Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3294|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] [CSTV-2011]Quý bà Go Bong Shil

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tên phim: Saving Mrs. Go Bong Shil/ 고봉실 아줌마 구하기/ Quý bà Go Bong Shil
Đạo diễn:Yoon Sang Ho,
Biên kịch: Park Eun Ryung
Diễn viên:Kim Hae Sook, Chun Ho Jin, Dok Go Young, Kim Hye Ok, Lee Seung Min, Kim Young Joon - See more at:
Thời lượng: 36 tập (17/12/2011 đến 15/4/2012. 18h30 tối thứ 7 và chủ nhật)
Đài sản xuất: CSTV

Nội dung:
Quý Bà Go Bong Sil là một bộ phim truyền hình tình cảm do Hàn Quốc sản xuất. Nội dung bộ phim xoay quanh cuộc sống của người phụ nữ đặc biệt có tên Go Bong Sil, dù ở độ tuổi trung tuần, thế nhưng bà Sil lại là một nhà văn giỏi và tài năng, rất khỏe mạnh và rất thích làm vườn. Các tập tiếp theo của bộ Phim Quý Bà Go Bong Sil  sẽ cho chúng ta thấy biến cố bắt đầu ập đến với gia đình của bà Sil, khi mà người chồng đột ngột mất, để lại những sự dối trá về gia đình của ông ta trước kia, và khiến bà phải rơi vào bế tắc khi mà nguy cơ phá sản do chồng mình gây ra. Không chịu khuất phục, bà dọn lên Seoul ở và bắt đầu gầy dựng lại sự nghiệp của mình. Sau cuốn sách đầu tiên của bà được phát hành, đã gặt hái được nhiều thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 5-12-2013 14:14:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 5-12-2013 14:52:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-12-2013 21:11:34 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi là đến cuối phim thì cặp đôi của anh thư ký và cô gái chuyển giới có đến được với nhau không vậy?

Mình lỡ mất mấy tập cuối, lúc bật lại thì đã chuyển sang phim mới mất tiêu rồi:(

Bình luận

mấy tập cuối mình cũng ko xem đc bạn ạ  Đăng lúc 6-12-2013 11:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-12-2013 10:49:45 | Chỉ xem của tác giả
Kết của phim chỉ là bà Go Bong Shil và ông Kim là rõ thôi, còn anh thư ký và cô gái chuyển giới thì không rõ vì sau hai năm họ vẫn không gặp lại nhau mà. Chỉ thấy cô gái chuyển giới là vẫn còn yêu anh thư ký thôi, còn tình cảm của anh thư ký như thế nào thì không được đề cập đến.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-12-2013 09:35:34 | Chỉ xem của tác giả
phim này hình như từng chiếu trên vtv3 mình có theo dõi được mấy tập, vì kết cái Cô đóng dvai Bong sil vì hồi trước đã từng xem nhiều phim của Cô, như phim những nàng công chúa nổi tiếng, trong phim đẫy mình rất kết vai bà mẹ của Cô giờ ko biết muốn xem lại phim này thì xem ở đâu nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-1-2014 21:17:39 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay ạ x
Tự dưng Amber k đc bình luận nữa nên mình muốn trả lời mấy bạn trên cũng k đc
đến tập cuối thì ông Giám đốc có khuyên anh vệ sĩ hãy kết hôn khi có thể nhưng rốt cuộc vẫn k thấy a ấy đả động j tới chị chuyển giới (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách