Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2351|Trả lời: 9
Thu gọn cột thông tin

[DONATE] Ủng hộ Goo Hye Sun trong buổi họp báo phim điện ảnh "DAUGHTER" #7

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-4-2014 10:09:37 | Xem tất |Chế độ đọc
[DONATE] Ủng hộ Goo Hye Sun trong buổi họp báo ANGEL EYES

GẤP!!!
Như mọi người đã biết thì hiện tại Sun đang tham gia bộ phim Angle Eyes. Ngày 3.4 sắp tới sẽ tổ chức buổi họp báo ra mắt phim. Tụi mình đang có kế hoạch sẽ donate tiền qua trang web https://dreame.co.kr:127/en/. Đây là hình thức các fans làm từ thiện dưới tên thần tượng của mình, tiền donate sẽ được chuyển thành gạo giúp đỡ cho người nghèo và được để dưới tên Sun. Ngoài ra, trước khi gạo được chuyển tới tay người nghèo, người ta sẽ để gạo tại địa điểm mà mình mong muốn.
Như vào buổi họp báo phim "Please, captain" Sun từng tham gia, các fans nhiều nơi cũng đã sử dụng hình thức này. Mình nghĩ đây là 1 việc rất hay khiến Sun biết đến fans Việt Nam, khiến Sun tự hào hơn về fans cũng như giúp tên tuổi của Sun nhiều người biết đến. Mình hi vọng đây là năm đầu tiên fans Việt Nam có thể tham gia.
Hiện tại đã có Kiều, Jenny, Minsunnguyen và blueplanet đồng ý donate, mình mong nhiều bạn có thể tham gia sự kiện này.

Chân thành cảm ơn mọi người!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 1-4-2014 10:13:50 | Xem tất
Clip trong buổi họp báo phim "Please, Captain"

Credit: SBS
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-4-2014 10:18:41 | Xem tất
cái này là ảnh nhà mình nè chi .. treo trên gao   chắc làm 10kg quá it ng góp

Bình luận

em cũng hok chắc hẻm ai nhiệt tình 128 tụi mình chống hok nỗi đâu  Đăng lúc 1-4-2014 11:13 AM
ban đầu chị với kiều cũng bàn gói 99usd, sau kiều lại nói 128usd, hình như 128usd là thêm 10kg nữa  Đăng lúc 1-4-2014 10:47 AM
em nghi chị kiều làm gói 99 usd có banron  Đăng lúc 1-4-2014 10:44 AM
10kg k có banron thì phải, h mình phải làm gói 20kg là 128usd :'(  Đăng lúc 1-4-2014 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 1-4-2014 10:21:45 | Xem tất
hiện tại ngoài những thành viên chị nêu thì sáng nay chị có liên lạc với 1 chị trên fb
chị ấy nói sẽ chuyển tiền vào trong ngày hôm nay
nên giờ là đc 5 người rồi
mà cái gói 128usd thì nhiều thật
k bít có kham nổi k
mọi người cố gắng ủng hộ nhé
lần này làm hơi vội nhưng hi vọng là sẽ được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-4-2014 10:45:34 | Xem tất
blueplanet gửi lúc 1-4-2014 10:21 AM
hiện tại ngoài những thành viên chị nêu thì sáng nay chị có liên lạc với 1 chị trên ...

em không biết nữa chị kiều bảo làm gói 99 usd
khả năng góp là từ 200k trở xuống
chắc ngày mai em mới chuyển tiền dc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 1-4-2014 11:16:32 | Xem tất
@minsunnguyen: hiện tại nhà mình đã thống nhất làm gói 99usd
em cố gắng gửi trc ngày 3 là đc
đây là thông tin tụi mình đã đăng kí mọi người nhé
hi vọng mọi người ủng hộ nhiệt tình
vì h mới chi có 5 người xác nhận donate, hix
https://dreame.co.kr:127/en/invoice.php?tradecode=IVQ2421762
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2014 12:31:35 | Xem tất
[ Rice Wreath Donation Project FOR DAUGHTER MOVIE]

Như các bạn đã biết tháng 10 sắp tới Goo Hye Sun sẽ ra mắt bộ phim điện ảnh "Daughter". Đây là bộ phim điện ảnh Sun giữ 3 vai trò: Đạo diễn, Biên kịch và Diễn viên. "Daughter" cũng là bộ phim điện ảnh đầu tiên Sun giữ vai trò là diễn viên nữ chính, vì thế Sunnies rất mong chờ ngày bộ phim ra mắt.

Tại buổi họp báo ra mắt phim truyền hình "Angel Eyes" vào đầu tháng 4 vừa rồi, Sunnies Vietnam (Goo Hye Sun Vietnam Family) lần đầu tiên gửi lẵng hoa gạo chúc mừng Goo Hye Sun. Đây cũng là cách thể hiện sự yêu mến, khích lệ của Sunnies chúng ta đến Goo Hye Sun và cũng là cách Goo Hye Sun biết đến tình cảm của fan Việt chúng ta.

Để thể hiện tình cảm và sự ủng hộ của Sunnies Vietnam dành cho Goo Hye Sun nhân dịp ra mắt phim điện ảnh "Daughter", Sunnies Vietnam (Goo Hye Sun Vietnam Family) sẽ gửi lẵng hoa gạo 20Kg trị giá: 103 USD đến buổi họp báo thông qua website: https://dreame.co.kr:127/en/

(Chú thích: Quyên góp gạo gửi đến các diễn viên chính trong buổi họp báo ra mắt một bộ phim, concert đã trở thành truyền thống trong ngành công nghiệp giải trí Hàn Quốc. Đây là cách fan thể hiện sự ủng hộ của mình đến thần tượng yêu thích của họ. Số lượng quyên góp này sẽ được sử dụng để làm từ thiện dưới tên của nghệ sĩ mà fan gửi đến).

Mọi đóng góp của các bạn xin gửi đến số tài khoản:

Triệu Gia Bích
Số tài khoản: 35944268
Ngân hàng Phương Nam chi nhánh Nhà Bè.

Sau khi chuyển tiền, các bạn hãy gửi tin nhắn cho page Goo Hye Sun Vietnam Family để xác nhận nhé.
Danh sách tham gia quyên góp chúng tớ sẽ đăng tải công khai lên page Goo Hye Sun Vietnam Family
Hy vọng sẽ nhận được sự đóng góp ủng hộ từ các bạn!
Chân thành cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-2-2015 18:16:55 | Xem tất
Năm nay nhà Sun vẫn cố gắng quyên góp mỗi người một ít mua vòng hoa gạo ủng hộ Goo Hye Sun vào ngày họp báo ra mắt phim truyền hình "Blood" tổ chức vào trưa mai 11.2

Đây là đơn hàng mà nhà Sun đã order bên DREAME

COMMERCIAL INVOICE / 計算書

No. & Date of Invoice : FWL38204130 / 10 Feb 2015
Supplier/供給者
Dreame / 드리米
214 Lotte Gold Rose II, 890-59 Daechi-dong, Gangnam-gu, Seoul, Korea
TEL. 82-2-703-3710 FAX. 82-2-706-5387
e-mail : [email protected]
Consumer/購買者
블러드-Goo Hye Sun Vietnam Family
All the best for Blood. Goo Hye Sun Fighting! Sunnies Vietnam love you very much

Bank Information/銀行情報
Bank : KOOKMIN BANK
Bank Address : 9th FL. Sewoo Bldg. 10, Yeouido-dong, Yeongdeungpo-gu, Seoul, Korea
Bank SWIFT CODE(B.I.C) : CZNBKRSE
Account Number : 837601-04-185432
Account Holder : Dreame co.ltd
Product/商品名        Price(KRW)/價格        Consignee/受領者
F1 Dreame米花-20kg * 1個        100,000        Goo Hye Sun
TIME(日時)        AM 02:01 11 Feb 2015       
PLACE(場所)
Seoul St. Mary\'s Hospital, The Catholic University of Mary Hall Castle Hall (first floor auditorium)

https://dreame.co.kr:127/en/invoice.php?tradecode=FWL38204130

Gói hàng mua ủng hộ là 95usd
Tổng cộng bằng tiền Việt là : 2.300.000 đ (đã tính thêm tiền phí thanh toán bằng Paypal)
Hiện tại vẫn còn thiếu 1 ít tiền để đưa cho bên DREAME
Không biết bạn nào ở Kites có muốn đóng góp cùng tụi mình không?
Chân thành cảm ơn !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-3-2015 20:23:58 | Xem tất
Hình ảnh vòng hoa gạo của nhà Sun gửi đến buổi họp báo phim Blood ngày 11.2:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-3-2015 20:27:25 | Xem tất
[DONATION] FOOD CART PROJECT FOR BLOOD TEAM -
DỰ ÁN QUYÊN GÓP TIỀN MUA XE THỨC ĂN GỬI ĐẾN ĐOÀN PHIM "BLOOD"

Hi Sunnies,

Sunnies from DC-GHS (Korea fan site) is organizing a Food Cart Support Event for Blood Team on behalf of GHS Fans and they are inviting International Sunnies to participate. Considering all the negativity, this is a pro-active action that we can take to show our love to our angel, GHS. Please consider contributing if you can afford to or pool in as a group to contribute. Even if u cannot, please continue to show your love via Twitter or Instagram; she appreciates that as well I know GHS will be really happy to see teamwork of Sunnies from ALL over the world- that’s the GHS’ Way. GHS Fighting!! Sunnies Fighting!!

DC-GHS is receiving funds only through Pay Pal:
In Pay Pal just specify [email protected] in the box that asks for email or
mobile #. It will show a name HJ Shim with this acct.
*Paypal : [email protected]

Chào các bạn,
Sunnies ở Hàn Quốc (Ku Hye Sun DC Inside Gallery) tổ chức đợt quyên góp tiền để mua xe tải thức ăn gửi đến đoàn phim BLOOD. Đây cũng là cách cổ vũ tinh thần làm việc cho đoàn phim và cũng là một niềm TỰ HÀO của Sun khi fans Sun gửi thức ăn đến chiêu đãi cả đoàn phim.

Nếu bạn nào yêu thích bộ phim BLOOD và GOO HYE Sun có khả năng quyên góp thì hãy gửi tiền qua tài khoản PAYPAL của bạn Snowsummer:

Paypal : [email protected]
Tên tài khoản: HJ Shim

Cảm ơn các bạn rất nhiều

Danh sách các bạn đã donate:

Fans ở Hàn:
http://gall.dcinside.com/board/v ... o=135013&page=1

Fans Quốc tế:
http://gall.dcinside.com/board/v ... o=135014&page=1

Thông báo về việc quyên góp:
http://gall.dcinside.com/board/v ... o=134944&page=3

credit: Naver, Ku Hye Sun (구혜선) Inside Gallery
Trả lời