Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Michico
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] My Name Is Kim Sam Soon (2005)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 20-6-2013 23:57:20 | Chỉ xem của tác giả
cana gửi lúc 20-6-2013 23:37
Mình mới xem phim này thấy vui dù nó cũ, thời trang thời đó khác bây giờ nhưng phim v ...

Nhạc phim bạn lên youtube tìm là thấy ngay, nhiều lắm tha hồ chọn
Có cả clip fanmade chèn nhạc phim, xem hợp tâm trạng phê lắm luôn {:161:}
Mình thích nhất bài này, kiếm đc bản live post cho bạn xem cùng đây:

Còn đây là vietsub {:294:}

Á á nhìn kìa 1:44 nhà mình ơi {:438:}

Bình luận

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa !!!!! mình cực bấn bài này !! bắt tay nào  Đăng lúc 12-11-2013 04:31 PM
Bạn ơi mình thích cái bài vui vui khi 2 người ngồi đàn piano đó. Down được OST rồi nhưng lại k có bài đó, tiếc quá, k biết tựa gì nhỉ?  Đăng lúc 21-6-2013 12:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 21-6-2013 00:53:16 | Chỉ xem của tác giả
pronto gửi lúc 20-6-2013 23:57
Nhạc phim bạn lên youtube tìm là thấy ngay, nhiều lắm tha hồ chọn :)
Có cả clip fanmad ...

À tìm ra rồi đây, bài này nghe là nhớ ngay đến cái cô nàng làm bánh ú ù haha, cái bài giống cô nàng này vừa vui vừa cuc mịch nhưng sống rất nhiệt huyết, yêu đời trong mọi trường hợp.

Bình luận

Cám ơn bạn nhé, mình edit lại rồi.  Đăng lúc 22-6-2013 12:15 AM
Bạn thay dòng link bằng dòng này là đc: [utube]ZtMh4BK0gtg[/utube]  Đăng lúc 21-6-2013 07:30 AM
Bài này lúc hai anh chị ngồi đàn trong ngày mưa gió rồi chị kiss chủ động đây mà :x  Đăng lúc 21-6-2013 07:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 21-6-2013 13:18:04 | Chỉ xem của tác giả
Hóa ra nhờ có phim này mà HB nổi. Công nhận HB đóng that tuyệt, cả đôi đó luôn, rất that, không có gì gượng ép cả. Vẻ đẹp của Bin cũng vậy, thuần khiết và đẹp đến rung động long người. Không thấy có nét nào bị "phẫu thuật hóa" thì phải.
Tôi cảm nhận được TY của bộ phim that đẹp. Thực ra, trong đời song hiện tại tôi nghĩ có nhiều cặp như vậy, nhưng nhờ có cách thổi them hồn vào nội dung câu chuyện làm cho nó trở nên đẹp hơn, nghệ thuật hơn. Một tình yêu, một câu chuyện rất nhẹ nhàng nhưng sâu lắng.
Con người là phải có cá tính, nếu không có cá tính, thì sẽ lẫn lộn trong hang triệu triệu người xung quanh ta. Hay luôn thể hiện mình có một cá tính riêng biệt nào đó và chỉ dành cho ai nhận ra nó mà thôi. Gọi là "Trời xe duyên"!
HB luôn nằm trong top 5 các diễn viên nam của HQ mà tôi yêu thích!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 22-6-2013 00:22:11 | Chỉ xem của tác giả
meocon_888 gửi lúc 21-6-2013 13:18
Hóa ra nhờ có phim này mà HB nổi. Công nhận HB đóng that tuyệt, cả đôi đó luôn, rấ ...

Bạn nói đúng đó, mình đã xem phim này rồi, dạo này mình xem xong Gió Đông, cảm thấy k thích xem phim mới nào cả, mình xem lại phim KSS vẫn thấy hay và vui nên vào đây nói vài câu, cặp đũa lẹch này đến giờ vẫn được bình chọn là số 1 dù phim đã xưa cũ là trãi qua biết bao thời gian và rất rất nhiều cặp đôi đình đám, nhưng cặp này vẫn được yêu thích. Mình rất thích cái khoản nhạc phim, tây tây nhưng có nét HQ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 22-6-2013 08:59:37 | Chỉ xem của tác giả
meocon_888 gửi lúc 21-6-2013 13:18
Hóa ra nhờ có phim này mà HB nổi. Công nhận HB đóng that tuyệt, cả đôi đó luôn, rấ ...

Hôm qua mình ngồi xem KSS, tới tập 13 Sam Sik lên núi Hala tìm Sam Soon về, tóc ướt ướt, mượt mượt đó
Rồi sau đó tóc khô đi ấy, ôi sao lại đẹp trai thế hả trời {:444:}
Cái đoạn ở trên giường bóp chân cho Sam Soon nhìn yêu quá muốn kiss màn hình (
Cả lúc đánh nhau với Henry rồi vào nhà tắm quạt tóc xx
Những lúc đó tóc anh ấy ko vuốt keo mà để thẳng mượt.
Ông trời chứng giám trên đời này mình thực sự chưa thấy ai đẹp trai hơn anh ấy hu hu {:402:}
Ôi mình lại quay trở về cái thời học cấp 3, bị sốc mạnh khi lần đầu tiên nhìn thấy con người này {:428:}

Lâu lắm rồi ko xem lại KSS, giờ ngồi xem vẫn thấy sao mà hay thế
Nửa đêm ngồi xem buồn cười mà ko dám cười thành tiếng khổ ơi là khổ
Hôm qua xem đoạn chàng đc Sam Soon đồng ý cho giảm án 2 tháng xuống còn 1 tháng thế là đứng phắt lên giới thiệu bạn gái với cả tàu luôn, ôi gã đàn ông đáng yêu {:157:}
Loại ng gì mà mặt mũi hiền lành đẹp đẽ vậy mà đầu thì đen tối như đêm 30
Suốt từ KSS tới WW, rồi SG, cứ yêu cô nào là đều muốn lên giường với cô ấy cả

Bình luận

vốn trước giờ mình thích làm silent reader! nhưng nay nhịn hổng nổi nữa phải lên tiếng hahaha mấy bài bạn bình luận bài này cũng trúng ý mình cả :))))  Đăng lúc 12-11-2013 05:01 PM
Trời tự nhiên mềnh nhận đc bao nhiêu là tin mới thích quá :)) Bao lâu nay bạn ở đâu, sao giờ mới xuất hiện :xxx  Đăng lúc 12-11-2013 04:50 PM
bạn nói ý nào mình cũng thấy đúng cả là sao =))))))))))  Đăng lúc 12-11-2013 04:47 PM
xem tập này đau bụng dã man =))) nhìn mặt rất gian =)))  Đăng lúc 25-6-2013 07:20 PM
Cái vụ lên giường bạn nói mình mới để ý haha, uh nhỉ sao fim nào tay đợp zai này đều đen tối quá. Minh thich Kss va SG thôi, WW chưa cảm được nhiều.  Đăng lúc 25-6-2013 12:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 22-6-2013 09:15:45 | Chỉ xem của tác giả
Tôi thấy có lẽ các bạn dành tình cảm cho HB nhiều lắm nên các bài viết như có cánh vậy, đi vào long người, hiểu rõ ý tưởng truyền đạt của biên kịch, tôi đọc và yêu thích từng chữ, từng dòng của các bạn viết và bình luận. Tôi dò sang những diễn viên sang giá khác của HQ nhưng không có được những dòng tình cảm sâu sắc dành cho HB.
Tôi xem lại phim Late Autumn do HB đóng vai nam chính, mặc dù xem lần 2 rồi, nhưng thấy phim vẫn khó hiểu, nếu bạn nào hiểu hơn và giải thích kỹ thì tôi sẽ cảm nhận được sự sâu sắc của phim nhỉ!

Bình luận

Mình k thích dv TQ lắm, nên HB đóng với Th.Duy mình k xem hihi  Đăng lúc 25-6-2013 12:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 25-6-2013 00:28:19 | Chỉ xem của tác giả
Mod ơi sao link down fim lại k cho down nữa vậy, có cách nào down k, vì hiện tại mình xem bản k duoc đẹp, đang down lại bản của Kites cho đẹp, đang down đến tập 7 rồi, giúp với nhé, cám ơn nhiều.

Bình luận

đăng ký một tài khoản Fshare miễn phí. Khi có tài khoản thì tốc độ down cũng nhanh hơn đó  Đăng lúc 25-6-2013 12:44 AM
Mình kiểm tra thấy link down vẫn tốt có làm sao đâu. Chắc họ giới hạn số lượng file tải trong ngày. Để ko phải chờ đợi và bị hạn chế khi down thì bạn nên   Đăng lúc 25-6-2013 12:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 4-7-2013 13:29:01 | Chỉ xem của tác giả
Hi, mình bắt đầu xem phim này từ 8h tối hôm qua và đến trưa nay thì xong. Xem 1 lúc 16 tập phim luôn. Phải công nhận là phim rất hay, xem nhẹ nhàng mà lại vui. Cặp đôi này cũng hơi giống vợ chồng mình, mình thì béo ú còn chồng lại thì gầy còm nhom (tất nhiên là ko đẹp trai như Hyun Bin rồi). Trong phim này Sun Ah khác hẳn so với lúc đóng IdoIdo, nếu không biết trước thì mình còn ko thể nhận ra đc nữa.

Bình luận

Hồi ấy xem đĩa lậu vấp và hình nát thôi rồi, cái đầu VCD Trung Quốc nó nóng quá phải dừng lại quạt một lúc mới chạy tiếp đc =))  Đăng lúc 4-7-2013 03:50 PM
Ôi giống mình thế, lần đầu tiên xem phim này hồi cấp 3 mình cũng xem một mạch từ chiều tối tới tận sáng hôm sau, chả ngủ nghê gì hết :xxx  Đăng lúc 4-7-2013 03:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 13-7-2013 10:29:26 | Chỉ xem của tác giả
Kiếm đc tấm ảnh cực kỳ yêu của Ji Hun mình mang vào cho cả nhà ngắm nè <3
Ji Hun dễ thương quá <3

Mình thấy tóc Bin chải mượt như này nhìn hiền lành đẹp trai biết bao nhiêu
Đến tận bây giờ cũng thế, giống như trong CF K5 đấy, Bin để tóc mượt nhìn chuẩn ko chịu được {:161:}

Bình luận

cái hôm ở sân bay áo Gun&Rose, tóc đen mượt óng ả luôn chị nhờ :X:X  Đăng lúc 15-7-2013 12:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 13-7-2013 10:30:39 | Chỉ xem của tác giả
Còn đây là bộ ảnh: buổi hẹn hò với Sam Shik dành cho fan nữ may mắn {:157:}

Giai tới mang theo bó hoa {:110:}

Tặng hoa cho người đẹp {:180:}

Chuyện trò tâm sự để tăng tình cảm {:86:}

Bình luận

đẹp ko tỳ vết!! flawless!!! >"<  Đăng lúc 12-11-2013 04:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo