Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ramia080792
Thu gọn cột thông tin

[Drama] [2008] Anh hùng xạ điêu

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-3-2012 18:26:18 | Xem tất

baidu

Bình luận

chăm chỉ nhá:D  Đăng lúc 7-3-2012 08:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-3-2012 15:45:53 | Xem tất
Tĩnh Mục

Sign

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2014 11:17:33 | Xem tất
Phim đầu tiên của Thi Thi mà mình xem là phim này.
Thật ra vì vậy mà ấn tượng không được tốt, vì từ nhỏ đã đọc Anh Hùng Xạ Điêu, đọc tới đọc lui cả chục lần tới nỗi thuộc luôn rồi, là tiểu thuyết võ hiệp mà mình thích nhất.
Mình nói thật mấy bạn đừng choi, tạo hình của Thi Thi trong phim này ko phù hợp với nguyên tác (chắc là nhìn chưa đủ khắc khổ, bởi vì Mục Niệm Từ là 1 cô gái phiêu bạt giang hồ, còn Thi Thi lại không giống như vậy, giống tiểu thư còn nhà trung lưu hơn). Vậy là nói thật mình hơi ác cảm, nhưng ấn tượng đặc biệt mà lần đầu tiên mình nhìn thấy Thi Thi là cặp mắt, bởi vì nhìn rất buồn: " Pà chị này ko hợp với vai Mục Niệm Từ gì hết, nhưng mà cặp mắt sao buồn dữ vậy nè".
Mãi tới lúc xem Bộ Bộ mình kết Thi Thi dữ dội luôn. Rồi coi tới Hiên Viên Kiếm thì chính thức đổ cái oành. Hjhj.

Bình luận

hôm rồi mình xem lại phim của TT với Châu Du Dân. tuy có 1 số đoạn TT diễn chưa hay lắm nhưng có 1 vài đoạn công nhận là Thi Thi diễn bằng mắt cực kỳ tốt.  Đăng lúc 6-6-2014 08:14 AM
uhm, mình cũng thấy giống bạn. Bởi vì xem phim mình hay nhìn vào mắt diễn viên nên thấy mấy phim trước Thi Thi còn là lính mới.  Đăng lúc 6-6-2014 08:11 AM
nên mình cũng chỉ thik những fim từ 2010 đến nay của Thi thui, bây giờ thì cuồng rùi  Đăng lúc 5-6-2014 12:08 PM
và đến Bộ Bộ thì ai ai cũng công nhận tài năng của tỷ ấy, tiến bộ theo thời gian mà  Đăng lúc 5-6-2014 12:07 PM
thật ra thì tứ Quái hiệp nhất chi mai thì diễn xuất của Thi Thi mới bắt đầu tiến bộ á  Đăng lúc 5-6-2014 12:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách