Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: einna
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Điểm tập trung] DÃ NGOẠI MÙA HÈ {Thủ quỹ về quê. Hẹn các đội tuần 20/8 trao giả

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 5-8-2012 21:05:47 | Chỉ xem của tác giả
vâng giật giải r e mới dám spam
e là e hận BTC ghê gớm
lúc BTC đưa e cái gợi ý cuối e đã nghĩ ngay đến chốn đó r
xong e đọc câu của BTC "nó nằm đó,vào là thấy"
làm e nghĩ nó chềnh ềnh ra nên chủ quan k cho con chuột lướt ván
e ghét BTC {:421:} {:421:} {:421:}
mãi sau khi s bjm ra đi
e mới mò mẫm lại khu đó
vì cùng đường
may sao còn tỉnh táo nhận ra BTC rất thâm đâu có để lộ ra cho e nhìn
đến tận phút 89 vẫn thâm
e quay đầu tìm
và e hận..............
e hận...............
............
sao lúc đó tìm k kỹ vì lúc quay lại bấm ngay đk cái 2000
lúc đó e chỉ muốn chết {:403:} {:403:}
may sao ông trời còn thương cho tìm đk cái 500 an ủi
thôi h team e vào spam để đk thêm cái ấn tượng cho nó đỡ tủi

Bình luận

thì nàng thả cho ta đi ăn cum r` mà:((((( ta bjk gì đâu:(((((((  Đăng lúc 5-8-2012 09:30 PM
:((((( nàng đô lúc ta mò bên đấy nàng đi đâu bỏ ta 1 mình :( nên ta mới k cho lướt vì sợ lâu chớ,nàng mà có ở đây là xong cái 2000 r :(((  Đăng lúc 5-8-2012 09:24 PM
ham hố với ss rén qua đó trú ngụ mùa sau ... chắc cùng hứng lên làm game nhỏ nhỏ chơi cho vui :) ai bỉu e hok cho lướt ván, đi bộ mò mẫn chi  Đăng lúc 5-8-2012 09:21 PM
ta còn hựn hơn,vào ngay post í,click vào 3 cái icon đầu,icon cúi...đúi quá k click nữa,đúng là số con gà=))))  Đăng lúc 5-8-2012 09:20 PM
arang chỉ chơi thường thoai BTC ơi bên đấy nhìu mem già thâm lắm,e k thắng nổi =)))) vs lại chơi mất tình đoàn kết ;;) s cứ cho quả ntn nữa cho e xả =)))))  Đăng lúc 5-8-2012 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 5-8-2012 21:06:51 | Chỉ xem của tác giả
Em cảm nghĩ đầu tiên đây ạ
Trước hết là cái vòng 3 này nhé
đang hót và nóng mà @@
Thực ra thì những vòng trước em chỉ có nhiệm vụ giải mã và lội pệt
vì điều kiện vật chất có hạn, câu wifi chùa, lúc ẩn lúc hiện
Vì thế mà mọi nhiệm vụ còn lại em nhường cho 2 mem kia
vì thế mà không hề hay biết có cái luật "pm cho BTC"
à thực ra là có đọc nhưng ko để ý lắm
hôm nay đã tìm ra cái bằng chứng nhận
nhưng vì quá chủ quan nên đã off mất @@
Khi come back thì 1 đống các pm này nọ hiện ra
nào là kêu  gào thảm thiết (từ các mem), nào là giục giã (từ BTC), nào là chúc mừng (từ các team khác)....
Em mới nhận ra cái lỗi lầm trầm trọng của mình @@
Em đã vội vàng pm cho BTC cơ mà pm xong đã thấy tên team em trong danh sách nhận giải ))
Chắc trước đó em Đô và em Rê tìm đc rồi
SS thành thật sr đã khiến các em phải đau não tập 2 {:402:}
...
Giành đc giải lần này team em phải cảm ơn rất nhiều người
Có thể đổi tên thành "động 4Đ trăm phương nghìn kế"
hay "động 4Đ cần mọi sự giúp đỡ"
Chúng em đã kêu gọi rất nhiều thành phần quen biết giúp đỡ bọn em lội pệt, giải mã này nọ
Có lẽ vì thế nên mới vượt qua đc 3 vòng gian lao của BTC {:438:}
....
Lời cuối cùng em muốn giải bày nỗi lòng em là.....
500 lẻ quá BTC ơi, team em 3 người chia khó...
Mong...
BTC...
...
...
trao cho bọn em thêm cái giải ấn tượng
cho tròn 600 ))))
dễ chia

...
Em xin hết ạ

Bình luận

đội em vào http://kites.vn/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=343304&pid=3667672 xác nhận tên thành viên với tiền để BTC còn chuyển này  Đăng lúc 25-9-2012 09:05 AM
=))) e phải đi vạch thêm vài đường trên não chớ nó phẳng hết r =)))))))))))  Đăng lúc 5-8-2012 09:32 PM
e phãi đi đắp mặt nạ dưa leo=))))  Đăng lúc 5-8-2012 09:30 PM
còn ta thì đang hì hục nặn lại não vì não ta đang bị nhũn @@  Đăng lúc 5-8-2012 09:28 PM
tập quân sự giữa trời nắng :(((( chắc mai 11h e mới về spam BTC tiếp đk BTC nhớ chờ e nha ;;)  Đăng lúc 5-8-2012 09:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 5-8-2012 21:12:54 | Chỉ xem của tác giả
bjmbjmxjnh gửi lúc 5-8-2012 21:06
Em cảm nghĩ đầu tiên đây ạ
Trước hết là cái vòng 3 này nhé
đang hót và nóng mà  ...

Ôi thế 2 nàng spam hết r`
Lấy gì mà tôi spam bi chừ)))
BTC ới ời
Bọn em là đã dùng cả zai xinh gái đệp ra mắt mn rou` nhá
BTC thương tình team khó khăn
Ss bjm đkvc túng thiếu
Em vs nàng rê còn NHỎ
Pama bắt đi ngẩu sớm)
Cho team e cái giải ấn tượng về chia chác cho nó dễ ợ
*Em xin hết*
*Típ tục đi hốt gạch*
{:440:}

Bình luận

spam cái post bảng tên để đk thêm anh JK vào,shin huynh kêu lẻ loi 1 mình vs lại bị ta trêu hot boi của động các gơ bao quanh =)))))  Đăng lúc 5-8-2012 09:42 PM
ơ thế à,ta phải chăm vào post mới đc;)))  Đăng lúc 5-8-2012 09:37 PM
=)))) ta chuyển qua gọi xèng huynh cho mấu r,đú s XO xưng huynh đệ tỉ muội =)))) cho nó hợp thời,shin huynh h chăm vào hơn rầu,hôm trc vừa spam post ta vì bị cô đơn  Đăng lúc 5-8-2012 09:35 PM
anh shin lâu lâu mới thấy mẹt,ta thik a xeng` hơn=)))))  Đăng lúc 5-8-2012 09:34 PM
hot boi chuồng gà là a shin rầu =))))))))))  Đăng lúc 5-8-2012 09:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 5-8-2012 21:53:54 | Chỉ xem của tác giả
Đập đầu đội ơn 2 ss BTC đã tổ chức cái game quá chi là bá đạo và hại não
Trời cái game kéo dài lâu thế kỉ,
may mà  chuyển qua tổ chức ban ngày đấy, ko ban đêm là die lun
xong cái game nhỏ hôm qua đã 10h, mà chơi típ chắc tới sang nay lun
ôi, kinh hoàng
đạt đc cái giải 2 rất chi là mừng, gửi lời cảm ơn sâu sắc đến toàn bộ những ai đã giúp đỡ nên thành công to lơn này
Ah , btc công bố cái giải ấn tượng lun ạ, đội e cũng mong ngóg nó lắm ạ
p/s: gửi riêng đến ss shin siu nhơn, e thấy tội lỗi vô cùng vì cái game của e mà hành ss đã mần lại cái game, ss đã vất vả nhiu, cố gắng nghĩ ngơi đi ạ, iu 2 ss nhìu!!!!!
QUEEN BÁ ĐẠO!!!!!!!!!!

Bình luận

:xxxx  Đăng lúc 5-8-2012 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 5-8-2012 22:46:17 | Chỉ xem của tác giả
Gửi đôi lời đến BTC
Nói j thì nói ko hỉu sao hnay đội e chơi rất ăn ý, nên xét về độ khó khi đi tìm thì đối vs đội e là tg đối vừa fải, có cái tìm rất dễ
Đội e ngay từ hơn 1 tiếng đầu đã tìm gần hết, hình như chỉ còn 1 vị trí chưa ra, đó là nhà của Diệc Phi, còn lại đều khá thuận lợi
hnay ko đủ 5 thành viên, nói đúng hơn là chưa bh đủ từ vòng 1 đến vòng 3 này. Nhưng thật sự hnay e hài lòng vì 3 thành viên hnay của đội e ạ

Trc hết fải nói đến e, công to nhất của e là gào to nhất))))))) làm thằng trưởng nên là phải liên tục giục giã mem, thúc và fân công công việc, mỗi lần tìm đc là 1lần bảo nhau rút kinh nghiệm. Ban đầu khi e tìm dc 1 2 cái đầu e rất fấn khởi, niềm tin phơi phới vào chiến thắng, thế nên e càng thúc mọi ng làm khẩn trg, thật tích cực, e cứ ngỡ dc thứ 2 thứ 3 là vui, ai ngờ lại giành giải nhất{:408:}

Sau nữa là fải kể đến công to lớn của em Mưa và e pun trong việc ghép các mảnh ghép rồi từ đó giúp đội tìm ra link hình, r lại chính 2 e ghép, 2 e rất năng nổ và dc việc, rất là chủ động, k fải cứ ngồi đó chờ leader chỉ trỏ

Nói chung tuy thiếu 2 thành viên là khủng long và Quỷ nhưng mà k thể phủ nhận đóng góp to lớn của 2 e ấy trong 2 vòng trc dc Nếu k cũng rất có thể đội e hnay đã k giành chiên thắng

Phải nói là tự hào về đội 5 CHỆ EM SIU NHƠN ở vòng này nhất đấy{:424:}

Lần nữa cám ơn sự nhiệt tình vàgame thú vị của shin và ss rénxxxxxxxxxxxx e iu 2 ng rất nhxxxxxxxx{:418:}
gửi lời cảm ơn chân thàh nhất đến ai đã giúp đỡ vs tấm lòng chân thành nhất

Bình luận

ke ke ke! nhà mình độc mà ss! em tham gia game lớn 2 lần lần nào tên đội cũng liên quan ko siêu nhân thì siêu nhơn!  Đăng lúc 6-8-2012 09:38 PM
:)) @Bút: me tooo =)))))  Đăng lúc 6-8-2012 07:18 PM
ôi bạn bút, đi đến đâu cũng gieo rắc đến đó, thì hôm bữa Po cũng tỏ tình với Bút rồi còn giề, hôm nay mới thừa nhận lại đêy=)))  Đăng lúc 6-8-2012 11:46 AM
chúc mừng nàng nhé!! giỏi thế :X =]] ta iêu nàng=]]  Đăng lúc 6-8-2012 11:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 6-8-2012 11:27:40 | Chỉ xem của tác giả
NHÍ NHỐ BANG  đã trở lại :"> có đôi điều muốn nói ạ:X

Lời đầu tiên xin thông báo=)) có tin sắp có tiền là Bang chủ BÚT BỰA đã động đậy ngón tay=) chỉ đợi BTC trans xèng là bật như lò xo dậy luôn=))

Lời thứ hai là sự cảm phục to nhớn đối với đội 5 CHỆ EM SIU NHƠN=)) vâg đúng như cái tên, siu nhơn có khác, giải nhất đã thuộc về đội do ss PO làm tướng=)) chúc mừg chúc mừg *tung bông tung bông* (công tung bông của e là 20$ nhé=)) ss Po đại gia mà)

Lời thứ ba là từ vòng 1 đến tận vòng 3, mỗi vòng 1 là đủ 4 người=)) Vòng 2 hết ngừoi này người kia bận, vòng 3 thì còn lại mỗi 2 người:| nhưng trong cái rủi có cái may=)) tại có câu tam giác nào đó của ss TRÙM mà BTC phải làm lại gì đó=)) nên gm chuyển sang chiều hqa=)) đáng lý ra tối hôm đúg lịch thì có mỗi ss TRÙm=)) vì bang chủ ốm đau, xin khất=)) cy tỷ cũng ốm đau, cũng khất nữa =)) (hai người này hay ốm cùg nhau lắm=)) )còn e vs TRÙM đại ca=)) mà e thì lại bị cướp máy (:| cho nên còn mỗi ss trùm tối đó=)) may mà chuyển sang chiều hôm sau, k thì KK còn chả với nổi chứ đừng nói giải nhì=)))))))

Lời thứ 4=)) Tổng hợp 3 điều trên ==> kết luận cuối cùng :X GM MÌNH ĐÃ THÀNH CÔNG :x CẢM ƠN BTC RẤT NHIỀU NHIỀU=)) IÊU QUÁ IÊU QUÁ:X Xin hỏi BTC, team nào đc giải ấn tượng nhể=))

Bình luận

đạp, cứ đc to mồm là giỏi, cứ luyên tha luyên thuyên, cơ mà ý ss cũng giống ý e, haha  Đăng lúc 6-8-2012 11:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 6-8-2012 11:54:07 | Chỉ xem của tác giả
porcupine_minoz gửi lúc 5-8-2012 22:46
Gửi đôi lời đến BTC
Nói j thì nói ko hỉu sao hnay đội e chơi rất ăn ý, nên xét về ...

E cũng xí xớn gửi đôi lời đến BTC đơi
Lời đầu tiên là e rất cám ơn BTC đã tổ chức nên 1 trò chơi vô cùng hại não và bá đạo này để bộ óc e lâu ngày ko sử dụng được hoạt động trở lại, ko bị mòn và rỉ sét )))
E là e rất khâm phục bộ óc của BTC
Chắc là BTC toàn là nhân tài hay sao ấy
Tổ chức nên 1 trò chơi cực cực kì hại não )
Nhưng mà e rất hứng thú vs trò này đấy nhá
Nếu có dịp, e khẩn cầu khẩn khiết mong BTC tổ chức trò này nhiều hơn ạ
Để e còn có cơ hội kiếm xèng mua cuồn nữa

Lời thứ 2 là e vô cùng các thành viên của team e ạ
Nhờ có mọi người mà e mới đc tham gia trò chơi này
Mỗi người đều là 1 mẩu đáng iêu của team mình cả
E iêu mọi người rất nhiều

@ss Po : CÔ GIÁO NÀY LÀ GÀO GÚ TO NHẤT ĐỚI NHÁ ))))))))) Nhiều lúc e thấy ss hơi nóng tính và giọng hơi cao tí ))))) Nhưng mà e hơm có giận ss đao )))) E biết ss như v. là tại ss ham hố cái giải thưởng to lớn qá ấy mà Và cũng tks ss đã rủ rê e vào team mình nựa chớ. Nhờ có game này mà chị e mình gần nhau hơn ss nhỉ ss làm leader rất chuẩn Rết 10000+ cho ss vì đã hết mềnh vs team mình hí hí

@ss Pun : ss là người âm thầm nhất luôn ấy vs cả, ss luôn là người tự 1 mình làm nên trong lúc mọi người đang loay hoay tìm cách giải thì ss đã làm xong mất r` như vụ xếp hình ấy trong lúc e đang xếp thì ss đã xếp xong mất r` ))))))))))))))) Sau cái game này, e khai quật ra đc ss là 1 người có tố chất thông minh lắm nên sau này e sẽ nhờ vả bt ss hoài hoài

@tía coan a.k.a ku Quỷ xì ke : tía nhá tía hứa r` đới nhá cho coan hết xèng của tía nhá )))))))))))). à ừhm, coan chả biết nói gì vs tía nựa ). Nhưng mà qa cái game này, coan vs tía đã gây nên biết bao nhiêu trò nhỉ )
vd như hôm họp đầu tiên là trò rela trên fb, báo hại coan bị th` đó giận )))))) toàn là tía dụ dỗ coan thoai )))
nói chung là v..vv...v.... rất là nhiều kỉ niệm cơ =)) ( tại coan ko nhớ kỉ niệm nào nên ko kể ra đc =))) ) . Chơi game nài tía coan mình có dịp "gần gũi" nhau hơn tía nhỡ ). Tía muốn hiểu cái "gần gũi" ấy sao cũng đc nhá =))))))) Nên nhớ wan hệ mình là tía coan ấy ) Thôi thì game cũng xong r`, tía học hành chăm chỉ hơn nhá, năm nay là cuối cấp r` mà . Thi giỏi giỏi coan thương nhiều

@nội coan a.k.a ku Khủng Long siđa : nội iêu vấu của coan . Coan vs nội wen biết nhao chưa đc bao lâu nhỡ ) Mới đầu coan chả có hứng thú vs nội đao =)). Cơ mà từ từ dần dà r` coan ...... hí hí ))))))))))))))))))) Nói chung là sau cái game này thì cái lịch sử chat của nội cháu ta nó dài hơn ấy nội ). Con cứ có cảm giác là cháu nội ta thân hơn hay sao ấy :"> =)))))))))))))))))) thân thì thân nhưng đừng rờ mó gì nhá =))))))))

Bình luận

các hạ quá khen! ^^  Đăng lúc 6-8-2012 09:35 PM
:x iu e:x  Đăng lúc 6-8-2012 07:17 PM
nội mê sắc con à  Đăng lúc 6-8-2012 12:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 6-8-2012 12:20:07 | Chỉ xem của tác giả
ném đá quăng gạch bom mìn các thể loại tới shin nuna và thím ẻn=]]
tại vì đơn giản tổ chức gm toàn vào những lúc e k chơi dc=]]
cơ mà nghe đồn hại não chứ k biết giề=]] quăng phụ mọi người=]]
còn cái giải ấn tượng mau công bố luôn đi, chờ đợi là quăng gạch=]]

ký tên: bút nguy hiểm:))

Bình luận

bút tồ , ko đc xài chữ đỏ nha  Đăng lúc 6-8-2012 02:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 6-8-2012 18:57:00 | Chỉ xem của tác giả
BTC ơi khi nào thề công bố cái gải ấn tượng thế ợ
team e đg mong cái giải ấy lém
coi như ản ủi giải bét hôm qua
e hóng giải ấy quớ điiiiiiiiiii
team e cg~ ấn tượng mờ,ấn tượng ném đá và spam

-----------------------
tết BTC chơi thêm đợt nữa đê cho máu
tiện cho e rửa hận lun
lần nầy e k để BTC làm nhũn não nữa đâu
e chỉ ngu 1 lần thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

170#
Đăng lúc 6-8-2012 22:18:33 | Chỉ xem của tác giả
rainie_yang97 gửi lúc 6-8-2012 11:54
E cũng xí xớn gửi đôi lời đến BTC đơi
Lời đầu tiên là e rất cám ơn BTC  ...

ke ke ke! cùng trong đội nên cũng đứng lên phát biểu đôi lời

*hạnh phúc chấm nước mắt*

ngày đầu tiên vào xem game vì đc mời.. thấy game nói nói đến FO đúng chương trình em thích nên pm ủng con nhà bà hộ....cũng chả nghĩ mình xẽ tham gia đâu vì em cũng đang làm game bên khu V mà, bị trùng ngày với vòng 1 nữa thì phỉa?!
com thế nào lại đc ss Po mời mới hay chứ
Thôi thì ss đã mời chả nhẽ em lại "củ từ" ss í thế là cũng thu xếp tham gia cùng anh em

Ngay từ lúc khoản họp nhóm đã có mấy cái ko hay từ cái TK yahoo của em ra vào cứ chập trờn chả biết dư lào mà lần, rùi làm bản giới thiệu ấn tượng nữa..em thì đc cái văn thơ nó cụt lại ít chữ thế là có đc cái giới thiệu sơ xài hết sức có thế (nghĩ cũng thấy mình có lỗi vì chắc cái giới thiệu đấy có nhẽ đội mình sẽ ko có giải ấn tượng đâu ạ)

em thề em hứa em đảm bảo cái game BTC đưa ra em bó chân bó tay bó cả ng` em... chả vòng nào em chơi đc ra hồn vì là ng` chậm hiểu luật nhất
đc cái vòng 2 em xí xớn ghép đc tranh
rùi vòng 3 chả hiểu sao ghép tranh cũng nhanh dã man.. trong ng` cứ nghĩ là nhanh lên nhanh lên nhỡ có đội về trc thì sao
( trc cái lúc đấy cũng ra 1 cái link tiếng Trung quốc..đi hỏi loạn xạ cả lên chả đc cái ji`). Ghép cái tranh cứ ngỡ xong rùi thì lại tiếp tục giải mạt thư! Lúc nào em cũng có giấy bút bên cạnh nên làm câu này ngon ơn, pm thì ss Po cãi vs em 1 hồi làm em cũng hơi có tý sôi máu..thế nào ss ấy lại mới bảo em đúng! Thê là pm xong hết tần tật chờ BTC đưa cho giấy bảo đảm rùi thế là em sướng điên và lúc đấy xong 3 chị em mới bắt đầu tám phét!

Ấn tượng nhất là cái hôm vòng 3 em nghĩ là ko chơi đc cơ.. vì đem hôm trc đó là em em bị đi cấp cứu 3h sáng cả nhà mới đc đi ngủ và mãi em mới dạy và ăn trưa..cũng ko để í ngày giờ vòng 3..nghĩ thế nào gàn 1r lại onl thấy ss Po pm em mới gấp rút onl và bắt đầu lao vào cuộc chơi.. trong cái rủi đấy lại may mắn đội em dành vô địch nên ko biết nói ji` hơn là sung sướng quá độ

1 lần nữa thanks cả nhà chệ em siu nhơn nhá, em yêu cả nhà ....mọi ng` cùng nhau đóng góp cho thành công chung của đội mà

Lời cuối dành cho BTC đã có 1 game hại trí não và thân thể của chúng em! Hy vọng năm sau lại có 1 trò game nữa vui vẻ và bổ ích như năm nay! Mau công tổ chức ngày và lễ trao giải hoành tráng cho các đội chúng em đi ạ! ^^

Bình luận

ừa! cơ mà đc vào vs đội mình là may mắn đó! ^^  Đăng lúc 7-8-2012 12:56 PM
uầy ;)) hành trình đến cuộc chơi của ss gian nan và vất vả qá :|. iu ss nhiều :x  Đăng lúc 7-8-2012 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách