Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] Secret Garden (2010)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 6-10-2011 02:08:55 | Chỉ xem của tác giả
Tổng hợp thông tin mới về Hyun Bin

"That Man" của Hyun Bin chiếm ngôi đầu 8 bảng xếp hạng trong năm ngày liền

Theo số liệu thống kê, ca khúc "That Man" do Hyun Bin trình bày đứng đầu 8 bảng xếp hạng âm nhạc lớn trong 5 ngày liền (trừ trang web Monkey không cung cấp nguồn download). Đây là thành tích bất cứ ca sỹ nào cũng mơ ước.

Công ty chế tác nhạc tiết lộ, do Hyun Bin hết sức bận rộn nên lịch thu âm hoãn gần một tháng. Đến ngày hẹn, Hyun Bin vừa phải truyền nước, vừa quay phim nên công ty đành sắp xếp vào hôm sau đó. Kết quả, hôm sau Hyun Bin mất 5 tiếng đồng hồ thu âm trong tình trạng cảm nặng. Đêm hôm đó, Hyun Bin cảm thấy chưa hài lòng nên gọi điện cho công ty đề nghị ghi âm lại. Việc ghi âm đến gần sáng mới kết thúc. Bản nằm trong OST part 5 là bản thu âm thứ hai.

"Secret Garden" công khai hình ảnh hậu trường Hyun Bin tập viết chữ

Để chuẩn bị cho cảnh Joo Won viết thư cho Ra Im trong tập 17, Hyun Bin đã tranh thủ tập viết chữ vào giờ nghỉ. Công sức của anh được đề bù xứng đáng khi nét bút của anh được dân mạng khen ngợi.

"Mèo" trang sức của Hyun Bin ra lò

Đây là đồ trang sức Joo Won đặt riêng để tặng Ra Im trong tập 17. Trên thị trường hiện xuất hiện hai sản phẩm dây chuyền và hoa tai. Dự báo sẽ bán rất chạy trong thời gian tới.

400 fans Nhật đến Hàn Quốc dự event của "Secret Garden"

Khoảng 400 fans Nhật đăng ký tham gia chuyến đi ba ngày hai đêm tới Hàn Quốc. Họ sẽ đến thăm phim trường ở Yeoju (nhà Joo Won, nhà Oska), có mặt tại OST Concert tối ngày 15.1 và dự fanmeeting cùng Hyun Bin vào tối ngày 16.1. Họ sẽ cùng Hyun Bin đón xem hai tập cuối của "Secret Garden".

Công ty quản lý của Hyun Bin cho biết "Do điều kiện sức khỏe nên Hyun Bin sẽ không hát bài "That Man" tại OST Concert".

"Song Bin" Won Bin và Hyun Bin sẽ xuất hiện trong chương trình "SBS Every Night" dưới hình thức đặc biệt

Won Bin và Hyun Bin sẽ xuất hiện trong chương trình  "SBS Every Night" phát sóng ngày 17.1 dưới hình thức trò chuyện qua điện thoại. Chủ trì Gong Hyung Jin sẽ kết nối điện thoại với hai nam diễn viên được yêu thích hiện nay Won Bin và Hyun Bin. Đặc biệt, Hyun Bin sẽ mô phỏng câu "Có tin nhắn! Có tin nhắn" như trong drama "Secret Garden".

Nguồn Nate
Cre: kst.net.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 6-10-2011 02:16:21 | Chỉ xem của tác giả
Pic hậu trường:

Cre: SG's FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 6-10-2011 02:21:41 | Chỉ xem của tác giả

Đầu tổ chim ^^

Nấu món này thế nào nhỉ??

Lạnh...

Bình luận

link die oy` :(((((((((((( *ăn vạ nè*  Đăng lúc 5-12-2011 11:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 6-10-2011 02:25:35 | Chỉ xem của tác giả
Cơn sốt Hyun Bin và Secret garden với giới trẻ Bắc Triều Tiên

Gần đây, các Netizens đã bàn luận về việc drama được ưu thích nhất gần đây “Secret garden” của đài SBS và Hyun Bin cũng rất được hâm mộ ở Bắc Triều Tiên.

1 hãng truyền thông ở Bắc Triều Tiên đưa tin “Các DVD sao chép bộ phim Secret garden được lưu hành rộng rãi ở Bắc Triều Tiên và bộ phim trở nên nổi tiếng đối với giới trẻ tầng lớp khá giả ở Bắc Triều Tiên”

Thêm nữa, hãng này cũng cho biết thêm, “ sự yêu thích với drama này càng ngày càng tăng, đến cả bộ đồ thể thao mà nam diễn viên Hyun Bin mặc trong phim cũng được rất nhiều bạn trẻ khá giả sắm về mặc”

Gần đây, việc giới trẻ Bắc Triều Tiên thường hay chụp ảnh và làm nhái lại những trang phục xuất hiện trong các Drama Hàn Quốc  hoặc họ trực tiếp mua về từ Hàn Quốc là chuyện rất bình thường.

Các Netizens hào hứng khi biết về sự quan tâm của giới trẻ Bắc Triều Tiên với đối Hyun Bin: “ Hyun Bin ở trong quân đội chắc cũng rất tự hào về điều này ở”; “không ngờ các drama Hàn quốc cũng vào miền Bắc nhanh thế”……

P/S: Việc xem các Video từ Hàn Quốc ở Bắc Triều Tiên bị cấm nhưng trong tầng lớp trung lưu thì việc này lại tương đối linh động nên chỉ có giới khá giả mới có điều kiện chú ý đến các ngôi sao Hàn Quốc

Nate
Cre: kst.vn

Bình luận

giáo sư dạy lớp mình còn mê film này nữa là :))  Đăng lúc 6-10-2011 02:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 6-10-2011 02:37:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 6-10-2011 02:47:56 | Chỉ xem của tác giả
Kim Joo Won toàn tập:

Bình luận

Bin gầy quá, thương thế, nhưng mà vẫn đẹp trai ngời ngời!  Đăng lúc 6-12-2011 02:25 PM
Lại nhớ Sg rồi! Bắt đền em Po nè!  Đăng lúc 9-10-2011 06:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 16-10-2011 22:48:51 | Chỉ xem của tác giả
bộ này là mình thích nhất trong các phim của bộ của Huyn Bin nè...hài nhất cái đoạn Huyn Bin đi đóng phim...lúc đóng cảnh té ngã...HB leo lên mình người khác nằm vì sợ DƠ...kakaa

Bình luận

hehehehe....  Đăng lúc 16-10-2011 10:54 PM
m cũng thích SG nhất. mà đoạn đóng film đó có nhiều cảnh hải " tôi là dv khách mời tầm cỡ Jang Dong Gun" =)) chết mất thôi  Đăng lúc 16-10-2011 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 5-12-2011 10:50:48 | Chỉ xem của tác giả
trong all các phim hàn quốc ma mình từng coi, thi minh thấy bộ phim sg mới lạ va hay nhất, về lời thoại nội dung lẫn diễn xuất rất là tuyệt, ánh mắt của huyn bin tràn đầy tc như đó la ng con gái của cả cuộc đời a *_*

Bình luận

hihi nàng nói chuẩn quá! SG hot đến bây h vẫn chưa giảm cơ mà :xxx  Đăng lúc 6-12-2011 09:02 PM
Chuẩn chuẩn chuẩn ko cần chỉnh!!!!:X  Đăng lúc 6-12-2011 12:33 AM
Nghe bạn nói mà mình sướng cả tai =))))  Đăng lúc 5-12-2011 11:59 AM
have the same idea :x  Đăng lúc 5-12-2011 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 8-1-2012 20:05:46 | Chỉ xem của tác giả
Anh chị em nhà mình ơi,
Có ai tốt bụng cho mình xin tấm ảnh của anh Hyun Bin trong phân cảnh trả lời điện thoại của Mẹ về việc xem mắt rồi thơ thẩn dạo bước cùng chị Won trong tâm tưởng. Mình thấy cũng có nhiều pic này nhưng chưa thể hiện hết hình ảnh trực quan nhất của anh với lại có nhiều pic chụp từ màn hình phim nên trông rất nhạt nhòa.<Hy vọng một pic rõ nét trực diện và đừng có quá nhiều kí tự trên ảnh>. Cảm ơn mọi người nhiều nhe

Nhân đây cũng cho mình bày tỏ thắc mắc chút xíu. Anh có nói rằng: "Với tôi, người này là Kim Tae Hee và Jeon Do Yeon". Tại sao lại là Kim Tae Hee mà không phải là ai khác. Chị Kim ngoài đời cũng chỉ hơn Anh có 2 tuổi thôi chứ mấy. Độ nổi của chị Kim mình cũng không rõ lắm nhưng cũng không thường thấy truyền thông có ý quan tâm chị này nhiều cho lắm<nên mới thắc mắc :))> Ý anh nói "người này" là về sắc vóc hay là tài năng khi so với Kim? Mong mọi người chỉ giáo

Một lần nữa cảm ơn thật nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 8-1-2012 20:30:22 | Chỉ xem của tác giả
minh gửi lúc 8-1-2012 20:05
Anh chị em nhà mình ơi,
Có ai tốt bụng cho mình xin tấm ảnh của anh Hyun Bin trong phân  ...

Theo tớ thì ss Kim và ss Jeon trước giờ đều đc nhận định là là hai mỹ nữ xinh đẹp nhất HQ. JW từ nhỏ đã háo sắc (bằng chứng đến cái mật mã vào nhà cũng là số đo 3 vòng của chị em ) thế nên lão ấy chắc chắn thần tượng hai ng đó nhất rồi. Giờ bị sét đánh với Ri thì phải coi Ri là nhất, thế nên mới có sự so sánh như vậy

Còn cái pic bạn nói, JW đi xem mắt 3 lần thì phải. Nhưng xem mắt rồi có đoạn tưởng tượng đi cùng Ri thì chắc là cảnh này rồi. Trc tớ cũng nhớ mình có một pic đẹp lắm, mà giờ tìm lại ko thấy đâu. Post tạm mấy cái còn trong máy, nếu bạn bảo đúng thì lúc khác tớ và chị e nhà Bin sẽ tìm giúp bạn pic đẹp hơn

Bình luận

nhưng mong như bạn nói :D  Đăng lúc 8-1-2012 09:03 PM
đúng là cảnh này rồi. Cảm ơn bạn nhà mình nhiều nha  Đăng lúc 8-1-2012 08:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách