Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bluerose9446
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2013] Chỉ Có Thể Là Yêu | Hồng Đăng, Việt Anh, Linh Phương | Link Online full 32 tập]

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 10-1-2014 17:32:50 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim hay dã man ý
Mình đọc quyển truyện này lâu lắm rồi
Bây giờ mới thấy có phim đóng
Nhìn anh Hồng Đăg với Việt Anh đẹp trai thế
Trời ơi mình thích phim này quá

Bình luận

nếu có thể thì b xây nhà cho vui nhé ^^  Đăng lúc 10-1-2014 08:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 10-1-2014 19:37:31 | Chỉ xem của tác giả
Ngóng đến thứ 2 quá, phim chuyển thể gần giống nội dung trong truyện (mình đọc truyện này mấy lần liền vì quá hay) càng xem càng thích hihi tuy là Việt Anh đóng là lạnh lùng hơn tý nữa thì tuyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 28-1-2014 22:56:40 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, xem tới tập 13 rồi mới biết là có thread này
Mình không hay đọc truyền dài, tiểu thuyết ngôn tình, mà chỉ hay xem phim thôi. Khi xem được 1,2 tập thì mới biết là phim được chuyển thể từ truyền cùng tên của Hân Như. và mình mò lên mạng đọc (trong vòng 2 ngày).
Bản thân mình thấy phim và truyền khác nhau khá khá, từ bối cánh tới diễn biến. Nhưng mình thích cả hai.
Mà quả thực là dàn diễn viên chuẩn thật , thực sự thì có vẻ dừ hơn tuổi trong truyện nhưng trong dàn diễn viên của Việt Nam hienj giờ thì những diễn viên có thể đóng giói và bộc lộ khí chất như Việt Anh và Hồng Đăng là không nhiều. Túm lại, mình thích và có sự bấn nhẹ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 8-3-2014 17:43:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
kết anh Hồng Đăng từ ngày xem cầu vồng tình yêu.
cứ thứ 5 là mình lại ngóng đến thứ 2 để được xem phim
anh hồng đăng trong phim lấy vợ rồi,bây giờ chờ mỗi anh việt anh lấy chị thảo nhi nữa thôy,mau mau tìm chị ấy rồi rước về thôy ạ.
không ngờ lại có một thread về phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 12-3-2014 11:54:56 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay là ep cuối rồi. Xem phim thích cặp Khánh-Linh hơn. Cả hai diễn viên đóng đều ổn, khắc họa tính cách nhân vật rất tốt.
Thực sự không ấn tượng lắm về 2 nhân vật chính Long-Nhi vì diễn viên đóng. Việt Anh suốt ngày chỉ biết trợn mắt lên. Còn bạn đóng vai Nhi thì có vẻ khá mờ nhạt. Hay là do mình khắt khe quá nhỉ

Thích bài hát trong phim lắm ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 12-3-2014 15:47:23 | Chỉ xem của tác giả
cũng lâu lâu r mới có bộ phim việt hot như thế. hình như là sau Cầu Vồng Tình Yêu thì phải
đc cái dàn diễn viên lung linh, nội dung phim thì đc chuyển thể từ truyện nổi tiếng.có điều diễn xuất của một số diễn viên và ở một số phân cảnh chưa thật sự ổn thì phải
dù sao cũng chúc mừng đoàn làm phim
hy vọng phim Việt sẽ lôi được nhiều hơn khán giả Việt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 25-7-2014 23:30:00 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là khi đọc truyện này mình thích đến mứa không nỡ dứt.
Trong đầu luôn mường tượng ra hình ảnh của từng nhân vật.
Khi biết Hồng Đăng và Thu Huyền đóng Huy Khánh và Tú Linh, mình rất thích.
Nhưng mình không thích Việt Anh lắm. mình nhớ trong phim khi hai người hiểu lầm, Hải Long nói lời chia tay rất cảm động, vừa trách móc vừa ngọt ngào, mình nhớ mãi. vậy mà trong phim cứ lồng lộn lên.
Nói chung là phim không lột tả được tình cảm của từng nhân vật, tinh thần của toàn bộ câu chuyện.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách