Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _Mason_
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][FullHouse - Full Of Love] ๑۩۞۩๑ Mike Pirat + Aom Sushar = AoMike ๑۩۞۩๑

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 27-2-2014 22:43:41 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 27-2-2014 10:34 PM
Mình nghĩ khéo cut luôn đến đó thì buồn quá

Đang cái khúc môi chạm môi đ ...

ko cho 2 bợn tre kiss ta mang xăng đến đốt nhà biên kịch với đạo diễn
Ông Mike còn lên INS kêu là đoạn này 2b ko nghĩ gì hết chỉ "ăn kem và tận hưởng" thôi nên mới có cái đoạn "môi chúng tôi vô tình chạm nhau"
Đóng cảnh ăn kem thôi mà NG bao nhiêu lần, thế mà còn bảo t thấy t chưa đóng tốt, muốn diễn lại
thằng cha nham hiểm vãi, muốn diễn lại để NG cho đã đây mà
Xem cái đoạn kết mà nhức hết cả não, cứ kiểu quay chậm chậm rất chi là...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 27-2-2014 22:53:09 | Chỉ xem của tác giả
HaHanye gửi lúc 27-2-2014 10:43 PM
ko cho 2 bợn tre kiss ta mang xăng đến đốt nhà biên kịch với đạo diễn
Ông Mi ...

úi giời, t lại thấy quay khúc ăn kem đó rất chi là khó, NG trăm lần mới phải...

Chỉ ăn và tận hưởng mới lạ à nha...vừa ăn vừa liếc nhìn người ta đắm đuối luôn

À, ý Mike là "tận hưởng" mới là chính...quay cảnh ấy Mike sướng bỏ xừ, được kiss ng ta quá trời...

Nhưng t cũng ko hiểu, cảnh đó lung linh đến thế mà Mike còn đòi quay lại...chắc có ý đồ cá nhân đây mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-2-2014 23:00:40 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 27-2-2014 10:53 PM
úi giời, t lại thấy quay khúc ăn kem đó rất chi là khó, NG trăm lần mới phải...

Ch ...

ý đồ rõ rành rành ra như thế chứ còn gì nữa
cảnh đó lúc đóng đông người quá b ấy chưa phiêu được hết
chứ nếu riêng 2b diễn với nhau thôi thì nó khác à
cảnh đấy nhìn môi 2b sexy chết đi đc, nhất là Aom ấy kiểu rất dụ hoặc nhé
nhìn b Mike diễn cảm tưởng như đang kiềm chế lắm ấy ko thì lao vào lâu rồi mình là con gái mà nhìn Aom còn ko chịu nổi nữa là Mike chân gà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-2-2014 23:08:58 | Chỉ xem của tác giả
HaHanye gửi lúc 27-2-2014 11:00 PM
ý đồ rõ rành rành ra như thế chứ còn gì nữa
cảnh đó lúc đóng đông ngư ...

Đọc cmt bạn đến khúc bảo Mike nhịn lắm chứ nếu ko lao đầu vào mình cười đau bụng luôn

Đúng là cái khúc ăn kem trên cầu nhìn Aom cực phiêu luôn, mắt rất chi mơ màng, làn môi thì gợi cảm, đã thế lại còn dính ít kem nữa, mình thấy Aom còn phiêu du hơn cả Mike ấy nhưng n ta chỉ chú trọng việc chính là ăn và ăn còn lúc đó tên Mike mắt thì mở thao láo nhìn Aom thôi, chắc kím cơ hội thực hiện ý đồ chứ ko chú tâm vào ăn uống
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 27-2-2014 23:16:45 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 27-2-2014 11:08 PM
Đọc cmt bạn đến khúc bảo Mike nhịn lắm chứ nếu ko lao đầu vào mình cười đau bụn ...

Aom thì nhắm mắt tận hưởng "cái kem"
Còn bạn Mike mắt mở thao láo thì ko biết đang "tận hưởng" cái gì nữa
Sau khi tập kiss ice-cream đc phát sóng hình như độ cuồng của b tăng càng mạnh hay sao đó
Ai đời về nhà tự ăn kem 1 mình, tự quay clip xong mặt kiểu ngại ngại điên điên chết đi đc

Bình luận

ừ, showbiz thái ko như showbiz hàn đâu, hơi bị thoải mái luôn  Đăng lúc 28-2-2014 04:07 PM
thật ra mình thấy dv Thái hay thân mật với nhau thế lắm, nên riết rùi cũng thành quen ah  Đăng lúc 28-2-2014 03:35 PM
khốn cái đời, thân thiện hoà đồng cũng thành tội =)))  Đăng lúc 28-2-2014 02:31 PM
cũng dễ khiến ng ngoài nhìn vào nta hiểu như thế lắm, mà phim nào ông cứ đóng với ai là lại tin đồn với ng đó  Đăng lúc 28-2-2014 02:02 PM
Mason: đôi lúc thấy ổng cũng hơi casanova thật á, biết là thân thiện rồi nhưng nhiều lúc với con gái cứ tươm tướp, chụp ảnh thì ôm ấp đủ kiểu nên  Đăng lúc 28-2-2014 02:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 27-2-2014 23:26:52 | Chỉ xem của tác giả
HaHanye gửi lúc 27-2-2014 11:16 PM
Aom thì nhắm mắt tận hưởng "cái kem"
Còn bạn Mike mắt mở thao láo thì ko biết đang  ...

Mình thì xem 2 cái vid pv 2 bạn về cảnh nhớ nhất trong phim thì thấy bạn Mike rất chi là "điêu", mỗi lần trả lời 1 kiểu. Lần thì bảo là cảnh 2 vợ chồng oánh nhau lúc đi ngủ trong lần đi hưởng tuần trăng mật trong phim, lần thì lại trả lời là những cảnh kiss...chắc có lẽ cái cảnh ăn kem cũng là 1 trong những cảnh mà bạn ấy điên loạn nhất, và chắc tất cả những cảnh vợ chồng bạn ấy thì bạn ấy đều nhớ nhất

Mà bạn để ý cái vid Mike tặng hoa cho Aom trong buổi tuyên truyền phim của Aom ko? Mike rõ là quỳ xuống giống như kiểu ng ta trao nhẫn cầu hôn ấy, trong khi đó thì Aom đã đứng dậy tưởng để nhận hoa, ai dè Mike ko đứng cúi xuống tặng mà quỳ xuống luôn, iu thế cơ chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 27-2-2014 23:33:28 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 27-2-2014 11:26 PM
Mình thì xem 2 cái vid pv 2 bạn về cảnh nhớ nhất trong phim thì thấy bạn Mike rất chi  ...

t xem rồi, ko bỏ sót vid nào của 2b hết, mang tiếng đi ủng họ P'Nay thế mà mang hoa tặng Aom
lúc pv hỏi sao lại tặng hoa cho mỗi Aom thế thì cứng họng ko biết trả lời thế nào để b Aom phải nói giải vây
Hôm đó tặng hoa xong lúc về còn ôm nhau tình cảm lắm cơ muh

Bình luận

nhưng thật ra chính Mike mới chuyên nghiệp trong chuyện này hơn, vì Mike vào nghề lâu hơn, tin đồn tứ phía nhìu hơn mà  Đăng lúc 27-2-2014 11:47 PM
Aom kiểu chuyên nghiệp nên ko bị cuống, b Mike thì cứ như gà mắc tóc ấy, mặt thì đỏ hết lên  Đăng lúc 27-2-2014 11:42 PM
t thấy Aom giải vậy cực hay nhé...bảo là đòi Mike tặng, hehe...mà nếu có đòi thật thì Mike cũng phải thế nào mới tặng chứ nhỉ? giống kiểu chiều lòng ng ấy ý   Đăng lúc 27-2-2014 11:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 27-2-2014 23:41:22 | Chỉ xem của tác giả
HaHanye gửi lúc 27-2-2014 11:33 PM
t xem rồi, ko bỏ sót vid nào của 2b hết, mang tiếng đi ủng họ P'Nay thế mà mang hoa t ...

Còn cái vụ Mike bảo muốn quay lại cảnh này thì tớ thấy nguyên tác câu ấy Mike post trên weibo là thế này
How was Full House EP14? Are you guys still alive? Are your pillows still alright? lol I feel like I played this scene wasn’t good enough. I wanna play in the scene again ei ei

Ko biết Mike hỏi chúng ta hay chính Mike đang sống ko nổi đây?

Chắc hắn cũng phê cái ep này kinh khủng nên mới chập cheng hỏi fan như thế

Bình luận

uk thôi t đi ngủ đây, mai lại tiếp tục công cuộc nhé g9 =)  Đăng lúc 28-2-2014 12:25 AM
tại ổng tự quản tự up nên mình mới bấn thế chứ nếu ng khác thì lại chẳng thức đến giờ để 88 ý  Đăng lúc 28-2-2014 12:10 AM
uk nhưng đều là ông tự quản tự up luôn mà, thế mới thik  Đăng lúc 28-2-2014 12:05 AM
Theo mình thấy fan bảo thì là Mike tự lập, trên đó chỉ ghi tiếng Anh và tiếng Thái thôi, ổng ghi chữ phiên âm từ Cảm ơn cũng sai lun nữa mà  Đăng lúc 28-2-2014 12:03 AM
Mike ko biết tiếng Trung đâu mấy n ơi, chỉ biết vài câu chào hỏi thôi, mình coi vid rồi, nhưng Mike phát âm tiếng Trung rất chuẩn dù sao cũng 1/4 dòng máu Trung mà  Đăng lúc 28-2-2014 12:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 27-2-2014 23:53:28 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 27-2-2014 11:41 PM
Còn cái vụ Mike bảo muốn quay lại cảnh này thì tớ thấy nguyên tác câu ấy Mike post  ...

t thấy ko những phê mà còn là bị ám ảnh ấy
sau cái hôm xem cùng Aom là về up 1 loạt ảnh đến gần sáng
bởi vậy mới làm cho dân shipper hôm đó được mùa hưởng ứng theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 28-2-2014 00:00:08 | Chỉ xem của tác giả
HaHanye gửi lúc 27-2-2014 11:53 PM
t thấy ko những phê mà còn là bị ám ảnh ấy
sau cái hôm xem cùng Aom là về up 1 loạ ...

ko những up ảnh mà quan trọng là tâm tình của Mike kèm theo những hình ảnh đó là stt rất chi là tâm trạng, nào là " Im getting married" , nào là "pre wedding party dance", Mike đúng là ko hổ danh trưởng FC của AoMike CP

Ở đây có nhiều hình chibi đáng yêu chết mất mà mình thì ko up đc hình

http://tieba.baidu.com/p/2876060429#!/l/p1

Mà dạo này fan vẽ 2 người nhiều ghê, cứ có cảnh nào hot là thấy fan vẽ trên weibo tức thì luôn á, đẹp long lanh, nhìn mà mê mẩn lun...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách