Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: congaden
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2002] Giây Phút Sinh Tử | Trương Trí Lâm, Lâm Tâm Như, Đổng Khiết

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 27-3-2014 15:24:17 | Xem tất

Cre: FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2015 17:19:47 | Xem tất
lâu ko xem, muốn được xem lại quá, có bạn nào có link download cho mình xin với, tks nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-6-2016 09:09:57 | Xem tất
brahmos332 gửi lúc 17-5-2015 05:19 PM
lâu ko xem, muốn được xem lại quá, có bạn nào có link download cho mình xin với, tks nh ...

Bạn thử vào youtube xem nha, mình thấy trên đó có đó, mà ko biết có đủ bộ ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2016 02:45:51 | Xem tất
mặc dù Đổng Khiết sống quá cảm tính, gây ảnh hưởng tới sự nghiệp của chị nhưng mà mình phải công nhận Đổng Khiết là một diễn viên tốt
một bộ phim hay là cả dàn diễn viên phải cân xứng
hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-11-2016 15:42:11 | Xem tất
Vừa mới luyện bộ này của TTL và LTN, nguyên nhân là vì thấy trailer phim cùng tên của Lưu Khải uy.
Nói về bản 2003, phải nói dàn sao sáng lung linh, mỗi người 1 vẻ, nghe đã thấy thèm, xem là thấy sướng.
Nói về nội dung: Phim cổ trang tước kia tương đối trung thành với nguyên tác, cải biên thì sẽ ko quá đà, bối cảnh thực, những pha hành động thì rất ổn, mah đậm chất Trung Hoa, không màu mè ,kỹ xảo thái quá.
Mình rất ưng ý những phim cổ trang của TQ thời gian trươc, hoàn toàn có thể xem lại nếu có time.
Tuy nhiên, vài năm trở lại đây, đa số chỉ xem trailer thôi là đã thấy quá áo. Bối cảnh ảo, trang mục màu mè, các pha hành động thì dựa nhiều vào kỷ xảo, nội dung thì cải biên quá đà. Các diển viên bây h sao cứ thấy tựa tựa nhau. Trước đâu các dv TQ luôn có những nét hút riêng biệt, cả nam lẫn nữ, nhưng h cứ thấy sao sao ấy...
Bộ gần đây nhất ưng ý chỉ có Lang Gia Bảng thôi, còn lại, chỉ nhìn Poster, xem trailer là lập tức cho out luôn.
Mih xem lại Bản của LTN và TTL vì thấy trailer của bản 2016. Nhưng có thể mình sẽ ko xem bản mới. Cứ đợi phản hồi xem thế nào.
Có thể mình hơi bảo thủ, cũng có thể là hoài niệm, nhưng những năm gần đây quá thất vọng về các drama của TQ. Dòng phim cổ trang là dòng thế mạnh nhưng lại ko thế phát huy được, hy vọng tương lai sẽ có những bộ phim mà sau 10 năm khán giả vẫn có thể xem lại như Phi Đao hựu kiến Phi đao, bản 2003.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách