Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 12479|Trả lời: 162
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2013] Hồng Tửu Tựa Giai Nhân|Khưu Trạch, Lý Thạnh, Hồ Hạnh Nhi[Vietsub Promo page 16]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-12-2012 00:06:43 | Xem tất |Chế độ đọc

Tên phim: Hồng Tửu Tựa Giai Nhân"

Tên tiếng Hoa:红酒俏佳人

Khai máy: 12/12/2012

Nhà sản xuất: Công ty cổ phần TNHH truyền thông Hoan Thụy
Sản xuất : Thái Mỹ Phương
Đạo diễn: Trương Hiếu Chính
Số tập : 40
Diễn viên và vai diễn
Khưu Trạch : Thẩm Tử Hào
Lý Thạnh: Lâm Hiên
Hồ Hạnh Nhi: Thẩm Nhất Mạn
Phan Nghi Quân : Đan Lệ
Mao Tử Tuấn: Triệu Tịch
Lưu Hàng Lệ : Lăng Tư Vũ
Trương Bác : Phương Vỹ Sâm

Nội dung

Cô gái làm thuê Lâm Hiên đến Thâm Quyến tìm người yêu Triệu Tịch, không ngờ phát hiện Triệu Tịch và con gái đại gia thế lực ngành rượu đỏ Thẩm Nhất Mạn qua lại. Lâm Hiên vô tình bị cuốn vào cuộc tranh giành quyền đại lý cửa hàng rượu giữa Thẩm Nhất Mạn và mẹ kế Đơn Lệ. Lâm Hiên quen biết với đàn em của Thẩm Nhất Mạn - Thẩm Tử Hào. Thẩm Tử Hào là con người lương thiện, đã giúp đỡ Lâm Hiên ở lại Thâm Quyến, cũng gián tiếp giúp Lâm Hiên trở thành nhân viên trong hầm rượu của Đơn Lệ. Khi Lâm Hiên trở thành một sư phụ trong ngành rượu, thì Thẩm Tử Hào lại lâm vào phá sản. Trong quá trình Lâm Hiên giúp đỡ Thẩm Tử Hào, đã nảy sinh tình cảm. Triệu Tịch và Thẩm Nhất Mạn ly hôn. Đơn Lệ mắc bẫy của Thẩm Nhất Mạn phải ngồi tù. Lâm Hiên không ngại việc bị mang tiếng khi gia nhập trướng của Thẩm Nhất Mạn, giúp rửa sạch tội danh cho Đơn Lệ. Cuối cùng Thẩm Nhất Mạn phát hiện ra chân tướng cái chết của cha, quyết định tự thú.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 15-12-2012 00:08:45 | Xem tất
Nói thật lòng chả muốn lập cái thớt phim này tý nào:((

Nhìn dàn nữ chịu ko nổi

Nhưng vì Roy đành chấp nhận vậy...chấm nước mắt :((

Tấm ảnh trên là tạo hiình của Roy trong phim mới đó, bao giờ có poster phim thì edit sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-12-2012 01:25:42 | Xem tất
Hixxx nhìn thấy cái tạo hình này thì đành ngậm ngùi xin lỗi Hạng tổng lâu nay anh vẫn là đệ nhất soái ca trong lòng em nhưng giờ xin anh lui về hậu trường nghỉ ngơi để người anh em của anh lên đài ah. Hicc chưa cần xem phim mới ngắm tạo hình đã phải khẳng định Thẩm Tử Hào anh sẽ là vai diễn yêu thích nhất, mặc dù rất anti bạn nữ 9 (kể cả ngoại hình lẫn diễn xuất), nữ 8 cũng ko ưa tí nào hết, haizzz cái số anh nó làm sao, đạo diễn tôi chém ông >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 15-12-2012 08:17:25 | Xem tất
cuncon87 gửi lúc 15-12-2012 01:25
Hixxx nhìn thấy cái tạo hình này thì đành ngậm ngùi xin lỗi Hạng tổng lâu nay anh vẫ ...

Ôi ss cũng vào đây rồi

ss cũng giống như rồi ..

nhìn dàn nữ mà đau lòng quá ss ạ..sao cái số zai nhà ta nó khổ thế hả ss..

òa òa..đau lòng quá đi ss ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!..em muốn tự kỷ dài dài lun..chắc em anti pơhim này quá..nhưng nghĩ lại vì Roy nên ko đành..òa òa :((((((((((((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-12-2012 08:40:13 | Xem tất
Roy đẹp trai mà sao vai nữ chính nản quá vậy, xem MR đã ngậm ngùi rồi bây h tiếp nữa...huhu sao chẳng có nữ chính nào xứng đáng với roy hết....tiếp tục ngậm ngùi vì roy yêu quý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-12-2012 09:03:26 | Xem tất
cuncon87 gửi lúc 15-12-2012 01:25
Hixxx nhìn thấy cái tạo hình này thì đành ngậm ngùi xin lỗi Hạng tổng lâu nay anh vẫ ...

=)))))))
ss thích tạo hình này ạ :P
Em thì thấy anh hơi gày
mà anh đóng  lương thiện kiểu gì nhỉ
tất nhiêm mấy vai kia anh cũng lương thiện, n ko thể hiện rõ ra
phim này chắc đóng zai con nhà lành chắc
mà tính cách nữ chính có vẻ mạnh mẽ :)
Dàn diễn viên thì miễn bình luận =.=

Bình luận

Tạo hình này nhìn chuẩn quá em ah, mặc dfu đúng là hơi bị gày tí nhưng mà ss đnag nói cái hairstyle với cái fashionstyle ấy, đẹp, ss duyệt anh này  Đăng lúc 15-12-2012 06:01 PM
ta anti dàn nữ..òa òa, đặc biệt là Lý Thạnh  Đăng lúc 15-12-2012 09:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 15-12-2012 09:06:43 | Xem tất
Cái này là chi bi tạo hình trong phim mới của Roy nè ..

cute quá

weibo

Bình luận

^^ miễn bình luận :x :x  Đăng lúc 15-12-2012 12:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-12-2012 12:11:51 | Xem tất
Ôi giời fim mới của Roy đây sao??? =]]

Em thấy dàn cast cũng k đến nổi như ss nói...em thì k ghét Lý Thạnh - coi Hoàn Châu thì cũng có ấn tượng 1 ít. Còn Xa Thi Mạn thì dv nổi rùi...fim TVB đóng rất hay...chả biết qua Đại Lục này ra sao nữa =]]

Nhìn ảnh của Roy chụp trên...trông anh sao soái dữ...có điều cái vai này em chưa tưởng tượng được anh thế nào nữa ^^ Cốt truyện thì có vẻ cũng k phải là dạng phim thần tượng...rùi tính cách anh lại quá lương thiện...=]] K bao h thấy anh nhận vai phản diện và bá đạo nhể?????

Không biết tại sao Roy lại nhận đóng phim này ta :)) Em mún đóng chung w ss Yên cơ...ứ chịu :((((

Một câu thôi!!! Nhà mình có thầu dự án này k??? =]]

P/s: chỉ hỏi thui nhá...cả nhà đừng chém em...tội nghiệp :((((
      (À em kiến nghị ss nên chuyển thớt thành chữ màu đi cho dễ nhìn...^^)

Bình luận

qua tết, xong MR rùi tính, cô mau come back nhé  Đăng lúc 16-12-2012 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 15-12-2012 13:03:25 | Xem tất
pechuz6362 gửi lúc 15-12-2012 12:11
Ôi giời fim mới của Roy đây sao??? =]]

Em thấy dàn cast cũng k đến nổi như ss nói...e ...

việc chuyển màu chỉ có Mod mới làm đc thui e ^^

còn ss nuốt ko trôi dàn nữ chính à :((

Roy nhà miình cũng từng đóng vai ác mà..nhưng thik anh đóng vai lương thiện hơn cơ

Nhà mình thầu MR được rồi, thầu cái này chắc subteam chết hết quá :((

ss ngán ngẩm cái dàn nữ lắm :(( sao ko đóng với Thi tỷ cũng đc

Bình luận

subteam nhà mình cứ thầu đi, kỳ sau ss chỉ ngồi viết luận nên sẽ bon chen 1 chân, ss ko bít tiếng bông nhưng có thể làm việc khác (cái nào ko bít thì học vậy) ^^   Đăng lúc 15-12-2012 06:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 15-12-2012 13:06:11 | Xem tất

weibo

Bình luận

Hồ Hạnh Nhi thay thế Xa Thi Mạn ss sửa lại thông tin ở topic này nha:))  Đăng lúc 21-12-2012 07:28 PM
ế, nữ nào kia  Đăng lúc 16-12-2012 11:06 PM
Ảnh sao mà mờ quá :(((  Đăng lúc 15-12-2012 06:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách