Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Couple] Phong Vũ Đảng- Tình bạn bền lâu

[Lấy địa chỉ]
71#
 Tác giả| Đăng lúc 12-12-2014 23:30:59 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 12-12-2014 11:25 PM
Đúng là chương trình đó đó ss  Cũng mong đc như ss nói, từ đây đến cuối ...

Thôi e, đừng hy vọng nhiều quá, lỡ ko có lại thất vọng, cứ nghĩ an ủi là tuy 2 bạn ít đc gặp nhau nhưng vẫn liên lạc và thân thiết là vui rồi.
À, ko biết em coi đoạn hội thoại này chưa, ss vừa kiếm đc, đoạn hội thoại khi họp báo Cổ kiếm. Vũ đang nói về Trịnh Sảng rồi sau đó ko nói tiếp nữa, liền nhìn PP.
Vũ: Mình cũng từng mua quần cho cậu rồi mà
Phong: ừ
Vũ: Thế sao cậu ko cứu mình, lỡ lòng nào để mọi người hỏi mình như vậy sao?
Phong: Nhưng mà cậu mua cho Trịnh Sảnh nhiều hơn.
Vũ: Đâu có nhiều hơn cậu đâu.
Phong: Mình chỉ được có mỗi cái quần mà.

cre: http://tieba.baidu.com/p/3233631969

Màn đối đáp của 2 bạn thật hường phấn, rốt cục tớ cũng rất tò mò muốn biết bạn Vũ mua cho Phong nhiều hơn hay Sảng nhiều hơn?

Bình luận

Em cũng ko dám hy vọng nhiều đâu, em biết tình bạn của 2 lão này là vậy mà, gặp ít xa nhiều nhưng lập đàn cầu thì vẫn phải lập thôi ss :)))))  Đăng lúc 12-12-2014 11:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 12-12-2014 23:40:34 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 12-12-2014 11:30 PM
Thôi e, đừng hy vọng nhiều quá, lỡ ko có lại thất vọng, cứ nghĩ an ủi là tuy 2 bạn ...

Quá là hường luôn mà , cám ơn ss nha
Đoạn này dường như có trích trong cái 7 năm tình bạn phải ko ss? Coi khúc đó dễ thương gì đâu í
PP nhà mình đc Vũ tặng cho cái quần với hộp ngũ cốc mà đã cảm động rồi, dễ dụ quá )) Cơ mà phũ thì vẫn phũ với Vũ ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
 Tác giả| Đăng lúc 12-12-2014 23:47:40 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 12-12-2014 11:40 PM
Quá là hường luôn mà , cám ơn ss nha
Đoạn này dường như có trích trong cá ...

Hình như có nửa hộp ngũ cốc à, bạn Vũ mua 1 hộp rùi mang về 2 tên xẻ đôi, mỗi bé nửa hộp tẩm bổ buổi sáng
Mà đấy là quà công khai chứ ai biết còn tặng bao nhiêu quà nữa, theo như bài trò chuyện trên của 2 bạn thì coi vẻ bé Vũ cũng mua nhìu quà tặng bé Phong lắm chứ chẳng ít. Mà chưa thấy tiết lộ gì thằng bé nhà mình tặng bé Vũ cái giề cả, đắng lòng thế chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 12-12-2014 23:58:08 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 12-12-2014 11:47 PM
Hình như có nửa hộp ngũ cốc à, bạn Vũ mua 1 hộp rùi mang về 2 tên xẻ đôi, mỗi b ...

Vậy mà PP bảo chỉ đc mỗi cái quần Bởi vậy Vũ mới nói PP chưa làm gì khiến Vũ cảm động, PP bị phũ là đáng lắm ))
Hộp ngũ cốc cưa đôi, quần thì cũng rách tè le, thấy mà tội hà
Ko biết tới giờ PP đã tặng quà gì đáp lễ chưa nữa, đi đào mộ khắp chắc cũng phải kiếm đc vài món làm quà chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 13-12-2014 18:40:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trời! Cái này em coi đi coi lại mấy lần luôn vẫn thấy hai ổng dth quá trời. Nhất là cái bữa đi nhận giải gì đấy đôi trẻ quấn quít thấy thích quá. Cảm giác bạn thân lâu ngày nó có khác với bạn Đình. Nếu vote CP Cổ Kiếm em nhất định toàn lực ủng hộ cp này

Bình luận

welcome em vào động Phong Vũ đảng, bình thường toàn chỉ có ss với Candy-Zhou tự kỷ với 2 bạn trẻ này ko à :))  Đăng lúc 13-12-2014 06:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
 Tác giả| Đăng lúc 18-12-2014 00:22:55 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay mình đi chơi đến tối mới về rồi chỉ đi hóng mấy giải thưởng ở Thịnh điển của Phong Phong, giờ mới biết cái tin Vũ ngồi đợi 3 tiếng ở cái giải ấy rồi phải đi về mà bao nhiêu niềm vui với PP tự nhiên bay đi hết. Thương Vũ quá, cố lên nha Vũ, fans luôn ở cạnh bạn và kể cả những người ko phải fans của bạn như mình cũng sẽ ở cạnh bạn! 加油!

Bình luận

Chắc PP cũng nghĩ đến Vũ, thằng Bé là người hiểu chuyện bạn bè gặp chuyện như vậy còn tâm trạng đâu nữa.  Đăng lúc 19-12-2014 11:21 AM
Hôm qua cũng đọc được tin này trong nhà Vũ mà thấy tội Vũ ghê ko biết thế nào nên chị cũng ko biết hỏi ai luôn đó @qiuxuan?  Đăng lúc 19-12-2014 11:20 AM
còn vụ của Vũ, ko biết thật hư thế nào nhưng e tin tưởng Vũ  Đăng lúc 18-12-2014 11:21 PM
lần này đc mấy giải lớn mà ko đả động gì hết. Thấy vậy em rất mừng, chẳng biết có phải lý do vì Vũ ko nhưng cứ thấy vui vui ss ạ  Đăng lúc 18-12-2014 11:19 PM
hơn 1 ngày rồi PP nó chẳng update gì cái giải đó nên chắc nó bơ luôn rùi ss, tự nhiên e thấy vui ghê. chứ 2 năm trc nó đi đc giải xong về đều khoe trên weibo  Đăng lúc 18-12-2014 11:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 18-12-2014 23:46:20 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 18-12-2014 12:22 AM
Hôm nay mình đi chơi đến tối mới về rồi chỉ đi hóng mấy giải thưởng ở Thịnh điể ...

Em cũng có biết vụ của Vũ, thấy tội Vũ quá, nghe nói Vũ bị sốt 2 ngày vẫn đến tập tiết mục đó ss. Em cũng rất tin tưởng Vũ, PP rất hiếm khi đối xử với ai tốt như Vũ, em nghĩ người có thể khiến PP cảm động & quan tâm như vậy tuyệt đối đáng tin tưởng <3

Em cũng rất vui khi thấy PP ko hề đá động gì đến mấy giải thưởng đó trên weibo như những lần trước, dù đây rõ ràng là 2 giải thưởng lớn. Với tư cách hội viên của thuyền này thì em chỉ nghĩ đc mỗi lý do là vì PP nghĩ đến cảm nhận của Vũ thoi. (Ss thông cảm cho em hường phấn xíu coi như bù vụ mừng hụt đó)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
 Tác giả| Đăng lúc 18-12-2014 23:53:06 | Chỉ xem của tác giả
Candy-Zhou gửi lúc 18-12-2014 11:46 PM
Em cũng có biết vụ của Vũ, thấy tội Vũ quá, nghe nói Vũ bị sốt 2 ngày vẫn đến t ...

Thôi ss em mình thông cảm lẫn nhau đi cả hôm nay ss thấp thỏm xem thằng bé có đả động gì tới cái giải thưởng đó ko? đến giờ vẫn chẳng thấy gì thì chắc có lẽ thằng bé nó bơ luôn rồi. Và cũng với tinh thần tình bạn Phong Vũ muôn năm ss cũng chỉ nghĩ đc mỗi cái lý do là Vũ thôi (kệ, ai biểu ss em mình tự hường phấn với nhau cũng đc nhỉ? ). ss phải đi lội weibo của thằng bé để chắc chắn mình nhớ ko lầm, thì đúng là 2 lần trc đoạt giải ở 2 năm 2011, 2013, PP cũng đều hý hửng update weibo, lần này đoạt đến 2 giải rồi cả phim Cổ kiếm nữa nhưng đến thời điểm này thằng bé ứ up gì hết, tự nhiên thấy vui cái vụ này ghê luôn đó em. Để cho chắc chắn hóng tiếp ngày mai xem bé có up gì liên quan đến giải này ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 19-12-2014 00:11:23 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 18-12-2014 11:53 PM
Thôi ss em mình thông cảm lẫn nhau đi  cả hôm nay ss thấp thỏm xem thằng bé có ...

Vậy em với ss cứ hường phấn với nhau vậy :3

Em ko có lội weibo đc nhưng em nhớ những lần PP đoạt giải gần đây đều đăng weibo hết nhưng lần nãy ẵm tới 2 giải lớn thêm cả giải của phim nữa báo chí em thấy cũng rần rần mà PP vẫn im ru hà.

Hôm wa xem hình em thấy có mấy tấm PP ngồi có 1 mình mà thấy thương quá

Bình luận

hixx tội thằng nhỏ, đáng lẽ hôm đó phải vui lắm mới phải :(  Đăng lúc 19-12-2014 09:41 PM
về sau hình như có mấy chị nhà báo hay fans thấy chỗ trống rồi đến ngồi cạnh PP luôn đó e  Đăng lúc 19-12-2014 05:59 PM
lủi thủi ngồi 1 mình đến tận cuối chương trình đó em, mấy dv khác ng ta nhận giải xong đi về hết, còn mỗi thằng bé ngồi bơ vơ  Đăng lúc 19-12-2014 05:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 19-12-2014 00:53:57 | Chỉ xem của tác giả
em đã la liếm qua tới đây rồi ss qiuxuan ơi.. hehe.. qua nay em cũng hóng hớt vụ của Vũ nà... tội ổng ghê hà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách