Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _Mason_
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][FullHouse - Full Of Love] ๑۩۞۩๑ Mike Pirat + Aom Sushar = AoMike ๑۩۞۩๑

[Lấy địa chỉ]
41#
 Tác giả| Đăng lúc 28-2-2014 16:46:47 | Chỉ xem của tác giả
thôi chuyện gì qua rồi cho qua hết đi mấy nàng ơi

ko quan trọng quá khứ mà, chúng ta sống vì hôm nay và cho tương lai mà

nên cứ vững vàng lên và support 2ac hết mình hết mẩy vào là được

còn cái thiên tình sử của 2ac dù với ai thì gác sang 1 bên hết đi nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 28-2-2014 16:50:59 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 28-2-2014 03:46 PM
Hôm nay ta thấy bên baidu kháo nhau 1 tin lấy từ IG chị boss của Mike trong phim là đến ...

Cứ ngày nào mò vào đây đọc được mấy cái "bằng chứng" của các nàng đưa lên là giấc mơ hường phấn của ta về 2 b trẻ lại được dịp nâng cao
Lâu lâu khéo mem nhà thành thám tử tài ba hết quá
Thường thì những người có tật giật mình mới hay bị khớp lời như thế  
Chắc vẫn đang trong quá trình "cưa cẩm" nàng
Cái vụ tặng hoa Aom nói rất tỉnh còn b Mike thì mặt đỏ tía tai bào chữa "tại thói quen"  vân vân ,mây mây đến lúc bà Mintra vặn cho bảo Aom có bảo tặng đâu thì hết chối ko biết nói gì, rất chi là bất lực
Khúc đó thấy ông thế ngồi cười điên dại

Bình luận

lúc nào đi với Aom người ổng chẳng oặt ẹo vậy =))  Đăng lúc 28-2-2014 06:02 PM
đã thế lúc trả lời lại cứ dí sát vào bà Aom nữa chứ nhỉ?  Đăng lúc 28-2-2014 05:08 PM
cái talk show đó là nơi bạn trẻ tên Mike bị chặt tơi tả =))  Đăng lúc 28-2-2014 05:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 28-2-2014 17:05:31 | Chỉ xem của tác giả
Nhưng mình có thấy vụ Mike xác nhận thất tình tầm trc valentine mà, cái clip trên kia là hồi đầu tháng 1, tầm 07/02 hai người có cái show Why Society ý. Show đó chính Mike nói ổng bị thất tình xong Aom còn bảo thật á, lúc nào vậy. Nên dám chắc là người ổng thích hồi trước ko phải là Aom. Cái show đó rõ hay mà không có sub. Aom chơi trò chơi thua còn tỉnh như ruồi nắm tay Mike bắt lên nhảy bài con gà quay cùng cơ nữa nói gì như kiểu là đã là bạn bè thì phải giúp đỡ nhau. Trong khi lượt Mike chơi thua bả kêu Mike tự nhảy đi nhá =
Giai này là phũ lắm, hôm gì phóng viên hỏi về tình cũ ổng nói thằng, tôi chả nhớ gì hết, chúng tôi chả có gì cả, chưa bắt đầu, tóm lại là tôi trí nhớ ngắn lắm ko nhớ gì hết.

Cũng có thể thời gian rồi, ổng thik cô số 1 thật.  xong cứ quấn quít công việc rồi bạn bè vs cô số 2 là Aom (lúc này chưa xác định tình cảm yêu đương j ko, cứ tự nhiên vậy thôi á). Xong cô số 1 ghen lồng lộn lên, ổng lại bảo cô đó ko tin ổng bla bla rạn nứt, break luôn. Ờ mà thiên thời thế nào, bạn Aom cứ phớ lớ bên cạnh giúp anh giải khuây, kaka, chả biết tình cảm đến lúc nào luôn. Quả thật là nếu Aom là người Mike đã nhắc là thích trước kia vs 1 lố bài pv tình đứt tiệc tan xong ổng nói tôi chả nhớ gì cả thì hai bạn biểu hiện bây giờ ko có được thế đâu, ko vô tư đc.

Bình luận

me too...  Đăng lúc 28-2-2014 08:34 PM
biết là lạc giữa rừng hoa nên chỉ âm thầm đọc cmt :)). Lâu lắm mới lại thấy thêm 1 cặp đẹp đôi đáng để mong chờ dư lày :))  Đăng lúc 28-2-2014 08:32 PM
thế ra bạn shihomyano là con trai à? nhà mình có 1 gươm lạc giữa rừng hoa nè  Đăng lúc 28-2-2014 07:12 PM
giống mình và có lẽ nhiều boy khác, ai hỏi về tình cũ thì cũng đều bảo như Mike : chuyện qua rồi, không nhớ rõ nữa :)  Đăng lúc 28-2-2014 07:06 PM
nghe bạn nói sao lại giống trong phim thế nhỉ? nói riết 1 hồi quay mòng mòng lun  Đăng lúc 28-2-2014 07:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 28-2-2014 17:07:14 | Chỉ xem của tác giả
_Mason_ gửi lúc 28-2-2014 04:46 PM
thôi chuyện gì qua rồi cho qua hết đi mấy nàng ơi

ko quan trọng quá khứ mà, chúng ta  ...

ta ko để ý đến vụ Mike chụp ảnh với nhìu nữ dv đâu vì t nghĩ đó cũng là 1 phần cv của họ + việc nếu tư tưởng thông thoáng thì chụp thế cũng chẳng sao, ng nước ngoài chuyện bạn bè chụp ôm nhau hay tự sướng như thế rất bình thường huống chi t thấy Mike thích tự sướng và nhắng lắm, nên ổng có khoái chụp mấy kiểu đó cũng ko có gì to tát cả, t ko nghĩ vì mấy chuyện đó mà cho rằng Mike là ng thích tán tỉnh hay lăng nhăng gì đâu á.

Còn tinh thần ship AoMike của t vì t thấy 2 bạn ấy đẹp đôi quá đi, trong phim lại rất đáng yêu nên ship cho nhau thế thôi, còn có thành hay ko ta cũng vẫn vui vẻ, chứ chuyện tình cảm của ng ta, người ta yêu ai cũng đều phải tôn trọng hết, nếu là fan thì nên ủng hộ...mà t cũng nói nhiều lần rùi, rất mong AoMike thành đôi nhưng nếu AoMike chỉ là bạn thân thì đời shipper của t cũng coi như mãn nguyện...

Cơ mà lải nhải nhiều quá, túm lại cái váy là ta vẫn điên đảo AoMike, chuyện gì đến sẽ đến, còn hiện giờ bạn Mike đang là trưởng FC AoMike CF thì t ko thể ko nghi ngờ và bấn loạn

@Ha: n thấy trong buổi pv ấy tay Mike là cứ muốn ngồi dí sát vào Aom thôi, còn bạn Aom thì rất chi là đàng hoàng đứng đắn, và cũng ngay ngại mỗi khi bạn Mike tỏ tình thái quá...ta là ta khoái cái cách ngồi dí sát sịt của Mike lắm cơ, bá đạo kin

p/s: t coi 1 cái clip hậu trường thấy anh Guy chạy đến kiss Aom trong lúc bạn Mike đang nói chuyện với mấy chị pv, ko biết rùi sau đó ra sao nữa, các n có coi cái clip hậu trường buổi pv ấy hok vậy?

Bình luận

cho mình link đi  Đăng lúc 1-3-2014 12:48 PM
oái oái cho tớ link đó đi ^^~ có khi nào quay đc phản ứng của Mike nhưng lại cut đi ko? =))  Đăng lúc 28-2-2014 08:12 PM
mà t thấy sau đó Aom và Guy đều nhìn về phía Mike...có khi nào sợ Mike giận ko ta?  Đăng lúc 28-2-2014 05:39 PM
tiếc là ko chiếu đến cảnh lão Mike, chỉ chiếu khi thấy mọi ng cười ồ lên thôi, chắc lão Mike cũng ko biết gì cả...  Đăng lúc 28-2-2014 05:38 PM
Ta có coi, Aom giật nảy mình luôn, ai bảo em nó cute quá, Kai ko nhịn đc  Đăng lúc 28-2-2014 05:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 28-2-2014 17:15:40 | Chỉ xem của tác giả
_Mason_ gửi lúc 28-2-2014 04:24 PM
cái vụ đó thì dân tình làm rầm rầm, nói như là tình cảm chỉ đến từ 1 phía của ...

Cái hôm ổng up 1 loạt stt tâm trạng là dân tình n ầm ỹ lắm rồi
" casanova ko có nghĩa là ko có trái tim"
"Những gì đã xảy ra dường như không có thực . Mọi chuyện chỉ là giấc mơ mình tự huyễn hoặc bản thân. Căm ghét bản thân vì những gì đã làm trong quá khứ khiến cho hiện tại mọi người bàn tán lấy đó làm vui , người nghe không sai khi mà không thể chịu đựng nổi , nhưng còn người này thì sao ? người chẳng làm gì sai ngoài việc cố gắng làm mọi việc để mọi người tin bản thân đã thay đổi"
"Cố gắng mà cũng chẳng ăn thua , vẫn vỡ tan tành, nhưng ít ra vẫn còn những kỷ niệm đẹp, ít ra cũng biết rằng bản thân vẫn còn trái tim . Tiếp tục cố gắng thôi, cố gắng sống tốt, tin rằng bản thân không sai khi cố gắng đối tốt với ai đó"
"Chỉ là sai người , sai thời điểm, không giận tình yêu đến, tin rằng có một ngày sẽ có người phù hợp . Some onecám ơn vì chiếc nhẫn...cám ơn full house vì tiếng cười trong những ngày u ám"
"Đã từng ảo tưởng rằng ai đó cũng có tình cảm với mình. Thời gian qua tôi đã rất hạnh phúc rồi đến một ngày chợt tỉnh khỏi giấc mơ đầy ánh sáng để trở về thế giới thực với những điều cay đắng."
1 loạt stt rất chi là tiêu cực, kiểu như có ai đó mà ổng có tình cảm sâu nặng nhưng vì cái danh casanova làm nta và ng xung quanh ko tin tg ổng, ko chấp nhận
Mọi ng đổ dồn nghi vấn vào Aom vì thời điểm này ông đang đóng phim cùng và trùng hợp hơn nữa là tối hôm trc bố Aom có up lên Ins ảnh của Tina và Aom với stt "Tiaom forever", sau đó vào tối hôm Mike post 1 loạt stt thì up hình Mike & Aom rồi viết stt đại ý là Mike và Aom là diễn viên giỏi. 1 fan Tiaom cm lại ý là mặc dù thik Tiaom hơn nhưng hiểu đây là cv của Aom và bác ấy đã rep lại "Right, It is not real life.Job is the career,acting is the professional career,actors or actress they must to follow the role that they got and to make the people who see the movie believe that is "TRUE".If they can.They are good actor or actress." ý nói Mike vs Aom đang làm tốt vai diễn của mình, họ diễn giỏi khiến khán giả tin là thật nhưng họ ko có gì đó chỉ là cv => fan nghi là gia đình Aom ko thik Mike khiến Mike như vậy

Bình luận

chắc gây áp lực cho Aom quá nên bố đành đứng ra nói như thế để giải vây cho fan đỡ ầm ỹ thôi  Đăng lúc 28-2-2014 06:22 PM
t ko cho là bố Aom vs con gái mà chắc thấy đóng phim này vs Mike tình cảm quá mà ấy biết fan Tiaom n thế nào rồi ấy  Đăng lúc 28-2-2014 06:21 PM
uh...mình cũng chẳng hiểu sao bố Aom lại viết cái stt ấy nữa...mà mẹ Aom nghe đồn thích Mike...2 bác có giận nhau cũng đừng mang đôi trẻ ra hành hạ nhé  Đăng lúc 28-2-2014 06:08 PM
chẳng kịp cho mà xem.  Đăng lúc 28-2-2014 06:03 PM
Bố Aom buồn cười thế, con gái thích con trai thì không chịu, lại đi ủng hộ con gái thích con gái. Giả sử có ngày con gái bác í thích con gái thật thì bác í hối hận   Đăng lúc 28-2-2014 06:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
 Tác giả| Đăng lúc 28-2-2014 17:18:10 | Chỉ xem của tác giả
thôi mình phắn đây, mình ko ngồi 888 về thiên tình sử của anh nữa đâu

moi ra chỉ tổ nhức đầu chúng ta nên bàn về hiện tại và tương lai của 2 bạn trẻ Mai-Ôm-Em đi nào các nàng

thế nhé thế nhé! nhak nhak nhak >"<

up cái hình nồng thắm tý nào

Cr: truevisionsofficial IG

Bình luận

t thì đang coi lại FH nè  Đăng lúc 28-2-2014 07:06 PM
ta đang điên dại vì cái hình preview tập 15-16 đây nè  Đăng lúc 28-2-2014 05:27 PM
ta mà biết nấu cơm á? =))) trình của t cũng ngang bạn Mike thôi, chiên opla còn ko nên trò, ta đi xem film nàng ạ, các nàng cứ 888 đi nhé!  Đăng lúc 28-2-2014 05:26 PM
rõ khổ, cơ mà hiện tại và tương lai có chi mà 88 đâu n? cái nhà chòi mới lập ra nên phải đào nó cho sâu ấy mà....n phắn sớm thế, đi nấu cơm à?  Đăng lúc 28-2-2014 05:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 28-2-2014 17:36:26 | Chỉ xem của tác giả
HaHanye gửi lúc 28-2-2014 05:15 PM
Cái hôm ổng up 1 loạt stt tâm trạng là dân tình n ầm ỹ lắm rồi
" casanova ko có ngh ...

Tội Mike quá, làm dv nhiều lúc cũng khổ, phải tình cảm với bao nhiêu người trong khi mình ko yêu họ...Nhưng nếu đã lựa chọn là 1 người dv rồi thì họ cũng phải chấp nhận điều đó thôi...

Mình nghĩ nếu Mike đã viết những điều đó cho 1 người con gái khác thì sau này Mike sẽ phải rút kinh nghiệm, ko thân thiết quá mức nữa, nhưng riêng với Aom thì sao đến giờ hàng ngày Mike vẫn đăng những hình ảnh + stt rất tình cảm đến tận bây giờ và nếu ko thì làm gì có chuyện vẽ vời hình của mình với Aom cơ chứ...

Nếu là chỉ để PR cho phim thì Mike ko cần thiết quá như thế trên trang cá nhân của mình, như Aom ấy, Aom đâu có làm thế trên trang cá nhân của cô ấy đâu...dù họ có là dv đi chăng nữa nhưng cũng ko thể lúc nào cũng viện cớ PR đc, họ cũng có cuộc sống, suy nghĩ tình cảm riêng nữa mà, nên có ng cho rằng Mike làm quá, rằng PR phim gì gì đó (số ít thôi) nhưng mình ko nghĩ hoàn toàn như thế. Mike đúng là có PR cho sự nghiệp của mình, dv ai cũng thế cả, nhưng ngoài ra cũng còn có sự riêng tư nữa...

mà n ơi, cái vụ Mike bảo nhẫn gì đó, Mike có post cái nhẫn to tổ chảng phải ko n? cái nhẫn ấy thấy Mike đeo ngón trỏ, trong clip Mike tạng hoa cho Aom lúc Aom tuyên truyền phim, t cũng thấy Aom đeo 1 cái nhẫn to và cũng ngón ấy...con gái đeo nhẫn to thế cũng kỳ nhỉ? hihi

Còn vụ gia đình Aom ta lại nghe đồn mẹ Aom rất thích Mike đấy...

Bình luận

uk thì đúng, hôm đó mẹ Aom ra đón, có chụp chung 3 người vs nhau mà  Đăng lúc 28-2-2014 06:04 PM
t nghe bên Tung của thôi...mà sao bảo có cái hình AoMike ở sân bay, lần Aom đội mũ lưỡi trai ấy, ng ở giữa là mẹ Aom  Đăng lúc 28-2-2014 05:52 PM
mẹ Aom mà thik Mike thì quá tốt, ít ra đã có 1 người ủng hộ, mà nàng nghe tin đó đâu vậy?  Đăng lúc 28-2-2014 05:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 28-2-2014 17:45:15 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 28-2-2014 05:07 PM
ta ko để ý đến vụ Mike chụp ảnh với nhìu nữ dv đâu vì t nghĩ đó cũng là 1 phần ...

Cái hôm quay Why Society đó ta phải xem đến chục lần mặc dù chẳng hiểu bọn nó nói cái chi mô nhưng vì 2 b quá tình làm ta cứ phải replay liên tục
Ông Mike hôm đó cái tướng ngồi rất chi bá đạo (mà trước giờ ổng vẫn thế), cái ghế thì cũng ko nhỏ mà ông cứ ngồi ngả nghiêng dí sát vào Aom, tay luôn đặt phía sau kiểu muốn ôm ấy
Lúc Aom nói chuyện hay làm gì cũng nhìn ko chớp mắt ngồi xem mà còn thấy ngại thay xong lúc chơi cái trò gì nói bấm giờ trên điện thoại á, cố tình nói chậm xong nọ kia để Aom nó giằng điện thoại rồi lấy cớ cầm tay con gái nta đã thế còn giả vờ giằng để tiện thể ôm luôn chứ, đểu kinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 28-2-2014 17:50:25 | Chỉ xem của tác giả
HaHanye gửi lúc 28-2-2014 05:45 PM
Cái hôm quay Why Society đó ta phải xem đến chục lần mặc dù chẳng hiểu bọn nó nói  ...

Độ ngả ngớn của ông ý với Aom thì bá đạo luôn rồi, lúc nào cũng chỉ muốn Ôm em thôi

Cái chương trình ấy t mới coi sơ sơ, chưa biết vụ lợi dụng cầm tay, chỉ xem cái đoạn nhảy Quay con gà gì đó thôi, giờ t bay đi xem ngay đây. Mà cái ấy chưa có sub gì hết, ngóng kinh hồn luôn, chắc thế nào cũng có thôi, ráng đợi đi n ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 28-2-2014 18:06:46 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 28-2-2014 05:50 PM
Độ ngả ngớn của ông ý với Aom thì bá đạo luôn rồi, lúc nào cũng chỉ muốn Ôm em ...

xem ngay đi cho nóng
độ lợi dụng của ông phải là kinh điển
nàng phải chú ý ổng từng phút từng giây 1 ấy

Bình luận

ôi mà này, hai cái chân cứ chạm vào nhau từ đầu đến cuối chương trình, ng cũng sát rạt sứa, rồi 1 tay Mike thì để sau Aom ...  Đăng lúc 28-2-2014 07:51 PM
chuẩn, thằng chả chỉ đc cái thế là nhanh ko gì bằng =))  Đăng lúc 28-2-2014 07:39 PM
ta đang mê tơi đây, nắm nắm rờ rờ...haha, đã thế nhảy xong còn lợi dụng Ôm vai em  Đăng lúc 28-2-2014 07:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách