Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1365|Trả lời: 7
Thu gọn cột thông tin

[D][News] Min Pechaya Wattanamontree - Gêm sâu: Star nào thân thiện bằng Min nà?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-5-2013 13:05:50 | Xem tất |Chế độ đọc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 4-5-2013 13:06:59 | Xem tất
Giữ cái chỗ
Sau này muốn làm chi thì làm

Giữ cái chỗ

Giữ cái chỗ

Giữ cái chỗ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 4-5-2013 13:08:24 | Xem tất
Giữ cái chỗ

Giữ cái chỗ

Giữ cái chỗ

Giữ cái chỗ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 4-5-2013 13:15:10 | Xem tất
[Phỏng vấn][07.04.2013] CHIN: Không trở thành bạn trai, làm bạn cũng tốt

Chin có vẻ nản lòng việc theo đuổi Min, bị bệnh, mệt mỏi với những tin đồn và từ chối nhường cơ hội cho Porshe.

Bạn có vẻ khá "mềm yếu" để theo đuổi Min.
“Tôi đã từng nói về việc này ngay từ đầu nhưng kể từ đó các tin tức lại được liên kết lại với nhau. Cả hai chúng tôi đều thấy mệt mỏi."

Bạn mệt mỏi vì tin đồn hay vì điều gì?
“Về các tin đồn, đôi khi tôi nghĩ tại sao lại phải liên kết các thông tin lại với nhau để tạo nên tin đồn thậm chí khi thực tế không có gì. Tôi đã nói từ đầu rằng người bị tổn thương bởi các tin đồn sẽ không phải là tôi.”

Bạn mệt mỏi vì các tin đồn cạnh tranh với ai đó vì Min?
“Dường như trong việc này ngay từ đầu đã có đối thủ nhưng tôi không nghĩ họ là đối thủ của tôi... Tôi mệt mỏi ư? Không, bởi vì tôi đã từng nói rằng tôi không tranh giành với bất cứ ai và vì cô ấy cũng không phải là một món đồ để người ta giành lấy.”

Có vẻ khó chinh phục được trái tim của Min?
“... Cô ấy là một người tốt. Ngay từ đầu chúng tôi là bạn tốt của nhau mặc dù tôi thích cô ấy hơn mức tình bạn. Vì vậy, nếu tôi không thể trở thành bạn trai của cô ấy mà chỉ làm bạn thì cũng tốt. Cô ấy là một người bạn tốt. Chuyện tương lai thì để ngày sau hẵn hay, chúng ta không thể biết được tương lai sẽ như thế nào.”

Bạn vẫn nói chuyện với cô ấy?
“Chúng tôi không nói chuyện với nhau nhiều vì cả hai đều rất bận. Khi có tin đồn như thế này làm cả hai chúng tôi đều cảm thấy mệt mỏi. Tôi không muốn tình bạn của chúng tôi bị mất đi vì những tin đồn kiểu này. Bất kỳ những gì chúng tôi nói cũng tạo nên tin đồn nên tôi nghĩ giữ tình bạn như thế này sẽ tốt hơn.

Bạn có nản lòng?
“Tôi không có bị bệnh và mệt mỏi bởi vì tôi biết rằng các tin tức sẽ liên kết thành tin đồn... mặc dù chúng tôi trả lời là không nhưng cuối cùng tin tức vẫn nói là có.”

Bạn có bị ảnh hưởng bởi những tin đồn?
“Tôi có bị ảnh hưởng đôi chút. Tôi cũng có suy nghĩ và cảm xúc chứ. Đôi khi tin tức truyền đi không đúng như những gì tôi đã nói... Tôi là người cởi mở và tôi thường trả lời thẳng thắn.”

Bạn có cảm thấy việc này lãng phí thời gian?
“Tôi không nghĩ đó là sự lãng phí thời gian. Tôi không hối tiếc hay nghĩ là mất thời gian khi quen biết ai đó và tìm hiểu con người họ.

Có phải việc Min lên tiếng sẽ dành cơ hội phát triển mối quan hệ với Porshe là lí do bạn lùi bước?
“Cô ấy cũng nói tương tự như thế với tôi. Ai biết được ngày nào đó quan hệ bạn bè có thể tiến triển xa hơn. Trong những tình huống xã giao nhất định, ai cũng có thể nói thế. Tôi chưa từng nghĩ sẽ cạnh tranh quyết liệt với bất cứ ai… Tôi muốn Min hiểu đây là điều tôi luôn nghĩ suốt thời gian qua. Những điều tôi cố gắng nói lại được chuyển thành sự lôi kéo người khác. Cuối cùng, người bị ảnh hưởng nhiều nhất lại là Min. Tôi không muốn như vậy. Người ta cố làm Porshe và tôi có vấn đề với nhau...gần đây chúng tôi cùng tham dự một sự kiện và chúng tôi vẫn trò chuyện bình thường, chẳng có việc gì cả."  

Nguồn: http://www.tnews.co.th
http://ninjakkn.wordpress.com/20 ... for-chins-distance/
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2013 14:48:30 | Xem tất
Cái chỗ này để trà đạp, hành hạ ...Cu Chin hả???????
Cái Mẹt phèn phẹt của Chin t nhìn kiểu j cũng hem có đẹp!!
Nghĩ sao mà lại mơ cua Min chứ!!!!
Biết lượng sức là tốt!! Còn anh Porsher nhăng nhít cũng hem có cửa đâu!!!
Đến Anh Weir đẹp zai mỗi tội dại gái còn phải sếp hàng cơ mà!!!! hahahaha!!555555555!!!!!!

Bình luận

======  Đăng lúc 11-5-2013 11:26 AM
:)))  Đăng lúc 4-5-2013 07:50 PM
đã bị vùi dập thế rồi lại được cả cô nữa:)) xem ra cu này khó đến được ải mỹ nhân:))  Đăng lúc 4-5-2013 04:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2013 18:57:42 | Xem tất
chị chip làm khó người ta quá

mà ko nhảy vô ủng hộ thì tội lỗi đầy mình

haizzzzzz thiệt chứ đu hoài hai ông bà ko dính cứ dính người đâu đâu

đúng là hại não quá

hun chị chip cái nhen

Bình luận

hic!! ko đu chung 1 dây nữa! bi giờ chuyển qua đu mỗi anh chị 1 dây cho an toàn!!! t già rồi xương giòn dễ gẫy!!!!!!  Đăng lúc 8-5-2013 08:45 PM
kệ, ta đưa tin mới nhất và chính thức nhất mà, có vậy người ngoài bớt hiểu lầm Min nhà mình...hihi  Đăng lúc 8-5-2013 07:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2013 19:38:41 | Xem tất
Hé hé, lội page mà chẳng thấy cái chòi đâu, thì ra là đã được bứng đi!

Chị Bánh thiệt là nhanh tay ghớm!

Hehe, mình vẫn ở page 1 này!

Bình luận

mừng là em Cá ở page 1 í ^^  Đăng lúc 8-5-2013 07:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 9-5-2013 23:11:35 | Xem tất
[GAME SHOW] Star nào thân thiện bằng Min nà??? Mại dô mại dô.Hàng hot hàng hot nha^^Chuẩn bị chai đựng xèng nghen^O^

Câu hỏi như sau: Công ai xúc tép nuôi cò, í lộn, công ai lớn nhất chòi này? (gợi í: để fan có cái độc quyền này đây)
{:179:} Phần thưởng dành tặng cho ai lẹ con mắt, lách ngón tay, xách chai đi đựng xèng{:440:}

KẾT QUẢ: chúc mừng sis Ngohathuylinh đã đoán chính xác và nhanh nhất. Đáp án: sis Ayusakai hay còn gọi là Ayu. Riêng Bánh là người lập công nhà này. Nên không tính Bánhhehe

Bình luận

chữ đẹp ^^  Đăng lúc 13-5-2013 09:30 PM
tất nhiên là hông òi, mau nhanh chân đi hỏi han đi :))  Đăng lúc 10-5-2013 10:22 PM
hehe e mới tham gia, hóng hớt hem trả lời có đc xèng hem sis chip :v  Đăng lúc 10-5-2013 03:24 PM
sis Iris sponsor cho em điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii haha  Đăng lúc 10-5-2013 01:21 PM
Con bé Chip này cho làm marketing là đúng bài. Kỳ này ko đi Thái là uổng đạn à nhen  Đăng lúc 10-5-2013 12:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách