Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: putin_Đa_Bum
Thu gọn cột thông tin

[Diary] Nơi chia sẻ cảm xúc của bạn !

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-8-2017 11:15:27 Từ di động | Xem tất
Khi mà tớ một phần vẫn trách bạn đã vội từ bỏ khi mà tớ đang quyết tâm đến vậy. Tớ hụt hẫng biết bao.. tớ k muốn yêu thương thêm một ng nào cả. Kể cả là bạn. Tớ ko biết mình có thể giữ lời hứa nhiều năm sau nữa vẫn bên nhau hay k. Vì tớ ko hoàn toàn tin tưởng ở bạn. Tớ nghĩ bạn đã có ng chia sẻ vui buồn thay tớ, nên bạn mới dễ dàng cho qua chuyện tình cảm như vậy. Những lời bạn nói sao mà vô tình vậy. Dù cho tớ có cố gắng tnao thì cũng ko thay đổi đc quyết điinh của bạn. Vậy tại sao tớ cứ sợ bạn sẽ thấy thất vọng nếu tớ ra đi? Vì tớ thương bạn hay vì tớ muốn khẳng định mình rất tốt đây??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2017 11:22:01 Từ di động | Xem tất
Tớ xin lỗi vì đã ko đủ khả năng để tự quyết định cs của bản thân.. đã ko thể giúp bạn.. cũng một tháng kể từ ngày bạn nói ra suy nghĩ đó, chúng ta vẫn sống, và rồi sẽ ổn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2017 20:46:15 Từ di động | Xem tất
Tớ sẽ ko trl tin nhắn của bạn nữa. Tớ xin lỗi vì sự yếu đuối của bản thân, nếu cứ như vậy tớ sẽ không thể nào thoát ra được khỏi mớ bòng bong này. Tớ cũng ko trl tin nhắn của những ng khác nữa. Ko ai cả. Tớ ko làm gì có lỗi cả đúng không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2017 20:48:49 Từ di động | Xem tất
Xin lỗi tất cả mọi người vì đã là một người tệ như vậy. Xin lỗi bản thân vì cứ mãi quẩn quanh trong những rắc rối do tình cảm. Dù là 2 năm hay 5 năm nữa. Nếu tớ ko thể quên được chuyện này, tớ sẽ tìm bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2017 00:36:13 Từ di động | Xem tất
Tớ biết vị trí của mình trong lòng bạn. Tớ sẽ không trông mong bạn sẽ tìm tớ và còn tình cảm với tớ. Ngay từ đầu là tớ quá ngốc khi để mọi chuyện đi xa như vậy. Bạn vốn dĩ rất mạnh mẽ. Bạn có thể yêu một ng 6 năm âm thầm và .. không có lý do gì để chuyện tình cảm với tớ khiến bạn gục ngã được. Bạn vẫn sống và sớm tìm được một chỗ dựa cho mình thôi. Tớ xin lỗi vì sự im lặng của mình. Tớ đã cố hết sức rồi. Tớ ko thể lừa dối bản thân thêm được nữa. Tớ cũng yếu đuối lắm. Những lời bạn nói, những điều bạn làm, tớ ko biết phải nghĩ thế nào cho đúng cho tốt đây. Tớ đau lòng lắm.. tớ thấy trống rỗng và ko còn tha thiết điều gì. Tất cả như trở về số 0. Tớ trắng tay.. chúng ta có thể sẽ ko bao giờ gặp lại. Bạn hạnh phúc thôi, tớ xin lỗi vì thất hứa khi ko thể bên bạn như một ng bạn. Tớ k vĩ đại đến thế, tớ toàn nói những điều dối lòng thôi. Bạn sẽ ko liên lạc và tìm tớ đâu đúng ko, tớ mong là cả hai sẽ có một cs yên bình. Những chuyện tớ đã làm đến tớ còn cảm thấy mình thật điên rồ, cả trong mơ cũng ko thể ngờ tớ lại làm chuyện như thế. Giờ tớ trả lại cuộc sống bình thường cho cả hai ta. Tớ bỏ cuộc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2017 09:31:29 Từ di động | Xem tất
Mới được một ngày mà đã muốn nhắn cho bạn ấy là nhớ bạn ấy, muốn ôm hôn bạn ấy biết bao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2017 09:57:46 Từ di động | Xem tất
Đến bao giờ thì tất cả những chuyện này mới dừng lại đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2017 12:39:19 Từ di động | Xem tất
Mình lại làm việc dại dột rồi =.= ai mà đọc những dòng này mình viết chắc nghĩ mình điên, đúng là mình bị rối loạn nhân cách thật. Haiz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2017 18:43:34 Từ di động | Xem tất
Thế là cuối cùng mọi chuyện cũng rõ ràng. Cuộc nói chuyện đó đã giúp tớ hiện tại khi gõ những dòng này ko còn đau lòng nữa. Cảm giâc của tớ bây giờ là vô cảm và lạnh giá. Tớ ko thể ngờ bạn lại là một ng như vậy. Cuộc sống thật khiến ngta thấy vô cùng đáng sợ, lòng người tham lam không biết đâu là đủ. Haha. Thật biết cách khiến ngta thất vọng vô cùng. Có lẽ mình ko nên thương hay tốt vs ai cả. Cứ mất dạy khốn nạn như cái xã hội này cho thoải mái. Toàn một lũ giả dối. Haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2017 01:23:19 Từ di động | Xem tất
Giả dối vcl. Mẹ kiếp. Tôi tưởng bạn lớn rồi biết suy nghĩ, là người tử tế thì tôi còn thương còn tiếc. Đúng là ngay từ đầu tôi đã đúng khi nghĩ một ng dám làm những chuyện như vậy thì liệu có phải ng tốt hay ko. Suy cho cùng vẫn là tôi ngốc. Haha. Bạn quả là đáng sợ. Kiểu ng tôi ghét nhất trên đời này vì sao tôi lại gặp chứ. Thôi xem như giúp nhau vượt qua chuyện cũ. Thôi vậy tốt rồi. Mai này đỡ phải áy náy dây dưa haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách