Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ichigo_daifuku
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][Tư Gia] (¯`·.º-:¦:-† Noona♥Bie †-:¦:-º.·´¯) Nhân Duyên Trời Định (¯`v´¯) Trọ

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 20-5-2013 12:00:26 | Chỉ xem của tác giả
HOT NEWS - tin mới nhận
Vào 18/5 vừa rồi, 1 fan đã nhìn thấy BieNa đi chung với nhau ( đi xuống thang máy ấy ^^ ) rồi cũng đi ra ngoài chung luôn, so so cute :))
Ở show krop kuar kum" mà Bie đã tham gia gần đây, ảnh đã nói Noona rất dễ thương '' Cô ấy là một trong những nữ ca sĩ tài năng mà tôi rất khâm phục, cô ấy rất thân thiện, luôn luôn giữ lịch sự.'' =))

Mình chứng cho cái sự real khỏi cần hỏi của BieNa ^^

Noona đẹp quá chời ơi, Bie ảnh có phước ghê =))

Cre: News, pic đều ở AF.Mình chỉ trans lại thôi ^^

P/s: cho hỏi câu ngoài lề, bella là Són hả @@

Bình luận

còn bella thì ...mà hỏi chi vậy  Đăng lúc 20-5-2013 02:23 PM
không noona là cass chính hiệu jyj và dbsk  Đăng lúc 20-5-2013 02:19 PM
cái bà style của noona có vấn đề hay sao đó kiểu này nhìn noona hơi già so với tuổi nhưng rất đẹp  Đăng lúc 20-5-2013 02:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 20-5-2013 12:07:02 | Chỉ xem của tác giả
Thêm một tin tốt lành nữa là vào ngày 15/6, BieNa sẽ tham dự ''  6th Shanghai International Film Festival '' - liên hoan phim quốc tế để quảng bá cho movie '' Ruk Jab Jai ''.
Đây là chuyến đi nước ngoài đầu tiên của BieNa, nghĩa là Bie ảnh hơm có đi N.Y
Tháng sáu không đi lỡ cuối năm đi thì sao trời? Ai biết được =.=''
P/s: vậy là được thấy BieNa 24/5,18/6.Mừng hết lớn :))

Cre: AF
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 20-5-2013 12:10:56 | Chỉ xem của tác giả
ah mà hôm nay mới qua bên af họ nói có fan bắt gặp biena đi chơi với nhau 3 lần rồi và rất tình cảm nên họ chắc biena là thật
với lần phỏng vấn gần đây bie khẳng đinh ang trong phim và ngoài đời đều thuộc về tôi (hihi cái này đọc lâu rồi không nhớ từng chữ nhưng nội dung đai loại như vậy)
có người thắc mắc tại sao tinh tức hai người hẹn hò lại không được đang trên báo chí vì có lẽ người quản lý của họ đã đề nghị đừng đang vì muốn cả hai có được sự riêng tư và nhất là họ đang trong giai đoạn đầu tim hiểu vậy nên mong là khun boy đừng cho bie qua mỹ tg này

Bình luận

Ngộ nhỉ, paparazzi post news mà cũng cần sự cho phép của manager sao ta @@  Đăng lúc 20-5-2013 05:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 20-5-2013 14:58:59 | Chỉ xem của tác giả
ChuppyMiu_95 gửi lúc 20-5-2013 12:00
HOT NEWS - tin mới nhận
Vào 18/5 vừa rồi, 1 fan đã nhìn thấy BieNa đi chung với nhau ( đ ...

hehe, quả là tin hot. Nếu chụp đc hình thì fan càng sung sướng hơn.
đọc xong vui quá trời, mình ngồi cười hoài lun {:273:}
tks bạn ChuppyMiu đã đăng tin nhé
Quả thật 2ac rất đẹp đôi, phỏng vấn thì khen qua khen lại, dễ thương gì đâu.
Cầu cho Bie đừng qua Mỹ để còn gặp anh trong nhiều sự kiện chứ

Bình luận

Đó cũng là điều mà Fans mong nhất đấy.Bie mà đi mỹ thì...có mà mất noona =))  Đăng lúc 20-5-2013 05:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 20-5-2013 16:40:51 | Chỉ xem của tác giả
kelly2909 gửi lúc 20-5-2013 14:58
hehe, quả là tin hot. Nếu chụp đc hình thì fan càng sung sướng hơn.
đọc xong vui qu .

yahoooooooooooooooooo vui quá đi
ChuppyMiu_95 va kelly2909 ơi có hình bie đi coi  The Opera of the phantom với noona nè

cre af

Bình luận

Ko chừng còn đi du lịch ở đâu đó nữa đấy, chỉ tại fans ko phát hiện ra thôi =))  Đăng lúc 20-5-2013 05:32 PM
bên fan thái đó bạn vụ này lâu rồi đồn ầm bên đó luôn giờ mới có bằng chứng  Đăng lúc 20-5-2013 04:48 PM
hehe, thích vậy, mà hình mới đi chung đây hay là lâu rồi vậy bellaswan  Đăng lúc 20-5-2013 04:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 20-5-2013 16:46:26 | Chỉ xem của tác giả
ChuppyMiu_95 gửi lúc 20-5-2013 12:07
Thêm một tin tốt lành nữa là vào ngày 15/6, BieNa sẽ tham dự ''  6th Shanghai Internationa .

hihi tấm hình ở trên cái đồng hồ trùng khớp với bằng chứng fan đưa thể hiện hai người đi chơi riêng với nhau có cả mẹ của hai bên nữa chưa gì mà hai mẹ gặp mắt rồi vậy là chắc chắn không phải là đang tìm hiểu mà là hẹn hò lâu rồi

tay bie nè

Bình luận

uh bạn chỉ còn chờ ngày 24/5 coi hai người chấp nhận hay chối thôi  Đăng lúc 20-5-2013 05:00 PM
hihi, hôm nay có nhìu tin hot quá đi, vậy là 2ac đã quen nhau rồi nhé, ko có chối cãi nữa =)))  Đăng lúc 20-5-2013 04:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 20-5-2013 16:59:19 | Chỉ xem của tác giả
tin này tuy cũ nhưng lôi ra luôn  bên af cung cấp
có fan nhìn thấy bie có mặt tại khu mua sắm cùng lúc với nơi noona tham dự event và đó cũng là thời điểm rộ lên tin đồn noona đang bị 3 anh chảng theo đuổi và quan trọng nhất là trong một show bie đã tuyên bố rằng mình không thích mua sắm chút nào vậy điều đó khiến mọi người nghĩ gì đây?   còn về fan thì họ nghĩ bie đang tháp tùng noona tham dự event và đón cô ấy. bie đã trở thành vệ sĩ riêng của noona để trong vòng bán kính 100m không có anh chàng nào dám tiếp cân và ngày hôm đó noona đã rất dễ thương để cho ai ngắm vậy ta ? người mà mọi người ai cũng biết

Bình luận

tẩy chay là thế nào =.='' Cơ mà Són nó không ưa Quèn thật ^^  Đăng lúc 21-5-2013 11:46 AM
uh cái tấm đó là min pechaya chứ không phải yoona với mình vừa là són vừa lai tờ nữa nên thường hay bị tẩy chay mỗi lúc hai bên có xung đột  Đăng lúc 20-5-2013 05:39 PM
Ko, Noona là cass thì chuppy biết lâu rồi, còn bella kìa...thấy cái ava giống hình Yoona quá? Hay để ý tại chuppy là Són mà =))  Đăng lúc 20-5-2013 05:34 PM
Đề nghị nho nhỏ nhá, bella viết thêm dấu chấm phẩy, bạn viết 1 lèo vậy làm mình đọc cứ như băng chạy =))  Đăng lúc 20-5-2013 05:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 20-5-2013 17:06:01 | Chỉ xem của tác giả
còn đây là bằng chứng

hình bie chụp cùng một fan tại tiệm sách gần nơi diễn ra event mà noona đang tham gia
còn đây là clip noona ngày hôm đó

có ai thấy hôm đó noona rất đẹp và so cute không ta?

Bình luận

so cute, vừa tài giỏi, vừa xinh đẹp, Bie còn ko mau nhanh tay giữ lấy noona nhỉ :P , 2 người quá xứng đôi  Đăng lúc 20-5-2013 05:51 PM
cute kinh khủng luôn.Đến chết vì noona mất =.=''  Đăng lúc 20-5-2013 05:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 20-5-2013 17:48:29 | Chỉ xem của tác giả
ChuppyMiu_95 gửi lúc 20-5-2013 12:07
Thêm một tin tốt lành nữa là vào ngày 15/6, BieNa sẽ tham dự ''  6th Shanghai Internationa .

cái vụ bạn hỏi "paparazzi post news mà cũng cần sự cho phép của manager sao ta" , thì mình cũng mới hỏi fan bên đó nói: là nhiều khi là phóng viên hay phóng đại và đồn nhảm nhưng mà nhiều lúc chuyện nghiêm trọng và có độ riêng tư cao(dạng như biena mới tìm hiểu vậy đó) thì nếu manager nhờ không đăng tin thì họ sẽ giúp và không đăng, vì hai bên cùng chung một nghề giúp đỡ lẫn nhau nếu sau này bên dara có tin gì mới thì họ sẽ cung cấp riêng và độc quyền dạng vậy đó bạn. cái này theo mình hiểu là vậy chứ mấy bạn đó đanh nhanh từ tiếng anh lộn tùm xeo câu văn thì thôi giống mình không chấm phẩy gì hết giờ mới hiểu cảm giác mấy bạn hihi

Bình luận

ở đâu vậy miu  Đăng lúc 20-5-2013 05:59 PM
Bên hàn, Idols mà có scandal lên báo là tuột dốc ngay =.='' Mình vừa xây nhà BieNa, vưa xây nhà đơn lẻ cho 2 bạn :))  Đăng lúc 20-5-2013 05:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 20-5-2013 17:58:31 | Chỉ xem của tác giả
nhận tiện vừa mới nhận tin động trời !nghe đồn ông gun đóng chung kookum vai người yêu ang đó ổng hơi có ý với noona(chỉ đồn thôi hen ) với cũng có lý tại dạo này cũng nghe tin ổng với bạn gái đang lụt dụt gì đó mong là không phải tại nếu mà phải thì khổ bie vì ông cũng có cơ hôi tham gia nhạc kịch với noona, mà công nhận noona có sức hút ghê luôn .mà phải cũng tức ông bie ghê không biết bận rộn gì mà không đi dự trao giải chứ không là thấy biena rồi giờ lại cho gun có cơ hội lại gần noona kiểu này là chết chắc ,chắc giờ ổng đang hối hận ở nhà {:432:}

Bình luận

Yên tâm đi.Bie tính chiếm hữu ảnh cao lắm =))  Đăng lúc 20-5-2013 09:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách