Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6088|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

[D][NEWS] Weir Sukollawat Kanarot - Tình Án (Bella ♥ Weir), Trai chòi dại gái, g

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-5-2013 13:59:40 | Xem tất |Chế độ đọc
[Phỏng vấn][10/05/2013] Weir Sukollawat tạm ngưng mối quan hệ với Bella Ranee

[/url][/url]

Ngôi sao cơ bắp Weir có tin đồn với rất nhiều cô gái sau khi chia tay với Pancake Khemanit. Cuộc sống của anh ấy thay đổi một cách đột ngột, dù là về đời sống riêng tư, công việc hay những cô gái đến bên anh.  Càng khó hiểu hơn nữa rằng ai mới là thật, hay tất cả chỉ là tin đồn? Đặc biệt là Bella Ranee, ngôi sao đang lên của Channel 3 từ Power 4, đã bị tiết lộ những bức ảnh cô đi đến tận Chiang Mai ngọt ngào với Weir. Dường như sẽ có một sự gián đoạn về tình trạng mối quan hệ của họ. Sau đây là những gì Weir tiết lộ...

Nơi tổng hợpcập nhật các thông tin về Weir - Sukollawat Kanarot

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 5 cô tếnh đem giai giết người à:)).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 4-5-2013 14:00:44 | Xem tất
Giữ cái chỗ
Sau này muốn làm chi thì làm

Giữ cái chỗ

Giữ cái chỗ

Giữ cái chỗ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 4-5-2013 14:02:23 | Xem tất
Giữ cái chỗ

Giữ cái chỗ

Giữ cái chỗ

Giữ cái chỗ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 4-5-2013 14:06:26 | Xem tất
[Phỏng vấn][09.04.2013] Bella chỉ lo lắng, không cấm Weir chạy Mô tô đến Trung Quốc

Bella Ranee chưa bao giờ cấm Weir Sukollawat lái xe mô tô đến Trung Quốc. Cô ấy tin rằng chuyến đi sẽ an toàn tuyệt đối vì đi cùng Weir là một nhóm bạn. Bella thừa nhận rằng cô ấy có quan tâm tới anh nhưng vẫn giữ khoảng cách, vì cô ấy muốn có thêm nhiều thời gian để tìm hiểu nhau hơn.

Weir Sukollawat Kanarot hiện giành 15 ngày để cùng tốp xe của anh tới Trung Quốc bằng mô tô. Nhiều người quan tâm anh thay cho nữ diễn viên đang chờ anh ở Thái Lan, Bella Ranee Campen. Người em gái thân thiết này đang cảm thấy thế nào về việc mạo hiểm tính mạng tới mức độ đó của người anh trai đặc biệt của mình? Sau đây là những gì mà Bella chia sẻ việc cô ấy quan tâm tới điều đó.

"Tôi không theo dõi được xuyên suốt vì tôi phải làm việc. Anh ấy đi cùng nhiều người. Tôi lại không thể đi cùng anh ấy. Còn về vấn đề an toàn, tôi tin là ổn vì họ có một đội ngũ chất lượng đi cùng và lo những thứ khác nếu có gì không may xảy ra với anh ấy. Anh Weir vẫn đang làm việc. Công việc chưa xong nên anh Weir vẫn phải trở về để làm cho xong. Trước khi đi anh ấy đã cho tôi biết chuyện này. Tôi hỏi, anh sẽ đi Trung Quốc sao? Anh Weir giải thích với tôi rằng đó chỉ là một chuyến đi được tổ chức hàng năm thôi. Không có vấn đề gì đâu vì một chiếc xe hơi tự phục vụ sẽ theo xuyên suốt do đó tôi nói với anh ấy nếu vậy thì đi được. Chỉ là tôi lo lắng thôi chứ không cấm anh ấy điều gì cả - đó là quyền của anh ấy. Anh Weir đã có quyết định trước đó."

Khi được hỏi liệu rằng mối quan hệ này có phát triển tới mức có thể gọi là bạn trai/bạn gái hay không thì nữ diễn viên này cho hay cô ấy không phủ nhận mối quan hệ này nhưng chuyện có phát triển tới mức đó hay không thì vẫn chưa thể trả lời được.

"Chúng tôi có cơ hội để trao đổi liên tục nhưng vì công việc nên chúng tôi cũng không gặp nhau được nhiều. Nếu rảnh rỗi thì  sẽ ra ngoài ăn tối cùng nhau nhưng chúng tôi cũng không thường xuyên đi một mình. Cũng có nhiều bạn bè đi cùng chúng tôi nữa. Đối với cảm nhận của mình, tôi muốn để mọi chuyện diễn ra thế này, tiếp diễn như thế sẽ tốt hơn. Chúng tôi không cần vội vàng. Cứ từ từ tìm hiểu nhau - điều đó vẫn tốt hơn. Thực tình mà nói chưa bao giờ chúng tôi đề cập đến tình trạng quan hệ của cả hai là gì mà hiện tại cả hai chỉ nói chuyện bình thường thôi do đó tôi chẳng biết mối quan hệ của chúng tôi gọi là gì nữa." Bella chia sẽ cuối cuộc phỏng vấn.

E-trans: ninjakkn
V-trans: [email protected]
link: http://ninjakkn.wordpress.com/20 ... otorcycle-to-china/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2013 14:54:05 | Xem tất
Nghe cái từ ''Cấm " sao mà khó chịu thế!!!!!
Em này là j mà cấm cơ chứ!!!! Mà có là j thì cũng cần j phải "CẤm " chứ!!!!
Lo lắng ư?? T đây cũng lo ko kém đâu!!!! hic!
Khổ thân cái Ông dại gái!! làm m cũng muốn điên theo!!!!

Bình luận

uh!! Chac la do PV thoi!!!!  Đăng lúc 8-5-2013 08:35 PM
khiếp, cái từ Cấm ấy ko biết do báo chí hay do Bella nữa sis ạ :)) em đọc mà nổi da gà...hehe  Đăng lúc 8-5-2013 06:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2013 18:54:33 | Xem tất
tin này cũ rích rùi biết viết gì đây chị chip ơi

ủa mà chị lập hai cái của M với W lun hả

còn W với bella thì thui miễn bình luận

ổng đi theo bả là e bay khỏi chòi quá

Bình luận

em bay qua lều MK chơi với chị cũng đc :))  Đăng lúc 8-5-2013 06:45 PM
vào chòi cập nhật thông tin mới rồi hãy bay:))  Đăng lúc 4-5-2013 07:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2013 20:40:19 | Xem tất
Chị Chíp thật là siêng năng và thật là biết cách rút máu dân chòi!

Sao chị Chíp lại lôi cái ảnh thiếu vải thế kia ra hử?

Chị Chip phải lôi mấy cái ảnh không vải ra chứ????

Bình luận

cũng mún kiếm cái ko phải lắm mà tìm lòi con mắt ko ra bé Cá ơi :))  Đăng lúc 8-5-2013 06:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2013 11:05:15 | Xem tất
từ hồi mềnh xem phim tỷ phú đâm ra lại kết phim thái chứ
trước h nghĩ thái là phim ma nhiều nên cũng ít xem
nên h nhìn mấy star thái mà chẳng nhận ra ai với ai
ai gooooo trừ mario thì....... và opa Khun
mà thế này thì là người iu roài coàn gì nữa
không là người iu vẫn gọi bạn trai bạn gái đc mà
keke

Bình luận

từ hồi mình coi phim Thái mình bỏ luôn phim Hàn bạn ạ :))  Đăng lúc 8-5-2013 06:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 10-5-2013 12:06:04 | Xem tất
[Phỏng vấn][10/05/2013] Weir Sukollawat tạm ngưng mối quan hệ với Bella Ranee

Ngôi sao cơ bắp Weir có tin đồn với rất nhiều cô gái sau khi chia tay với Pancake Khemanit. Cuộc sống của anh ấy thay đổi một cách đột ngột, dù là về đời sống riêng tư, công việc hay những cô gái đến bên anh.  Càng khó hiểu hơn nữa rằng ai mới là thật, hay tất cả chỉ là tin đồn? Đặc biệt là Bella Ranee, ngôi sao đang lên của Channel 3 từ Power 4, đã bị tiết lộ những bức ảnh cô đi đến tận Chiang Mai ngọt ngào với Weir. Dường như sẽ có một sự gián đoạn về tình trạng mối quan hệ của họ. Sau đây là những gì Weir tiết lộ...

[/url]

"Bella và tôi chỉ là anh em thôi. Em ấy chỉ là một trong những người em gái khác của tôi. Chúng tôi trò chuyện như bình thường. Nhưng vẫn chưa đến mức khẳng định rằng chúng tôi đang tìm hiểu nhau hay hẹn hò. Cũng giống như tôi trò chuyện với Mai Davika thôi. Về cá nhân tôi thì vấn đề là không có thời gian. Hiện tại tôi đang bận quay lakorn, vậy nên tôi cảm thấy tôi thật sự không có thời gian dành cho bản thân. Nếu mọi việc cứ diễn ra như thế này, vậy thì chắc chắn tôi cũng không có thời gian dành cho người khác."

V-trans: [email protected]
Engtrans by Mai@sugar-daily
Link: http://sugar-daily.com/vier-suko ... p-with-bella-ranee/

Bình luận

tin hay,lâu lâu zô thấy tin zui  Đăng lúc 12-5-2013 12:12 PM
các bạn hãy chờ tới ngày Weir Min công bố iu nhau đi...MinnieTheWeir chuẩn bị bỏ ống đi đám cưới nha =))))))))))))  Đăng lúc 10-5-2013 10:29 PM
thôi. cứ iu Min là ổn rồi. cần gì cô nào nữa :D  Đăng lúc 10-5-2013 10:05 PM
cái số đào hoa bất đắc dĩ sao nó mãi ko tha weir đập chai đập lọ:)) weir ơi tính được tiếng mà ko có miếng đến bh đây weir???  Đăng lúc 10-5-2013 07:33 PM
ông weir này mai em này mốt em nọ biết đường nào mà lần  Đăng lúc 10-5-2013 07:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách