Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: putin_Đa_Bum
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Diary] Nơi chia sẻ cảm xúc của bạn !

[Lấy địa chỉ]
1771#
Đăng lúc 4-4-2018 05:16:35 | Chỉ xem của tác giả
Chạy tới chạy lui chưa xong việc... Việc nhỏ xong thì lại sinh sôi thêm việc lớn... Thèm được nằm xuống nhắm mắt lại rồi ngủ một chút thôi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1772#
Đăng lúc 4-4-2018 13:55:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vậy là... những cơn mơ dài.. chúng ta phải làm gì để hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1773#
Đăng lúc 8-4-2018 11:39:24 | Chỉ xem của tác giả
Nói tóm lại chính là không rõ ràng. Nói không rõ ràng, hành động cũng không rõ ràng. Hứa hẹn cũng không rõ ràng. Mập mờ không chính thức.

Có ghét gì nhau thì nói thẳng ra rồi không ai liên quan đến ai nữa. Sao cứ lợi dụng lòng tốt của người ta như vậy? Ngày nào cũng gọi cả chục cuộc rồi lại bảo tin tưởng nhau. Thôi đừng. Ngừng đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1774#
Đăng lúc 10-4-2018 09:29:29 | Chỉ xem của tác giả
Là sự lựa chọn của chính bản thân, nhưng chưa lúc nào trong giây phút tồn tại mà tôi không cảm thấy bứt rứt và bộn rộn với mình. Tôi khăng khăng cái lý thuyết mình có thể làm được nếu đã thử. Nực cười.

Quả là ngu ngốc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1775#
Đăng lúc 13-4-2018 05:21:48 | Chỉ xem của tác giả
"Thế hai người quen biết nhau được 15 năm rồi cơ à?" - Tôi ngạc nhiên. "Lại cả 6 năm yêu xa nữa chứ."

Tôi vẩy nhẹ điếu thuốc vào gạt tàn rồi đưa lên môi hút một hơi dài. Chẳng biết có phải do nicotine trong thuốc hay không mà tôi có cảm giác dù có rít bao nhiêu hơi thì điếu thuốc này hút sao cũng không xong. Tôi nhìn anh bằng vẻ mặt bình thản nhất, vẻ mặt thuyết phục nhất rằng tâm tôi không hề bị dao động.

"Thật vậy sao? Anh cũng không đếm." - Anh bật cười nhẹ, để lộ hai cái răng khểnh.

"Vợ anh may mắn thật. Em biết tìm đâu người như anh nhỉ?" - Tôi cảm thấy mặt mình nóng hơn cả thời tiết mấy ngày trước. Không biết là sự ngưỡng mộ hay lòng ganh tị đang cuốn lấy lí trí của tôi, mà tôi không hề nhận ra điếu thuốc ở giữa hai ngón tay đã cháy hết.

Anh nhìn tôi rồi lại nhìn màn hình máy tính. "Anh cũng may mắn mới gặp được vợ anh."

Tôi lại rút thêm một điếu từ trong bao rồi châm lửa. Không biết anh nghĩ gì trong đầu nhưng sau khi nhắc đến vợ anh, anh lại bật cười.

Chết tiệt.

Đừng cười nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1776#
Đăng lúc 13-4-2018 11:46:11 | Chỉ xem của tác giả
Mọi chuyện rồi sẻ qua.Hạnh phúc khi bước đi trên con đường sẻ nở hoa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1777#
Đăng lúc 13-5-2018 00:12:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Rốt cuộc thế nào là yêu ☺ rốt cuộc tôi phải làm gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1778#
Đăng lúc 9-6-2018 00:06:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mình ko gặp nhau. Tự nhiên cảm thấy nhói lòng, chẳng phải ngày mai ngày kia mình sẽ gặp lại sao.. tại sao lại có cảm giác mâu thuẫn như vậy. Hình như tôi bắt đầu quen với cs ko có người bên cạnh. Tôi cũng bận giải quyết mớ bòng bong mình gây ra, tôi lo mình ko thể gánh thêm đc cả cuộc đời ai khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1779#
Đăng lúc 18-6-2018 20:59:10 | Chỉ xem của tác giả
Kìm nén rất lâu, tim chưa bao giờ ngưng đau, mọi thứ đều có một lớp vỏ bọc, bảo vệ tâm hồn dần vỡ vụn...
Bản thân chẳng thể chịu được, chẳng thế chấp nhận... gần 9 tháng... và vẫn ko thể tin nổi...
Đến bản thân cũng ko thể tha thứ được ...
Tự dày vò. tự đau khổ.
Em thật sự có lỗi, em xin lỗi, em xin lỗi ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1780#
Đăng lúc 10-7-2018 21:15:18 | Chỉ xem của tác giả
Anh ơi, anh tha thứ cho em...
Nhưng bản thân em lại không thể tha thứ cho em...
Gần 1 năm rồi, em vẫn không thể tin được, một năm trôi qua nhanh như vậy, anh đi rồi, sẽ còn ai nhớ tới anh, sẽ chẳng ai còn nhớ tới anh ngoài bố mẹ và em, em sẽ ghi nhớ, sẽ ghi nhớ hàng ngày, ..
Nhưng mà đau quá, em nằm mơ ác mộng nhưng mà tỉnh dậy mơi biết rằng ác mộng là hiện thực ngoài đời.
Đau lắm, khi nào chúng ta mới được gặp nhau, em xin lỗi anh, xin lỗi rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách