Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2582|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Daebak/The Royal Gambler] Công bố poster của các diễn viên chính

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nữ diễn viên Lim Ji Yeon sẽ có một sự biến đổi lớn. Lim Ji-Yeon 'Candy Girl' đáng yêu đã trở lại với một hình ảnh hoàn toàn mới. Cô diễn viên chính trong bộ phim truyền hình mới của SBS "Daebak" là cô gái Dam Seo.
"Daebak" là một bộ phim về cuộc chiến giữa một hoàng tử bị bỏ rơi tên Dae-gil (Jang Keun Suk) và em trai. Bộ phim này là một trong những bộ phim truyền hình được mong đợi nhất của năm 2016.

"Daebak" đang được chú ý ngay cả trước khi nó phát sóng. Posters của các nhân vật chính đã được phát hành từng ngày một; Jang Keun Suk vào ngày 8 và Yeo Jin Goo ngày 9-3.

Tấm poster Lim Ji Yeon đã được tiết lộ vào ngày 10, vai trò của Dam Seo là một người phụ nữ luôn tìm cách trả thù.
Lim Ji Yeon không giống với các nữ diễn viên khác trong một bộ phim lịch sử, mái tóc dài thương hiệu của mình đã được buộc thành đuôi ngựa và trang phục của cô khá lạ mắt. Dam-seo được sinh ra để giết vua đó là gợi ý về nhân vật mà Lim Ji Yeon sẽ trở thành.
Chuyển đổi của Lim Ji-Yeon trong "Daebak" được trông đợi. Cô là nữ diễn viên duy nhất giữa Jang Keun Suk và Yeo Jin Goo.

Đôi mắt sắc nét của Jang Keun Suk và mái tóc rối dưới cái nón rơm gợi nên những khó khăn hiểm trở anh phải đối mặt. Các chú thích, "Con bạc hàng đầu thời Joseon mang một con dao găm" làm tăng thêm sự căng thẳng của nhân vật.

Yeo Jin Goo là một quý tộc nam tính trong poster thứ 2 của phim.
Yeo Jin Goo sẽ đóng vai hoàng tử Young Jo, em trai của Dae gil -Jang Keun Suk. Tấm poster với các chú thích, "Một đối thủ cạnh tranh, người biết làm thế nào để bỏ thịt và cắt xương của mình."

"Daebak" là bộ phim về một trận đấu lớn giữa Hoàng tử bị lãng quên Dae-gil (Jang Keun Suk) và em trai là Hoàng tử Yeoning (Yeo Jin Goo) vì cuộc sống của mỗi người, ngai vàng và tình yêu.
Tập đầu tiên của phim “Daebak/ The Royal Gambler” sẽ được phát sóng từ ngày 28 tháng 3.

cre: http://news.nate.com/view/20160310n07441?mid=e0101, http://star.mt.co.kr/view/stview ... ;outlink=2&SVEC
Vtrans: Sunny4887

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
_KeunSuk_ + 5 Ủng hộ 1 cái!
Thư-chan + 5 ........................................

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-3-2016 17:26:12 | Chỉ xem của tác giả
Đôi mắt sắc nét của Jang Keun Suk và mái tóc rối dưới cái nón rơm gợi nên những khó khăn hiểm trở anh phải đối mặt. Các chú thích, "Con bạc hàng đầu thời Joseon mang một con dao găm" làm tăng thêm sự căng thẳng của nhân vật.

Vai này anh Suk rất khác.
Có những cảnh anh chưa từng trãi qua.
Thích anh đóng đối mặt với chú Jun Kwang Ryul và Choi Min Soo.
Anh là Dae gil vừa cute, nghịch ngợm, thông minh và mạnh mẽ.
Con đường phía trước còn dài hãy cùng đi nhé.
Dae gil và "Daebak"

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-3-2016 17:26:24 | Chỉ xem của tác giả
Poster quá ấn tượng cả 3 người kết hợp lại tạo thành 1 bức tranh tuyệt đẹp .
Nhất là Hoàng tử of chúng ta , ánh mắt anh còn sắc hơn dao găm .
Nhưng chưa xem phim đã thấy đau lòng rùi hoàng tư bị lãg quên of chúng ta sẽ phải đối đầu với e mình về ngai vàng & tình yêu .
Thank e dịch tin .

Bình luận

Biết là phim nhưng sao tâm trạng nó cứ thế nào e ạ .  Đăng lúc 10-3-2016 06:34 PM
Lúc đấu anh hem biết đó là em trai mình mà ss. :))  Đăng lúc 10-3-2016 06:16 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-3-2016 17:31:43 | Chỉ xem của tác giả
"Một đối thủ cạnh tranh, người biết làm thế nào để bỏ thịt và cắt xương của mình."

"Con bạc hàng đầu thời Joseon mang một con dao găm"

Thật sự là đọc hai câu này quá thích luôn. == Bỏ qua cái hình thì dòng chữ này thật sự thu hút mình. Hứa hẹn phim sẽ có nhiều đoạn thoại hay. Mong chờ quá. Thanks Sunny

Bình luận

Cũng nghi kết thúc sầu bi lắm đó ss. Thôi kệ phim mà. :))  Đăng lúc 11-3-2016 11:47 AM
Như đã nói là bác viết cũng hay mà, có điều bộ trc trai nha ss chết thảm =))) k biết lần này sao  Đăng lúc 10-3-2016 11:47 PM
Ss xem 2 phim của bác biên kịch rồi đúng khg, bác ấy viết hay hem? Em cũng thích ai thông minh à. :))  Đăng lúc 10-3-2016 11:01 PM
Cảm giác là nó sẽ hay đó, ss hợp vs mấy phim nặng nề, tình tiết thông minh ko nhàm chán =)))))))))))))))  Đăng lúc 10-3-2016 09:11 PM
Em thấy mấy câu đó nó khắc nghiệt quá mà ss thích sao? :))  Đăng lúc 10-3-2016 05:51 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-3-2016 17:42:15 | Chỉ xem của tác giả
Thời tiết bên đó lạnh quá, đến poster cũng đông cứng luyên ha
Nghe nội dung (đọc miết, news nào cũng đọc) có vẻ không có yêu đương gì mấy~ Thế thì tốt hơn, dạo này bị ngộ độc mấy cái tình eo tình củm.
Hấp dẫn nhỉ, nào là hoàng tử bỏ rơi, con bạc với cả người phụ nữ giết vua. Ông vua này chắc không tốt rồi

Bình luận

Hên xui Sum ơi, dạo này bận lắm >< @Sún: Thì thế, nói đùa thôi :v  Đăng lúc 10-3-2016 11:46 PM
@ruby: thì nói vậy thôi, anh Suk em thích cái gì mà thử thách nhiều như thế. ^^  Đăng lúc 10-3-2016 11:02 PM
Rù có coi phim này hôn  Đăng lúc 10-3-2016 09:12 PM
Ngừi ta đóng phim mà cô hết đau lòng vì lạnh đến hắt hủi, chắc anh ý sợ, khỏi đóng luôn quá =))))  Đăng lúc 10-3-2016 07:05 PM
ss học tập hả? Thấy vậy mà vô phim đại ca em bị hất hủi đau lòng quá đê.  Đăng lúc 10-3-2016 06:09 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-3-2016 18:03:07 | Chỉ xem của tác giả
Chiếm cái mặt xèng =]]]]] đang chờ Sún unnie set thưởng mới tính vô =]]]]]]

Mà h chụy lại muyến làm em cơ =]]] thôi từ h mền làm em cho nó chỏe nha Sún unnie =]]]]]

nói chứ cũng hơi lo cho cái phim~ bạn YJG đóng vẫn chưa chắc tay lắm mà mảng cổ trang thì còn khó nữa :3

Nhìn a Suk mà ký ức Hong Gil Dong ùa về =]]]]] chờ được lão ý căm bách mà đầu mọc nấm, mọc rêu hết cả chục mùa rồi =]]]]]]

Yêu Sún unnie =]]]]] dù phải cm trong cưỡng ép nhưng vẫn eo unnie hahaha =]]]]]

Bình luận

Eo đầu chị toàn nấm hả? :v  Đăng lúc 11-3-2016 08:37 AM
Thú vui đó học từ anh Ki hả? Biên kịch hiểu mà ss, biết Nhật mua phim vì ai hem? :))  Đăng lúc 10-3-2016 06:12 PM
=)))))))))))) thú vui biến thái =)))))))))))) nói chứ dàn phụ cũng ảnh hưởng lắm đến phim mà~ mong biên kịch hịn hịn tí =))))))  Đăng lúc 10-3-2016 06:10 PM
ss gọi ai đấy? thôi kệ đừng lo đại ca em mới chính mà. tại sao kêu bỏ ra hả? Ai ép ss chứ. :))  Đăng lúc 10-3-2016 06:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-3-2016 18:30:07 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn hình Poster ai cũng lạnh lùng.
Anh Daegil tuy vậy mà nhìn tình cảm hơn tý.
Mong chờ các diễn viên diễn xuất thần.
28-03 sắp tới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-3-2016 19:49:22 | Chỉ xem của tác giả
Một đối thủ cạnh tranh, người biết làm thế nào để bỏ thịt và cắt xương của mình

wow nhân vật của Jin Goo nghe qua đã thấy mong chờ rồi
Con bạc hàng đầu thời Joseon mang một con dao găm

Con bạc này ắt hẳn là sẽ ấn tượng lắm đây
Bộ film chắc sẽ là dấu mốc quan trọng trong sự nghiệp của Yeo Jin Goo lẫn Jang Geun Suk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-3-2016 21:01:49 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nội dung là thấy hấp dẫn rồi
Một hoàng tử lưu lạc cùng một chàng hoàng tử được sống trong nhung lua.
Bạn thích nhất Geun Suk nhưng mà mê trai trẻ hơn.
Làm thế nào bây giờ, phải đứng về phe anh nào đây? :">

Bình luận

NÓi chung ủng hộ cả hai nam, nếu có thể thì đừng oánh nhau, ss đau lòng :">  Đăng lúc 11-3-2016 11:39 AM
Em không biết vô phim thì sẽ rõ, cái này người khác nói, lần đầu đóng vai người lớn mà.  Đăng lúc 11-3-2016 11:31 AM
Jin goo cũng thuộc dạng thực lực đấy cô ạ, không phải bình hoa di động đâu nhá  Đăng lúc 11-3-2016 11:30 AM
Ý em nói cái bạn Jin goo của ss đó, chưa bao giờ đóng chính mà, anh Suk em trẻ hơn lại đóng hay rồi lo gì chứ. :))  Đăng lúc 11-3-2016 11:24 AM
Cô phải tin tưởng lão chứ. Già già nó có cái hay của già :)))  Đăng lúc 11-3-2016 11:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-3-2016 21:11:19 | Chỉ xem của tác giả
Hôm bữa mới thấy mỡi poster của SUK, hôm nay xuất hiện thêm poster của 2 nv chính nữa. Bạn nv nữ chính trong phim này nhìn xinh ghê luôn, chưa coi phim bạn đóng nên ko biết diễn xuất ntn - dàn cast của Daebak quá là thực lực luôn rồi, chắc phim khi lên sóng sẽ thành công thui nà . Phim comeback của Suk phải thặc hoành tràng để cho nhà mềnh vui nà
Cảm ơn Sunny dịch tin, anh nhà có fan chăm chỉ như em thật có phúc nà ).

Bình luận

Nữ chính cũng mới đóng vài phim à ss. Eels của anh nhiều người ủng hộ anh dữ lắm, em chỉ là em gái thôi ss. ^^  Đăng lúc 10-3-2016 10:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách