Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuyetvotinh92hn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][News] (10/4/2013) Aum không thoải mái gia hạn hợp đồng với Ch7

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 10-5-2013 00:25:11 | Chỉ xem của tác giả
(15/12/2012) Aum Patchrapa tuyên bố sẽ không nhận các giải thưởng gợi cảm nữa.

Aum Patcharapa tuyên bố “Siam Bunterng” sẽ là giải thưởng gợi cảm cuối cùng của cô. Bản thân cô còn không muốn đc đề cử, và phủ nhận chuyện chuẩn bị kết hôn với Amp và bác bỏ chuyện đang tìm một ngày tốt. Aum cho biết cô là một học trò của chùa và đến làm công đức như bình thường thôi. Cô hạnh phúc khi Amp tổ chức một bữa tiệc sinh nhật hoành tráng cho cô tại đó.

Luôn đạt đc các giải thưởng gợi cảm mỗi năm, tại “Siam Bunterng Awards” ở Ibiza, ngôi sao sexy Aum Patchrapa tuyên bố trên sân khấu rằng cô sẽ không nhận các giải thưởng gợi cảm nữa. Chuyện này khiến tất cả mọi ng có mặt khá ngạc nhiên.
Còn có tin đồn rằng cô đang chuẩn bị làm đám cưới với bạn trai triệu phú Amp Pithan vì cả hai đã cùng nhau tìm chọn ngày lành tháng tốt với sư thầy Uthon Sirisaron tại chùa Tam Mai. Aum đưa ra lý do là cô đã là người trưởng thành rồi và muốn nhường cơ hội cho thế hệ trẻ, phủ nhận chuyện tìm ngày lành tháng tốt.

"Tôi đoạt giải Nữ diễn viên xuất sắc nhất và Nữ diễn viên gợi cảm (Sexy and Best Actress awards). Tôi muốn cảm ơn Siam Bunterng vì họ đều tổ chức lễ trao giải mỗi năm. Năm nay khá đặc biệt vì bản thân còn đoạt đc giải Nữ diễn viên xuất sắc nhất. Nhưng tôi muốn nói rằng đây sẽ là năm cuối tôi nhận giải thưởng gợi cảm vì tôi cũng đã trưởng thành rồi nên tôi không muốn giải này nữa. Thật lòng, đây là lần đầu của tôi với giải thường này và tôi cũng muốn kết thúc với Siam Bungtern."

"Tôi sẽ không tham dự các bữa tiệc trao giải nữa. Tên tôi cũng sẽ không đăng kí tham dự và các sự kiện khác có thể gạch bỏ tên tôi ra cũng đc (cười). Tôi sẽ không chấp nhận nữa. Còn về các dự án sexy thì tôi sẽ tiếp tục thực hiện các shoot hình cho tạp chí. Thường thì tôi không chụp ảnh nhiều, chỉ khi có thời gian rảnh thôi. Tuy nhiên, tôi sẽ không nhận các giải thưởng gợi cảm nữa để tạo cơ hội cho lớp đàn em. Họ đều rất xinh đẹp. Cũng không còn chỗ trong tủ đựng giải thưởng của tôi nữa rồi (cười)."

Từ chối các công việc với concept gợi cảm để chuẩn bị kết hôn với Amp. Một nguồn tin trong cho hay cô đang tìm chọn ngày lành tháng tốt với sư thầy Uthon Sirisaron tại chùa mà cô đang theo học.

"Không có, tôi không có đi chọn ngày gì cả, chỉ là đi bái Phật thôi. Tôi đi làm công đức thường xuyên và cũng là học trò ở đó nữa. Tôi không có ngạc nhiên với tin tức này vì lúc nào cũng có. Nên tôi cũng trở nên thờ ơ. Tôi sẽ ở đó một thời gian. Mẹ tôi không có nói gì vì bà để tôi tự quyết định. Amp làm quen với người lớn là chuyện tốt vì anh ấy rất biết cách cư xử và đúng mực nữa. Cứ hãy từ từ vậy."

Về chuyện Amp tổ chức tiệc sinh nhật với một chú gấu bông con trai đang quỳ gối và cầu hôn bạn gái, nhiều người xem đó như là Amp hỏi cưới Aum. Aum cũng phủ nhận chuyện này.

"Không hề có chuyện như vậy. Tôi không có mặc áo cưới gì cả. Tấm hình đó là trong bộ phim “30 Kumlang Jaew” và đó không phải là ảnh cưới. Cũng không có bánh cưới gì. Bức hình không có chứa đựng tin nhắn gì. Chỉ là kiểu bánh như vậy thôi."

"Sinh nhật trước của tôi khá vui và nó diễn ra trong chùa. Amp tạo một sự ngạc nhiên dành cho tôi. Tôi hoàn toàn không hay biết gì vì tôi thường xuyên muốn đi lễ chùa nhưng đều không làm đc vì kẹt lịch quay lakorn. Lần nào tôi cũng than phiền về chuyện tôi muốn đc chơi trò balloon shooting bao nhiêu vì tôi thật sự thích hoạt động này. Amp đưa tôi ra ngoài ăn trưa và chúng tôi cùng nhau đi chùa. Tôi khá bối rối và các bạn tôi cũng chỉ đc biết vào buổi chiều. Không ai chuẩn bị gì cả. Tôi khá thích thú vì nó rất vui với sự tham gia của tất cả bạn bè. Tôi ngạc nhiên khi thấy bạn bè mình ở đó, tất cả từ khi tôi còn nhỏ đến khi trưởng thành, khoảng 40 người."

"Món quà sinh nhật như vậy đã khiến tôi hạnh phúc đủ rồi. Tôi rất cảm động với bữa tiệc như vậy. Anh ấy không ngại ngùng hay sao cả. À không, tôi cảm động với bữa tiệc sinh nhật mỗi năm. Còn về hình ảnh trên instagram, tôi cũng muốn đăng lên như bạn tôi vậy nhưng không phải lúc này. Sau này chắc chắn tôi sẽ đăng hình."

Eng Source: shampoo@sugar-daily
Credit: manager
V-trans: [email protected]
Link: http://sugar-daily.com/aum-patch ... epting-sexy-awards/

Bình luận

Tks muội muội nha, tỷ đem về luyện đây =)))))))  Đăng lúc 11-5-2013 09:54 PM
âu cê :D tks muội muội trước nha, tối cho tỷ xin cái link tỷ down về luyện =))  Đăng lúc 11-5-2013 04:30 PM
tải về mới xem được chứ =))))))) vẫn chưa tìm ra cái link nữa đấy  Đăng lúc 11-5-2013 04:15 PM
hê hê bí mật của siêu sao ss xem rồi =))) phim đấy hay. còn trân chiến của những thiên thần ss chưa xem ;))  Đăng lúc 11-5-2013 03:31 PM
à, fim Hình Danh Sư Gia chứ em, fim đó do Mod phụ trách bị đình chỉ, tạm hoãn thôi, mai mốt sẽ làm típ^^  Đăng lúc 10-5-2013 10:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 10-5-2013 06:24:41 | Chỉ xem của tác giả
thật sự em không có xem phim chị này đóng :(
nhưng được biết chị này khá nổi tiếng với những vai diễn sinh động
đúng là làm ng` nổi tiếng thật kh1 khăn ss nhỉ
điều gì cũng bị xăm xoi v.v.
thấy ss trans vất vả nên em vào ủng hộ nè
ss fighting nhé

Bình luận

babe ơi? tỷ k dịch. tỷ chỉ reup lại tin thui mà. hehee^^  Đăng lúc 10-5-2013 09:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 10-5-2013 09:50:36 | Chỉ xem của tác giả
VÔ ủng hộ chủ thớt là chính

Chứ Thái thì só rì ss chả bít ai với ai hết

có coi vài fim nhưng bít mặt thì giỏi chứ tên chả bít ai với ai

thêm nữa tên Thái thường khó đọc đc quá mà^^

Bình luận

em viết nhầm. hehe. tự dưng hâm hâm. hehe^^  Đăng lúc 10-5-2013 11:23 AM
ss qua ủng hộ là e vui rồi. hehhe^^. Mà phim TTDL cua bông ca và Long ca k làm nữa hả ss. chán nhỉ?  Đăng lúc 10-5-2013 09:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 10-5-2013 16:33:31 | Chỉ xem của tác giả
pé Quỳnh mở thớt mới thì tỷ vào ủng hộ
có đại gia tài trợ có khác, mở thớt liên tục hen
tỷ cũng có xem phim Thái nhưng nhìn chưa quen ss này
nhưng nhìn đẹp và có khí chất lắm

Bình luận

heee. em làm giề có đại gia. hehe. tỷ rảnh thì qua nhà e 888 đi^^  Đăng lúc 10-5-2013 04:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 10-5-2013 20:28:24 | Chỉ xem của tác giả
uầy, ss này là ai mà nhìn quyến rũ dã man zậy nek=]]]
nhìn thấy là lạ, mà ss bik tiếng thái ợ =]]
thanks chủ thớt nhìu, em đi đê...
Nhớ dịch bài nào kêu em zô bài đó ủng hộ nha=]]

Bình luận

hehe. ss cóa dịch đâu e chỉ reup lại tin thui mừ. hehe^^  Đăng lúc 10-5-2013 08:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 10-5-2013 21:23:53 | Chỉ xem của tác giả
thiệt tình là vì ít xem phim thái quá

nên cũng ko có biết chị này là ai nữa, giờ đọc tin này thì chắc lf chị ấy nổi tiếng lắm

em khi nào làm phim thì giới thiệu ss phim hay của thái với nah

Bình luận

hiii. e vẫn đang đợi kết quả test nè tỷ. ^^  Đăng lúc 10-5-2013 09:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 11-5-2013 00:55:05 | Chỉ xem của tác giả
khữa khữa vào đây thọt 1 cái chân vào =))

bữa h e tia mấy film của chị này r` mà tải xong chưa coi cái nào hết =))

đợp đợp cứ người đập cahi đập gái là e phải xem ^^

ủng hộ thớt mới của ss ^^

Bình luận

^^ thì reup cũng tốn công chớ ^^  Đăng lúc 11-5-2013 01:14 PM
hiii. ss chỉ reup lại tin thui mờ e. có dịch gì đâu. keke^^  Đăng lúc 11-5-2013 09:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 11-5-2013 07:42:08 | Chỉ xem của tác giả
ss chuyển qua trans tin thái từ lúc nào vậy????????
cô này em chưa từng biết
trông cũng xinh xinh
phim thái thì em xem trên tivi cũng kha khá
nào là bí mật của siêu sao,bông hồng của quỉ,lốc xoáy tình yêu,lưới tình catwalk,cuộc chiến của những thiên thần,...
cô này đóng lưới tình catwalk phải không nhỉ??????

Bình luận

hehe. tỷ có trans đâu chỉ reup tin thôi^^  Đăng lúc 11-5-2013 09:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 11-5-2013 10:59:47 | Chỉ xem của tác giả
vào ủng hộ e nè =))
thật ra cái mảng này ss ko rành lắm nhưng thôi từ từ tìm hiểu vậy
phim Thái ss có xem 1 vài bộ rồi,  thấy nội dung hay mà dv cũng đẹp nữa
ngặc nổi ss thích a kia tận bên Hàn nên xem phim Hàn nhiều hơn =))
e giới thiệu cho ss vài bộ phim Thái hay hay ss về luyện công mới biết đường đàm đạo trong này ^^

Bình luận

hiii. k có chi tỷ ạ. tỷ xem đi. hehe^^  Đăng lúc 11-5-2013 09:55 PM
link đây tỷ: http://phimnet.net/xem-phim/cuoc-chien-cua-nhung-thien-than-(tron-bo)-cuoc-chien-nu-tiep-vien-tap-1-w9427419.html . tỷ xem server 4shared nhá  Đăng lúc 11-5-2013 07:26 PM
hiii. để tối muội đi tìm cái link choa. hehe^^  Đăng lúc 11-5-2013 04:17 PM
đi xem luôn và ngay đi ss. hehe^^  Đăng lúc 11-5-2013 04:13 PM
hehe. nhìu phim hay lắm ss. ss xem bí mật của siêu sao, trận chiến của những thiên thần ý? kaka^^  Đăng lúc 11-5-2013 11:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-5-2013 13:00:14 | Chỉ xem của tác giả
ss yêu! gời dịch new của thái ak?

mà toàn kiểu thế kia em đọc sao hiểu được bây giờ TT

ủng hộ tỷ nhiệt tình nha!

cố lên tỷ iu của em! ^^{:305:}{:305:}{:305:}{:305:}

Bình luận

ss reup mà e chứ có dịch đâu. hehe^^  Đăng lúc 13-5-2013 02:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo