Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3726|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Điệp viên cấp 7) Joo Won-tin tưởng và trông đợi, chiều sâu không thể đoán trước

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Khả năng diễn xuất của diễn viên Joo Won đúng là được “biến hóa mỗi ngày”.

Joo Won hiện đang đảm nhiệm vai nam chính trong bộ phim Điệp viên cấp 7 của đài MBC được lên sóng tối thứ 4,5 hàng tuần, trong các phim hiện đang lên sóng cùng thời điểm, Joo Won là diễn viên duy nhất trong độ tuổi 20 nhưng khả năng diễn xuất của anh thì khong thua kém bất cứ tiền bối nào.

Trong tập 10 lên sóng ngày 21 tháng 2 vừa qua Han Gil Ro(Joo Won đóng) đã vô cùng phẫn nộ khi tạn mắt anh phát hiện ra sự  thật về việc Kim Seo Won (Choi Kang Hee đóng)lừa dối mình. Chỉ mới trước đó thôi, 2 người còn trao nhau nụ hôn đầu vô cùng lãng mạn thì giờ đây Han Gil Ro hoàn toàn rơi vào tuyệt vọng khi chứng kiến hình ảnh Kim Seo Won lục lọi két sắt của bố mình.

Từ quan hệ tối ngày cãi nhau tới yêu nhau của 2 người, rồi lại quay lại sự tuyệt vọng, diễn xuất biến hóa đa dạng của Joo Won đã làm cho khán giả phải động lòng. Chỉ cần 1 câu nói với Kim Seo Won “ Thời gian với cô đúng là nghệ thuật” nhưng Joo Won đã thể hiện được rằng Han Gi Ro đang trong trạng thái vô cùng rối ren của mình.

Cảnh quay này là tình tiết quan trọng để chuyển mạch của bộ phim Điệp viên công vụ cấp 7 từ vui vẻ hạnh phúc sang một trạng thái khác và năng lực diễn xuất của Joo Won ở đoạn này là vô cùng cần thiết. Joo Won đã đáp ứng được yêu cầu đó và tự mình chứng minh được mình là thế hệ diễn viên tuyệt vời nhất của lứa tuổi 20 thời gian gần đây.

nhà sản xuất phim của đài MBC cho biết “ Joo Won là diễn viên mà chúng tôi có thể tin tưởng và trông đợi. Từ bộ phim Baking Gim Tak Goo tới những dự án mini cần có sức bật cậu ấy đều hiểu và chứng tỏ được khả năng mang đến sự ổn địnhtrong diễn xuất. Đó chính là lý do vì sao Điệp viên công vụ cấp 7 có thể có được triển vọng tốt trong tương lai”.

Tập 10 của phim đạt rating trên toàn quốc là 11,4%, đứng thứ 2 sau Ngọn gió đông năm ấy của đài SBS, Iris 2 của đài KBS đứng vị trí thứ 3.

Sou
[email protected]

P/S: Diễn xuất đánh giấu chuyển mạch phim^^ sẽ còn bất ngờ nhiều đây!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sit_gold + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-2-2013 18:30:50 | Chỉ xem của tác giả
biết rồi khổ lắm nói mãi nhưng càng nói thì người nghe đặc biệt là fan gơ càng bấn

từ hồi Bridal Mask, cứ 1 tập phim là lại thấy khen diễn xuất, đúng là fan của Won thích Won vì diễn xuất trước rồi mới hoàn toàn đổ gục vì vẻ đáng yêu ngoài đời khác nhau 1 trời 1 vực ấy

Phải đương đầu với cả dàn tiền bối đáng kính 2 phim kia mà vẫn giữ được phong độ thế này là quá tốt Won ui, ban đầu tụi này còn nghĩ phim mình lọt chót bảng ý chứ, giờ thì chẳng có gì phải hối tiếc cả. Diễn xuất thay đổi hình tượng từ những vai diễn nghiêm túc sang đến 1 Gil Ro thiếu chín chắn và chỉ biết đâm đầu vào yêu thế này là quá tuyệt vời rồi. Cho dù phim có thế nào đi chăng nữa thì miễn sao cậu thấy vui vì đc đóng dạng vai mình mún là đc

Nhà sản xuất đã nói diễn xuất đánh giấu chuyển mạch phim vậy có nghĩa là từ giờ Won sẽ ko còn loveline nữa mà bắt đầu phim sẽ vào nội dung chính là sự trả thù và hành động, đánh đấm ì xèo phải ko mừng quá đê!!!!!!!! vậy là phim hài đen tối đầu tiên của năm 2013 sẽ thật sự bắt đầu vào tuần sau à???????????? Phải vậy chớ

thanks chủ thớt nhoa

Bình luận

hình như nhà mình thix Ro đánh đấm hơn là có loveline với Seo nhỉ ^_^  Đăng lúc 22-2-2013 08:48 PM
phim hài đen tối=))))))))))))  Đăng lúc 22-2-2013 07:12 PM
ss còn 1 news đưa Won tới tận mây xanh nữa :| đc dịch qua tiếng Nhật mới ghê, chắc mai tung chứ hôm nay bội thực news rùi, em còn nợ 1  Đăng lúc 22-2-2013 07:08 PM
cái này gọi là thần giao cách cảm=)))))))))))  Đăng lúc 22-2-2013 07:05 PM
cái này gọi là thần giao cách cảm=)))))))))))  Đăng lúc 22-2-2013 07:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-2-2013 18:31:49 | Chỉ xem của tác giả
100% đi cửa sau cứ bài nào của sú sì thì có ngay Na

dạo này nhiều tin quá hết chữ để comt rồi ... hu hú bí từ

cái ánh Ro hôm qua đúng là rất chi ám ảnh

bạn won thì mình ứ dám khen ko khéo dân tình lại bẩu em mình mình khen thì còn dại hơn

Bình luận

e đến quan phủ kêu oan đây:(((((((((((((((((  Đăng lúc 22-2-2013 06:34 PM
em thề với ss là chúng em hoàn toàn trong sáng :(((( em bị dính 60s đó :((((  Đăng lúc 22-2-2013 06:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-2-2013 18:38:37 | Chỉ xem của tác giả
Rồi xem tập 10 là biết ngay phim sẽ chuyển sang câu chuyện khác mà, chuẩn bị có bão rồi =((

Diễn xuất của oppa thì không cần bàn nữa rồi, từ phim Gak là đã quá xuất sắc rồi =))

Chắc tập sau Rô sẽ biết đc mình bị lợi dụng, con rết lúc đó sẽ tăng trở lại thôi mà

Cố lên nào 7G ~♥

Bình luận

edit đi nàng ơi  Đăng lúc 22-2-2013 06:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-2-2013 18:56:50 | Chỉ xem của tác giả
tiếc là phim bị gió mùa giật mất ngai vàng
nhưng mình tin với diễn xuất của Joo Won thì bảng vàng se sớm về lại với nhà điệp viên
hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-2-2013 19:09:39 | Chỉ xem của tác giả
Cái ánh mắt này nè, rưng rưng mà tóe lửa
Ko biết BK sẽ dẫn dắt mâu thuẫn như nào nữa >"<
có khi nào tức quá bay vào kiss nhau
mà 2 ng này lại làm việc cho cùng 1 người mới ghja chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-2-2013 19:13:17 | Chỉ xem của tác giả
giờ mới tung news à

Hèn gì thấy ss Na kêu ssi trả nợ news
=]]

Cái triển vọng này nói mai thôi
Cứ tâng ngta lên tận mây muh năm nay ko đc cái giải gì thì chết nhé
=]]

Gì thì gì, mình sợ sự phẫn nộ của JW lắm, đau đớn gì đâu ý
>"<

Mong là ep 10 sẽ là mốc đánh dấu sự chuyển biến cuốn hút của phim
Cơ mà mình vẫn thích nó hài hài kia
thích xem điệu bộ đáng yêu của Won

Bình luận

phẫn nộ trong đau đớn, mà toàn tự dằn vặt mình, thương WOn ạ:(((  Đăng lúc 23-2-2013 11:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-2-2013 19:35:11 | Chỉ xem của tác giả
từ hồi bridal mask đã nghe sự khen lấy khen để về diễn xuất của anh rồi :)
chúc anh thành công hơn nữa ở diễn xuất của mình
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

vì mình vữn chưa kím được quần nào như ý :)  Đăng lúc 23-2-2013 12:43 PM
^^ đủ xèng mặc quần rồi mà sao ko thấy bạn mặc vậy  Đăng lúc 22-2-2013 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-2-2013 20:48:14 | Chỉ xem của tác giả
7G chiếu cùng khung giờ với 2 bom tấn kia tuy là có chút lo nhưng mà mình vẫn thấy thú vị
xem như là một cơ hội thử thách cho Won
xem cái vid Morning thấy Won được giới thiệu chung với 2 tiền bối kia làm mình thấy vui vui
có thể nói Rô là một nhân vật mới mẻ so với những nv trước đây của Won giúp bạn có thêm kinh nghiệm diễn xuất nhìu lớm XD
túm lại mình lun tin tưởng vào diễn xuất của Won iu dấu

tuần sau 7G chuyển sang giai đoạn mới
quả là đáng mừng...khà khà...

Bình luận

em nhìn cái áo chỉ thấy nhức đầu thôi ss ơi =))))  Đăng lúc 22-2-2013 10:19 PM
cái áo... thấy ghét gì đâu... muốn cắn quá đi...  Đăng lúc 22-2-2013 09:21 PM
quả là đáng mừng ;))  Đăng lúc 22-2-2013 08:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-2-2013 20:56:57 | Chỉ xem của tác giả
Đấy đấy, rõ rồi đấy nhé

Sau cảnh nảy là có biến chuyển mà. Không có biến chuyến là em lơ luôn đấy

Chao ôi, news như là cơn mưa trong những ngày nắng hạn ý. Em đang sầu, đang héo, đọc trans của Sussi mà tim cứ đập thình thịch, câu chữ nó cứ tuôn ra ào ào ý. e chả cần sofa như ss Na hay ghế gỗ như ss Mưa đâu nhé, em lót dép ngồi đọc news cũng được  

Phải nói là ánh mắt trong đoạn cuối bé Won diễn ngày hôm qua rất, rất, rất đạt

Wonie ahh, sa rang heeeeeeeeee

Bấn nặng {:432:} {:432:} {:432:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách