Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: putin_Đa_Bum
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Diary] Nơi chia sẻ cảm xúc của bạn !

[Lấy địa chỉ]
1721#
Đăng lúc 7-8-2017 13:43:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trong trái tim bạn có bao nhiêu người mình không rõ, có mình ở đó hay không mình cũng ko biết.. còn mình thì cứ lo bạn sẽ buồn nếu một ngày mình ko còn dành tình cảm cho bạn nữa, mình thật sự thấy bản thân quá dại khờ.. thời gian rồi sẽ giúp chúng ta hiểu hoặc là không còn muốn hiểu nữa. Cũng như mình, mình có thể nghĩ về những ng mình từng yêu, nhưng lại chẳng còn yêu nữa. Chuyện ấy rất bình thường phải không ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1722#
Đăng lúc 11-8-2017 07:40:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tớ dừng lại rồi. Tớ ko thể yêu một người không yêu mình. Tớ đã nói điều đó với bạn mà. Và có lẽ bạn cũng ổn rồi. Đừng buồn nhé. Hãy sống thật tốt và vui vẻ. Tớ sẽ yêu bản thân hơn. Hãy lo cho mình chứ đừng lo cho tớ. Mai này có duyên thì mình bên nhau!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1723#
Đăng lúc 11-8-2017 14:35:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tớ thề sẽ không vào fb của bạn hay bất cứ ai liên quan đến bạn nữa. Tớ không thể chịu đựng được cảm giác tổn thương khi thấy bạn có ng khác quan tâm. Tớ xin lỗi vì sự ích kỷ của mình. Bạn hãy sống vui vẻ và mạnh khỏe nhé. Lâu lâu chúng ta gặp nhau cũng ko sao. Tớ tin mình sẽ sớm cân bằng được và cảm thấy thoải mái. Tớ rất cảm ơn gì bạn mà tớ đã có những trải nghiệm, những cung bậc cảm xúc chưa từng biết đến, bạn cũng giúp tớ vượt qua được chuyện tình cảm cũ mà tớ đã rất khó khăn để thoát ra được. Nếu ko có bạn có lẽ tớ còn bế tắc mãi.. nhưng giờ khi chúng ta dừng lại, tớ cũng ko cảm thấy mình mất mát điều gì cả. Tớ như là tìm lại được bản thân, một người thật sự vô cảm, bình ổn. Nói công bằng, có lẽ tình cảm của chúng ta chưa đủ lớn, niềm tin dành cho nhau chưa đủ nhiều, vẫn có những khoảng trống giữa chúng ta.. nên dừng lại là điều đúng đắn. Tớ ko rõ sự cố chấp của mình có là yêu hay ko. Tớ rất hay nhầm lẫn và mau quên, tớ ko muốn mình là ng nvay. Nhưng sau tất cả những chuyện tớ đã trải qua trong cs, điều đó đã là 1 phần con ng của tớ. Tớ rất thương bạn, thương tất cả những ng có trái tim cô đơn, yêua đuối cần được che chở, nhưng khi ng ấy ko cần nữa, tớ sẽ hụt hẫng chút thôi, và rồi lại yên bình như chưa có gì xảy ra. Tại vì tớ k bao giờ yêu một ng ko yêu mình. Tớ ko phải ng sẽ âm thầm đi sau ai đó, những điều tớ làm hoàn toàn tự nhiên ko mục đích, bạn có thể lựa chọn bên tớ hoặc ko, tớ ko trách bạn. Nhưng những điều tớ làm ko phải vì còn yêu hay hết yêu, chỉ đơn giản đó là con ng tớ. Bạn hãy cứ tận hưởng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1724#
Đăng lúc 11-8-2017 14:43:40 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tớ sẽ ko tò mò thêm một chút nào nữa về cs của bạn. Tất cả hãy xem là kỷ niệm đẹp. Tuổi trẻ ngông cuồng. Tớ cũng ko rõ mình phải làm gì với cs của bản thân. Tớ ko muốn lập gia đình với ai cả. Cũng k muốn hết lòng yêu thương chăm sóc cho ai nữa. Tớ trở nên lười biếng như bản chất của mình. Tớ thích cs một mình như vậy. Việc yêu đương quả là phi thường với một đứa như tớ. Ko có mqh nào kéo dài quá 6 tháng haha. Dù tớ đã cân nhắc kỹ trc khi qdinh tiến tới. Nhưng mọi thứ trong cs chẳng mấy khi như ta mong. Tớ mất quá nhiều tgian cho ch tình cảm. Tớ ko muốn mình tiến vào một mqh nào nữa. Tớ ko ghét bạn, cũng ko cần bạn phải tự trách mình, k cần sự thương hại của bất kỳ ai. Cảm ơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1725#
Đăng lúc 11-8-2017 16:52:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cố lên, cố lên, chắc 1 2 tháng là quen thôi ^^ cố lên cố lên, ko đc xem bất cú thứ gì làm ảnh hưởng tới cs hiện tại. Cố lên ko đc vào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1726#
Đăng lúc 11-8-2017 17:07:00 | Chỉ xem của tác giả
cuộc đời m là một chuỗi những thất bại, tự nhiên cảm thấy bản thân thật vô dụng, tình yêu cũng chẳng giúp m sống tốt hơn, chỉ khiến m mệt mỏi và tốn thời gian sức khỏe, chẳng biêt mình cần gì, muốn gì, chẳng muốn làm gì, tự nhiên lại nghĩ đến việc kết thúc tất cả, có phải vì m có dấu hiệu bị trầm cảm ko? mọi thứ quá bế tắc, ngày qua ngày lặp lại như nhau, m phải làm gì đó khác đi chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1727#
Đăng lúc 12-8-2017 00:47:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ngủ thôi. Ngày mai sẽ khác ^^ cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1728#
Đăng lúc 12-8-2017 00:48:33 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Rốt cuộc, một ng ko yêu m, m đâu cần phải lo cho họ nữa. Tình yêu ko là tất cả. Phải cố lên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1729#
Đăng lúc 14-8-2017 11:05:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tớ phải quyết tâm để ko vào theo dõi fb của bạn nữa. Dù cho nhiều lúc tớ tự dối lòng đến mức nghĩ là nếu tớ vào và thấy bạn ổn, biết đâu lòng tự trọng và sự kiêu hãnh sẽ giúp tớ quên đc bạn tốt hơn. Nhưng nhìn thấy vậy rồi sao nữa? Bạn yêu tớ hay ko yêu tớ thì cũng đâu có con đường nào cho chúng ta. Một mqh k có tương lai. Tớ phải tỉnh táo lại thôi..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1730#
Đăng lúc 14-8-2017 11:10:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Những lúc như vậy tớ sẽ vào đây nói linh tinh cho qua đi sự điên rồ.. tớ ko muốn chúng ta khổ thêm nữa, cái cảm giác ko thể ở bên ng mình yêu và yêu mình nó thật sự khiến chúng ta ko còn thiết tha điều gì cả. Nếu bây giờ tớ im lặng ko nhắn lại cho bạn nữa, liệu bạn có buồn ko, mà ko cần biết có vui hay buồn, chỉ cần biết điều ấy có tốt hơn ko bạn nhỉ, có tốt cho chúng ta hay ko. Thâm tâm tớ có mong mỏi bạn sẽ tìm tớ hay là tiếc nuối vì bạn cũng sẽ im lặng đây.. tớ thật sự ko biết phải làm gì để tốt cho cả hai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách