Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Đảo hai cây dừa] Ronbinson's family - WE ARE F*CKING COOL ~

[Lấy địa chỉ]
2641#
Đăng lúc 26-9-2015 13:42:04 | Chỉ xem của tác giả
Tự dưng sau comeback là Đảo dừa lại thành đảo hoang. Hôm qua thức đến 4am đào vườn nhà Katy ) thấy thú vị ghê. Vậy là đảo dừa cũng có những năm tháng huy hoàng như thế ^^ các bạn ngày xưa tâm huyết quá. Nhưng giờ chắc bận rồi. Công tác xa nhà.. Nên đão dừa hoang vắng ^^ tiếc ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2642#
Đăng lúc 1-2-2016 15:42:24 | Chỉ xem của tác giả
lâu rồi không lên đảo
không ngờ đảo ngày xưa tất nập nay thành đảo hoang như thế này,các ss,các em giờ đâu chẳng thấy
cũng phải thôi,đến mình cũng bỏ rơi các zai đảo để vào bờ nữa là
cơ mà vẫn rất hóng tin tức của các zai
chỉ phải tội các zai nhà mình xưa nay cũng rất ẩn dật,không huy hoàng như những bạn khác (khóc)
thế nên mãi rồi mới biết Ki béo ra album solo
bạn béo vẫn hát rất tuyệt và diễn xuất cũng leen cơ
hi vọng các zai đảo kiên trì và cố gắng hơn nữa
hi vọng đảo dừa có ngày lại đông đúc như xưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2643#
Đăng lúc 18-8-2016 22:19:13 | Chỉ xem của tác giả
Thi thoang hien hon ve Dao choi. Ngay xua dung la huy hoang that. Gio thi bao nhieu thu chiem mat quy thoi gian cua chung ta roi.
Tuoi thanh xuan cua chung ta da tung tuoi dep nhu the day. :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2644#
Đăng lúc 24-2-2017 23:12:05 | Chỉ xem của tác giả
tự nhiên không biết sao thấy nhớ, mò vô nhà đăng nhập tận 3-4 lần vì ko nhớ nổi pass... may mà ko xài pass cao siêu;((
ngày xưa đảo từng tấp nập, vui ko kể siết á giờ quay lại xem từng cái comm mà cảm động quá xá ;(((
hy vọng lâu lâu các bạn, chị, em cũng vào nhà lượn qua 1 vòng thôi cũng vui ;A;

Bình luận

Suýt quên mất kana là ai. =))) Đọc lướt qua tưởng hana.:))) Em sao rồi. Ko biết gặp nhau trên fb không ấy nhỉ.  Đăng lúc 8-8-2017 07:15 PM
Suýt quên mất kana là ai. =))) Đọc lướt qua tưởng hana.:))) Em sao rồi. Ko biết gặp nhau trên fb không ấy nhỉ.  Đăng lúc 8-8-2017 07:15 PM
lâu lắm mới thấy ss hehee, thỉnh thoảng em cũng lượn vào nèee  Đăng lúc 3-3-2017 11:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2645#
Đăng lúc 3-3-2017 11:09:33 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay nhà mình có mấy người sang thái cbị mai coi concert nè, tự dưng thấy nhớ hồi trước, háo hức mong chờ mọi người đi concert về lên update, giục giã mọi người viết fanacc, rồi lúc đọc fanacc thấy vui ơi là vui vì không phải là fanacc tiếng anh Nhớ quá nè~

Bình luận

Nhìn mấy cái mề đay thích ghê. Mềnh ko biết làm sao để có.  Đăng lúc 8-8-2017 07:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2646#
Đăng lúc 8-8-2017 19:14:05 | Chỉ xem của tác giả
Gần 1 năm kể từ ngày cuối comment ở nhà mình. ) Hy vọng cái đảo này ko trôi đi mất để chừng sau này con mình nhớn dẫn vô coi. )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2647#
Đăng lúc 15-9-2017 10:03:14 | Chỉ xem của tác giả
em vẫn đang cày bừa chăm chỉ bên nhật nè ss :'>>> tự nhiên nay thấy tin tụi nhỏ sắp kĩ niệm 10 năm debut huhuhu thấy nhớ quá nên bò lại vô nhà ;(((( hy vọng đảo vẫn còn quài, để lâu lâu còn chạy ra chạy vô ngó cái cho đỡ nhớ ;;
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2648#
Đăng lúc 15-9-2017 10:06:43 | Chỉ xem của tác giả
kana_kana gửi lúc 24-2-2017 11:12 PM
tự nhiên không biết sao thấy nhớ, mò vô nhà đăng nhập tận 3-4 lần vì ko nhớ nổi pas ...

ss giờ đang còn ờ bên hàn hay về vn rồi ạ, nếu còn ở bên hàn thì chờ em sang du lịch mình lại găp ^^
fb của em nick hơi kì bí Đặng kana An ạ TT ss có thể search bằng mail [email protected] thử huhu, mà dạo này e bỏ bê kpop lắm rồi, lâu lâu mới chọt vô xíu thôi ;(((

p/s; lâu quá ko xài em quên mất chỗ rep trực tiếp ;(((( mà giờ lại ko xóa bài này dc ;A;

Bình luận

Okie. Chi van ben Han ne. Chac giua nam sau ve. :3 Bnu thi thoang cung qua day choi.  Đăng lúc 5-12-2017 09:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách