Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: putin_Đa_Bum
Thu gọn cột thông tin

[Diary] Nơi chia sẻ cảm xúc của bạn !

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-7-2017 19:38:17 Từ di động | Xem tất
Tớ buông tay cho bạn rồi tự do rồi đó. Mong ngày tháng sau này bạn sẽ bình an vui vẻ. Bạn không quay lại bên tớ cũng được. Tớ chấp nhận tất cả rồi. Tớ chưa từng điên cuồng như vậy, chưa từng khóc nhiều như vậy. Nhung mà, đến giờ này, tớ vẫn không thể hiểu được bạn thật sự có yêu tớ hay không. Tất cả những lý do khác, tớ không chấp nhận. Bạn hãy sống vui vẻ nhé, nyc. Tớ cũng quen với cuộc sống một mình rồi. Nỗi cô đơn của tớ, những đêm dài của tớ vẫn như xưa, không phải vì bạn mà tăng lên, không còn bạn nó cũng chẳng giảm đi. Con đường tớ phải đi. Dẫu là đi một mình cũng không sao, tớ quen rồi, tớ không cần sự thương hại của ai đâu. Không yêu ai nữa cũng là vì bản thân tớ quá vô duyên trong chuyện tình cảm, bạn chẳng có lỗi, bạn chỉ là một trong số những ng đã bước qua cs của tớ. Cảm ơn những ngày đó, đã kéo tớ ra khỏi những rắc rối trong mqh với một ng khác. Hạnh phúc nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2017 23:16:01 Từ di động | Xem tất
Tôi thề sẽ ko vào fb của bạn hay những page, group trước kia chúng ta thường lui tới nữa. Tôi thề sẽ không nhớ gì về chuyện đã qua nữa. Tất cả tôi xem như một giấc mơ đã đến lúc phải tỉnh dậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2017 23:18:52 Từ di động | Xem tất
Mọi lý do người nói rằng là vì tôi nên dừng lại tôi sẽ không tin. Người đã sớm tìm niềm vui mới, trong khi mqh của chúng ta ng nói ko thể tiếp tục thì tôi có lý do gì để ở lại bây giờ? Tôi sẽ là một ng như ngày xưa. Tôi sẽ ko bao giờ rơi thêm một giọt nước mặt nào cho chuyện này nữa. Tôi sẽ sống cuộc đời của mình mà không cần tới một ng như vậy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2017 23:21:15 Từ di động | Xem tất
Hôm nay tôi đã nói rằng bạn sẽ sớm cân bằng lại được và tìm được một ng nào đó cho bạn cảm giác yên bình, tôi cũng nói hãy quay về tìm tôi khi mỏi mệt, tất cả đều là thật. Không phải vì tôi đợi bạn nên trở thành như vậy. Mà là cs của tôi vẫn thế. Nếu bạn về chúng ta sẽ bên nhau, nếu bạn không về thì tôi vẫn là tôi của ngày xưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2017 23:23:02 Từ di động | Xem tất
Không cần thương hại mà ở bên tôi, tôi sợ nhất sự ban ơn trong tình cảm. Tôi có thể đau lòng khi phải xa nhau, nhưng nếu ở bên nhau nhìn bạn phai nhạt dần tình cảm và bắt đầu chú ý đến ng khác tôi ko làm đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2017 23:24:13 Từ di động | Xem tất
Vậy nên tôi trả tự do cho bạn, khoảng trời của bạn, không còn tôi nữa và thay thế bằng người mới sẽ yên bình hơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2017 10:43:45 Từ di động | Xem tất
Thôi đừng cố gắng là ng tốt nữa khi mà mình không phải. Cứ chửi ng làm mình buồn mình đau cho hả dạ. Mai mày quên đi nhanh cho cd bớt mỏi mệt. Họ cân bằng rồi, m có lý do gì để níu giữ đây. Chỉ là m quá ngu ngốc mà thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2017 10:51:15 Từ di động | Xem tất
Đừng vào xem nữa. Đừng xem gì cả. Ngta giả vờ buồn hay vui cũng đều khiến m đau lòng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-8-2017 11:08:10 Từ di động | Xem tất
Mình đã quay lại với một tâm thế ổn định hơn nhiều. Mọi thứ lướt qua nhẹ nhàng, không còn những dấu hỏi hay sự ấm ức.. tất cả đều mơ hồ. Chúng ta hãy chọn một cuộc đời bao dung để tốt cho chính mình. Lòng người không dễ thay đổi, chỉ là con người quá yếu đuối, sẽ có lúc thấy cô đơn, có lúc thấy u buồn, nhưng thời gian sẽ xoa dịu tất cả, giữ lại những bài học, những điều tốt đẹp để mai này dành tặng cho ng đủ kiên nhẫn bên ta..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-8-2017 11:17:58 Từ di động | Xem tất
Mình đã từng mong có thể xoa dịu được trái tim bạn đi qua những vết thương lòng, như là cách mình tự an ủi vỗ về bản thân. Nhưng khi mọi ch ko như ý, mình đã cố chấp và tiêu cực. Giờ này, khi đã bình tĩnh, mình nhận ra mọi chuyện thật đơn giản. Mình ko bận lòng nữa, ko phải vì hết yêu hay còn yêu, mà là mình thấy thật thanh thản khi chúng ta có thể buông bỏ được cả những đau buồn và những niềm vui. Con người là một sinh vật yếu đuối, khao khát yêu thương nhưng lại vụng về trong quá trình bảo vệ điều đó. Vậy nên, hôm qua, hôm nay bạn buồn không có nghĩa ngày mai bạn cũng vẫn buồn. Chỉ cần bạn thông suốt, chỉ cần trong lòng thấy yên bình, mọi giông bão đều qua đi.. chúng ta sống để hạnh phúc, chứ ko phải để tiếc nuối những điều đã qua.. hãy yêu lấy bản thân ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách