Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: putin_Đa_Bum
Thu gọn cột thông tin

[Diary] Nơi chia sẻ cảm xúc của bạn !

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-6-2020 10:25:12 | Xem tất
Người ta nói " Muốn đội được chiếc vương miện thì phải chịu được sức nặng của nó " . Quả là ko sai. 2 từ trách nhiệm quả thật là nặng nề.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2021 15:16:27 | Xem tất
Cũng khá lâu rồi mới trở lại nơi này. Thực sự nhớ rất nhiều kỉ niệm ở đây.
Mọi thứ tuy vẫn còn nguyên vẹn như thế, nhưng ít nhiều cũng đã thay đổi.
Người người lần lượt rời đi, tìm thấy được cuộc sống riêng biệt.
Cả người trong nhóm nhạc mình thích cũng thế.
Cả những người bạn nơi đây của mình cũng thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2021 21:20:30 Từ di động | Xem tất
Lâu quá rồi mới quay lại góc này. Cuộc sống có nhiều thay đổi, nhưng mình có vẻ vẫn không sao thoát được cái cảm giác kém duyên trong tình cảm. Cứ có tình cảm với ai một chút là người đó lạnh nhạt rời xa mình. Suy cho cùng tình yêu đúng là thứ xa vời vợi. Nên dứt đoạn tình đó ở đây thôi. Mọi việc đi quá xa rồi. Hãy cố gắng bình tĩnh hơn và đừng hy vọng nữa. Họ đã có người khác và cũng không còn bên m nữa. Cuộc sống cần phải nhìn về phía trước. Những cố gắng như vậy cũng đủ rồi. Hãy sống vui vẻ hơn vì chính mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2021 21:23:42 Từ di động | Xem tất
Ai mà biết được trên đời sự cô đơn nó lại đáng sợ như vậy. Thời điểm muốn dứt bỏ ngta, bây giờ lại muốn hàn gắn. Cuộc sống thật kỳ lạ. Chúng ta không bao giờ biết được tại sao mình lại trở nên như vậy vào ngày hôm nay. Hôm qua chán ghét hôm nay hoài niệm. Hnay say đắm ngày mai lại phũ phàng. Có cách nào để thấy được bình yên? Tập trung vào bản thân mình và những điều có giá trị cho bản thân có lẽ là điều nên quan tâm nhất. Những cãi vã những đau buồn rồi cũng qua. Chúc người bình an
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-10-2021 05:23:55 Từ di động | Xem tất
Vậy là mọi chuyện cũng rõ. Sau này chúng ta không còn nợ nhau nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-10-2021 05:32:18 Từ di động | Xem tất
Mọi việc dừng lại ở đây. Tạm biệt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2021 17:57:52 Từ di động | Xem tất
Chúng ta cứ tưởng mình sẽ làm được, rồi thời gian trôi đi, có những điều muốn nhớ cũng không còn rõ ràng, những điều tưởng không quên được lại trôi vào hư vô. Suy cho cùng vạn sự đau khổ trên đời sinh ra đều là do mưu cầu không được toại nguyện. Dằn vặt đau khổ bởi những thứ trong quá khứ là sự ngu dốt nhất trên đời. Vì chúng ta đã khác, họ cũng đã khác. Khoảnh khắc đi rồi sẽ không còn quay lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-1-2022 12:36:40 | Xem tất
Đã tròn 10 năm rồi nhỉ, kể từ ngày biết đến diễn đàn này
Một thời thanh xuân cắm mặt cày phim, cặm cụi học từng cái sub, rồi đi đọc từng thread phim, từng bài cảm nhận.
Tất cả đã lùi về quá khứ
Chỉ biết ước, giá mà thời gian quay lại, mình sẽ trân trọng nó hơn một chút...
Tiếc rằng thời gian đã trôi qua sẽ ko bao giờ trở lại
Những kỉ niệm vui buồn, những người bạn mình chưa từng gặp mặt
Mình thực sự nhớ họ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-6-2023 16:01:48 Từ di động | Xem tất
Cũng 1 thời gian từ ngày cuối mình viết lên đây, giờ quay lại thấy topic gần như không ai thêm bài nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-6-2023 16:26:08 Từ di động | Xem tất
Dạo này mình uống nhiều bia hơn, cũng không thấy đắng, nỗi buồn của ng trưởng thành hóa ra lại hợp với bia hơn là với trà sữa  )) ở độ tuổi này mình vẫn chưa có gì trong tay, một người bên cạnh chia sẻ vui buồn cũng không.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách