Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3853|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Đặc vụ cấp 7) Bí mật của Ahn Nae Sang đã được tiết lộ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Âm mưu của Ahn Nae Sang và thân phận thật sự của Joo Won đã được tiết lộ.

Một trong những bí ẩn được che giấu của bộ phim "Đặc vụ cấp 7" của đài MBC là động cơ thật sự của Kim Won Suk (Ahn Nae Sang), nhân viên huấn luyện của Cục tình báo quốc gia.

Kim Won Suk đã được lệnh của NIS là loại Han Gil Ro (Joo Won). Tuy nhiên Kim Won Suk lại nói với Joo Won rằng, "Cậu là đặc vụ bí mật" và giao nhiệm vụ cho anh giám sát cha của mình là Han Joo Man (Dok Go Young Jae). Kim Won Suk đã cài Kim Seo Won (Choi Kang Hee) vào công ty của Han Joo Man làm việc như là điệp viên ngầm để tìm tài liệu liên quan đến mua bán công nghệ.

Kim Won Suk đã chỉ định nhiệm vụ riêng biệt cho cả Han Gil Ro và Kim Seo Won để tìm hiểu cặn kẽ tình hình của công ty. Jang Young Soon (Jang Young Nam) nói, "Gil Ro không phải điệp viên của tổ chức, liệu cậu ta sẽ kiện chúng ta nếu sau khi tìm ra sự thật là cha của cậu ấy là một tội phạm?" Theo lời của cô thì Han Gil Ro hoàn toàn bị lừa và lợi dụng.

Người đại diện của bộ phim tiết lộ rằng, "Động cơ thật sự của Kim Won Suk sẽ được tiết lộ sớm. Một khi được phơi bày, cốt truyện sẽ bắt đầu"

Bí mật của Kim Won Suk là điều duy nhất còn lại mà khán giả muốn biết của bộ phim "Đặc vụ cấp 7"

source: KDramaStars
[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sit_gold + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-3-2013 09:47:34 | Chỉ xem của tác giả
ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

bất ngờ được cái sofa trong lúc siêu bận rộn

vậy có thể chú Nea này là có âm mưu ji rồi .. xem ng năm giữ bí mật nội dung film là chú Nea rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-3-2013 09:49:21 | Chỉ xem của tác giả
Trời nhai raw thấy Won với bác cứ nói qua nói lại, không hiểu gì cả nên càng sốt ruột @@
Bác đừng có lừa GR nữa, tội bạn trẻ ngây ngô tin người nên hết lần này đến lần khác bầm dập niềm tin rồi.
Mong rằng hết phim GR sẽ thực hiện được ước mơ của mình <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-3-2013 09:58:31 | Chỉ xem của tác giả
Người đại diện của bộ phim tiết lộ rằng, "Động cơ thật sự của Kim Won Suk sẽ được tiết lộ sớm. Một khi được phơi bày, cốt truyện sẽ bắt đầu"

Bí mật của Kim Won Suk là điều duy nhất còn lại mà khán giả muốn biết của bộ phim "Đặc vụ cấp 7"

Ko biết động cơ thật sự của chú là gì??????? MOng là chú đừng tìm cách lừa Rô nữa, chứ tội Rô quá

chỉ còn 8 tập phim, hy vọng biên kịch dẫn dắt cốt truyện chặt chẽ hơn nữa

E vẫn chưa xem tập 12 nên chưa dám bình lọan nhiều ^^
7G fighting!!!!!11

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-3-2013 10:05:20 | Chỉ xem của tác giả
Mạch phim rất là khó nắm bắt
Có khi nào chú đại ca mới là phản diện ko chài
mà Rô luk biết mình bị lợi dụng chắc đau khổ lắm lun
Vẫn chưa xem ep 8 nên chưa nắm bắt kịp tình hình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-3-2013 10:24:07 | Chỉ xem của tác giả
Tò mò thật không biết HanGIro bị lừa và lợi dụng thật sự hay còn có một câu chuyện bí mật nào không
Bộ phim thật sự khá là hài hước, mong rating sẽ tăng thêm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-3-2013 10:36:05 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ nhà điệp viên nào
Tập tối qua thương JW quá
Mà JW mà biết nốt chuyện này chắc suy sụp mất
Mọi người đều hùa vào lừa em nó
Chờ vietsub
Cảm ơn bạn dịch tin

Bình luận

híc, đi đâu cũng thấy mợ Wrong, xem nhiều phim thế mợ ơi???  Đăng lúc 1-3-2013 12:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-3-2013 10:36:12 | Chỉ xem của tác giả
dù thế nào thì cũng mong chú không làm gil ro đau đớn
chờ đợi bí mật của chú
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-3-2013 10:39:09 | Chỉ xem của tác giả
bí mật này mà được tiết lộ chắc sẽ tạo ra 1 bước ngoặt lớn cho phim đây, dạo này đang lười coi 7G.
Nghe tin thì có vẻ hay quá.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-3-2013 10:51:04 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng bí mật được tiết lộ sớm.

Cốt truyện đến lúc đó mới bắt đầu là hơi muộn đó nha bác biên kịch!

Có 2 khúc là khi Rô rời khỏi NIS khóc trong mưa và khi Rô phát hiện ra Sèo đang trộm tài liệu, biên kịch hoàn toàn có thể đẩy kịch tính phim lên cao chót vót mà chưa có làm tới đâu đó nha!

Dù sao thì em vẫn hóng bác xây dựng tiếp nhân vật Rô của em như thế nào đó! Fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách