Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: linh_hana9x
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Disc] Idol đa tài nhất trong Kpop?

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 11-11-2013 08:46:37 | Chỉ xem của tác giả
nếu được thì mình chọn chú Yoo nhé 1 người mà ai cũng quý trọng và yêu mến

là 1 tấm gương mà mọi người nên học hỏi bởi chú đã không từ bỏ ước mơ của mình

nên mới có 1 thánh Yoo như bây giờ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 3-12-2013 19:02:24 | Chỉ xem của tác giả
Idol đa tài nhất ! Dĩ nhiên sẽ là jiyeon của T-ara rồi
Vì Dino nhà mình vừa hát hay, nhảy giỏi lại có khả năng diễn xuất tuyệt nữa chứ.
Dù là ca sĩ , diễn viên, MC, ha tham gia nhạc kịch thì đều hay cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 12-12-2013 21:46:43 | Chỉ xem của tác giả
mik chọn yoona của s9!=]
ngoài ra nếu đc tthif mik thêm một phíu cho lão taec của "tu pi em" nữa ạ!=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-2-2014 11:15:48 | Chỉ xem của tác giả
1 phiếu cho xu chu
hát + nhảy + rap + MC + diễn viên + nhạc kịch
Đặc biệt trong đó thấy Sungmin là đa tài nhất, học gì cũng rất nhanh nhưng tiếc lại k hay tham gia nhiều, ngoài ra còn có idol đa tài mới nổi Cho Kyuhyun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 9-2-2014 03:06:20 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là gà nhà SM đều rất đa tài , đặc biệt mình thích Henry
anh í vừa giỏi hát , nhảy , chơi piano, violin, soạn nhạc ,phối nhạc ,sản xuất, đóng phim ,còn nấu ăn ngon nữa
Mấy món ở  MasterChef Korea Celebrity nhìn ngon kinh khủng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-2-2014 15:20:00 | Chỉ xem của tác giả
mình cho một phiếu GD nhé
anh vừa hát hay, rap giỏi, lại sáng tác bài hát độc đáo cho mình nữa chứ
anh còn là một idol ăn mặc phong cách khỏi chê
tóm lại là anh rất hoàn hảo trong mắt của em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-2-2014 16:07:29 | Chỉ xem của tác giả
Vote 1 phát cho bé Yoona của GG nè
Phải nói là bé rất nhiều cái tài:
- Nhảy nhót cực kì tuyệt nhé (chuyện, 1 trong 3 lead dancer của nhóm à lị ), hát hò cũng khá tốt (giọng hát tuy là ko tốt so với các thành viên trong SNSD, nhưng cực trong trẻo nhé ^^)
- Diễn xuất rất ổn, dắt túi đc khá nhiều bộ phim
- Là người mẫu chuyên nghiệp, có rất nhiều hợp đồng quảng cáo
- Là 1 MC khá nhanh nhạy nên đc mời vào vị trí này khá thường xuyên
- Ngoài ra còn có 1 trái tim vô cùng ấm áp và dễ tổn thương, aegyo thì khỏi nói nhé
Bởi vậy hàng triệu con tim mới bị rung rinh khi nhìn thấy (mặc dù ko nhìn trực tiếp ), chưa kể hơn 100 sao nam nổi tiếng của K-biz chọn ẻm là mẫu ng lý tưởng... Nhưng rất tiếc, trái tim bé bỏng của em thuộc về Seung Gi oppa mất rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 13-2-2014 19:43:14 | Chỉ xem của tác giả
Nếu đa tài trong giới idol thì mình chọn Kim Junsu.
Kim Junsu luôn được biết đến là ng có giọng hát tốt nhất trong giới idol Kpop. bình thường các idol hoặc là mạnh về mặt dacing hoặc voice nhưng ở Kim Junsu lại hội tụ cả 2 kỹ năng này một cách hoàn hảo. Về phần diễn xuất, Junsu chỉ tham gia nhạc kịch và thành công ở mảng này thì mình chưa thấy có idol nào hiện tại đạt được đến tầm của Kim Junsu cả về sức mạnh phòng vé lẫn sự thừa nhận của công chúng cùng đồng nghiệp.
Ngoài ra thì bạn ấy  còn sáng tác nhạc tốt, chơi game giỏi, đá bóng hay và hiện đang kinh doanh 1 khu resort...chừng ấy cũng đủ để chứng minh Kim Junsu cực kỳ đa tài rùi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 23-2-2014 19:07:42 | Chỉ xem của tác giả
Bài được ha_tem sửa lúc  23-2-2014 07:15 PM

Bài được ha_tem sửa lúc  23-2-2014 07:08 PM

Với mình thì nói đến Kpop, nhạc Hàn thì phải nhắc đầu tiên đến anh Còi GD của Big Bang .  Âm nhạc của Còi thì khỏi phải bàn, người làm ca sĩ cái đầu tiên phải nhắc đến là âm nhạc rồi, Còi rap và hát đều rất tuyệt. Nhưng những tài năng khác như: Sáng tác, sản xuất nhạc, thời trang đều khỏi phải bàn. Mỗi lĩnh vực đều rất xuất sắc và đỉnh của đỉnh. . Sáng tác thì gần "múa bút là thành hit" , mỗi bài hát làm ra đều chất lượng tuyệt vời, lại còn là "ông hoàng thời trang" nữa chứ. may mà anh ko tham lấn sang diễn xuất như anh Tộp thộn (xem mấy cái making film của anh cũng đã thấy anh mệt đứt hơi rồi), chứ nếu ko thì dễ cũng diễn xuất giỏi lắm, xem cái She's Gone mà chết với ánh mắt "giết người điên loạn" của anh. . Chưa kể anh nhảy cũng đẹp nữa, lúc làm thực tập sinh còn nhảy trên cả Bae cơ mà, sau này lại để Bae vượt mất. . Còn lại mấy cái như talk hay đi show mà có Còi là khỏi phải bàn, Còi chỉ phối hợp với mọi người thôi mà thấy buồn cười ghê cơ, nhất là 2 lần tham gia Thử thách cực đại, một lần thì làm anh nhân viên quèn thiết kế đồ lót kiêm người mẫu CF, một lần thì trêu chọc chú Doni làm chú phải "điên cuồng" vì anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 23-2-2014 21:32:22 | Chỉ xem của tác giả
Bài được Lyn.B sửa lúc  23-2-2014 09:34 PM

Chắc chắn là Bae Suzy.
Con bé sinh năm 94, debut năm 17 tuổi và chỉ sau một năm nổi lên như cồn qua drama đình đám Dream High :3
Năm 2012 còn được bầu là Ngôi sao thành công nhất mà.
Đóng phim tốt, ổn định đang được cải thiện dần.
Hát hay, đầy cảm xúc. Xứng đáng vị trí main vocal trong miss A :">
Còn đứng đầu, nhì của top mĩ nhân đẹp nhất Kpop nữa :v
Bao nhiêu bảng xếp hạng được đứng đầu. tham gia show siêu tự nhiên. thể hiện hết tính 4d hâm hâm tửng tửng
Bh là ngôi sao hạng A. Nổi tiếng, thành công và có vị trí nhất nhì trong Kpop rồi :p
Nói chung con bé tự nhiên, tài năng, xinh đẹp, luôn mỉm cười và mang lại động lực cho mọi người khi nhìn thấy
Cố lên nhé !!! <3 Yêu lắm, Su ú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách