Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: putin_Đa_Bum
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Diary] Nơi chia sẻ cảm xúc của bạn !

[Lấy địa chỉ]
1561#
Đăng lúc 14-5-2016 16:10:35 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới vào đây. Có lẽ đây là nơi duy nhất dám nói thật những điều mình suy nghĩ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1562#
Đăng lúc 14-5-2016 16:12:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Quyết định ngày hôm nay của mình, những rắc rối đến bây giờ, có lẽ đều là lỗi ở mình. Sai lầm ngay từ đầu khi có tình cảm với một người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1563#
Đăng lúc 14-5-2016 16:20:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúng mình đã thẳng thắn với nhau. Hay ít nhất, mình đã thẳng thắn và bạn đã lựa chọn. Con đường chúng ta đi sau này có thể không còn được như trước. Lại là những ngày tháng cô đơn. Nhưng biết làm sao được. Mình bên bạn chỉ làm khổ cả hai đứa. Bạn đã khẳng định không hề có chút rung động nào. Bạn đã tìm được niềm vui khác, thứ mà mình không thể mang lại cho bạn. Mình đã quá mệt mỏi vì những giận hờn, suy đoán. Coi như chúng ta giải thoát cho nhau vậy. Ai bên ai cũng được. Miễn là bình yên. Sau này, có lẽ mình chẳng bao giờ dám tin có ng thương mình nữa. Đến ng như bạn còn có lúc bỏ mình lại. Thì làm sao mình còn muốn hi vọng chuyện tương lai. Không trách bạn, chỉ tiếc bản thân quá yếu đuối, cứ hay mơ mộng mà thôi. Bạn đã thay đổi. Mình thì lãng quên bản thân quá lâu rồi. Hãy cố gắng cân bằng lại cuộc sống. Khi mà những ngày mình thật sự cảm thấy hạnh phúc ấy có thể không bao giờ còn nữa. Thật lòng mong bạn hạnh phúc!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1564#
Đăng lúc 14-5-2016 16:23:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình nghe bài hát nào cũng thấy bản thân ở trong đó. Mình thấy như cả thế giới không ai cần mình. Tất cả chỉ vì chuyện chúng ta quá trái ngang
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1565#
Đăng lúc 15-5-2016 11:46:58 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mai em ra đi anh phải thật vui lên nhé. Anh không yêu em đâu cần buồn tênh như thế. Không nên quan tâm đến cuộc đời em hoang phế...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1566#
Đăng lúc 15-5-2016 14:07:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tập quen cuộc sống không có nhau bên cạnh. Mình sẽ cố gắng vượt qua tất cả. Như bao nhiêu chuyện mình đã từng trải qua. Chỉ là không bên nhau nữa. Sẽ không đau lòng khi thấy bạn dành tình cảm cho người khác nữa. Sẽ không hy vọng ch tcam của chúng ta nữa. Để bạn sống như bạn muốn. Mình lại vui vẻ với nỗi cô đơn của riêng mình. Không trông mong gì ở những mối quan hệ sau này nữa, không hy vọng sẽ không tổn thương. Chúng ta không làm nhau vui, làm nhau buồn nữa. Không bận lòng về nhau nữa nhé. Chúc bạn hạnh phúc. Từng ngày qua đi mình sẽ bớt thương bạn, bớt nhớ bạn. Rồi sẽ đến lúc mình vượt qua được. Quãng thời gian đẹp đã bên nhau có lẽ mình cũng sẽ quên. Vì nếu còn nhớ thì sẽ chẳng thể nào từ bỏ được. Mai này đau buồn hay khó khăn, hãy cố gắng vượt qua, lỳ lợm như chính cách bạn từ chối tình cảm lâu nay của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1567#
Đăng lúc 15-5-2016 18:55:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bạn ấy đã nói " Không thể có tình cảm như vậy được. Không hề có cảm giác dù chỉ là một chút. Không buồn không sao cả nếu mình yêu người khác. Nói mình hãy sống một mình cho quen đi.. " Và đã rất vui khi ntin với những người khác dù ở bên cạnh mình, dù là nói chuyện cho đỡ chán, đỡ cô đơn. Những tháng ngày khó khăn ngày xưa qua rồi. Mình không còn quá quan trọng với người ấy nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1568#
Đăng lúc 16-5-2016 08:56:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Những cuộc nói chuyện của chúng ta về ch tcam chưa bao giờ giải quyết được vấn đề. Nên mình cũng thôi không còn muốn hỏi bạn nữa. Giống như hôm qua. Khi mình đã quyết tâm vô cùng, bạn lại muốn giữ mình lại. Những điều bấy lâu nay bạn phủ nhận, mình cảm thấy bất công vô cùng. Vì lời nói và hành động, cảm xúc của bạn không như lời bạn nói. Mình biết phải nghĩ gì bây giờ? Mình chỉ muốn yên bình. Vậy nên lựa chọn của mình có thể là hèn nhát cũng được, trốn chạy cũng được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1569#
Đăng lúc 17-5-2016 10:19:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình chẳng biết phải làm sao với cuộc sống của chúng ta. Có thể bạn đang buồn vì ng khác, đang nhớ một người khác và giữ mình lại bên cạnh như một sự thay thế. Mình không còn dám nghĩ bạn có tcam vs mình nữa. Chỉ nghĩ thôi đã thấy quá mỏi mệt r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1570#
Đăng lúc 19-5-2016 00:31:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình đã quyết định nghỉ việc. Cũng quyết định rời xa bạn. Mọi thứ không biết đến bao giờ mới ổn. Liệu trốn chạy có giúp mình cân bằng lại bản thân không. Việc đơn giản nhất để giải quyết mớ bòng bong này là mình ngừng yêu bạn. Nhưng sao lại khó khăn đến vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách