Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: xin
Thu gọn cột thông tin

[Drama 1999] 해피 투게더 / Happy Together/Hạnh Phúc Bên Nhau

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-1-2013 18:11:41 | Xem tất
Phim này mình thích nhân vật của LBH hơn, mà cũng cảm thấy nhân vật này hợp với nhân vật của Sky hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2013 16:32:04 | Xem tất
Vẫn đang cố gắng ngồi xem thuyết minh trên TV hàng ngày
Nhưng mà giọng khó nghe quá, chịu ko nổi T______T
rốt cuộc vẫn phải tìm engsub về xem thêm

http://doramax264.com/9910/happy-together-1999-k-drama/

-----
Đọc summary và spoiler thì cứ nghĩ JS lạnh lùng vs SH lắm, nhưng xem phim thì thấy JS có yêu SH đấy chứ :-?
Dù tất nhiên TP tình cảm hơn rất nhiều ^^

Bình luận

mà bạn là Lam Huynh trên youtube phải ko? :x  Đăng lúc 7-1-2013 08:48 AM
cảm ơn bạn, mình tìm đc link phim này rồi :x Bạn có Into the sunlight và Secret ko? Mình chỉ đang tìm link down của 2 phim đó thôi :D  Đăng lúc 7-1-2013 08:47 AM
Phim này mình có raw SD và eng sub srt. Bạn thích thì mình đưa link cho.  Đăng lúc 7-1-2013 12:04 AM
Mình đang up toàn bộ phim của Sky mà mình có lên youtube, hy vọng không bị chặn như phim St-Jiwon nhà mình đóng. Xóa sạch biết bao công sức và cả account của mình nữa....   Đăng lúc 7-1-2013 12:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2013 15:04:06 | Xem tất
So với SOng Hye Kyo và Kim Tae hee thì mình thik Sky hơn nhiều nhiều ấy !!! KTH ngoài xinh ra thì mình thấy không có j đặc sắc, diễn xuất mà phim này có thể tim link xem đc ở đâu vậy ta? Hik, đúng là từ 1999 có khác, quy tụ toàn dàn sao khủng bây giờ!! khủng lun!!

Bình luận

Kites mới vừa làm lại vietsub phim này đó bạn, bạn có thể tìm bên box drama nhé ^^  Đăng lúc 2-12-2013 02:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách