Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7157|Trả lời: 60
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Dad, Where Are We Going) Cậu bé Lee Junsu hoàn tin rằng mình đang nói chuyện vớ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong chương trình phát sóng ngày 15 tháng 9, cậu bé Lee Junsu là người đầu tiên được vào tham gia cuộc nói chuyện với chú bê có tên "Papa" của mình. Nhà sản xuất đã đặt sẵn camera ẩn và máy nghe tai để em có thể nghe được những điều con bê nói.

Thực chất trước đó, Kim Sung Joo và Sung Dong Il đã vào trong phòng chờ để lồng tiếng hiện cho cuộc nói chuyện với Junsu. Ban đầu điều các bố lo ngại là sẽ bị những đứa trẻ phát hiện ra nhưng Junsu đã hoàn toàn tin rằng mình đang nghe bê con nói. Cậu bé không hề nghi ngờ một chút nào thậm chí là rất ngạc nhiên và rồi còn phấn khích nhắc lại lời của bê con.

Kim Sung Joo đã giả vờ tiếng của "Papa" bằng cách dùng giọng say rượu để nói "Mình đói quá". Ngay lập tức Junsu cùng bố Jong Hyuk đã tới nơi bê con ở để cho chúng uống sữa. Sau đó Sung Dong Il cũng đóng giả làm chú bê để có thể nói chuyện với em một cách thật thân mật.

Kết thúc cuộc nói chuyện, trước khi đi cậu bé còn không quên vuốt ve, chào tạm biệt và nói "Saranghae" để thể hiện tình cảm với người bạn nhỏ của mình. Biểu hiện trong sáng cùng với tình cảm dành cho chú bê của Junsu đã khiến khán giả mỉm cười trong suốt tập phim.

Source: Nate
dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +7 Thu lại Lý do
peCong + 5 Ủng hộ 1 cái!
JustWendy + 2 - Junsu à! - Wae? ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-9-2013 07:56:07 | Chỉ xem của tác giả
Ngây thơ quá, đáng yêu quá, tin lời chú bê biết nói là thật có lẽ chỉ có Su mới tin mà thôi
Trong 5 bé chỉ có Su mới ngây thơ như vậy, mình thì mong Su vẫn giữ được sự ngây thơ của mình như vậy. Em lớn về thể xác rất nhiều, về các hành động cũng lớn hơn, chững chạc hơn, nhưng tư tưởng 4D của em vẫn y nguyên, ko thay đổi mà ngày càng bá đạo hơn.
Cứ quay tới Su là thấy mắc cười rùi. Thích nhất là các đoạn Su cũng với Ji Ah, cũng tình cảm nhưng mà cực cự dễ thương ko thể tả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-9-2013 07:58:25 | Chỉ xem của tác giả
Junsu quá đáng yêu đi !!!!!
4D có suy nghĩ khác người mà. không biết mấy bé kia như thế nào nhỉ ? {:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-9-2013 08:01:03 | Chỉ xem của tác giả
Kết thúc cuộc nói chuyện, trước khi đi cậu bé còn không quên vuốt ve, chào tạm biệt và nói "Saranghae" Ôi Junsu em có thể đừng dễ thương hơn nữa không! Junsu ngây thơ trong sáng quá! Thấy bé này muốn lấy chồng rồi có baby luôn quá ! he he he {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-9-2013 08:08:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hihi đúng là cậu bé còn ngây thơ mà.
Nhưng không sao như thế mới dễ thương.
Mà các bố cũng nghịch quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-9-2013 08:08:33 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi Su ơi là Su :))
Cứ mỗi lần nhìn em là chị đã phấn khởi, đọc tin em chị cười còn banh họng luôn :))
Ngô ngố đáng yêu quá trời đất :3
Em cứ như này thì lớn lên đốn biết bao nhiêu nàng đây? :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-9-2013 08:10:51 | Chỉ xem của tác giả
các bé trong show này đều ngây thơ và đáng yêu
nhìn thằng bé junsu lầm lì ít nói nhưng lại là người có trái tim lương thiện và đàn ông
thật không còn gì để nói
ước gì sau này cũng có con giống thằng bé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-9-2013 08:13:11 | Chỉ xem của tác giả
mình thích các bé luôn hồn nhiên vô tư như vậy :))
tuy rằng bị lừa nhưng em ấy vẫn rất vui vẻ khi được nói chuyện với chú bê
mong em ấy vẫn giữ được sực hồn nhiên thơ ngây :))

p/s:Cuối cùng anh cũng đã bước được vào vòng tròn nhỏ mà em luôn che giấu, em đúng là toả sáng rực rỡ, Gong Sil à., Anh Yêu Em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-9-2013 08:20:59 | Chỉ xem của tác giả
đúng là trẻ e, thật hồn nhiên ngây thơ
đọc tin e mà ss cười ngoác hết cả miệng
Cứ hồn nhiên như thế Su nhé
Cảm ơn bạn đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-9-2013 08:26:53 | Chỉ xem của tác giả
Đáng yêu quá :)) Mình cứ thắc mắc camera ẩn tập tiếp là gì.
Không biết mấy bé khác có bị lừa không? MinGuk thì chắc là không rồi. Nhưng bị lừa cũng thích :D
Không biết Junsu sẽ nói với bê con những gì đây :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách