Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bellaswan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][Lều bạt]|̲̲̲̲͡͡͡▫̲̲̲̲͡͡͡π̲̲͡͡▫̲̲͡͡|̡̡̡,,,Chuyện tình bên ràoஐMark♥Kimஐ,,,

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-8-2013 23:30:50 | Chỉ xem của tác giả
Ủa ủa? Nhà này tưởng lâu nay có rùi chứ, nay mới dựng à ^^

Mặc dù ko phải là Fan ruột nhưng cũng được gọi là Fan yêu thích của tụi nó đi haha

Cái lều bạt nằm gần với cái chòi lá, bữa nào tổ chức party thôi!!!!!!! À, chuẩn bị phim ồ ạt coi chứ Fan đông thì M-K lên được nhà lớn đó nghen! Cố lên mọi người :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 4-8-2013 14:01:32 | Chỉ xem của tác giả
ố là la MK có nhà rồi
hú hú vỗ tay nhiệt tình nèo {:298:}
Đợi film mới rồi hút thêm fan là nhà cũng đông vui như ai thôi
là lá {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-8-2013 14:22:26 | Chỉ xem của tác giả
mk cuối cùng cũng đã có nhà rùi(mừng wá)cám ơn bé bellaswan đã lập nhà cho mk nha
tuy bây giờ là lều bạt nhưng mình tin với độ hot của mk thì k bao lâu nữa có thể xây biệt thự rùi
ulala{:290:}{:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-8-2013 17:00:28 | Chỉ xem của tác giả
tén ten tèn...tén ten tèn...
thần dân MK tập hợp về lều này mà đu nha!ko đu lan thang coi chừng điện giật ak!hihi!
kookwan của chúng ta đã có lều thì thần dân chúng ta phải lo mà xây dựng cho lớn mạnh thui
đặc biệt là chiến dịch TRRR lần này,hứa hẹn sẽ tăng dân số cho lều của chúng ta đấy
chuẩn bị mà đón típ nha!haha!
oái,kiểu này chak tui đu theo 2 ẻm này suốt quá chời.

p/s:hâm nóng lều nào!!!!!!!!!!!! (ko biết 2 ẻm chụp khi lào mà ánh mắt tình cảm quá z ko bít nữa)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-8-2013 23:32:02 | Chỉ xem của tác giả
Post lại xây nhà những moment của đôi trẻ.

mark_prin @kimmy_kimberley Hình nào em cũng xinh đẹp hết, được chưa? )

mark_prin Hoàn hảo.

kimmy_kimberley Bây giờ anh nên về đi.
mark_prin @kimmy_kimberley Chỉ một lát nữa thôi. Anh vừa ra ngoài mà. (ở đây Mark tự xưng là kao, chỉ dùng khi nói chuyện với người yêu) )

mark_prin Đẹp...cái váy (Mark nói đẹp trước để Kim tưởng rằng Mark khen mình đẹp, thật ra là khen cái váy).

sasa_pimpasorn Giao thông rất tệ nên tôi đã gửi Kim đi làm bằng xe máy @kimmy_kimberley
mark_prin 555555555555555 (hahahahahaha) Em ấy sẽ dỗi cho xem.

mark_prin Ở một vài thời điểm bạn phải nhận ra rằng một vài người chỉ có thể ở trong tim bạn chứ không phải trong cuộc đời bạn...
kimmy_kimberley Em hiểu cảm giác của anh.

mark_prin xinh đẹp @kimmy_kimberley

kimmy_kimberley Đây là thứ mà mình cần...nhớ mấy cưng @urassayas @mint_chalida
mark_prin còn anh thì sao?? @kimmy_kimberley
kimmy_kimberley Nhớ các anh nữa @mark_prin @boy_pakorn ‪#‎nadech‬ được chưaa? hahaha

kimmy_kimberley nhớ em à?
mark_prin anh không muốn nói nhưng anh nhớ em "rất nhiều". Anh muốn bế em lần nữa.

kimmy_kimberley dành cho anh @mark_prin được chưa.
mark_prin Rất dễ thương.

mark_prin *mặt cười mắt trái tim* @kimmy_kimberley
kimmy_kimberley @mark_prin nhớ em phải không?
mark_prin @kimmy_kimberley Ừ. Hình này em rất đẹp. Anh gần như không thế bấm nút Like đủ nhanh nữa kìa hahahaha

Nói nhớ nhau công khai trên IG từ thời tám hoánh nào chứ có phải mới đây đâu, với lại Kim nói là nói chuyện với Nadech và Boy cũng như vậy có bằng chứng là tag cả 2 vào kìa. Haizzz dù sao hai đứa cũng tình cảm quá đáng {:438:}

Pics & Engtrans: lovemarkkim@IG
Viettrans: Mark Prin Suparat VNFC

Bình luận

cứ như thế đi MK nhé <3 (giờ thì có vẻ hơi khó rồi TT )  Đăng lúc 11-8-2013 09:36 PM
chọi oi thanks chị hyojea nhiều nha haha hun chụt chụt, càng ngày em càng tin tưởng hai anh chị này có gì đó với nhau quá đi,  Đăng lúc 8-8-2013 08:26 PM
hehe tình cảm quá, mình đọc mà tim đập thịch thịch lun nè  Đăng lúc 5-8-2013 03:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 5-8-2013 12:28:59 | Chỉ xem của tác giả
HyoJae gửi lúc 4-8-2013 23:32
Post lại xây nhà những moment của đôi trẻ.

trời ơi xem lại mà vui dể sợ lun
hai ẻm nói chuyện tình cảm quá trời ak!cứ như 2 ẻm đang iu nhau vậy ak!
lời lẽ thì ngọt ngào ko chịu nổi,lo lắng và hỉu nhau quá chừng mòa!thik 2 ẻm như thế này!
mình mún học iu nhau lám cơ,nhưng hoàn cảnh ko cho phép họ làm thế
thui thì "LẶNG THẦM MỘT TÌNH YÊU" vậy!
vẫn lun quan tâm,thân thiết và hỉu nhau thì mình cũng vui 90% rùi (còn 10% để dành khi 2 ẻm iu thiệt)

p/s:chak 10% đó lâu lém đây,có khi lại ko dc ak!huhu!cám ơn HyoJae nha,làm mình cảm thấy vui(mặc dù ko dc lâu)hihi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 5-8-2013 15:05:08 | Chỉ xem của tác giả
Trời ạ O_O sao không vào cái chòi này sớm ta
Tình hình là mình có được nói chiện về MK trong đây không cả nhà O_O

Hix đừng có làm trái tim nhỏ bé của tui thêm hi vọng nữa 2 cái con người kia >< cứ line nhau như thế thì hỏi sao mà không tim bay tung tóe là thế nào?

Nói chứ Kim vs Mark nhà mình nếu còn độc thân thì sáp vào nhau ngay và lun {:440:}
Nhưng bây giờ thì cũng hot và vui, ngta hay nói "tình chỉ đẹp khi còn dang dở" há há, cái gì không rõ ràng thì nó mới hấp dẫn

Trời ạ tui đang bù đầu bù cổ mà thấy cái thread này chịu không nổi rùi nha
Ôm hun em Bella thắm thiết ^^~~~

Bình luận

cái gì mà 2 người đáng ghét vậy heo?ám chỉ ai đấy....nghe có mùi nguy hỉm nha!hihi!  Đăng lúc 5-8-2013 11:21 PM
haha ừm sẽ thường ghé mà, để hóng 2 con người đáng ghét kia nữa chứ =]]  Đăng lúc 5-8-2013 04:28 PM
hihi chị làm em ngại quá ah , nhà này là xây cho fan MK mà chị nên chị cứ thoải mái 888 về MK , vào nhà thường xuyên hen chị  Đăng lúc 5-8-2013 03:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 5-8-2013 16:44:55 | Chỉ xem của tác giả

kimmy_kimberley Anh gặp chị ấy ở đâu vậy? @mark_prin
mark_prin Không nói cho em biết đâu @kimmy_kimberley

pic&engtrans by fc_mark_kim@IG

Bình luận

hay quá <3  Đăng lúc 8-8-2013 12:51 PM
Tình cảm lại rùi sao ta O_O  Đăng lúc 6-8-2013 10:22 PM
chak là đang dần lấy lại cảm giác ban đầu nỳ...cứ từ từ...rùi sẽ mùi mẫn như trc cho xem!hihi!cám ơn HyoJae nhìu nhìu nỳ!  Đăng lúc 5-8-2013 11:24 PM
ừa mới hôm qua đó :))  Đăng lúc 5-8-2013 10:55 PM
cái nỳ là mới đây phải ko HyoJae?oái,còn chat chít với nhau ak! anh iu e iu nữa yk cho tình củm!haha!  Đăng lúc 5-8-2013 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 5-8-2013 18:24:30 | Chỉ xem của tác giả
Mấy nay ngoài kia bão bùng, mạng mẽo nhà mềnh cũng chập chờn theo {:152:}

Nên hôm nay mới biết em bella chòi này cho bà con MK {:143:}

Có chòi rồi, tha hồ đu dây điện các thể loại, xì pam các kiểu trước khi film chiếu- chắc còn cỡ 1 tháng nữa hen{:171:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 5-8-2013 22:55:10 | Chỉ xem của tác giả
bellaswan gửi lúc 3-8-2013 12:10
Tổng hợp những hình ảnh nhăn nhít và cực yêu của hai anh chị Mark-Kim nhà ta
Khoảng k ...

haha!sẽ ko ai ném hay chọi gì đâu vì đó cũng là mong ước của chị nữa này bella ơi!
thik MK cứ vậy là iu iu quá lun.
xem mỗi ảnh của MK là lại mong 2 ẻm dc bên nhau í!
huhu!MK của tui ơi!iu nhau đi mòa!haha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách