Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1511|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][News] Porshe

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tin mới nhận

(14/05/2013) Min không chán nản Porshe chỉ coi mình là một người bạn

Có một "Cuộc triển lãm tiền tệ quốc gia lần thứ 13" và Min Pechaya là một trong những người tham dự. Min đã thực hiện phỏng vấn liên quan đến bức ảnh buồn của cô trên Instagram. Nang'ek (nữ chính) tiết lộ rằng cô ấy không buồn. Bức hình từ Instagram là hình từ lakorn. Cô thấy đẹp nên đăng tải lên. Những người bạn của cô cũng ủng hộ. Còn về việc cô chán nản Porshe Saran thực hiện phỏng vấn rằng Min và anh chỉ là bạn thân và không có lý do gì họ phải tranh cãi cả.

Credit: http://kites.vn/thread/-14-05-20 ... ban-391721-1-1.html

Nơi tổng hợpcập nhật các thông tin về Porche- Saran Sirilak

Profile
Name: Saran Sirilak (ศรัณย์ ศิริลักษณ์)
Nickname: Porshe (พอร์ช)
Profession: actor/singer (sometimes)
Date of birth: Nov. 14, 1991
Birthplace: Bangkok, Thailand
Height: 185cm
Marital Status: single
Friends: Fern Pimchanok Leuwisedpaiboon, Chat Pariyachat
Hobbies: fitness, basketball
Education: Rungsit University

Credit: Kites.vn

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ntrvietanh + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 26-5-2013 15:16:30 | Chỉ xem của tác giả
giữ cái chỗ
sau này muốn làm chi thì làm
giữ cái chỗ
giữ cái chỗ
giữ cái chỗ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 26-5-2013 15:17:40 | Chỉ xem của tác giả
giữ cái chỗ
giữ cái chỗ
giữ cái chỗ
giữ cái chỗ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 26-5-2013 15:19:45 | Chỉ xem của tác giả

(14/05/2013) Min không chán nản Porshe chỉ coi mình là một người bạn

Có một "Cuộc triển lãm tiền tệ quốc gia lần thứ 13" và Min Pechaya là một trong những người tham dự. Min đã thực hiện phỏng vấn liên quan đến bức ảnh buồn của cô trên Instagram. Nang'ek (nữ chính) tiết lộ rằng cô ấy không buồn. Bức hình từ Instagram là hình từ lakorn. Cô thấy đẹp nên đăng tải lên. Những người bạn của cô cũng ủng hộ. Còn về việc cô chán nản Porshe Saran thực hiện phỏng vấn rằng Min và anh chỉ là bạn thân và không có lý do gì họ phải tranh cãi cả.

"Tôi không chán nản và cũng không unfollow anh ấy trên Instagram. Nếu bạn follow Instagram của tôi ngay từ đầu, bạn sẽ biết là tôi không bao giờ unfollow bất cứ ai. Có thể có vài sự cố nhỏ nên mọi người hiểu lầm. Tôi không nghĩ nhiều về những loại tin tức này. Nó buồn cười hơn. Không sao, tôi không suy nghĩ bất cứ gì về việc này cả. Tôi kiểm tra tài khoản của mình và tôi không có unfollow. Chúng tôi là bạn bè rất thân và không có lý do gì để unfollow cả."

Còn về sự phát triển trong mối quan hệ của họ, bây giờ nang'ek không thể nói trước được vì tình trạng hiện giờ của họ đã tốt rồi. Cô thân với pra'ek (nam chính) từ khi làm việc cùng nhau, tôn trọng lẫn nhau và cô vui vì được làm việc với anh.

"Còn về việc mọi người trông chờ và cổ vũ chúng tôi ngoài đời, lakorn của chúng tôi còn dễ thương hơn. Mọi người cổ vũ một cặp đôi phần nhiều là vì lakorn hơn. Bên ngoài lakorn thì hãy để sau đi. Hiện tại là đã tốt rồi."

Reup: Kites.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-5-2013 20:12:11 | Chỉ xem của tác giả
Làm phiền bạn 1 chút nha!

Thứ nhất là cái tiêu đề của cái thread này không cho thấy cái thread này là thread news của Porshe.

Thứ 2 là ở post 1 bạn lại để profile của Porshe.

Thứ 3 là cái news bạn reup lại từ Kites lại là news trả lời phỏng vấn của Min.

Mà theo mình biết thì, ở box Thailand Dara&Fan, thì thread news của mỗi dara sẽ tập trung tất cả news của dara đó. Thế nên, nhờ bạn vui lòng xem lại giùm mình nha, cảm ơn bạn!

(Mình nghĩ là nếu đây là thread news của Porshe (vì Min đã có thread news rồi) thì bạn nên sửa lại cái tiêu đề của thread)

Bình luận

sửa nhá, chị Bánh rờ đầu à^^  Đăng lúc 1-6-2013 09:08 AM
TT tại hôm qua tối r nên e lười tìm lại để đỡ ở đó tí nửa e post tin mới ^^  Đăng lúc 31-5-2013 01:54 PM
sửa giống như thế này bạn ơi: [D][News] Pong Nawat Kulrattanarak - Pong♥Aom tái hợp sau 4 năm.  Đăng lúc 31-5-2013 08:42 AM
cám ơn ss góp ý e sẽ edit lại ^^  Đăng lúc 30-5-2013 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách