Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
Thu gọn cột thông tin

[DVD] 04.08.2010 | ARASHI 10-11 TOUR Scene~Kimi to Boku no Miteiru Fuukei - Stadium (full concert completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-9-2013 10:57:37 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Mình cực kì thích văn hoá nhật đặc biệt là Jmusic, nhưng chỉ chủ yếu nghe nhạc rock nhật và AKB48,còn Arashi tuy có nghe tiếng nhưng mới chỉ nghe 1 bài là Only love. Nhưng muốn tìm hiểu nhiều hơn về nhóm nên quyết định xem tour của các anh.
Chúc mừng Kites sinh nhật 2 tuổi, cảm ơn subteam!

Bình luận

đã có D2  Đăng lúc 1-2-2014 08:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2013 11:55:53 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Ahhhhhh, hạnh phúc quá, có vietsub coi rùi
Thanks subteam nhiều nhiều
DVD kỉ niệm 10 năm thành lập arashi, phải coi mới được

Bình luận

DVD kỷ niệm 10 năm của Arashi là 5x10 và vào năm 2009 nhé bạn :)) Show này là một tour diễn của các anh thôi  Đăng lúc 3-9-2013 01:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2013 12:22:20 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

chúc mừng kites 2 tuổi ^^
xưa nay hàng Ar trong kites hơi hiếm. giờ lại có hẳn 1 tour vietsub thế này ;__; thank subteam nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2013 12:27:16 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

mình thích J-pop, cũng thích Arashi từ khi biết anh Jun trong BOF, mấy lần Music Station cũng rất thích các bài hát của mấy ảnh, nhưng lại chỉ tìm hiểu mí em AKB thui :)))
jờ có concert mà còn vietsub nữa thì thật tốt ^^... cám ơn mấy bạn trong ST nhe :D ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2013 12:48:13 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Phải nói thế nào nhỉ! Nhạc Nhật thực sự cũng không hay nghe và xem MV lắm,
chỉ có 2 nhóm của Nhật mình thích là Arashi và Kat-tun,
Lâu lắm rồi mới mò mẫm xem thông tin và show của nhóm nhạc Nhật
lại là Arashi mình thích nữa chứ!
Nhiều lúc đổi khẩu vị lại thấy hay!
P/s: Chúc Kites sinh nhật vui vẻ! Tuổi mới thành công mới và luôn ra những sản phẩm chất lượng! Nhân thể chúc các bạn staff của Kites luôn khỏe, gặp nhiều may mắn trong cuộc sống! ^^

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2013 12:56:43 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Chúc mừng sinh nhật Kites và củng thanks ST nhiều

lâu lâu mới thấy 1 show được vietsub như thế này

nhạc Nhật củng rất hay nhất là nhóm Arashi và mình củng chỉ nghe mỗi nhạc của nhóm

H down về thưởng thức thoy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2013 13:02:35 | Xem tất
cảm ơn subteam đã sub
lâu rùi mới coi lại concert này {:434:} , vừa coi xong phần MC, vẫn chết cười với màn lộ hàng của Sho và câu nói "Nếu cậu mà ganh tỵ thì mới là có chuyện đấy!" của Jun {:438:} (cơ mà mình là mình mong Sho ganh tỵ {:418:}

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2013 15:54:48 | Xem tất
Hạnh phúc vô bờ , e down về đây . Chúc ARASHI-tình yêu nhỏ bé của em có một năm-thứ 14 thật hoành tráng và nhiều yêu thương từ người hâm mộ. Concert này em hóng từ lâu lắm rồi mà giờ mới được coi bản có vietsub. Ôm hôn toàn bộ nhân sự {:443:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2013 17:17:58 | Xem tất
arashi - một nhóm nhạc nam dình dám của nhật bản . tuy ko phải là thần tượng nhưng mình phải nói là rất thích các bài hát của các anh ấy , dặc biệt là bài everything ấy , cực kỳ hay , giọng trong trẻo ko kém gì sao hàn hát , thậm chí còn hay hơn nữa . hjhj chúc arashi sẽ có nhiếu sản phẩm âm nhạc hay như everything ấy .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2013 17:29:07 | Xem tất
cuopbienmap gửi lúc 2-9-2013 15:26
Cái này là phần trò chuyện thôi n, với một bài solo của Ohno, còn D1 - D2 thì sẽ đ ...

phần trò chuyện bựa quá đi có còn trẻ trung gì đâu cơ chứ {:438:}
cảnh kiss má lão Jun n kể t tưởng là ai chứ, ko ngờ lão Ohno ah, nhìn cái mặt rõ là hiền mặt lão Jun thì cứ đơ ra luôn
chủ yếu toàn mấy bài up tinh thần vs nạp năng lượng nhỉ, ah có bài Nino hát 1 mình khúc đầu ý, dễ thương *kawaii*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách