Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
Thu gọn cột thông tin

[Couple] Tô Cung Tường Dận Đảng

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-10-2014 00:13:16 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 18-10-2014 12:09 AM
có giề mà là ko thuận, ngay đến em Tường còn ship được cơ mà
PP với TTN c ...

Tường thì thuộc thể loại khác ss ơi
em ship thì ship nhiều lắm nhưng mà riêng với TTN em ứ dám ship trong khi TTN cũng tình bể bình với PP trong phim
mà Tô Khê là Tô Tô vs Giản Khê á ss? cái này thú vị nhá ss

Bình luận

liên qua gì đến giản Khê ở đây zậy, hahahaha  Đăng lúc 18-10-2014 12:18 AM
OMG! tự luyến =))  Đăng lúc 18-10-2014 12:17 AM
Bách Lý Đồ Tô x Hàn Vân Khê =)) tự luyến =))  Đăng lúc 18-10-2014 12:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2014 00:14:05 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 18-10-2014 12:09 AM
có giề mà là ko thuận, ngay đến em Tường còn ship được cơ mà
PP với TTN c ...

Thủy tiên luyến h đang được ưa chuộng mà ss
Nào thì Tô Khê, ngôi giữa với mái 7:3, đồ Thiên Dung thành với đồ lúc hạ sơn loạn xì ngậu Tô Tô còn đỡ chứ Thiếu Cung thay y phục nhiều còn bị lôi ra ship 4P nhà có 4 anh em kìa

Bình luận

ss cũng ko hiểu sao lại để boss mặc đồ ấy lại ở những cảnh cuối mới chết chứ, ko hiểu dụng ý của mấy bác phục trang là gì lun  Đăng lúc 18-10-2014 12:48 AM
Ấn tượng đầu tiên của em khi thấy bộ đó là thím hàng xóm nào đây =)) Mà không hiểu sao chọn cho boss bộ đồ đỏ như kiểu sắp lên kiệu hoa đến nơi ấy =))   Đăng lúc 18-10-2014 12:37 AM
haha, e nói làm ss nhớ đến cái bộ đỏ của đại boss, bộ vàng thì còn đẹp chứ bộ đỏ thì thắm hường quá, lại thêm tóc boss bay bay trong gió, ôi thôi, quá thụ:))   Đăng lúc 18-10-2014 12:26 AM
Thì TC trong phim có mặc 4 bộ vàng xanh trắng đỏ, fan lôi 4 hình tượng đó ra ship với nhau =)) 4P kiểu mối tình tay 4 ;))  Đăng lúc 18-10-2014 12:20 AM
4P là sao vậy e?  Đăng lúc 18-10-2014 12:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2014 06:21:11 | Xem tất
SS tức cười  với các bài comt của các em.
Hí hí ,ss cũng ham vui vào comt với các em cho vui.
Ss thì kết Việt  TÔ ( Đình Phong )
và Với Sư Tôn và Đồ Tô ,thì kết theo kiểu tình thương yêu của một vị tiền Bối dành cho hậu bối ,nó giống như tình cha con  ,chú cháu nhiều hơn.
có lẽ vì NGHIÊU sinh năm 1975 ,còn Phong sinh năm 1987 , cách nhau tới 1 con giáp... nên ss có ship thì ship theo tình chú cháu ,có em nào cùng quan điểm với ss không vậy ,hình thì để ss kiếm rồi phụ họa sau.
Còn Phong Đình ,thì trong phim Hoạt sắc Sinh Hương ,cả 2 bắn hint tá lã luôn ,có nhiều tấm hình như cả 2 không quan tâm tới người bên cạnh mà cứ nghỉ là chỉ có 2 người  họ

Credit as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 18-10-2014 08:48:46 | Xem tất
quynh62 gửi lúc 18-10-2014 06:21 AM
SS tức cười  với các bài comt của các em.
Hí hí ,ss cũng ham vui vào comt với các em c ...

ss post hình lộn Đảng rùi ss ơi, Đảng Đình bên kia mà ss
Nhưng ko sao ss ạ, nhìn kỹ thì cái hình cũng có sư tôn, thôi coi như sư tôn đang ghen với 2 tên đồ đệ kia nên sư tôn phải hếch mặt lên trời, ko dám nhìn em Tô đi "tình tứ" với Đại sư huynh

Tấm hình nhìn ai cũng tâm trạng chỉ có mỗi 2 bạn thắm hường nhà ta là phởn, phim này có Đình Phong lại cả sư tôn chẳng biết các bạn nữ trong phim có bị phũ ko nữa, em mong là ko vì em thích cả Phong Đường

Bình luận

hy vọng là không ,nhưng ss thích Lương Đường hơn. nhưng Phong Đường cũng OK  Đăng lúc 18-10-2014 08:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 18-10-2014 21:25:06 | Xem tất
Tay đồ đệ ít có tham ăn lắm, ăn của mình ko chịu còn phải đến xúc sữa chua của cả sư tôn nữa cơ, càng ngày càng iu thầy trò nhà này rồi nha

cre: weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 18-10-2014 23:36:38 | Xem tất
Đi đâu cũng phải bám gót sư tôn mới chịu cơ

CRE: WEIBO

Bình luận

*phụt* =)))))))))))  Đăng lúc 21-10-2014 12:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2014 15:00:35 | Xem tất
Dạo gần đây thích CP Nghiêu Phong ghê, 2 người cách nhau 12t, chú Nghiêu chuyên trị vai cha chú, còn FF thì vai con cháu mà còn bị bảo là mặt quá trẻ nữa, nhưng hình như FF gọi Nghiêu là Nghiêu ca thì phải?? Bữa giờ trên phim trường ĐMBK thích lúc fanacc kể FF nhào vô lòng chú Nghiêu rồi chú còn chùi sữa chua cho bạn nữa :X
Ngoài ra còn thích CP Kiều Phong, hiện tại đang xem lại mấy vid hồi Cố lên hảo nam nhi kết 2 bạn quá chừngg. Coi lại vid cũ tuy mờ nhưng vui lắm. Có cái clip anh gì bữa đám cưới FF làm phù rễ ngồi nói gì với nhau nữa Không rõ sau Tiểu Thời Đại FF với Kimi có động tĩnh gì với nhau nữa không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 24-10-2014 15:47:02 | Xem tất
xanhla1314 gửi lúc 24-10-2014 03:00 PM
Dạo gần đây thích CP Nghiêu Phong ghê, 2 người cách nhau 12t, chú Nghiêu chuyên trị va ...

Mình cũng thích cái hình PP nhào vào lòng Nghêu ca lắm, nghe nói là lúc ấy PP đến phim trường xong nhìn thấy Nghêu ca cái là chạy lại ôm luôn, trời ui, nó tình cảm gì đâu ấy. Dù gì 2 thầy trò đóng chung với nhau 3 phim lận rùi cơ mà, chắc thời gian PP đi chung với sư tôn là nhiều nhất luôn, tình cảm sâu đậm cũng phải, cứ có cảm giác sư tôn như người cha của PP ấy (dù sư tôn vẫn còn trẻ cơ mà cứ thấy tình cảm 2 ng kiểu như thế )

Kiều Phong là CP đầu tiên của PP, hồi đó 2 bạn thân nhau nhất luôn, mình thấy Kimi rất là thương Phong Phong. Mà đi đâu cũng thấy 2 bạn này với nhau đến nỗi fans còn gọi 2 bạn này là "vợ chồng" luôn ấy. Kimi còn là người đầu tiên PP fl trên weibo sau FC của PP luôn đó bạn. Nhưng sau này chẳng nghe tin gì về Kiều Phong nữa, cũng buồn á. Chỉ có 1 bữa mình có coi clip pv Kimi hỏi về việc giờ PP trở nên nổi tiếng với Cổ kiếm, Kimi nghĩ gì? mình thấy kimi cũng chỉ bảo là rất mừng cho PP thôi. Với dạo trc mình thấy có ảnh chụp Kiều Phong đi chơi cùng với 2 ng bạn nữa hồi thi Cố lên, chàng trai tốt. Hình ấy hình như năm ngoái gì đó thì phải.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2014 16:20:14 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 24-10-2014 03:47 PM
Mình cũng thích cái hình PP nhào vào lòng Nghêu ca lắm, nghe nói là lúc ấy PP đến  ...

Sư tôn hơn FF 1 con giáp thôi (cả 2 cùng là Kim Ngưu nữa) mà công nhận em cũng thấy có gì đó như cha con hơn là anh em :''> 2 người đã đóng cổ trang, dân quốc rồi hiện đại là 3 kiếp rồi.
Về CP Kiều Phong thì từ bữa giờ em có đọc mấy post của ss nên cũng có biết nên mới đi kiếm vid của 2 bạn coi, thấy bạn Kimi hay cười, lúc nào cũng cười nên em cũng mến. Rồi Kimi còn gọi FF là Tiểu Bạch nữa Uầy mới năm ngoái thì vui quá rồi, mong 2 bạn sẽ luôn luôn như vậy.  Tự dưng muốn Happy Camp có 2 bạn ghê Có cái vid này vui ghê luôn ss
http://www.tudou.com/programs/view/NyOtyfl08vw/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 24-10-2014 16:36:36 | Xem tất
xanhla1314 gửi lúc 24-10-2014 04:20 PM
Sư tôn hơn FF 1 con giáp thôi (cả 2 cùng là Kim Ngưu nữa) mà công nhận em cũng thấy ...

Vậy là sư tôn và PP có duyên với nhau lắm ý, đóng được chung 3 kiếp khác nhau luôn mà kiếp nào cũng "luôn bên nhau" mới sợ chứ : Kiếp 1 thì thầy trò, kiếp 2 thì cha con, kiếp 3 thì bạn đồng hành vào sinh ra tử (ko chắc kiếp 3 lắm mà đoán thế ) . Nếu có kiếp ở tương lai mà đóng chung với nhau nữa thì thôi rồi, chuẩn luôn

Clip ấy buồn cười quá, 2 bạn trẻ ôm ấp nhau tình tứ xong đến khi quay xong bé Phong pải chạy đi 1 nước. Hình Kiều Phong hồi đó quá trời luôn ý, clip cũng nhiều nữa nhưng ko biết bây giờ 2 bạn trẻ thế nào. ss nghe nói hồi PP bị loại khỏi Hảo nam nhi xong, sau đó còn kêu gọi fans của mình hãy vote cho Kimi, còn xuất hiện công khai trong buổi tuyên truyền của Kimi để kêu gọi fans nữa. Hồi ấy Kiều Phong là 1 trong những nhóm nổi nhất ở Hảo nam nhi, fans của 2 người rất đông. Mỗi lần vote gì thì fans 2 bên đều vote cho nhau hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách