Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bjmxjnhxjnh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2013] Chạm tay vào nỗi nhớ | Baggio, Diệp Anh, Tiến Lộc...

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 5-12-2013 23:07:18 | Chỉ xem của tác giả
Chào các bạn cho mình được nhập hội :D

Mình mới xem được 2, 3 tập gần đây thôi nhưng thực sự thấy phim khá ổn đấy chứ :) lần đầu tiên xem phim VN mà có nhiều tò mò với hứng thú như thế này :D

Nội dung phim không có sức đột phá nhưng rất gần gũi và thực tế với đời sống sinh viên đấy chứ! Diễn viên diễn cũng khá ổn, không kể các nghệ sỹ lớn tuổi diễn đã chắc tay thì các vai trẻ cũng rất tự nhiên, không bị quá đơ hay quá cường điệu như những bộ phim mà mình đã xem!

Nói chung mới xem được mấy tập thôi nhưng mình rất kì vọng vào phim! :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-12-2013 18:01:21 | Chỉ xem của tác giả
phuong127 gửi lúc 5-12-2013 23:07
Chào các bạn cho mình được nhập hội :D

Mình mới xem được 2, 3 tập gần đây thôi n ...

hi, lại có 1 bạn nữa yêu thích film cùng rồi <3
Tớ thấy film này cũng đc đấy chứ, diễn viên đẹp, nội dung ổn. Dù có nhiều đoạn hơi vô lý chút nhưng tớ vẫn thấy lôi cuốn lắm.
Mấy tập đầu cuồng thầy Minh nhưng giờ cũng thích cả Quân cậu nữa, hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-12-2013 23:55:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Huhu cuối cùng cũng tìm đc thớt của phim :'(
Phim này hay mà thấy ít người xem ghế :<
Cho mình nhập hội nha :333
Thích nhất Anh Thư trong phim, thấy chị í khổ mà tội tội thế nào, mong thầy Minh cả chị Thư sau này về với nhau cho cả hai đều hết đau khổ đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 28-12-2013 13:58:49 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi mình mới ngó qua một bộ phim Việt Nam Nói that là phim này nội dung đưa vào khai thác khá hay, nhưng chẳng hiểu sao, càng coi lại thấy phim càng dở, chẳng biết là cái kịch bản có nội dung viết hơi thái quá hay không? Hay do dàn diễn viên diễn cứng nhắc, chẳng tự nhiên chút nào, lại còn cái vụ lồng tiếng chẳng mấy ăn nhập, quá là gượng gạo => Nên mới ra một bộ phim dở dở ương ương như vậy. Giá mà diễn xuất tự nhiên hơn tí, mấy cái cảm xúc thái độ của nhân vật trong phim bớt làm thái quá lên thì chắc phim sẽ hay hơn :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 28-12-2013 15:41:41 | Chỉ xem của tác giả
trinhle gửi lúc 28-12-2013 01:58 PM
Lâu lắm rồi mình mới ngó qua một bộ phim Việt Nam  Nói that là phim này nội dung đư ...

công nhận mình thấy các diễn viên đôi khí diễn hơi quá quá ý

cơ mà thông cảm cho các bạn ấy 1 chút, đạo diễn cũng bảo các bạn ý đều là diễn viên mới mà, chưa chuyên nghiệp lắm

tớ cũng lâu rồi mới xem phim Việt Nam, tuy phim còn nhiều thiếu sót nhưng tớ thấy cũng là có tiến bộ nhiều hơn so với những phim VN trước đó rồi, nội dung trẻ trung, dễ tiếp cận với suy nghĩ của mình

Mình cũng nên mở rộng lòng hơn với nền điện ảnh nước nhà đúng ko cậu, dần dần rồi mới tiến bộ dc chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-1-2014 18:44:26 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích những dạng phim hình sự của Việt nam mình đã theo dõi rất nhiều bộ phim
nhưng bộ phim này toàn là những diễn viên trẻ đóng mình không biết nội dung ra sao có hay không nhỉ
phải down về xem thử mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 4-1-2014 18:53:24 | Chỉ xem của tác giả
h đang bấn loạn phim này. công nhận Việt Nam dạo này làm phim truyền hình cũng hay lắm mỗi tội lời thoại các nhân vật hơi đơ đơ, k thật lắm. Nhưng bộ này có dàn diễn viên đẹp. mà lại đang đoạn hay. k biết Tiên với Thư là bị sao nữa. hóng tiếp tập tuần sau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 8-1-2014 14:51:54 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng rất thích phim này, cho mình nhập hội với   
Công nhận phim Việt Nam càng ngày càng hay. Nhưng mình không thích diễn viên đóng vai Hà tí nào, đóng quá cứng, nhìn kịch quá, chẳng tự nhiên gì cả. Mình thích nhất Anh Thư và anh Mình đẹp trai. Bạn nào giống mình hem?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 4-2-2014 23:43:06 | Chỉ xem của tác giả
tội nghiệp Quân, bị bạn bè cô lập, còn đâu là Quân ngạo nghễ nữa

lại còn vụ bạo hành của Quân nữa, thấy khó hiểu ghê nhỉ, Quân say như vậy ko thể đấm cậu đánh giày dc rồi, ko nhẽ Quân để quên nhẫn trong lúc đánh bi a rồi có ng khác lấy trộm?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 5-2-2014 13:25:40 | Chỉ xem của tác giả
trong phim này cảm thấy đoạn đầu tạo hình Quân cậu quá gà mãi sau này còn thấy đc đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách