Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10961|Trả lời: 53
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Cửu Gia Thư) Lee Seung Gi, Bae Suzy trong cảnh quay đầu tiên – “Cuộc gặp gỡ th

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[27.03.2013] Lee Seung Gi, Bae Suzy trong cảnh quay đầu tiên – “Cuộc gặp gỡ thú vị giữa Hoàng đế Quốc dân và Tình đầu Quốc dân”

Sáng ngày 27.03.2013, đoàn phim “Gu Family Book/ Cửu Gia Thư” vừa tiết lộ những hình ảnh về cuộc gặp gỡ đầy thú vị giữa bộ đôi Quốc dân, “Hoàng đế Quốc dân” Lee Seung Gi và “Mối tình đầu Quốc dân” Suzy trong cảnh quay đầu tiên.

Cảnh quay được thực hiện vào ngày 24.03 tại Yongin, tỉnh Gyeonggi. Theo đoàn phim cho biết, đây là phân cảnh gặp gỡ lần đầu rất thú vị giữa Choi Kang Chi (Lee Seung Gi) và Dam Yeo Woll (Suzy), với hình ảnh ban đầu Dam Yeo Wool ngồi nhìn Choi Kang Chi với một ánh mắt mơ hồ, nhưng sau đó cả hai lại nhanh chóng chuyển sang tình cảnh sẵn sàng đối đầu nhau đầy thú vị, dự báo một mối tình rất đáng mong đợi giữa “Hunnam Quốc dân/ Chàng trai có trái tim ấm áp Quốc dân” Lee Seung Gi và “Mối tình đầu trong sáng Quốc dân” Suzy.

Đạo diễn Shin Woo Chul cho biết, khi được yêu cầu phải thể hiện ánh nhìn như nhìn người mình yêu thương, ngay lập tức, Suzy đã thể hiện được rất tốt, trong khi Lee Seung Gi cũng vẫn luôn hoàn thành rất khéo léo những phân cảnh của mình.

Theo đoàn phim cho biết, chẳng những phối họp tốt trong cảnh quay đầu tiên, mà bầu không khí của cả hai tại phim trường cũng rất vui tươi. Khi Suzy lần đầu xuất hiện chào hỏi đoàn phim với tư cách là thành viên nhỏ tuổi nhất, Lee Seung Gi đã đáp lại bằng nụ cười rạng rỡ thường thấy. Cả hai đã luyện tập kịch bản cùng nhau và phối hợp khá ăn ý khi bắt đầu quay chính thức, cũng như luôn cười đùa sau khi cảnh quay kết thúc, tạo một bầu không khí vui tươi, thoải mái, nhận được sự đánh giá và kỳ vọng cao của đoàn phim.

“Gu Family Book/ Cửu Gia thư” sẽ chính thức phát sóng trên đài MBC vào lúc 21h55 thứ Hai-Ba hàng tuần kể từ ngày 08.04.2013.

Source: imbc-gufamilybook, Newsen.co.kr via Nate
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ngochanh721 + 5 Cặp đôi quốc dân!!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-3-2013 09:38:34 | Chỉ xem của tác giả
Không biết đoạn này xuất hiện từ tập mấy nữa

Nhìn ảnh không mà hóng quá đi...

Chắc ít nhất cũng phải đợi 3 tuần nữa

Hi vọng 2 tập đầu rate cao, lấy đà cho mấy tập sau tiến lên {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-3-2013 09:40:31 | Chỉ xem của tác giả
các bác giật thì ta vào hứng thôi ))))))
nào giờ cụ đóng phim nào các bác cũng cho một quả nằm đơ cho em nữ ngồi chọt chọt má là sao nhể {:98:}
mỗi tội lần này thì má hết béo rồi {:107:}
Mà không biết cảnh này bạn Chi có biết bạn Wool là gái không mà sao phản ứng cái kiểu thi thú thế nhể ))))))
Nhìn mãi cũng thấy xứng, hy vọng là lên phim sẽ có tí kem tươi ăn giải khát mùa hè ))))))))
--
mà túm lại là quay cả chục ngày rồi mà bạn Chi vẫn có một bộ đồ mặc hoài sao {:142:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-3-2013 09:43:42 | Chỉ xem của tác giả
Pic cuối nhìn mặt anh Gi iu ko chịu nổi, bợ má vẻ mặt làm như hiền lành lắm không bằng ấy... Không biết nói gì hơn một chữ (dù đã nói nó hàng trăm lần rồi) Kute tóa

Phân cảnh gặp gỡ đầu tiên giữa 2 người trông có vẻ thú vị ghia. Tình cảnh này khả năng cao là anh Kang Chi bỏ nhà đi bụi, ngủ lại tại một ngôi nhà bỏ hoang. Tình cờ nàng Yeo Wool đi ngang qua rồi cũng tạt vào đấy trú ngụ. Nhìn anh ngủ buồn cười tóa nên tếnh chọc ghẹo đây mừ

Bây giờ còn những 12 ngày nữa mới được xem phim, cũng còn may là dạo nỳ tin tức về phim cũng tuồn ra được một ít thỏa mãn cơn tò mò.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-3-2013 09:44:19 | Chỉ xem của tác giả
2 bạn này nhìn xứng đôi đó chứ ^^

Bạn Gi chắc thuộc dạng dở võ nhưng khoái đánh lộn, ko may cho bạn là em Suzy thuộc dạng cao thủ võ lâm, thế là bị ăn bạt tai

Càng xem thông tin về phim thì càng thấy hợp khẩu vị của mình

Chúc các bạn quay phim thuận lợi và đánh đâu thắng đó nhé!!

Bình luận

hihi, đúng đó, giờ mình sẽ đóng đô bên đó luôn oy` =))  Đăng lúc 27-3-2013 09:52 AM
Thanks bạn, tụi mình chắc sẽ gặp nhau dài dài ở nhà Gu nhỉ :)  Đăng lúc 27-3-2013 09:49 AM
mình bị thix cái câu "đánh đâu thắng đó" của bạn ^^  Đăng lúc 27-3-2013 09:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-3-2013 09:47:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lee Seung Gi đóng phim nào cũng đẹp trai quá nhỉ. Từ hiện đại đến cô trang.
Còn Suzy nữa nhìn xinh gái thích từ khi xem phim Big rồi.

Bình luận

bạn ơi, edit thêm 1 dòng nữa cho đủ 3 dòng, hok Mod delete uổng lắm =))  Đăng lúc 27-3-2013 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-3-2013 09:48:07 | Chỉ xem của tác giả
thích Suzy từ dream high, thích lee sung gi từ những nàng công chúa nổi tiếng
không biết hai người này cặp với nhau thì sẽ thế nào
hóng phim này phết :)

Bình luận

bạn ơi, edit thêm 1 dòng nữa cho đủ 3 dòng, hok Mod delete uổng lắm =))  Đăng lúc 27-3-2013 09:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-3-2013 09:49:23 | Chỉ xem của tác giả
Theo lời nhà sản xuất Park Tae Young thì nhìn họ bạn không thể không nghĩ rằng họ là great couple mà. Dù sao với khởi đầu như vậy cũng tốt rồi, hy vọng mọi chuyện sẽ thuận lợi.
Cụ ơi, fighting nhé!
Mong chờ phim cụ quá điiiiiiiiiiiiiiiii .....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-3-2013 09:59:53 | Chỉ xem của tác giả
thu.blue gửi lúc 27-3-2013 09:48
thích Suzy từ dream high, thích lee sung gi từ những nàng công chúa nổi tiếng
không biế ...

oh, mới tham gia nên giờ mới biết ạ, thanks đã nhắc nhở, đang cố lên cấp còn down phim chớ :)

Bình luận

viết những dòng ngắn thế này bạn hãy dùng chức năng "bình luận" bên dưới thay cho "trả lời", cái com này của bạn chỉ có 1 dòng, bạn edit thêm 2 dòng nữa nhé =)   Đăng lúc 27-3-2013 10:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-3-2013 10:00:59 | Chỉ xem của tác giả
hóng phim quá đi mất{:176:}
chưa bao giờ mình có cảm giác mong chờ một bộ phim nào như thế này cả
mong chờ sự trở lại của LEE SEUNG GI
hy vọng phim sẽ thành công {:143:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao