Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: putin_Đa_Bum
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Diary] Nơi chia sẻ cảm xúc của bạn !

[Lấy địa chỉ]
1781#
Đăng lúc 18-9-2018 19:27:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mỗi lần vào đây đều là lúc tâm lý bất ổn. Cảm giác bản thân thật sự ngu ngốc. Những khó khăn chỉ mình mình biết, tự mình lo. Còn ng khác nghiễm nhiên muốn làm gì thì làm. Ok. Mình ngu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1782#
Đăng lúc 11-11-2018 17:20:04 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi không quay lại chốn này, đúng là thời đại của phim mỳ ăn liền lên ngôi, subteam web phim online mọc lên như nấm thì Kites không còn được chọn là chốn lui về ưa thích cho những người yêu phim nữa nhỉ. Cảm thấy forum hoang vắng hơn ngày xưa cũng hơi buồn, những nơi đã từng gắn bó với tuổi trẻ cứ dần dần lụi tàn, vui không nổi ha...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1783#
Đăng lúc 29-1-2019 12:15:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lòng tự trọng và cái tôi giống như liều thuốc cân bằng lại nhưng u mê.. nhưng cũng như độc dược.. giết đi mọi ấm áp chia sẻ của một con người. Rốt cuộc tại sao, bao nhiêu năm tháng. Vẫn là chuyện tình cảm khiến con ngta ngã lòng. Mai này ai bên một kẻ rối loạn nhân cách cảm xúc như vậy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1784#
Đăng lúc 10-2-2019 14:01:24 | Chỉ xem của tác giả
Chỗ này sao giờ hoang tàn quá vậy nè ((
Tiếc quá ta
Lập cho lắm clone rùi giờ chả nhớ nổi pass ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1785#
Đăng lúc 18-2-2019 22:46:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
M làm sao thế này??? M điên rồi, điên thật rồi! Trước khi mọi thứ vượt tầm kiểm soát, m phải dừng lại cảm xúc này ngay, hãy ghi nhớ lấy bài học 1 năm trước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1786#
Đăng lúc 29-4-2019 18:57:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay lại một ngày mưa.. Những con mưa cuối đông này thật biết làm cho con người ta buồn bã. Từng hạt mưa len lỏi qua tán lá non như cách nó ngấm vào nỗi buồn của anh.. Tiếng róc rách như thỉ thê bên tai.. Anh nhớ em.. Út <3
In another life , I would make you stay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1787#
Đăng lúc 16-5-2019 20:23:52 | Chỉ xem của tác giả
23:12
Anh đang buồn bã ngồi một mình cạnh bờ hồ. Gặm nhấm nỗi nhớ em cùng giai điệu "It's you"
Yêu thật nhiều, nhớ thật nhiều <3 Út
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1788#
Đăng lúc 24-6-2019 00:39:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình lẽ ra phải ngủ. Nhưng ko ngủ. Có những chuyện trên đời mình muốn nhưng ko làm được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1789#
Đăng lúc 6-7-2019 20:48:25 | Chỉ xem của tác giả
một ngày trong chuỗi ngày thất nghiệp
tìm lại những chốn cũ mà chẳng còn nhiều. Ngày còn chăm còn forum hồn nhiên mơ mộng
giờ lớn rồi phải lo cơm áo gạo tiền đau đầu quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1790#
Đăng lúc 17-9-2019 23:15:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đau. Mình ko thể điều khiển cảm xúc của bản thân. Biết là sai nhưng vẫn không thoát ra được, ghét cảm giác phải căm ghét chính bản thân. Tất cả sẽ qua thôi đúng ko? Nhưng lúc này thì không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách