Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4805|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Đặc vụ cấp 7) Với sức hút như vậy, Joo Won sẽ còn tiến xa bao nhiêu n

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Joo Won một lần nữa chứng minh sức mạnh đạt được tỷ suất bạn xem đài. Thông qua bộ phim hài lãng mạn, anh thật sự thu hút khán giả bằng sự xuất sắc của mình.

Trong bộ phim “Đặc vụ cấp 7” của đài MBC, Joo Won đóng vai Gil Ro một anh chàng đáng yêu và thiếu kinh nghiệm nhưng lại chịu đựng sự đau khổ trong tình yêu với người thậm chí anh còn không biết. Bộ phim này hiện tại đang phải giằn co tỷ suất người xem với IRIS2 của KBS và That Winter The Winter Blows của SBS với sự dẫn dắt của các diễn viên đàn anh như Jang Hyuk và Jo In Sung, nhưng Joo Won vẫn thành công trong việc giữ chân khán giả bằng sức hút độc đáo của mình.

Gil Ro là người đàn ông quyến rũ và dễ dàng sa vào lưới tình với người phụ nữ anh yêu. Để có thể đánh cắp trái tim phụ nữ, Joo Won hoàn toàn phù hợp với vai diễn này. Trong buổi phát sóng tập 9 ngày 20 tháng 2, sức mê hoặc của Joo Won đã khiến khán giả choáng váng khi Gil Ro tiến đến và hôn Seo Won.

Joo Won có thể diễn tốt tất cả các dạng vai, anh thể hiện sự phi thường của mình bằng các hình tượng vai diễn khác nhau. Đặc biệt anh là ngôi sao nổi tiếng và trẻ nhất có thể thành công khi đóng vai chính  một phim truyền hình hài lãng mạn ở độ tuổi 20, điều này giúp tích lũy kinh nghiệm trong sự nghiệp diễn xuất của anh. Phim hài lãng mạn có thể không thành công mà không có sự diễn xuất tuyệt với của 2 diễn viên chính.

Thực ra sự xuất sắc của Joo Won là diễn xuất tuyệt vời mà chúng ta khó có thể tìm thấy được trong số những diễn viên độ tuổi 20. Sau khi ra mắt trong bộ phim Vua Bánh Mì Kim Tak Gu anh đã gây ấn tượng sâu sắc với khán giả với vai diễn phản diện Gu Ma Jun, theo sau đó là Ojakgyo Brothers và Bridal Mask, anh đã chứng minh khả năng diễn xuất vững chắc của mình. Khiến cho các dự án của mình thành công và trở thành một diễn viên đảm bảo tỷ suất khán giả xem đài.

Joo Won
tiếp tục cải thiện khả năng diễn xuất của mình kể từ khi ra mắt và được nhận xét là có thái độ tốt và không thay đổi. Điều đáng khen là anh vẫn giữ được thái độ khiêm nhường và chân thành của mình và đó là những yếu tố hấp dẫn tuyệt vời của Joo Won. Vậy Joo Won sẽ còn tiến xa bao nhiêu nữa?

Written Pyo Jae Min
source:  http://news.kstyle.com/article.ksn?articleNo=1963120
[email protected]

P/S: cá nhân mình thấy tác giả bài này chắc là fan của Joo Won =]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-2-2013 15:28:09 | Chỉ xem của tác giả
há há, ta đạp ta đạp nè {:426:}

Joo Won có thể diễn tốt tất cả các dạng vai, anh thể hiện sự phi thường của mình bằng các hình tượng vai diễn khác nhau.

tuy là fan Joo Won nhưng nhìu khi đọc thấy báo chí khen ngợi bạn quá mình cũng thấy nhột nhột
nhân vật trong các bộ phim truyền hình thì rất phong phú đa dạng, tuy Won hoàn thành tốt các vai diễn trước đây nhưng cũng chưa phải lúc có thể nói là "Joo Won có thể diễn tốt tất cả các dạng vai"
nhưng có thể nói các nhân vật Ma Jun, Tae Hee, Kang To, Gil Ro đều là những vai diễn rất khác nhau, các nv rất khác biệt chứ k có sự trùng lắp
và Won đã thể hiện các nhân vật đó rất tốt, vai diễn mới k phảng phất hình ảnh của vai diễn cũ
cái này thì mình phải khen Joo Won thiệt

ôi, nhắc tới cảnh kít xừ thì mình cũng sốc cập độ nặng dù chỉ mới xem ảnh {:425:}

còn bình thường thì cũng phải sốc cấp độ nhẹ mỗi khi xem mấy biểu cảm cư tê của bạn
tym mình ngày càng già yếu k chịu nổi nữa rồi {:439:}

pi ét: cá nhân mình nghĩ tác giả vtrans cái news này chắc là fan Joo Won phải hơm nhở

Bình luận

đoán đại trúng ai thì trúng đó mà =]]]  Đăng lúc 24-2-2013 04:09 PM
Sao bit hay vay?? :))))  Đăng lúc 24-2-2013 04:01 PM
thấy ghét, GATO quá =))  Đăng lúc 24-2-2013 03:49 PM
vui nhỉ ;))  Đăng lúc 24-2-2013 03:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-2-2013 15:32:45 | Chỉ xem của tác giả
ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

còn mẹ rey tàu ngầm gớm luôn

nhân vạt GR đúng là khác so với những vai diễn trước đây mà won từng thế hiện
có thể nói trong số 4 film mà won từng đóng thì mỗi 1 vai diễn đều là 1 hành ảnh hoàn toàn khác và có 1 điều thú vị là Won đều hoàn thành khá tròn vai

Bình luận

ss nhớ edit ss  Đăng lúc 24-2-2013 10:01 PM
gì ss, đừng vu oan cho em nhé, em ngoi lên mấy chục phút rùi chớ bộ :))  Đăng lúc 24-2-2013 03:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-2-2013 15:33:25 | Chỉ xem của tác giả
Lại được báo đài khen rồi

Em hok biết mọi người thế nào chứ em thích xem phim hài của dàn diễn viên trẻ đóng hơn {:414:} nhìn họ trẻ trung, tươi mới đóng những nhân vật đáng yêu, hài hước em lại thấy cuộc đời nở hoa {:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-2-2013 15:41:06 | Chỉ xem của tác giả
Lại được khen à =)) Khen cái gì khác ngoài diễn xuất, rating đi ạ =))

Rô cũng được khen nữa kìa, trong phim hết bị mắng rồi bị đánh, sướng ko Rô =))

Vai nào oppa đóng cũng thích hết á, chẳng qua BK 7G cứ để tình tiết phim xuôi xuôi chầm chậm nên con rết nó giảm thôi chứ

Em vẫn tin vào khả năng chọn kịch bản của oppa mà =)) yêu cả Rô nữa nhé ~♥♥

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-2-2013 15:41:36 | Chỉ xem của tác giả
Được đánh giá cao như vậy thì cũng mừng cho Won.

Cơ mà cá nhân mình vẫn thích Won đóng mấy phim gia đình có tình tiết, có chiều sâu, có nhiều khúc mắc ...

Thấy Won hợp với những vai như vầy hơn, vì như vậy sẽ giúp Won có thể thể hiện và nâng cao khả năng diễn xuất nhiều hơn.

Won mà đóng phim hài thì có lẽ chỉ nên đóng phim điện ảnh thôi :D

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-2-2013 17:10:26 | Chỉ xem của tác giả
Báo chí cứ hay ca ngợi người đang lên thôi

Sao đang lên thì ca cho phi thường
Sao nào xuống thì lại thành..bất thường

=]]

Nói chung là cũng nhờ giới báo chí thì mình mới update đc tình hình của oppa nhưng kiểu ca ngợi quá đà dễ bị quên lãng lắm.
Đôi khi mình thích những bài viết của Fan về Won hơn, nó sâu và đậm.
nhà mình có ai làm "nhà báo " ko???
Viết một bào đăng lên trang báo của Kites ấy
:">

Ta là ta yêu tất lẫn vai diễn lẫn người diễn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-2-2013 17:35:12 | Chỉ xem của tác giả
E nghĩ là bên Hàn người ta cũng đón nhận G7 đó chứ

Có thể những phim trước Won đóng quá thành công nên fan kỳ vọng và khắt khe hơn.

Chứ quốc dân họ sẽ đón nhận với cái nhìn khác

Với lại bé Won của em diễn phim này hay mừ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-2-2013 18:49:35 | Chỉ xem của tác giả
ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
e k biết đâu
s toàn tung hàng lúc e đi học thôi ah:(((((((((((((((((((((((((((((((((((

Nói thế nào nhỉ???
với e thì bài nào nói đến won thì tác giả đều là fan WOn hết=)))))))))

nói gì thì nói chứ e thấy Gaks là tác phẩm thể hiện được năng lực của WOn nhất ạ
Mọi cảm xúc đều được đẩy lên đển đỉnh điểm
OB cũng thế đau khổ vui buồn
mỗi lúc Tae Hee một khác

Chứ đến G7 thì e cũng trung lập thui
WOn muốn thử sức nên ủng hộ
có điều đây là nhân vật giúp WOn thể hiện được chính sự đáng yêu của mình
nhưng bên cạnh đó Gil Ro lại là người chơi ra chơi học ra học
Nên có cái gì đó rất thu hút người xem
Có lẽ chính tố chất này mà MBC chọn Won cũng như đảm bảo câu "tương lai của G7 có thể tin tưởng được"

Và đến h thì e thấy MBC đã đúng
toàn đối thủ đáng gườm nhưng G7 vẫn giữ được vị trí của mình thế là hạnh phúc rồi

H e chỉ mong có một lúc nào đấy con rết nó chạm 15% nữa thôi là mừng hết nói ạ!!!

Bình luận

nhớ edit :|  Đăng lúc 24-2-2013 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-2-2013 19:07:14 | Chỉ xem của tác giả

"Thực ra sự xuất sắc của
Joo Won là diễn xuất tuyệt
vời mà chúng ta khó có thể
tìm thấy được trong số
những diễn viên độ tuổi
20"
Em rất là ưng câu này nè, anh nhà mình diễn xuất  rất là tuyệt vời mà ai cũng phải công nhận hết, mà so với độ tuổi với anh nữa thì cũng là đúng chứ chẳng ngoa tí nào đâu nè.
Mặc dù 7G có thể k thành công như mong đợi, nhưng Won đã diễn 1 Gil Ro rất là hay, rất mới mẻ, hài hước nhưng k nhàm chán, kiểu như k lặp lại 1 vài cách diễn hài na ná nhau như 1 số dv, giống như mấy biểu cảm ghen của Tae Hee á, rất cute mà phải nói là k đụng hàng, hehe
Bàn về diễn xuất của Won thì có mà cả ngày, em cảm nhận ngắn gọn lại là CHÂN THỰC - SÔNG ĐỘNG

"Điều đáng khen là anh vẫn giữ được thái độ khiêm nhường và chân thành của mình và đó là những yếu tố hấp dẫn tuyệt vời của Joo Won . "
Thích cả câu này, chuẩn xác quá, em tin chắc là anh sẽ còn tiến xa hơn nữa, hehe, hết 7G nhận movie hoành tráng đi anh, 2 movie trc đây đất diễn ít quá nên vẫn chưa thể hiện gì nhiều.
tuần sau 7G chuyển mạch phim, em hy vọng đủ hấp dẫn và lại kịch tính để lôi kéo thêm nhiều người xem, Won fighting! ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách