Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ichigo_daifuku
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][Tư Gia] (¯`·.º-:¦:-† Noona♥Bie †-:¦:-º.·´¯) Nhân Duyên Trời Định (¯`v´¯) Trọ

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 19-5-2013 16:17:08 | Chỉ xem của tác giả
hihi còn 5 ngày nữa chúng ta sẽ có thể thấy bien đi cùng với nhau tay trong tay và điều quan trong nhất là sẽ được nghe họ trả lời những câu hỏi liên quan đến tình đồn hẹn hò vậy nên ChuppyMiu_95 hãy chuẩn bị tinh thần nha
cùng nhau rak jub jai thôi khởi nguồn của biena

đúng là bó tay ông bie nhà mình nhìn gì mà nhìn giữ vậy
ngày ra mắt rak jub jai

hát live ca khúc chủ đề

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 19-5-2013 16:34:07 | Chỉ xem của tác giả
trailer của rak jub jai lần đầu coi cái này là mình đã bấn biena lại càng bấn hơn

cre rachadalaitheatre
cái này là hôn nhau ,ôm nhau trước mặt mẹ vợ nè hehe

cre ngu war
mà ông này chắc tham gia chương trình xong về bầm dập với noona quá dam hôn người khác trước mặt vợ đúng là không biết sống chết là gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 19-5-2013 20:48:15 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật chứ cả cái Tralier cái Rak Jub Jai mình còn chưa coi.
Tại có cảm giác sợ sệt, BieNa trong này dữ dội quá với ba cái comt cứ ám ảnh mình thế nên...>.<
Chắc sẽ coi khi nào có đủ can đảm.Còn giờ thì mogn 24/5 quá đi thôi :D
Mà  cái này có người coi ở dưới không nhỉ @@

Bình luận

cái đó là 2 mẹ đi chung gặp gia đình đó mà dạng ra mắt hai bên  Đăng lúc 20-5-2013 04:43 PM
Ao, nhưng mình thấy bên AF nói là có ba mẹ đi theo nữa mà @@  Đăng lúc 20-5-2013 11:35 AM
The Opera of the phantom cái đó là hẹn hò lén lúc đó bạn chứ không phải dạng tham gia chương trình hay talk show có ba mẹ đi chung đâu  Đăng lúc 20-5-2013 10:23 AM
Thảo nào cái The Opera of the phantom có gia đình 2 bên đi xem luôn @@  Đăng lúc 19-5-2013 09:29 PM
mấy cái talk show này thường có ng xem mà bạn, ko có khán giả thì cũng có quản lý hay gì đó của mấy sao. Bên T thường ba hay mẹ đi chung nữa đó.  Đăng lúc 19-5-2013 08:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 19-5-2013 21:13:52 | Chỉ xem của tác giả
ChuppyMiu_95 gửi lúc 19-5-2013 20:48
Nói thật chứ cả cái Tralier cái Rak Jub Jai mình còn chưa coi.
Tại có cảm giác sợ sệt ...

hihi ChuppyMiu_95  có gì mà cần phải cam đảm coi đại đi không sao đâu coi là bạn đã bấn càng bấn thêm cho coi với lại mới nhận thêm tin nới nè nghe mấy bạn đó nói khun boy có vẻ rất thích noona mới quyết định cho tham gia cái nhạc kịch mới này vì có vẻ nó rất hoành tráng với khun boy đinh sau nhạc kịch này đưa tên tuổi noona tăng thêm trong thời gian bie đi mỹ và sau đó bie sẽ ra ca khúc mới với khun boy cũng đang kiếm một bộ phim hoành tráng cho biena nhưng phải đợi công việc riêng của biena ổn định và có thời gian rảnh đại loại là vậy đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 19-5-2013 21:30:59 | Chỉ xem của tác giả
bellaswan gửi lúc 19-5-2013 21:13
hihi ChuppyMiu_95  có gì mà cần phải cam đảm coi đại đi không sao đâu coi là bạn đ .

Ờm, mình cũng ủng hộ khun Boy làm vậy.Ca hát, hoạt động đóng phim,.thế nào Noona cũng nổi như cồn.
Nhưng còn về BieNa thì lâu quá, Fans nói mong chờ hoài cũng ngán.
Đợi Bie đi mỹ về thì chẳng biết Noona đã có chemistry với bao nhiêu người nữa =.=''

Bình luận

OK.Tks nhá ^^  Đăng lúc 19-5-2013 09:42 PM
chuppy miu coi chừng đó bạn mà trả lời ngắn hơn 3 dòng là bị mod cấm viết bài đó  Đăng lúc 19-5-2013 09:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 20-5-2013 08:11:51 | Chỉ xem của tác giả
bellaswan gửi lúc 19-5-2013 16:34
trailer của rak jub jai lần đầu coi cái này là mình đã bấn biena lại càng bấn hơn
7Gb ...

hehe, ac dễ thương quá đi
diễn mà cứ như không vậy đó, tự nhiên ghê
các bài ac hát chung thì hay khỏi phải nói rồi
mà bellswan ơi, khi nào nhà mình mới tính làm sub bộ này zậy, xem tiếng thái nên ko hỉu ac nói gì

Bình luận

bộ nào bạn ruk jub jai hay koo kum  Đăng lúc 20-5-2013 10:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 20-5-2013 10:30:00 | Chỉ xem của tác giả
bellaswan gửi lúc 19-5-2013 21:13
hihi ChuppyMiu_95  có gì mà cần phải cam đảm coi đại đi không sao đâu coi là bạn đ ...

bộ koo kum đó bellaswan, nếu làm lun ruk jub jai thì tốt quá còn gì
thật sự mình muốn đóng góp bài cho thread lắm nhưng chẳng bít lấy tin tức mới ở đâu, bùn quá đi, chỉ chờ bạn đăng tin mới bít thôi {:259:}
àh vậy là biena tuyên truyền ruk jub jai xong là bie đi mỹ lun hả bellaswan
hôm bữa mình có xem qua 1 tin đăng scandal của bie, ko bít có thật ko nữa, bạn có nghe qua chưa

Bình luận

sợ viết bên kia bạn không thấy bạn chỉ giỏi nói đúng thôi ah  Đăng lúc 24-5-2013 04:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 20-5-2013 10:40:34 | Chỉ xem của tác giả
kelly2909 gửi lúc 20-5-2013 10:30
bộ koo kum đó bellaswan, nếu làm lun ruk jub jai thì tốt quá còn gì
thật sự mình muố ...

bộ koo kum engsub còn nhỏ giọt lắm bạn nên chắc là chờ hơi lâu mới sub có tâp 9 ah chứ tiếng thái thì bó tay mà có engsub bạn coi đỡ nha tại 1 tuần rưỡi mới ra 1 tập
http://www.youtube.com/watch?v=TCLlR_0iRlw
còn bộ ruk jub jai thì tới 24/5 này mới phát hành đĩa lận còn phải chờ mà tóm lại là cỡ nào cung chờ
còn vầ việc bie đi mỹ hình như là vậy nhanh nhất là tháng sáu còn chậm là cuối năm nay
còn scandal bạn nói có phải là tin vô ơn bạc nghĩa không nếu vậy thì bạn vào trang này nè có giải thích rồi
http://kites.vn/thread/-10-5-201 ... day-390273-1-1.html
còn theo mình chắc không phải thiệt đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 20-5-2013 11:40:43 | Chỉ xem của tác giả
bellaswan gửi lúc 20-5-2013 10:40
bộ koo kum engsub còn nhỏ giọt lắm bạn nên chắc là chờ hơi lâu mới sub có tâp 9 ah  .

Ta là ta rất mong chờ bộ Kookum được Kites Sub lại.
Coi tiếng Thái không chẳng có lấy một tí cảm xúc @@.
Với cả Sub ở đây sẽ có cơ hội PR cho BieNa luôn =)).
Về cái scandal thì cá nhân  mình nghĩ Bie không phải thuộc type người thế đâu, nhìn ảnh hiền hiền, nụ cười dễ thương, có máu thuộc hội sờ vờ thấy mồ, thấy tình cảm của ảnh với mọi người rất tốt ^^
Bie đi mỹ, nhanh thì tháng 6, chậm thì cuối năm.thế thời gian đâu mà đóng lakorn với Noona nhỉ? @@
Khun Boy ổng cũng ít có ác =.=''
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 20-5-2013 11:52:16 | Chỉ xem của tác giả
ChuppyMiu_95 gửi lúc 20-5-2013 11:40
Ta là ta rất mong chờ bộ Kookum được Kites Sub lại.
Coi tiếng Thái không chẳng có lấ ...

cái vụ Kookum được sub ở kites thì hơi khó phải đợi có engsub ra hết mới được với bên đây đang sub tới mấy bộ lận phải đợi mấy bộ đó xong mới dám mơ mà chưa chắc kites chịu sub phim này nữa  mà nếu tiếng anh tụi mình tốt thì có gì tụi minh thử xin thực tập sub đi có gì nếu được nhờ bánh hay là mấy anh chị khác kiếm mấy khâu khác thì mới mơ tới việc kookum được sub chứ nếu có mấy đứa mình thì hới khó

Bình luận

staff tham gia cũng đc :)  Đăng lúc 20-5-2013 08:05 PM
mấy e bình tĩnh, ko phải ko muốn sub, mà thật sự mn cũng bận, nhân lực cũng đâu phải dồi dào như bên một số khu khác đâu nè. Nếu mấy e thích thì đăng kí làm   Đăng lúc 20-5-2013 08:04 PM
Tại cuồng quá nên phải chờ thôi =))  Đăng lúc 20-5-2013 11:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách