Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _Mason_
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][FullHouse - Full Of Love] ๑۩۞۩๑ Mike Pirat + Aom Sushar = AoMike ๑۩۞۩๑

[Lấy địa chỉ]
961#
Đăng lúc 26-7-2014 08:43:17 | Chỉ xem của tác giả
Từ giờ có lẽ chòi ta sẽ vắng bóng, lạnh lẽo đây. cái Fanfic của cô gà mái k biết sẽ ra sao. Nói k sao là t dối lòng, vì bao yêu thương, tình cảm đã trao, giờ thành ra mây khói, t buồn lòng lắm.
Tình hình chung của shipper là đau lòng, bỏ đi cũng rất nhiều, ở lại thì chuyển sang an ủi nhau bằng việc tin rằng Aomike còn có tình bạn sót lại. Tuổi trẻ ai cũng mắc sai lầm,lớn hay nhỏ mà thôi, tha thứ hay không tha thứ là do bản thân mình lựa chọn. hôm qua Mike tham dự sự kiện đã hát bài hát Just a man (Not a magician)

t thấy cái này bên soompi có bạn post, t post lại cho các cô, những ai còn dõi theo nhà, dù với bất cứ vai trò nào.

Cũng như cô vici, ở trong hay ngoài showbiz thì áp lực kinh tế vẫn là 1 trong những áp lực lớn. Đôi khi trong tình huống nào đó, ng ta buộc phải làm như vậy để bảo vệ lợi ích của bản thân. Thôi thì ra sao thì ra, họ vẫn chỉ là những diễn viên, những người có ngoại hình đẹp, đáng yêu, tài năng đã từng làm nhà ta yêu quý. Mong họ luôn sống tốt.

Bình luận

tui hóng hai bạn với các dự án và vụ đám cưới Mike tính thế nào nữa chứ..!hình như có tin bên TQ về vụ show các cô có ai biết hem?  Đăng lúc 26-7-2014 09:35 PM
còn tui nữa các cô, :))) cho ké với.. à quên cái vụ chibi.. nhưng giờ chắc không còn ai tâm trạng.. tui thì tâm trạng hơi buồn thôi, thôi để thời gian trả lời  Đăng lúc 26-7-2014 09:34 PM
...yêu chứ đừng buộc mình phải ghét ai đó :))...susu  Đăng lúc 26-7-2014 12:17 PM
chòi ta đúng là hội "mấy thím mặt dày" nhỉ :)),t thấy chòi ta vs hội trên soompi đúng tinh thần thép lun á haha.cs quá ngắn ngủi các c ạ,vậy nên hãy luôn tìm lí do để .   Đăng lúc 26-7-2014 12:17 PM
cái này gọi là "để nhớ một thời ta đã yêu" đó mấy cô! ^^  Đăng lúc 26-7-2014 10:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

962#
Đăng lúc 26-7-2014 10:04:04 | Chỉ xem của tác giả
tự nhiên thấy buồn quá các cô à, còn đâu những ngày háo hức, đoán non đoán già mối quan hệ của Aom và Mike. Tui từ hồi giờ chả ship cặp nào, mặc dù luyện phim cũng nhiều, đủ thứ thể loại. Cặp đầu tiên làm shipper, tưởng chừng chắc như đinh là cặp này đã yêu nhau thiệt thì đùng 1 cái. Chỉ bik nói là sock nặng. Aom là 1 cô gái tốt, tui mong mỏi sao Aom sẽ gặp đc bạch mã hoàng tử của mình. Người nào đó có quá khứ trong sạch và đáng để Aom yêu.

Bình luận

Không là ng iu thì vẫn là bạn mà cô! Tình bạn vững bền hơn nhìu! Cứ xem fim và ủng hộ đôi bạn thân này nha cô! Nghĩ vậy cho đời thoải mái!  Đăng lúc 26-7-2014 01:18 PM
uhm, ngày ấy nay cỏn đâu  Đăng lúc 26-7-2014 12:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

963#
Đăng lúc 26-7-2014 10:23:09 | Chỉ xem của tác giả
Cái viễn cảnh, đôi ta yêu nhau, nhưng anh còn vướng bận quá khứ, đành mất em người ơi. Hai người im lặng, nhìn nhau, lặng lẽ khóc, khóc cho duyên phận ta ngắn ngủi, thôi đành vậy, đành buông tay nhau. (haizz, lại tưởng tưởng) (Kèm cái hình minh hoạ)

CR: Hội những người bấn loạn couple Mike Aom

Này thì để nhớ 1 thời ta đã yêu các cô ơi

Bình luận

Nói chung kết hôn hay k ko quan trọng,qtrọng là đứa trẻ có đc sự yêu thương chăm sóc và giáo dục tốt nhất là đủ  Đăng lúc 27-7-2014 01:21 PM
Mà t thấy trên thế giới như C.Ronaldo hay Trần Khôn đó, 2 anh gương sáng về hình tg gà trống nuôi con kìa,con họ lớn lên vẫn ngoan dù k có mẹ đó thui  Đăng lúc 27-7-2014 01:20 PM
cha mẹ Mike thật sự rất thương các con mình,luôn tìm cách tốt nhất để bảo vệ con cái  Đăng lúc 27-7-2014 01:19 PM
@miz:nhà M phản đối chủ yếu chắc để 1 phần giữ thể diện cho M thôi,vì nếu họ cho M toan quyền quyết định thì mọi chỉ trích sẽ nhắm vô bạn ấy  Đăng lúc 27-7-2014 01:18 PM
cô hiểu ý tui sai rồi, lỗi ở đây là sống theo hạnh á chứ không quá nhiều chuyện liên quan đến tình ái để xảy ra chuyện như vậy!!!  Đăng lúc 26-7-2014 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

964#
Đăng lúc 26-7-2014 20:06:31 | Chỉ xem của tác giả
thân chào các cô...
mới ngày nào chòi thật đông vui vậy mà giờ lại ảm đạm thế này, các cô đừng kéo nhau đi hết nha chứ ko mình t ở lại buồn lắm . t muốn nói với các cô thế này, các cô có thể nói t mù quáng haha nhưng t vẫn muốn ship Mike và Aom, vẫn cứ mún tin 2 ng là real dù hy vọng chẳng còn nhiều.
Aomike như là mối tình của t và t muốn đặt cược mình vào mối tình này, một mối tình có thể là khắc cốt ghi tâm, có khổ đau nhưng t nhất định ko hối hận. T sẽ chỉ hết hy vọng khi 1 trong 2 người chính thức kết hôn, còn bây giờ trai chưa vợ gái chưa chồng 2 ng chưa khẳng định điều gì thì t vẫn 1 lòng ship mặc dù biết nếu 2 ng thành đôi thì sẽ thiệt và thương cho A nhưng t tin nếu cô ấy chọn M thì chắc hẳn cô ấy đã biết mình phải đối mặt những vấn đề gì. Còn về M dù quá khứ có như thế nào thì t tin hiện tại anh ấy đã thay đổi và anh ấy hoàn toàn xứng đáng với A ít nhất là theo cảm nhận của riêng t.
Nói thật người t đang trách chính là ông trời. Ổng thiệt biết cách trêu ngươi. Còn bao nhiêu dự định off, áo nhóm, fanfic... của chúng ta giờ đây đã bị dở dang dang dở nữa chứ
àh, nhân chuyện Aomike t mún kể cho các cô nghe chuyện người iu của thằng bạn thân t. Chắc các cô thắc mắc tại sao t lại kể về người iu của nó mà ko phải nó. Thằng kia là bạn cấp 3 của t, hồi học cấp 3 nó là hotboy trong trường, đẹp trai, nhà giàu, con một. Nó quậy thì ko quậy nhưng cũng thuộc loại sát gái dữ lắm, cùng lúc có thể tán tỉnh và quen cả mấy con. Vậy mà nó quen con nhỏ này, 2 đứa nó quen nhau khi trường t tổ chức cuộc thi trai xinh gái đẹp và 2 đứa đều ẵm giải nhất, thế là thằng bạn t quyết định tán lun. Trước đó nghe nói nhỏ này hiền, học giỏi, nhà tri thức, bao nhiêu đứa theo nhưng nhất quyết ko quen, thế mà đến tg bạn t thì lại đổ, nói thật đến giờ t vẫn ko hỉu tại sao con nhỏ có thể đổ trước thằng bạn t mà lại còn chung tình và bao dung đến vậy. 2 đứa nó giống kiểu bù trừ như A-M đó mấy cô: lùn-cao, hiền-quậy, lăng nhăng-chung tình, nó biết tg bạn t lăng nhăng trong khi đang quen nó thế mà nó vẫn cứ chấp nhận và bỏ qua. Ngay cả khi biết tg này sống chung và quan hệ với bao nhiêu con thì nó vẫn 1 mực ko thay đổi và chấp nhận quen đến tận bây giờ vẫn còn. Chắc có lẽ dùng từ lụy tình với nhỏ này cũng đúng. Huhu sorry các cô vì lan man nãy giờ   

Bình luận

@vici: cô nói chuẩn rồi! Hiện giờ tôi chỉ ship Aomike trên màn ảnh thôi. Còn Mike thì trả bạn về với trách nhiệm của bạn thôi  Đăng lúc 27-7-2014 07:50 AM
tốt nhất trong chuyện này cứ để mình bạn Mike bạn ý đau khổ,dằn vặt đc oy. Còn Aom,Sara,maxwell, fan phải đc hạnh phúc :))))  Đăng lúc 27-7-2014 02:03 AM
t k mún làm các cô mất hứng nhưg thật sự aom và mike chỉ nên là bạn bè ,đồng nghiêp thui các c ạ.Nếu hơn nữa chỉ nhìu người đau khổ hơn thui:))  Đăng lúc 27-7-2014 02:02 AM
ôi zời,người ta cưới bí mật thì mình cũng đâu biết đc.An toàn nhất là các c cứ đu Mike-Aom Am của FH là chuẩn nhất đóa  Đăng lúc 27-7-2014 01:59 AM
hihi, t rất vui vì các cô vẫn ở lại :)). cứ nghĩ tới cảnh vô đây mà ko còn ai t buồn rầu lắm nhưng giờ thì an tâm rùi. t cũng nghĩ M sẽ ko cưới cô đó đâu...   Đăng lúc 26-7-2014 10:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

965#
Đăng lúc 26-7-2014 22:30:28 | Chỉ xem của tác giả
Bố Aom vừa lên tiếng an ủi con rể "hụt" cũng như Aoomike fan nhé! Coi bộ trong việc Mike lên tiếng nhận con bố Aom rất ủng hộ bạn ấy!

Sau màn sương u ám, bầu trời đầy mây và cơn mưa nặng hạt thì luôn có bầu trời trong sáng tươi đẹp và ánh cầu vồng rực rỡ. Mọi thứ đều nằm dưới quy luật tự nhiên, bao gồm cả chúng ta nữa. Su su krap!

Thôi nhà mình cố gắng vượt qua và đợi tới ánh "cầu vồng sau mưa" nhé!

Bình luận

@vici: skype tôi có nhưng ít xài. Cô vô fb search [email protected] nhé!  Đăng lúc 27-7-2014 07:51 AM
cô miz có skype hay Fb hem cho t đi đẻ thỉnh thoáng t8m nèo haha  Đăng lúc 27-7-2014 01:56 AM
cô miz có skype hay Fb hem cho t đi đẻ thỉnh thoáng t8m nèo haha  Đăng lúc 27-7-2014 01:56 AM
what will be will be... nếu như 2 ng là định mệnh của nhau t tin đây là thử thách cuối cùng mà ông trời muốn họ vượt qua c ạh :))  Đăng lúc 26-7-2014 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

966#
Đăng lúc 27-7-2014 15:27:27 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 31/7 tới đây 2 bạn trẻ sẽ có sự kiện tham gia chung nhé cả nhà! Sự kiện "Hội chợ hương vị Hàn quốc" bắt đầu lúc 14h00 đến 17h00 nhé! Tham dự nấu ăn kiểu Hàn quốc và 10 khán giả may mắn sẽ có cơ hội chụp hình chung với Aomike nhé!

cre: Aomike's diary FB

Tôi khá mong chờ sự kiện này á, sau thông tin bom tấn làm banh chòi sụp nhà, người người hụt hẫng khóc than của bạn Mike thì đây là sự kiện đầu tiên 2 bạn cùng góp mặt chung. Không biết đôi bạn sẽ cư xử như thế nào với nhau nhỉ? Vẫn quấn quít mùi mẫn như lần tham gia sự kiện món ăn Hàn quốc như hồi tháng 5 hay "nam nữ thọ thọ bất tương thân" đây? Tôi thì nghiêng về khả năng đầu tiên hơn, dẫu sao bạn bè đã lâu bây giờ thay đổi chắc cũng hơi kì kì! ^^

Hum qua bạn trẻ Aom sau khi tham dự sự kiện với cô nàng đẹp trai Tina xong thì bạn trẻ cũng tham gia show ca nhạc nào nữa. Bạn trẻ nghe nhạc feel quá cũng chụp hình tự sướng up lên IG nhé!

cre: romant1c pr1ncess IG

Và đây là lời vàng ngọc bạn tặng cho fan: "Đôi lúc bầu trời đêm có thể phải tối như thế này... trước khi nó sáng bừng lên"...

Có thể thấy hiện nay những cụm từ vĩ mô đầy tính triết lý như "ban ngày-ban đêm", "trời mưa-trời sáng", "ánh trăng-ánh sao" đang trở thành trào lưu thì phải. Kể từ khi nó lần đầu tiên được bạn Mike sử dụng trong buổi hợp báo thì tới bố Aom, rồi tới Aom cũng nhanh chóng hưởng ứng phong trào luôn!

Thật ra đoạn Aom viết là nằm trong bài hát rock ballad nổi tiếng của Thái tựa "Before" nha mấy cô! Với tinh thần ủng hộ tình bạn thiêng liêng trong sáng và vĩnh cửu. Tôi dịch một đoạn trong bài hát cho mấy cô thưởng thức nhé!

Trước khi có được sự ấm áp của vầng dương,
Trước khi những nụ hoa bừng nở,
Trước những giấc mơ ngọt ngào nhất…
Trái tim em chẳng có ai cả, đến khi tình yêu của anh bước vào…
Làm đôi mắt em thấy được sự tươi vui…
Bên cạnh em chẳng có một ai, đến khi tình yêu anh đến âu yếm, làm sức mạnh cho em dấn bước vào thế giới hỗn loạn này.
Trước khi những vì tinh tú giăng đầy bầu trời,
Trước khi cuộc sống nhận ra giá trị của nó,
Trước khi niềm tin biến mất dần trong tim,
Trước khi một ai đó như em mất dần khát khao tồn tại,
Trái tim em chẳng có một ai, cho đến khi tình yêu anh bước vào.
Tâm hồn và con tim em, sẽ để anh chiếm trọn…
Cả cuộc đời, nguyện được sống và tranh đấu vì anh!

Xin nhắc lại lần nữa là tôi trans bài hát với tâm hồn trong sáng, ủng hộ tình bạn thuần khiết muôn năm nhé! Còn cô nào manh nha hường phấn gì tôi không chịu trách nhiệm đâu à!

Bình luận

Hô Hô. tình bạn muôn năm :)))  Đăng lúc 27-7-2014 10:20 PM
hihi có t manh nha hường phấn nè cô ^^, thanks cô đã trans <3  Đăng lúc 27-7-2014 08:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

967#
Đăng lúc 27-7-2014 22:17:52 | Chỉ xem của tác giả
Hòa chung không khí buồn thương đau khổ của fan Aomike mấy ngày nay thì đội ngũ ekip Shenzhen TV show cũng gửi tặng đến fan Aomike một câu chuyện nhỏ với tựa đề "Aomike - tìm lại tình yêu" nhé! Chuyện có từ 2 bữa trước rồi nhưng mấy bữa nay tôi cũng buồn tình không thiết tha làm gì cả, đêm khuya cuối tuần gửi cả nhà đọc tí giải sầu nhé!

"Mike trở về nơi lần đầu tiên nhìn thấy Aom,
Biển cát vẫn như xưa chỉ thiếu vắng mỗi hình bóng Aom...

Họ đã từng vui đùa bên nhau,
Cùng nhau ngắm hoàng hôn buông xuống..."

cre: Aomikesdiary FB

"Cô ấy biết rõ mọi khó khăn của cậu,
Nhưng cậu vẫn lạc mất cô...

Nếu bạn đã từng trông thấy cô gái dễ thương và xinh xắn nhường ấy...
Hãy chắn chắn báo cô ấy biết...

Vào ngày 9 tháng 8 trên Generation Show,
Mike sẽ ở đấy đợi cô ấy nhé!"

Ở trên show còn có khả năng tìm thấy lại cô gái dễ thương đó chứ ở ngoài đời khả năng cô gái nhỏ ấy... đi mất tiu khỏi tay Mike chắc lớn hơn đó! ^^ Lạc vô tay ai sau này thì còn chưa rõ chứ bữa nay là thấy nằm rõ trong tay anh này rồi nè!

Mike ơi anh cứ về với gia đình nhỏ, mọi chuyện còn lại cứ để Golf lo cho!

Bình luận

@vici: tôi khác cô rồi, tôi dù rất sợ ma nhưng cũng rất khoái cảm giác kích thích khi coi phim ma. Nhiều khi coi mà lấy tay che mặt hết nửa phim nhưng vẫn khoái! ^^  Đăng lúc 29-7-2014 10:16 AM
@miz: haha,đu đê...đu đê...mà chắc t chỉ dám xem trailer của the couple thui chứ hổng dám coi fim đâu Y.Y .bị bệnh yếu tim,thik mấy thì thik chứ kinh dị là t chịu  Đăng lúc 29-7-2014 01:32 AM
mà trước giờ cũng đã thấy mà troll được ông Golf lần nào đâu, toàn ông Golf ông troll bả thôi à. Khổ thân :)))  Đăng lúc 28-7-2014 04:41 PM
@miz: Đây này cô. http://instagram.com/p/q8b2J8hizC/?modal=true. Dưng tui cũng chả biết bả viết gì chỉ thấy mấy e bên IG bảo bả cm như đàn chị ý.  Đăng lúc 28-7-2014 04:40 PM
@trang: thế hả cô? Tôi chưa thấy cái vụ hăm dọa đó! Thôi đơi bữa nào đẹp trời Golf ngủ quên bạn Aom dập Golf 1 phát cho tan tành cho fan vui! ^^  Đăng lúc 28-7-2014 03:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

968#
Đăng lúc 27-7-2014 23:07:59 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

@trang: cũng tội cô Sarah đó nuôi con một mình, định sinh con chắc níu chân Mike nhưng tình hình chắc ko được như ý cô ấy rồi!  Đăng lúc 28-7-2014 03:13 PM
@miz: tui thì ko thương nổi mẹ ruột của bé cô ạ :(  Đăng lúc 28-7-2014 02:29 PM
@vici: kiểu này gọi là đã lỡ thương bố và mẹ nuôi rồi thì ráng thương luôn bé với mẹ ruột của bé nữa. Dù tôi vẫn đau lòng lắm nhg nghĩ vậy cho thanh thản!   Đăng lúc 28-7-2014 01:26 PM
@lulu: cô ơi chòi hiện nay còn lèo tèo vài cô xăm mình phóng lao đu theo 2 bạn thôi. Cô vẫn còn đu 2 bạn thì xuất hiện thường tám cho vui nhà vui cửa nhe!  Đăng lúc 28-7-2014 01:21 PM
maxwell quá dễ thương,nên đừng vì sự ích kỉ trong lòng chúng ta mà nghi ngờ bé hay mẹ bé nhé hihi  Đăng lúc 28-7-2014 01:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

969#
Đăng lúc 29-7-2014 20:39:38 | Chỉ xem của tác giả
Hum nay Mike đi quay hình cho show 3Zaap quảng bá cho RaakBoon2 nhé các cô! Cái show này có 3 chị rất là vui, nhất là chị Kalamea, và chị Chompoo xinh quên sầu luôn! Rất ấn tượng với show này vì nhờ 3 bà chị bá đạo này mà bạn Nadech xíu nói hố về mối quan hệ của mình với Yaya đó! Không biết lần này 3 chị gái này còn "khai quật" ra được thông tin gì từ chàng trai 1 con nhà này không! Thấy cái mặt của bạn cứ yểu yểu xìu xìu sao đâu ah! Không có sinh khí gì hết trơn!

cre: promant1c_pr1ncess IG

Bàn về chính sự 1 chút, tối nay trên IG các bạn trẻ đang phát động phong trào post hình quảng bá ủng hộ cho Fan meeting của Aomike rất quyết liệt. Cá nhân tôi cảm thấy rất quan ngại cho FM của 2 bạn, không biết ở bên Trung tình hình sao rồi mà thấy lên IG cứ thấy ra rả tin trấn an rằng show vẫn sẽ tiếp tục, cảm giác như bên đó đang có biến hay sao ah! Buồn cái cô qiuxuan bỏ nhà đi mất tăm rồi, nếu không chắc cũng được cô ấy cập nhật cho tí thông tin. Qiuxuan ơi cô ở nơi mô??

cre: front18

Sáng nay thì bên front18 tung ra 1 cái hình kèm theo vài câu rất thâm thúy. Có lẽ front18 cũng đã bị nhiễm phong cách nói chuyện Hàn lâm của bạn trẻ Mike, bạn trẻ Aom và bố của bạn trẻ Aom mất rồi!

"Đâu là giới hạn khi một chàng trai có thể làm cho một người, khi cậu ấy nhận ra rằng đã đến lúc...
Đâu là cực điểm một chàng trai có thể làm để nói với thế giới rằng người này thuộc về cậu."

Tôi dịch hơi bị hường phấn chứ nguyên văn tiếng anh thế này, "How much one person would do everything for one, when he knows it is a time to... How best he could do in order to tell the world that this is him." Nói chung đọc lần đầu tôi rất hường phấn. Front18 biết cách tạo không khí ghê á! Đọc lần thứ 2 hường phấn giảm đi ít nhìu vì 1 hình ảnh khác cũng bò vô đầu tôi, Mike và bé Maxwell á! Mà thôi kệ cái nào cũng được! Các cô ai muốn hiểu sao hiểu hen!

Post thêm 1 tấm ủng hộ FM và Generation show nữa, biết khi nào nhà ta mới thấy 2 bạn trẻ cười vui thế này hen, chuyện mới có 1 tuần mà cảm giác như sầu cả năm rồi á mấy cô ơi!

Bình luận

@miz: tùy kiểu khoe cô ạ :)), rõ ràng cái cô Sarah đó khoe ảnh rất phản cảm, rùi đăng hình mẹ bả đang bế cháu cho bả đứng tự sướng nữa chứ, ko mê nổi c ơi   Đăng lúc 30-7-2014 09:48 PM
nhưng ngta điện nước dư thừa thì ngta khoe thôi cớ sao mình không thích nhở? Chòi mình ngộ ghê! Ah đúng là Aom và Sarah như 2 thái cực hen! Đồng bằng vs Đồi núi   Đăng lúc 30-7-2014 03:24 PM
@vici: đó h tôi không thích thứ gì thì hay bỏ qua ko tìm hiểu nên cũng ko rõ Sarah thế nào. Mà cô nói thế làm tôi cũng hết thích nổi cô Sarah rồi  Đăng lúc 30-7-2014 03:23 PM
@vici: tui thì ngay từ đầu đã ko thích bạn sara này rồi, người có ý đồ tạo scanda cho M như này thì ko hề đơn giản rùi. Haizaaaa...  Đăng lúc 30-7-2014 01:17 PM
k đc hay lắm về bạn này =.=  Đăng lúc 30-7-2014 01:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

970#
Đăng lúc 29-7-2014 23:03:39 | Chỉ xem của tác giả
Về dự án mới của Mike và Aom với Bác Ananda

Cr: aomike.world's ig
Hn tờ Daradaily hỏi Ananda, tin tức về việc Mike có 1 cậu con trai thì có ảnh hưởng đến bộ phim mới mà ông đang có kế hoạch cho AoMike hay không? Ananda xác nhận rằng ông sẽ không loại Mike ra khỏi của dự án mới của mình với AoMike. Ananda tiết lộ rằng thỉnh thoảng Mike đã thảo luận về vấn đề này với anh ta. Ananda cũng nói rằng ông sẽ không tìm thấy một sự thay thế cho vai nam chính, mặc dù một số người có thể không đồng ý với quyết định của ông.

Ai ai cũng phải có ít nhất 1 lần phạm sai lầm, nó là một phần của cuộc sống. Mike không thể thay đổi quá khứ của mình, ngoại trừ việc lấy nó làm bài học cho bản thân. Hy vọng rằng mn có thể đặt chuyện này đằng sau và ko quan tâm đến nó. Không yêu cầu các bạn phải quên những gì Mike đã làm nhưng ít nhất chúng ta nên tập trung vào công việc của anh ấy. Hãy để cuộc sống riêng tư của anh ấy sang 1 bên và hãy ủng hộ cho công việc của anh ấy;

Etrans: Aomike.world 's ig
Vtrans by me

Vâng cảm ơn bác Anada ạ, nếu bác loại bạn Mike ra khỏi dự án này thì tụi cháu làm gì có cái gì mà đu nữa. Thôi thì giờ bạn Mike đã có gia đình riêng của bạn ấy rồi (ít nhất là có 1 cậu con trai) chúng ta ko cần quan tâm đến cuộc sống riêng của bạn ấy nữa, giờ chúng ta quan tâm là những dự án trong công việc của bạn ý với Aom kìa.

Friendship is forever

Bình luận

@miz: t cũng như cô ak, sợ bị sụp hầm lần nữa. mà nếu M quyết kết hôn với cô này thì mọi điều M thể hiện trước giờ thật là trơ trẽn ko tưởng :((  Đăng lúc 30-7-2014 09:58 PM
sorry cô, leila chứ! >.<' mắt mũi tèm nhem nên nhìn nhầm!  Đăng lúc 30-7-2014 03:48 PM
@lala: coi trên phim 2 bạn quần nhau cỡ nào cuối cùng cũng về bên nhau. Còn chuyện ngoài đời ko phải tôi bi quan chứ đang có dấu hiệu như sad ending zị đóa! T__T  Đăng lúc 30-7-2014 03:29 PM
@trang: tôi thì vẫn giữ niềm tin là bạn Mike sẽ không cưới bạn Sarah. Nhưng ko biết lần này có bị sụp hầm như lần trước ko nữa!  Đăng lúc 30-7-2014 03:25 PM
tình hình bên Trung căng quá khiến cho chúng ta cũng căng theo..@@ phim ngoài đời gây cấn thật @@  Đăng lúc 30-7-2014 12:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách