Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _Mason_
Thu gọn cột thông tin

[D][FullHouse - Full Of Love] ๑۩۞۩๑ Mike Pirat + Aom Sushar = AoMike ๑۩۞۩๑

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-12-2014 10:40:09 | Xem tất
chòi nhà bám bụi nhiều quá rồi kìa mấy nàng ơi...!!!!!!!!!! vẫn iu hai ng này dù có gì xảy ra

Bình luận

hi cô, giờ chòi chẳng còn ai ròi :((  Đăng lúc 2-1-2015 09:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2015 09:36:27 | Xem tất
Ngồi chờ dự án tiếp theo để có cái bàn ra tán vào. Chứ giờ cũng không có gì để bàn tán với mọi người. Mà đúng là nhà cửa giờ vắng vẻ. cũng là quy luật cả mà, phim hết lâu rồi thì hết cái nói...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-11-2015 17:05:15 | Xem tất
Chào các chị em gái , giờ mình mới mò được page này . Thấy lúc trước mọi người sum tụ mà không có mặt mình mà tiếc hùi hụi hà .
Hổng biết bây giờ mọi người đang ở phương nào rồi , nếu ai đó còn trồi dậy hay còn nhớ đến AoMike thì xin trồi lên nhé đừng lặn suốt như thế nào mọi người ơi
Tuy Full House đã qua nay vẫn tiếp tục có Kiss Me mà , mong chờ sự comeback của tất cả lol

Bình luận

chào nina... keke  Đăng lúc 24-11-2015 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-11-2015 21:15:41 | Xem tất
sóng gió nhiều quá... chòi chắc bay rồi nhưng mong rằng sẽ xây lại chòi và xom tụ như xưa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2016 17:25:46 | Xem tất
ôi mẹ ơi t vào đến cái nhà thì cái nhà như cái nhà hoang, ai cho t biết vì sao mà AomMike của mị lại rơi vào cảnh này đây chời, face hoạt động ầm ầm, thông tin tới tấp nhưng bên topic mình thì thảm kinh dị luôn á.
Phải bổ sung là full house hay quá nên xem kiss me cứ thế nào đó dù 2 đứa lên hình, cảnh, khung đều rất đẹp, toàn tua đến đoạn có 2 đứa này thôi há há.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách