Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9389|Trả lời: 91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Cửu Gia Thư) Bông hoa tình yêu giữa Kang Chi - Yeo Wool

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Cuối cùng, tuyến tình cảm giữa Kang Chi (Lee Seung Gi) và Yeo Wool (Suzy) đã có bước tiến mới. Theo phong cách thường thấy, vị anh hùng đang "say nắng" sẽ tặng nữ chính một bông qua tự hái. Ngay cả màu sắc của hoa cũng hòa hợp với bộ hanbok của Yeo Wool.

Cảnh quay được mô tả là "lời bày tỏ bằng hoa" khi Kang Chi thú nhận tình cảm thật sự với Yeo Wool và anh trông vô cùng phấn khích vì điều này.

cre: newsen
vtrans: [email protected]

Bonus một số thông tin bên lề:

- cảnh quay vào ngày 19/5 trong 3 tiếng, sẽ có trong tập 15 (hic, lịch làm việc căng thẳng quá)

- có tên "lời cầu hôn/thú nhận tình cảm bằng hoa"

- KC phải diễn với tất cả sự ngượng ngùng và kết quả là có nhiều ảnh NG giữa SG và Suzy vì cả hai đều buồn cười quá

- toàn bộ dàn diễn viên nam đều cười to về độ "sến" của cảnh quay khi SG diễn xuất hoàn hảo cảm giác ngượng ngùng/mơ hồ khi tặng hoa cho YW.

- cành hoa là vấn đề lớn cho nhân viên vì họ nhấn mạnh phải quay phim khi hoa còn tươi, đẹp nhất nhưng vì đây là hoa thật nên rất nhanh héo, vì thế đoàn phải liên tục thay hoa mới.

ảnh gif:

via soompi

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
phuongus + 5 Thật là thích :x
nhoxjuak + 5 Cảm ơn bạn
JolFany + 5 Ủng hộ 1 cái!
kemkull + 5 Cảm ơn bạn trans new Gu ^^
linhgiang + 5 Cảm ơn ss ạ

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-5-2013 11:06:50 | Chỉ xem của tác giả
Giành tem!

Ôi bông hoa dại màu tím, đẹp tuyệt! Quả thật BK tuyệt vời. Mối tình KC-YW vốn dĩ tự nhiên, tinh khôi và sẽ rất mạnh mẽ giống như bông hoa dại ấy

Bình luận

lúc nào mình mới đủ điểm down phim đây  Đăng lúc 30-5-2013 12:03 PM
ủng hộ phim nhiệu tình  Đăng lúc 30-5-2013 12:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-5-2013 11:07:03 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là đang mong chờ từng giây............hihi!!!!=))))))))

cảnh này quay NG nhìu lần là phải rồi, Ôi anh Gi vs e Zy cute quá!!!!!!!^^
nhanh sub nha nhà mình ơi...........!!:))))))
tks bạn dịch tin!!^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-5-2013 11:08:34 | Chỉ xem của tác giả
Ui giời, giật teeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeem, sướng quá, tem của Goo nữa chứ.
Đang mong cái giây phút này lắm rồi đây, cảnh tặng hoa sao mà đáng yêu thế không biết, nghiện Couple này quá đi mất. Tuần sau mới được xem phim, cố gắng đợi thôi, ôi sung sướng quá.
Thank bạn đã dịch tin lắm lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-5-2013 11:17:51 | Chỉ xem của tác giả
Dù là fan cứng của ss Ha Ji Won nhưng cũng phải công nhận là LSG đóng với Suzy đẹp đôi hơn bao nhiêu.  Trong The King 2 Heart, dù cả 2 đều diễn tót và cốt truyện cũng hay, nhièu ý nghĩa  nhưng vãn thấy lệch quá nene cảm giác hơi gợn khi xem phim vì hình tượng của cả SG và Ji Won đều ăn sấu trong đầu nên hơi khó để mình chấp nhận nhân vật của xả 2. Còn trong cửu gia thì Cả Suzy và SG đều mang nét thuần khiết khó tả theo dạng tình yêu đầu, kiểu ngây thơ, trong sáng, ngượng ngùng. Vai này cũng hợp với hình tượng của cả 2 nên khi xem rất dễ cảm va hài lòng dù diễn xuất của Suzy còn cần phải cài thiện nhiều còn SG thì vẫn thế, diễn tốt, dù không phải là có quá nhieuè đột phá vì đây là dạng vai dễ diễn vì có hinh tưonựg lạ và cốt truyện hay , nên diễn  xuất của diễn viên sẽ được chú ý ít hơn tình tiết phim, mà theo mình nghĩ là sáng tạo và khá hay. Cốt truyện nứa ngưoiừ nưảu thú đặt trong bói cảnh xưa. Có nhieuè ngưoiừ nói là vai diễn của SG giống với Song Joong Ki trong Ngưoiừ sói nhưng một bên là phim điện ảnh và một bên là phim truyenè hình phải khác nhau mà Joong Ki diễn chắc tay hơn SGi vì xuất thân là diễn viên chót ên nghiep còn sgi vẫn là tay ngang thôi, dù so với Suzy thì diễn tốt hơn. HI vọng là Suzy và SG sẽ diễn tiếp nhiêu dự án nữa và SGi sẽ không diễn cặp với ngưoiừ lớn tuổi hơn nữa, cá nhana mình vẫn thích bằng tuổi hoặc nam hơn tuổi nữ.

Bình luận

tớ là fan của cả SJK và LSG, bạn đang khen JK nhà tớ, nhưng kiểu này thì tớ không đỡ được rồi!^^ gì mà JK chắc tay hơn SG? tìm hiểu kỹ rồi hãy phán chứ. =))   Đăng lúc 27-5-2013 09:10 AM
làm ơn đã ko có trình độ, chuyên môn thì đừng nhảy vào ra vẻ ta đây được ko. mà định chọc ngoáy gây war ah mà lôi SJK vào  Đăng lúc 25-5-2013 10:31 AM
mà bạn phán là vai dễ diễn ko có đột phá, thế nào gọi là đột phá với dễ diễn??????  Đăng lúc 25-5-2013 10:30 AM
có thấy news phân tích phim nói đóng một nhân vật hóa thú khó thể nào và Gi đã vất vả ra sao để hóa thân cho chuẩn ko??  Đăng lúc 25-5-2013 10:28 AM
bạn có đọc news kites ko thế?? có thấy bao nhiêu news nói cốt truyện phim lạ hay ko?? mà vào phán phim cốt truyện bình thường  Đăng lúc 25-5-2013 10:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-5-2013 11:28:36 | Chỉ xem của tác giả
Ôi zời ơi đây đây hạnh phúc là đây ... Cái cảm giác là khi xem đoạn này chắc hp dâng trào cảm xúc lâng lâng lắm đây ... Đọc bài nhìn ảnh là phát điên hết lên rồi Ôi yêu quá cái cặp Kang Chi này .... BK cứ kiểu nhá hàng này làm lòng em cứ xốn xang k ngờ .... Mong là trong tập 15 KC và YW sẽ ngọt ngào suốt cả tập chứ đừng như tập 14 ... ~ Vui vẻ hp chưa đk bao nhiêu thì lại nhuốm màu u ám khi CJ xuất hiện .... Mong bk đừng đang hay thì đứt dây đàn nữa nhớ Ủng hộ phim kịch liệt ... Gu gia 5ting !!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-5-2013 11:35:09 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi lãng mạn quá đi mất thế là tuần sau đến cảnh này {:434:}

YW lại mặc hanbok rồi, sau bao nhiêu ngày đợi mong loveline

Phim đang trong lúc u ám mà có cảnh này vào thì quá hay, đôi trẻ đáng yêu thật

cảm ơn bạn dịch tin

Bình luận

cảm ơn bạn ^^  Đăng lúc 24-5-2013 03:36 PM
kaka áo bạn đẹp quá! hồi đó coi cô nàng đẹp trai có nhiều đoạn tưởng tượng cười chảy nước mắt lun, thật bó tay với trí tưởng tượng phong phú đó.  Đăng lúc 24-5-2013 03:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-5-2013 11:42:39 | Chỉ xem của tác giả
Ôi má ơi. vừa mới vào kites nhìn thấy tin này phát hét như rồ luôn.
lãng mạng dã man. ghen tị chết mất
công nhận nhìn KC và YW nhìn đẹp đôi hơn khi anh đóng the king 2heart nhưng vẫn thích cả 2 phim ngang nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-5-2013 11:46:13 | Chỉ xem của tác giả
oái, thick quá!
thía là tập sau KC đã thổ lộ tình cảm thật của mình rùi
nhìn cái mẹt cũng thấy ngố ngố cơ
1 cảnh mà quay tận 3h liền đủ để thấy bộ phim được đầu tư như thía nào rùi
{:265:}{:265:}{:265:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-5-2013 12:06:11 | Chỉ xem của tác giả
dễ thuong thật, hai nhân vật này dễ thương và lãng mạng cực luôn. LSG và S mình đều thấy diễn rất tốt và rất thích xem phim này, mong tới tuần sau quá... một tuần có 2 tập à nên cứ phải ngóng cổ chờ........

Bình luận

mình cũng rất muốn xem, {:301:}{:301:}{:301:} hóng quá!!! lee seung gi đáng iu quá.  Đăng lúc 27-5-2013 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách