồi còn ở trong Baby V.O.X ư??!
Hình như là vào trong Sài Gòn, còn đi Cử Chi nữa kìa!!!
Hóa ra đợt đến Tràng Tiền mới đây không phải là lần đầu tiên chị ý đến Việt Nam ư??!
Nhưng đến giờ vẫn thấy tiếc, đợt đấy không gặp được ss Yoon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 8-1-2014 22:03:49 | Chỉ xem của tác giả
Ô tháng 4 là YEH có mặt ở HN àko biết có đc chen vào ngắm 1 tí ko nhỉThích YEH nhất trong tất cả các diễn viên nữ của HQ ýThích quá

Bình luận

ồ mình cứ tưởng là sang lần nữa sori hì hì  Đăng lúc 11-1-2014 05:25 PM
bạn ko để ý à...từ năm trước rồi bạn ơi..tháng 4/2013  Đăng lúc 11-1-2014 12:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách