Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: luckystar_ntqd
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2011] Cầu Vồng Tình Yêu | Hồng Đăng, Hồng Diễm

[Lấy địa chỉ]
21#
 Tác giả| Đăng lúc 23-12-2011 16:47:40 | Chỉ xem của tác giả
loveIU93 gửi lúc 21-12-2011 22:19
Hôm trước khi thi định lập theard cho phim này nhưng bận quá
May có bạn Lucky lậ ...

hì, có gì đâu mà thanks bạn
mềnh cũng thick phim này nên lập theard để chia sẻ với mọi người cho zui
mình thick nhất là cp Minh khang với Mộc Miên
thick chị Mộc Miên ghê :X:X

Bình luận

Mộc Miên bạn ạ! ^^~  Đăng lúc 23-12-2011 06:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 23-12-2011 18:24:39 | Chỉ xem của tác giả
Khá là thích đề tài của phim này
Ost cũng rất là hay nữa
Thanks chủ thớt nhé
Post đầy đủ và rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 25-12-2011 00:21:34 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng thích phim này lắm
cặp nào cũng thich
thích nhất là TH vs cô cảnh sát PN
nhưng có vẻ đôi này ko đi đến đâu vì cô cảnh sát ko hài lòng vs cách sống của TH
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 25-12-2011 00:49:50 | Chỉ xem của tác giả
Tập hôm qua hay ghê cơ, thích TH nhất! {:301:}. Tuy anh sống hơi thoải mái so với khuôn phép gia đình, nói năng bất cẩn nhưng thật sự thấy anh sống rất tình cảm, nhiệt tình và yêu thương quan tâm mọi người trong gia đình. Mình rất thích mẫu người như thế, anh Phan Anh đóng cũng đạt. Sau phim này, nhìn anh PA ở đâu cũng nhìn ra TH ^^.
P/s: hình như theard này toàn ng nhà THCCC mình{:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 25-12-2011 13:15:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang xem Cầu vồng tình yêu, hóa ra trên KST cũng có 1 thớt về phim, thế thì dạo này sẽ chăm chỉ vào t8m 1 tí.
Có thể nói là phim này là 1 số ít những bộ phim thuộc đề tài tâm lý xã hội xem được gần đây.
Theo dõi được một thời gian thì phải nói trong dàn viễn viên trẻ mình thích nhất anh Hồng Đăng. Anh Đăng diễn đạt thật đấy, đường nét trên khuôn mặt biểu cảm rất tốt. Sau diễn viên Việt Anh giwof mình mới lại thích một diễn viên nam của VN nữa. Còn bên đội ko chuyên thì thích Phan Anh. Bởi vì Phan Anh đã hóa thân vào nhân vật tốt hơn mình tưởng tượng. Anh ấy lột tả được hình tượng người đàn ông yếu đuối trong tâm hồn nhưng lại cố tỏ ra mạnh mẽ, ngang ngược.

Nhìn chung là cả dàn diễn viên đều làm hài lòng khán giả cả về độ đẹp lẫn khả năng diễn xuất. Những cô chú diễn viên gạo cội mình ko dám bàn nhưng có những diễn viên trẻ cảm giác thực lực rất tốt. Ví dụ như Huỳnh Anh chẳng hạn, cứ nghĩ chỉ là hotboy góp vào cho đẹp đội hình nhưng em ấy cũng đã diễn xuất khá là được. Dù bây giờ mình rất ko ưa nhân vật Khánh Lâm của em ấy nhưng mà mình vẫn ủng hộ Huỳnh Anh. Hay như bé Minh Tiến đóng vai Thế Anh phải ko nhỉ, cậu bé ấy đầy hứa hẹn đấy chứ.

Trong phim hiện tại mình yêu thích nhân vật bà trẻ Hoàng Trung và cậu bé Thế Anh nhất.

Bình luận

mình cũng nghĩ như bạn.. tưởng Huỳnh Anh đóng sẽ ko ra gì.. ai ngờ cũng đật lắm.. rất nhập tâm..  Đăng lúc 26-12-2011 11:14 AM
@love: mình cũng thấy vai của Huỳnh anh dạo này rất k thick. có nhìu hành động quá đáng với hoài an >"<  Đăng lúc 25-12-2011 06:21 PM
wellcome bạn :)  Đăng lúc 25-12-2011 06:18 PM
Thực sự mình ko hiểu vai của Huỳnh Anh đặc trưng phải thế hay lối diễn của bạn này như thế nhưng khi nào có mặt bạn ấy mình chuyển ngay kênh.  Đăng lúc 25-12-2011 03:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
 Tác giả| Đăng lúc 25-12-2011 18:23:42 | Chỉ xem của tác giả
arc-en-ciel gửi lúc 25-12-2011 00:49
Tập hôm qua hay ghê cơ, thích TH nhất! . Tuy anh sống hơi thoải mái so với khuôn  ...

mình thấy trong phim này thực ra mọi người ai cũng có mặt tốt
như thế anh, nhìn bề ngoài có chút k tốt nhưng thực ra bên trong cũng rất tốt, biết quan tâm, lo lắng cho người già.
Mình chỉ thấy phim này cho bố già rồi, cháu có được hơn chục năm rồi mà lại đi lấy thêm vợ, sinh thêm con thấy cũng hay hay :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 26-12-2011 11:18:40 | Chỉ xem của tác giả
                                          Ảnh cưới của cặp đôi Sơn Tùng - Ngọc Linh

cr: dienanh.net            

Bình luận

nhầm nhọt kìa :)) là Sơn Tùng - Ngọc Linh chứ  Đăng lúc 26-12-2011 02:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 26-12-2011 11:22:20 | Chỉ xem của tác giả
                                                 Kết bộ váy cưới của chị này.. nhìn đẹp quá..

cr: dienanh.net
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 26-12-2011 11:32:07 | Chỉ xem của tác giả
                            Các diễn viên trong lễ ra mắt phim Cầu Vồng Tình Yêu.

cr: vtv.vn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 26-12-2011 14:56:31 | Chỉ xem của tác giả
Trong này cũng có thớt phim này mà mình không biết . keke ^^ vẫn quen ở KST hơn bên DAN.

Lội qua 4 page thì thấy các bạn thắc mắc về cặp của Thế Hiển . Theo những gì mình biết thì thế này:

Thế Hiển và Phương Nam sau này sẽ yêu nhau ( tất nhiên ) Phương Nam là người sẽ làm thay đổi lối sống, cách ứng xử của Thế Hiển. Nhưng đáng tiếc là khi họ đang yêu nhau thì Phương Nam hy sinh . Vì vậy nên cuối cùng Thế Hiển lại quay về với Hòa. Đây là một chi tiết khác với bản Hàn . Nếu các bạn nhìn kĩ ảnh trong vid ost Hãy mở cửa nhé tình yêu . các bạn sẽ thấy Huyền Trang ( vai Phương Nam ) đang có bầu . Có lẽ do chị ấy không thể tiếp tục theo đoàn làm phim nên biên kịch và đạo diễn đã thay đổi kết thúc của cặp đôi này .

Bình luận

mình cũng là sone.. fan của couple Yong Sèo nè.. ^^  Đăng lúc 27-12-2011 10:49 AM
@love: chỉ có ảnh thui chứ, tớ k thấy cảnh đám cưới ở đâu cả  Đăng lúc 26-12-2011 04:18 PM
sao mình lại thấy có đám cưới của Thế Hiển với Phương Nam nhỉ?:-0  Đăng lúc 26-12-2011 04:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách