Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 22915|Trả lời: 237
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Couple]—╬ღ♥♫★♥~Trạch Yên - Đường Mía~♥★♫♥ღ╬— Khi yêu thương chỉ còn là những ho

Đóng [Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Khưu Trạch - Đường Yên : ♥♥ Are They in Love or Just Friends ? ~ ♥♥

Chờ bảo đổ bộ !
Mọi ngườ vui lòng ko comt khi bảo chưa đến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-8-2012 04:18:09 | Chỉ xem của tác giả
Đặt gạch
edit sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-8-2012 04:19:23 | Chỉ xem của tác giả
Trong suốt thời gian Ba thiên kim nhà họ Hạ dc trình chiếu, Yên tỉ đăng rất nhiều ảnh Cách-Mỹ lên weibo.
Sau đây là 1 vài ảnh tiêu biểu:
Ngày 2/2/2011 weibo Yên: Tối nay cùng cả nhà ngồi ăn cơm tất niên vừa xem chuyện tình Cách-Mỹ…Đêm 30 giao thừa bên Cách Mỹ có : ngọn nến, buổi hẹn hò, sự lãng mạn, hoa hồng, tim đập mạnh, ngọt ngào

Đây là ảnh về Cách Mỹ nhưng nếu mọi người để ý ở cuối ảnh có viết tên Khưu Trạch, Đường Yên @ Ba thiên kim nhà họ Hạ bằng tiếng Trung Quốc. Có thể đây là ám chỉ những lời bình trên ko phải chỉ là của Thiên Mỹ mà cũng là cảm xúc của Yên tỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-8-2012 04:20:44 | Chỉ xem của tác giả
Yên tỉ có vẻ rất khoái mấy tấm Cách Mỹ chibi

9/2/2011 Đường Yên weibo:
Trong thế giới của tình yêu tôi luôn ủng hộ những người yêu nhau được ở bên nhau... " Yêu một người ko nên tiến sâu vào cuộc sống của người đó" " Yêu anh, em nên để anh đi"... Tôi không thể hiểu dc cái logic này và cũng ko muốn hiểu...Sứ mệnh của hiệp sĩ là bảo vệ công chúa, công chúa và hoàng tử chung quy vẫn thuộc về nhau... cho nên tôi ko cần bướng bỉnh...toàn tâm toàn ý đợi chờ câu chuyện cổ tích đẹp như mơ

19/2/2011 Đường Yên weibo:
Có tình yêu mỗi ngày đều là valentine

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-8-2012 04:21:56 | Chỉ xem của tác giả
4/3/2011 Đường Yên weibo

Khi hai tâm hồn hòa làm một, đôi ta thật hoàn mỹ...kết cục như vậy các bạn có hài lòng?

P/s: chỉ có khi đóng cặp cùng Trạch ca Yên tỉ mới đăng ảnh kết phim và sến sụa như thế này ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-8-2012 04:22:31 | Chỉ xem của tác giả
Dù trong Cao thủ như lâm Trạch Yên ko đóng cặp nhưng trên weibo của Yên tỉ luôn ám chỉ Tôi ko có quên anh

9/3/2011(ngày đóng máy cao thủ) Đường Yên weibo
mọi người nhìn kỹ xem người đằng sau là ai nhé. Đoạn cuối phim cả Trạch ca và Hồ ca đều có phần hát, nhưng có vẻ Yên tỉ chọn đúng lúc Trạch ca ra hát để chụp ảnh thì phải.

9/3/2011 Khưu Trạch weibo

Bình luận

trùi, rõ ràng wá ;))  Đăng lúc 1-8-2012 08:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-8-2012 04:25:28 | Chỉ xem của tác giả
Từ tháng 4 đến tháng 7 năm 2011 Trạch Yên quay Đánh thức tình yêu

Ngày 20/5/2011 valentine trắng bên Trung Quốc, Đường Yên weibo
Love is... con đường, chúng ta cùng đi

Tuy bức ảnh đã bị xóa nhưng ko cần bàn cãi nhiều, đôi giày trắng Trạch ca đi mấy năm rồi, còn giày kia Tiểu Bối rất hay đi trong phim
Nếu để ý thì thấy ảnh này là màn hình điện thoại của Yên tỷ, có ý gì đây? Rõ ràng quá rồi

Bình luận

em tài thế Niko ^^  Đăng lúc 1-8-2012 10:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-8-2012 04:28:05 | Chỉ xem của tác giả
6/8/2011 ngày Cao thủ như lâm lên sóng bên Trung Quốc

6/8/2011 Đường Yên weibo
ngày Valentine hạnh phúc

tạo hình này là của Tiểu Bối trong tập 1 Đánh thức tình yêu đoạn hôn hoàng tử đánh thức chàng dậy và câu chuyện cổ tích bắt đầu. Ko hiểu Yên tỉ viết thế có ý gì đây?

6/8/2011 Đường Yên weibo
Người nhện, anh có phải Nghiêm Cách không?
Trạch ca reply: Đúng vậy Thang Thất Thất

6/8/2011 Đường Yên weibo
Người nhện anh có thể chạy chậm lại 1 chút ko? Em chẳng may quay phim phải Lập Hằng rồi, thật xin lỗi !

* người nhện là biệt danh của Nguy Tiếu trong Cao thủ như lâm
Đến cả ngày lên sóng bộ phim anh chị ko cùng đóng cặp, Yên tỉ cũng ko quên nhắc đến Trạch ca. Và Trạch ca trở thành nam diễn viên duy nhất trong đoàn làm phim được Yên kia post ảnh lên weibo

Bình luận

ss Yên cuồng Roy ca wá :))  Đăng lúc 1-8-2012 11:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-8-2012 04:30:40 | Chỉ xem của tác giả
20/8/2011 weibo của 1 bạn nào đó viết khi "đánh thức tình yêu" còn chưa lên sóng: "Không cần vẻ đẹp mỹ lệ, chỉ cần nương tựa vào nhau..."

24/8/2011 Đường Yên reply:
Có 1 loại hương vị thật nhẹ nhàng tên là hạnh phúc...

Ngày 13/9/2011 Waking Love Up được phát sóng lần đầu trên đài truyền hình An Huy. Hôm đó Trạch Yên đã có một cuộc đối thoại very cute trên weibo.

Yên:#Waking Love Up# Nghiêm Khắc và Thiên mỹ, cả đời này mộc mạc quen biết nhau, sẽ mãi mãi mộc mạc như vậy
Trạch: #Waking Love Up#, đã thức dậy chưa?
Yên: Nửa tỉnh, nửa mê...
Trạch: Hạng Thiên Kỳ xuất hiện rồi mà vẫn chưa chịu thức giấc?
Yên : Em đang đợi Tiểu Ngư...
Trạch: Bơi, Tiểu Ngư, bơi...

Bình luận

hai ng` nói chuyện vs nhau đọc ko hiểu mấy, nhưng thấy thật dễ thương :X  Đăng lúc 20-2-2013 07:46 PM
dễ thương wá em ơi :(((((((((((  Đăng lúc 1-8-2012 11:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-8-2012 04:37:15 | Chỉ xem của tác giả
sau khi tập 15 của WLU dc phát sóng cả Trạch và Yên đều up lên weibo tấm ảnh này

Yên tỉ viết: Có lẽ đây là định mệnh. Duyên phận là loại kỳ diệu gì đó, cho dù nhắm mắt lại vẫn phát ra khả năng thần kì, thu hút nhau để tìm dc đối phương.

Còn Trạch ca com hơi lạc đề xíu: Cảm ơn đội ngũ làm phim và đài truyền hình. Từ ánh sáng, trang phục đến lồng tiếng tất cả đều hoàn mỹ

Tấm này cũng dc cả hai up lên weibo

Bình luận

cùng cảm giác với Leo :))  Đăng lúc 1-8-2012 02:05 PM
cùng cảm giác với Leo :))  Đăng lúc 1-8-2012 02:05 PM
sao có cảm giác ss Yên đơn phương thế này :(((((((((  Đăng lúc 1-8-2012 11:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách