Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mylove28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2012] The King 2 Hearts - Ha Ji Won, Lee Seung Gi

[Lấy địa chỉ]
51#
 Tác giả| Đăng lúc 13-2-2012 16:45:25 | Chỉ xem của tác giả
Tin đồn: ngày mai, tức ngày lễ tình nhân ^^, chị già và Seung Gi sẽ chụp hình cho poster. (Liệu có chụp hình cùng nhau không nhỉ. Hay lại mỗi người một nẻo rồi ghép vào)

Fanmade

Credit: soompi

Bình luận

gấu, móp ko giống chuột... chuột thích tóc ngắn... ôi tóc ngắn của tui còn đâu huhu ;(((((((((((((((((((((((((((((( bùn. iu zịt giống mình  Đăng lúc 13-2-2012 09:57 PM
Thích chị già tóc dài nữa ^^ Nhiều ảnh trông Gi giống Du Hạo Minh thật  Đăng lúc 13-2-2012 08:22 PM
thích chị già tóc ngắn cơ :(((((((((((((((  Đăng lúc 13-2-2012 07:22 PM
tóc chị già dài mình coi phim chắc ngất quá ;))  Đăng lúc 13-2-2012 05:18 PM
Hề hề :”> em hóng suốt đấy chứ ạ, bấn vì chị già tóc dài :x  Đăng lúc 13-2-2012 05:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 14-2-2012 21:53:41 | Chỉ xem của tác giả
Fanmade tiếp theo

Poster

Món quà valentine cho cả nhà . Hình chị già ở sân bay Kimpo trở về từ Jejudo sau khi quay The King

soompi

Bình luận

ko nhìn thấy poster nhưng giống bên soompi phải ko ^^ trông Gi chững chạc, hơn chị mình rồi ^^ các phim khác cứ tung pic hậu trường vèo vèo, K2H chẳng thấy gì cả  Đăng lúc 15-2-2012 07:56 AM
nhìn tóc này trông giống người sắp lấy chồng quá :))  Đăng lúc 14-2-2012 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
 Tác giả| Đăng lúc 15-2-2012 07:48:41 | Chỉ xem của tác giả
Tin lượm lặt về K2H

1. Một số fans nói đoàn phim K2H sẽ đến Gwacheon và Yangjae hôm nay (soompi com: Có phải để chụp hình cho poster ngoài trời ko?)

2. Theo dclsg, K2H sẽ quay ngoại cảnh ở đảo Jeju tuần này. (Tin chưa được xác nhận)

3. Theo dclsg, có người cho biết đã thấy Ji Won và Seung Gi xuất hiện ở đâu đó, và đi bộ khoảng 10 phút từ nhà của người đó. Không rõ nơi này là nơi nào.

4. Một fan của Ha Ji Won đăng bài lúc 16h (giờ Hàn) nói rằng đã nhìn thấy quản lý của Ji Won ở sân bay Gimpo. Có lẽ Ji Won trở về từ đảo Jeju sau khi quay xong K2H chăng?

Credit: XY baidu + soompi

Bình luận

mong sao trong phim chị già không để kiểu tóc này, trông già quá àh :(( ít nhất cũng phải để mái chứ chị :((  Đăng lúc 15-2-2012 11:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 15-2-2012 12:48:29 | Chỉ xem của tác giả
Wonnie ở sân bay Gimpo từ Jeju trở về Seoul sau khi quay "King 2 Hearts " vào lúc 20:10:22 (theo giờ hàn quốc)

Hàng Fanmade

Poster của  "King 2 Hearts " do 1023 hàn design và kèm theo lời nhắn của Wonnie vào ngày Valentine . nhà mình dịch giùm nhé

quà 1023 tặng Wonnie

Cre:baidu+DC

Bình luận

quá đẹp ^^ lời nhắn valentine của wonnie chưa có tiếng hoa hở em?  Đăng lúc 16-2-2012 10:43 PM
wonnie thích viết thư bằng tay nhỉ ;))  Đăng lúc 15-2-2012 01:09 PM
e cũng vậy:D đẹp quá :X  Đăng lúc 15-2-2012 12:51 PM
chị thích cái hình chị già mặc áo trắng :X  Đăng lúc 15-2-2012 12:49 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +4 Thu lại Lý do
mylove28 + 4 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
 Tác giả| Đăng lúc 15-2-2012 15:22:23 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua, 1023 ở Jiwonlove cafe đã tặng đồ ăn cho đoàn phim King 2Hearts nên chị già viết lời nhắn cảm ơn các bạn ấy.

14.2.2012 Tại nơi quay phim King 2Hearts.
Phần cơm trưa. Ăn rất ngon.
Cảm ơn, cảm ơn các bạn. Tôi sẽ đóng phim thật chăm chỉ.
Mọi người đừng bị ốm nhé, không thì tôi sẽ đau lòng lắm đó. He he
Yêu các bạn 1023.
Ha Ji Won

Quà tặng của 1023 Hàn

Credit: baidu + DC

Bình luận

hic, đang đói nhìn mấy món này chỉ muốn gặm cái màn hình :))  Đăng lúc 17-2-2012 05:40 PM
Măm măm. Ôi thích quá !  Đăng lúc 17-2-2012 04:11 AM
nhìn ngon quá đi mất ^^  Đăng lúc 16-2-2012 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 15-2-2012 19:08:44 | Chỉ xem của tác giả
Đây chính là 1 trong những nơi đã chụp hình poster ngày hwa

Hóng trên từng cây số đây

Ha Ji Won hôm nay đã quay phim tại Viện huấn luyện giáo dục Tamna và LSG sẽ có cảnh quay vào ngày mai

Theo lời 1 bạn fan kể lại rằng: Ha Ji Won nói rằng King 2hearts Ost rất hay, làm cô nhớ lại giai điệu của bài " Merry Go Round of life"("Howl’s moving castle" OST) do Joe Hisaishi thể hiện, nó rất hợp với phong cách hoàng gia.

Merry Go Round OF Life

Đây là Viện Huấn Luyện Giáo Dục Tamna

Thêm vài cảnh quay nữa (chắc do fan chụp)

soompi, dc hjw, baidu

Bình luận

Ồ ca khúc chủ đề của Howl's Moving Castle là bài mà chị già nhà mình thích nhất :D  Đăng lúc 15-2-2012 08:36 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
mylove28 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 16-2-2012 22:34:26 | Chỉ xem của tác giả
Lee Seung Gi và Ha Ji Won nhanh chóng hoà hợp trong quá trình quay drama “King 2 Hearts”

Trong một cuộc phỏng vấn qua điện thoại sáng ngày 16.02, đại diện phía đoàn phim “King 2 Hearts” (MBC) cho biết, “Cả Lee Seung Gi lẫn Ha Ji Won đều rất nhanh chóng thích ứng với tiến trình quay phim, bầu không khí tại phim trường thực sự rất ấm áp và thân thiện.”

Vị này cũng cho biết thêm, “Kể từ khi bắt đầu buổi đọc kịch bản vào cuối tháng 1 vừa qua, chúng tôi đã vô cùng bận rộn với việc quay phim trên khắp cả nước. Nhưng bởi vì tính cách của hai diễn viên chính rất hoà nhã, thế nên chẳng có bất kỳ sự lúng túng hay khó xử nào trong lần gặp mặt đầu tiên cả.”

Về việc Lee Seung Gi tiết lộ trong chương trình “KBS-Happy Sunday – 1 Night 2 Days” gần đây rằng anh đang ăn kiêng để giảm cân, vị đại diện này cũng giải thích, “Có nhiều việc đặc thù mà các diễn viên phải làm như theo dõi, chăm chút về ngoại hình trước khi bắt đầu một dự án còn hơn cả chính vai diễn trên phim nữa. Ngoài ra, vì phân cảnh Lee Seung Gi xuất hiện đầu tiên trong phim chính là lúc nhân vật của cậu ấy vừa được xuất ngũ, thế nên phần tóc của cậu ấy buộc phải cắt ngắn hơn bình thường.”

Về Ha Ji Won, vị này nhận xét, “Cô ấy luyện tập rất chăm chỉ. Vì vai của cô ấy là một cán bộ huấn luyện quân đội của Bắc Hàn, vậy nên còn có nhiều điều phải học nữa, chẳng hạn như học phương ngữ (Bắc Hàn) và nghi thức quân đội. Tính cô ấy khá dễ chịu, hiện cô ấy đang học tập rất hào hứng”

Với việc bộ phim sẽ lên sóng vào ngày 14.03 tới, đoàn phim vẫn đang bận rộn với việc quay phim tại nhiều nơi trong cả nước, trong đó có cả đảo Jeju.

Source: fnnews via nate/ tryp96
V-trans: [email protected]

Bình luận

ố ồ Gi bếu đóng vai vừa xuất ngũ sao ;)) hay hay  Đăng lúc 16-2-2012 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 17-2-2012 05:00:43 | Chỉ xem của tác giả
[King 2Hearts] Ha Ji Won và 1023 Hàn

Trông ngon quá đi thôi !

Thử một miếng nào!

Ngon quá ^_^

Mình viết lời cảm ơn các bạn đây

Các bạn có thích không? ^_^

Cre: Soompi

Bình luận

sao có áo khoát và ko áo khoát nhìn lạ qua :D  Đăng lúc 30-4-2012 03:32 PM
chị già tóc đen và dài nhanh ghia :D  Đăng lúc 17-2-2012 08:53 PM
hoi la chut  Đăng lúc 17-2-2012 05:24 PM
oo, toc zai oi!^^  Đăng lúc 17-2-2012 05:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
 Tác giả| Đăng lúc 17-2-2012 16:00:56 | Chỉ xem của tác giả
Ha Ji Won học phương ngữ Bắc Triều Tiên và nuôi tóc dài

Gần đây, nữ diễn viên Ha Ji Won đang mải mê học phương ngữ Bắc Triều Tiên để chuẩn bị cho sự trở lại trong một bộ phim truyền hình sau một năm. Cô sẽ xuất hiện trong drama "King 2Hearts" phát sóng vào tháng 3 tới đây. Vai diễn lần này là Kim Hang Ah, một sỹ quan quân đội Bắc Triều Tiên.

Quản lý của Ha Ji Won cho biết: "Kim Hang Ah là nữ công chức cấp cao của Bắc Triều Tiên. Công chức cấp cao không dùng giọng nói đặc trưng mà mọi người quen thuộc. Chúng tôi nghĩ việc này không khó vì cô ấy đã học phương ngữ Bắc Triều Tiên khi quay movie "As One" (Korea) rồi".

Một điểm thu hút khác nữa là Ha Ji Won sẽ để tóc dài đến ngang vai. Trong một số phim đã thực hiện như "Secret Garden", "Sector 7", "Korea", cô luôn xuất hiện với mái tóc ngắn.

Để chuẩn bị cho "King 2 Hearts", Ha Ji Won cũng tham gia tập luyện tại một trường võ ở Paju (*). Dù cô không có nhiều cảnh hành động trong phim, nhưng những kĩ năng cơ bản cũng cần thiết đối với một sỹ quan quân đội, vậy nên, đòi hỏi phải có sự chuẩn bị kỹ lưỡng.

"King 2 Hearts" khởi quay từ cuối tháng 1 và tiến hành chụp poster ngày 14 vừa qua. Phim sẽ lên sóng ngay sau khi "The Sun and the Moon" kết thúc vào giữa tháng 3.

Nguồn: hancinema.net
Lược dịch: mylove28 @ JIWonderland kites.vn

(*) Trường võ trong phim "Secret Garden" cũng ở Paju. Có lẽ chị tập ở chính nơi đó.

Bình luận

thanks sếp. xxx  Đăng lúc 17-2-2012 07:51 PM
Toc zai No.1!  Đăng lúc 17-2-2012 04:29 PM
Bưng ra news đi chị, cho em giành tem  Đăng lúc 17-2-2012 04:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 17-2-2012 17:20:20 | Chỉ xem của tác giả
beloan93 gửi lúc 15-2-2012 12:48
Wonnie ở sân bay Gimpo từ Jeju trở về Seoul sau khi quay "King 2 Hearts " vào lúc 20:10:22 (t ...

Chị già nhắn sẽ cố gắng đóng tốt bộ phim. Và mọi ngưởi đừng ai bị ốm nhé! Nếu ốm thì chị sẽ đau lòng lắm đấy;;) mà đấy có phải chữ chị già nhà mình hơm:O chữ đẹp phết ý nhỉ:">
Cả nhà nhớ đừng ai ốm nhé:X

Bình luận

ko mình ko biết tiếng Hàn đâu:))) đấy là tiếng Trung mà, chứ biết tiếng Hàn thì đã ko khổ sở vì mấy clip ko có sub  Đăng lúc 17-2-2012 09:29 PM
O, chi Soc che biet tieng Han nua ne! Nha minh co them nguoi dich sub roi!  Đăng lúc 17-2-2012 05:26 PM
chữ của wonnie đó bạn. wonnie trực tiếp ghi lun :X  Đăng lúc 17-2-2012 05:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách