Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4811|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Điệp viên cấp 7) Joo Won vs Choi Kang Hee, nụ hôn má ngọt ngào

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bức ảnh cho thấy nụ hôn má ngọt ngào của Joo Won với Choi Kang Hee trong bộ phim Điệp viên cấp 7 đã được công khai.

Trong các bức ảnh về trường quay của bộ phim Điệp viên cấp 7 được công khai ngày 21 vừa qua, bức ảnh thu hút sự chú ý của mọi người nhất chính là thời khắc ngọt ngào của cặp đôi Joo Won- Choi Kang Hee. Đó cũng chính là cảnh quay Seo Won ở trong phòng của Gil Ro và chụp ảnh.

Dáng vẻ Joo Won với khuôn mặt luôn rạng rỡ nụ cười và liều mình thực hiện một nụ hôn má, sau hàng loạt biệt danh “Gil Ro thiện xạ”, “Gil Ro lạnh lùng”, “Gil Ro vàng 19” thì đến đây biệt danh “ Gil Ro rơi vào vũ trụ” quả là không quá, kết hợp với dáng vẻ tươi vui của Choi Kang Hee thì loveline của couple Ro-Won đúng là làm khán giả càng thêm hiếu kỳ.

Sau khi bức ảnh được đăng tải, cư dân mạng vô cùng phấn khích “ Seo Ro đúng là couple làm toàn dân sốc nhất đó”, “làm thế nào mà họ có thể thân thiết vậy chứ?”, “Joo Won đáng yêu quá… mình cũng muốn có một người bạn trai như thế”, “ Cứ thự nhiên như thế cũng được sao?”.

Nhưng khán giả vẫn đang tập trung  vào sự lừa dối và sự thật lấp đằng sau tình yêu sóng gió của 2 người.

Sou
[email protected]
p/s Fan bên đó cũng ghen tỵ với ss CHoi ghê quá=))
GHÉ THĂM NHÀ ĐIỆP VIÊN NÀO

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-2-2013 17:21:51 | Chỉ xem của tác giả
đây đây là bức ảnh nụ hôn má đó đây  

ss Choi cứ ko cười, tóc ngắn như thế này là dễ thương nhất
Bạn Won có ở bên cạnh ng yêu cũng ko bạo đến như thế đâu, đây là Gil Ro chứ ko phải Joo Won các nàng ạ :))

Cảnh này bị cắt cũng đúng thôi, đây là lần đầu tiên Xèo vào phòng Rô, tự nhiên quá như vầy cũng ko hya, mà ý bác đạo diễn là để làm BTS thế này mục đích là hâm nóng tinh thần fan lên thôi, dại gì bác ý đưa vào, đưa vào thì cái kiss kia giảm nhiệt mất. Bít mưu đồ nhà đài quá mà

Fan bên Hàn GATO lắm, nhảy đông đổng lên lun ý chứ, mấy cái comment này là còn nhẹ, còn nhìu cái điên loạn hơn nữa kìa, nhất là vì cái sự dễ thương kinh dị của bạn Rô T______________T

Bình luận

nói chứ cái news của sit hôm qua em cũng giựt kìa ss =)) chúng em hoàn toàn trong sáng,có chút lừa dối nào em nhịn đói 3 ngày cho =]]  Đăng lúc 23-2-2013 06:57 PM
ở đâu có có sú sì ở dưới có Na .. cái này là thứ 3 trong 2 ngày đừng nói với mình các bạn "trong sáng" =))  Đăng lúc 23-2-2013 06:48 PM
edit hoàn ạ  Đăng lúc 23-2-2013 05:50 PM
làn này lại bị nghi ngờ cho mà xem s ạ=))))  Đăng lúc 23-2-2013 05:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-2-2013 17:25:36 | Chỉ xem của tác giả
nhưng mà hình như mấy cảnh này đâu có hết trong phim hả
nghe đồn bị đạo diễn cắt bớt rồi

mấy cảnh này Rô quá quá dễ thương lun XD
Xèo cũng xinh đẹp, rạng rỡ nữa
hai người này sao mà diễn tự nhiên thế k bít
y như là đang iu thiệt

âu mình cũng mún có người iu như bạn Rô

móa ơi, tui thích mấy cái biểu cảm của Won quá điiiiiii *giãy đành đạch*

Bình luận

khổ, cả cái NIS ai cũng bít Rô mê Xèo :D  Đăng lúc 23-2-2013 06:10 PM
s bật lại đi, cái lúc mà huấn luyện với Mi tút lại gu ăn mặc cho Seo để đi làm ý ạ^^  Đăng lúc 23-2-2013 06:01 PM
ủa vậy hả, ss chả nhớ =)))))  Đăng lúc 23-2-2013 05:58 PM
edit hoàn ạ, cái biệt danh s hỏi e đặt hồi tập 5 đó ạ  Đăng lúc 23-2-2013 05:52 PM
nhìu chiện quá nhoa, mau ê đít đi cho tôi còm =]]]]  Đăng lúc 23-2-2013 05:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-2-2013 17:29:54 | Chỉ xem của tác giả
“Gil Ro thiện xạ”, “Gil Ro lạnh lùng”, “Gil Ro vàng 19” thì đến đây biệt danh “ Gil Ro rơi vào vũ trụ” quả là không quá,

Eo mấy cụm từ gì thế này ))

“ Seo Ro đúng là couple làm toàn dân sốc nhất đó” sốc theo nghĩ gì đây ta

Mà mấy cái ảnh này Won tự nhiên ghê cơ. Chưa xem nhưng chỉ có 1 số cảnh sử dụng trong phim thôi nhỉ? Nếu vậy, thì 2 chị em hơi bị thân thiết đó nha.

Bình luận

edit hoàn ạ  Đăng lúc 23-2-2013 05:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-2-2013 17:30:09 | Chỉ xem của tác giả
Sao  ko thấy cảnh kiss má này trong phim
Chẳng nẽ là cảnh hậu trường ư
?_?
Hum bữa xem raw cứ thắc mắc mãi, tua rồi đó chứ muh vẫn ko thấy
nếu anh chị chộp chơi hậu trường muh thế này thì JW bạo quá nhỉ
=]]

Bình luận

edit hoàn ạ  Đăng lúc 23-2-2013 05:57 PM
vui quá nhỉ =]]]  Đăng lúc 23-2-2013 05:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-2-2013 18:46:39 | Chỉ xem của tác giả
"Gil Ro vàng 19” với “ Gil Ro rơi vào vũ trụ” là gì vậy, không hiểu  =))

Đọc tít tưởng cảnh hôn trong tập 11 ai ngờ =))

Tập sau có lẽ sẽ không còn cảnh Rô vui vẻ như thế này rồi

Tuy như vậy phim sẽ hấp dẫn hơn nhưng thấy khổ thân Rô quá =((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-2-2013 19:31:04 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái mặt Ro sung sướng kía !phỡn thiệt đấy
chị Seo tóc nì hợp nè ,nhìn trẻ hơn hẳn tóc xù đấy
nhìn 2 người thân thiết và tự nhiên quá nhìn như 1 cặp đôi thật sự vậy !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-2-2013 20:12:04 | Chỉ xem của tác giả
mấy pic đẹp quá, trông mặt Won rất chi là phỡn, iu quá đi
ss Choi để tóc này trông dễ thương và cũng rất cá tính,
hehe, cả 2 cũng đẹp đôi phết, mà có phải vì ss Choi là noona nên Won mới tự nhiên thế k trời, sao tươi roi rói vậy, ghen tị với ss Choi quá ah ~~

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-2-2013 22:03:51 | Chỉ xem của tác giả
Noona ! Cho em thơm lên má tí nhá.
Won ơi, sao mà cute thế. Các bác cứ mà tung hình như thế thì nhiều người GATO lắm đây.
Cám ơn chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-2-2013 10:00:32 | Chỉ xem của tác giả
Dáng vẻ Joo Won với khuôn mặt luôn rạng rỡ nụ cười và liều mình thực hiện một nụ hôn má, sau hàng loạt biệt danh “Gil Ro thiện xạ”, “Gil Ro lạnh lùng”, “Gil Ro vàng 19” thì đến đây biệt danh “ Gil Ro rơi vào vũ trụ” quả là không quá, kết hợp với dáng vẻ tươi vui của Choi Kang Hee thì loveline của couple Ro-Won đúng là làm khán giả càng thêm hiếu kỳ.  Sau khi bức ảnh được đăng tải, cư dân mạng vô cùng phấn khích “ Seo Ro đúng là couple làm toàn dân sốc nhất đó”, “làm thế nào mà họ có thể thân thiết vậy chứ?”, “Joo Won đáng yêu quá… mình cũng muốn có một người bạn trai như thế”, “ Cứ thự nhiên như thế cũng được sao?”.

còn có cả Gil Ro rơi vào vũ trụ nữa cơ à?
bạn Ro đáng yêu thì không phải bàn nữa rồi, kiếm được bạn trai như thế thì còn gì bằng.
có khi em phải làm chuyến sang Hàn tuyển bạn trai thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách